[Funland] Yêu phụ nữ đã ly hôn

114hangbong

Xe cút kít
Không, lại đính chính là làm có một nửa nên lĩnh tạ rồi về ;))

114hangbong

Xe cút kít
Em quote còm của cụ mà thành ra nói một mình. Mạng dạo này lỗi thật.
Cụ xem còm trên của em nhé, ko phải thái rám đâu, mà là thái nguyên ạ. Thái xong vẫn còn nguyên. ;))

Cụ xem còm trên của em nhé, ko phải thái rám đâu, mà là thái nguyên ạ. Thái xong vẫn còn nguyên. ;))
Em vẫn thấy chị nói một mình :)

winnghiepdu

Xe điện
Có em giáo viên dạy em, em này thông minh sống ở Mỹ nhiều năm có chồng rồi, khi đi học mình nghĩ bụng nếu em nay bỏ chồng mình cũng lấy, mà em chưa bỏ chồng.

khaokhatva

Xe máy
Cần thời gian để thấu hiểu rồi mới quyết định được cụ ạ.

Được gửi từ iPhone - Otofun

MyWay FS

Xe máy
Thế là vẫn dùng được hả cụ.
Em lại tưởng thích đủ thứ mà có thứ thích nhất lại bị hỏng ấy 😁

khanhnguyen09

Xì hơi lốp
Em thì nghĩ 5-10 năm nữa thớt này sẽ đảo ngược, và lúc đó các cụ sẽ là bình phẩm của các mợ.:))

Trục

Xe ba gác
Khi con tim lên tiếng, thì lý trí cũng phải câm lặng.

Cụ éo biết mình thế nào thì có chóa mới tư vấn được.

P/s: câu hỏi không cũ: đã chịch chưa? :D
Chào các cụ, nay chủ nhật rảnh rỗi nên em trải lòng tý ạ. Chuyện là thời gian gần đây em có quen 1 cô gái. Nói chuyện cũng hợp gu nhau nên ngày nào cũng nhắn tin suốt. Theo đánh giá sơ bộ của em thì cũng là 1 phụ nữ hiền lành nhẹ nhàng, công việc ổn định. Ngoại hình thì xinh xắn, mấy cháu hot girl teen teen thậm chí còn thua xa. Hồi đầu em cũng chỉ coi là bạn bè bình thường thôi nên cũng thắc mắc là sao chưa yêu đương chồng con gì, về sau này quen và chắc cảm thấy tin tưởng rồi thì em ấy mới chia sẻ là đã có con và ly hôn rồi.
Em thì là zai tân chưa cưới lần nào, tuy ko nói ra nhưng em cũng biết thừa là em ý thích em rồi, nhưng vẫn mặc cảm vì sợ người đời bàn tán nói ra nói vào.
Theo các cụ giờ em nên làm như thế nào ạ? Nhiều khi em cũng nghĩ phụ nữ đã qua 1 lần đò rồi thì ít nhiều gì họ cũng sẽ biết trân trọng và giữ gìn hạnh phúc gia đình hơn là những người mới chập chững bước vào yêu. Ngoài ra thì họ cũng suy nghĩ sâu sắc và thực tế hơn là mấy em teen teen mơ mộng.

114hangbong

Xe cút kít
Thế kỷ nào rồi mà còn nghĩ PN thế chứ.
Vậy tại sao ly hôn mà nuôi con chủ yếu là PN còn đàn ông đi bước nữa. Haizza
PN nào cũng giành giật quyền nuôi con dù nhiều người còn chưa biết kiếm đâu ra tiền nuôi. Đó là máu thịt mà mợ, ai dứt ra khỏi mình được.
Chả bù nhiều trường hợp trai Việt lấy vợ Tây là lúc li dị toàn đẩy con cho chồng Việt nuôi.

66668888

Xe đạp
À, em không có ý nói mợ đâu nhé. Nếu có vô tình trúng thì cũng chỉ là trong xác xuất thôi mà.😄
Tôi chả quan tâm đến nói tôi hay trúng ai, tôi nói là phản ảnh tầm nhận thức và tư duy thấp của em

Leanh65

Xe container
Tôi chả quan tâm đến nói tôi hay trúng ai, tôi nói là phản ảnh tầm nhận thức và tư duy thấp của em
Vâng ,sự thật thường khó nghe hơn mật ngọt tung hô của lều báo hay một số thành phần tự cho là tiến bộ làm pn ngộ nhận dẫn đến giá trị gia đình bị coi nhẹ. Hậu quả là pn lại là nạn nhân cho các thành phần đục nước béo cò thừa cơ chim chuột. Hiểu ra thì đã quá muộn đành nhắm mắt đưa chân , nhiều khi lại trở thành tác nhâm phá hoại hp của gia đình khác, cái mà họ trước đó căm ghét phỏng mợ.😣

• Vodka
Reactions: VNV

xda0306

Xe tải
Câu chuyện của cụ chỉ top thì nhiều. Cụ chủ cứ tìm hiểu kỹ. Cuộc sông của cụ và tình yêu của cụ. Chắc là sẽ bị ý kiến tiêu cực nhiều sẽ làm cụ lung lay đấy. Bạn em có 1 cặp vậy. A ấy đã ko vượt qua đc và cô ấy giờ vẫn vui ở vây. Thỉnh thoảng gặp nhau nhưng cô ấy có vẻ hận anh ấy vì ko dũng cảm vượt qua. (20 năm đã trôi qua).