[Funland] Nơi chia sẻ những câu chuyện Tâm linh trong cuộc sống thường ngày 2024 Vol 8

datlui

Xe tăng
Cụ datlui ở xa quá, em xin phép đề cử cụ DurexSSL ship "cá" cho mợ Zyn được ko ạ. Cụ Durex flex là cá cụ ấy to lắm, phải "bê" cơ đấy 8->

Hay cụ Phỗng new nhân dịp mợ Zyn đang thèm cá này, cụ tranh thủ ship đến xem có gỡ gạc lại được tý nào mấy bàn thua ko ạ ;))
mỗi việc ship cá thôi mà phải bàn đi tính lại, nhấc lên đặt xuống vất vả vô cùng mợ ạ :">

ZynZyn

Xe lăn
Cái vụ ship cá là ntn đó mợ, e ko theo dõi nên ko biết tường tận, nhưng nghe nhạc hiệu ntn thì cũng có vẻ vỡ vỡ ra tý rồi :D :D :D
Cụ datlui ở xa quá, em xin phép đề cử cụ DurexSSL ship "cá" cho mợ Zyn được ko ạ. Cụ Durex flex là cá cụ ấy to lắm, phải "bê" cơ đấy 8->

Hay cụ Phỗng new nhân dịp mợ Zyn đang thèm cá này, cụ tranh thủ ship đến xem có gỡ gạc lại được tý nào mấy bàn thua ko ạ ;))

Ỉn V

Xe buýt
Từ thời đt cục gạch, vùng sâu xa không có sóng hoặc sóng kém em cũng hay đi ctr xa, nhưng tầm 1 tuần và lâu nhất 2th về nhà một lần. Con mẹ chiều hơn bố nên chúng nó chỉ cuốn mẹ chả thèm nhớ bố luôn. Bố chỉ làm "người vận chuyển" và chi tiền thôi.
Em nhớ có lần đi 2th mí về nhà. Tối tắm rửa ở ctr xong, ăn uống thêm tí men rừng cho khí thế rồi ae mới cùng nhau lx về HN. Em về đến nhà tầm 4-5h sáng giữa mùa Đông. Vk mở cửa cái 2 vc lao vào nhau hành sự giữa PK xong rồi mới làm gì thì làm. Chợp mắt tí rồi gọi con dậy cả nhà ăn sáng rồi đi làm, em cũng phải ra cơ quan họp, trưa đi liên hoan, tối về lại tiếp tục... Đúng là thời 30+ khỏe thật!
Đoạn này thì đúng văn cụ Chức rồi 🤣🤣🤣
Vụ đi công tác về thích nhỉ MuathuHN252 nhà em chưa được nếm cái vụ ấy bao h 😆😆😀

Chỉnh sửa cuối:

MuathuHN252

Xe lăn

Phỗng new

Xe điện

Há há, cảm ơn mợ nhớ tới em nhé!
Thua thắng chỉ người trong cuộc mới hiểu, chứ cứ nghe thông tin một chiều thì ko chính xác đâu, mợ Số ạ.
Em ko biết vụ cá mú trước ra sao, nhưng nếu đúng như em đang nghĩ thì cá của em phải khênh đấy :))

CCB

Xe tải
Hôm nay ngày nghỉ mà phải đếm cty họp cổ đông. Kiếm được ít tiền cổ tức để chuẩn bị đi K 😂
Nay ngày lv chính thức, có phải ngày nghỉ đâu lão anh :D
LA lấy cổ tức về yên vk sẽ vui hơn tết, nên tc khi về LA ăn gì bồi bổ vào nhá 😉

Marance

Xe tăng
Vụ đi công tác về thích nhỉ MuathuHN252 nhà em chưa được nếm cái vụ ấy bao h 😆😆😀
Vậy mà hqua em hỏi phải cụ Chức không thì không giả nhời.
Nick thì rõ mới và động cơ thì nhỏ nên em nghi lắm!
CCB = Công Chức Bùi; mà nhỉ?

Chỉnh sửa cuối:

CCB

Xe tải
Chính chủ còn ai vào đây nữa em. CCB là Chức Công Bùi mà.
Vậy mà hqua em hỏi phải cụ Chức không thì không giả nhời.
Nick thì rõ mới và động cơ thì nhỏ nên em nghi lắm!
CCB = Công Chức Bùi; mà nhỉ?
CCB = Cựu chiến binh.
Các cmx lại cứ nghĩ trời có MÂY là MƯA ấy, nhiều khi zời có MÂY nhưng lại chẳng MƯA. Phải không mx MuathuHN252 :)) :))

Chỉnh sửa cuối:

MuathuHN252

Xe lăn

ZynZyn

Xe lăn
Thi đấu công khai, bằng chứng poót công khai, nhận thua cũng công khai, giờ lại kêu thông tin ko chính xác là saooooooooo?????
Chả nhẽ lại quá tứ 4 bận ;));));))
Há há, cảm ơn mợ nhớ tới em nhé!
Thua thắng chỉ người trong cuộc mới hiểu, chứ cứ nghe thông tin một chiều thì ko chính xác đâu, mợ Số ạ.
Em ko biết vụ cá mú trước ra sao, nhưng nếu đúng như em đang nghĩ thì cá của em phải khênh đấy :))