[Thảo luận] xxx nhắn ace OF: các chú là cãi vừa vừa thôi nhé!

giangsuki

Xe ngựa
Ngày nào em cũng đi đường này, từ Láng Hạ rẽ ra Ô Chợ Dừa.
Thường khi đi gần hết cái đường rẽ phải mới nhìn thấy nó tắc hay không, cũng có 1 vài lần em đi như cụ nhưng chả sao cả, chắc giờ cao điểm sáng đường đông quá.
Nhân chuyện cái logo, em có lần bị phạt vì đi vào đường cấm, vừa xuống xe thấy cậu xxx trẻ giơ tay chào : Em chào bác otofun :))
Ngớ hết cả người, bạn í bảo em cũng có nick OF đấy.
Cuối cùng em gửi 2 lít cho bác già và ra đi trong vui vẻ, OF hay thật.
hóa ra là nhà bes toàn phá rào, đáng ra chú xxx trẻ có nick chào thì cụ phải bẩu anh tha chú một lần xì lốp chứ, mụ lại boa 2 lít mờ lại còn bẩu OF hay thật là sai ròi :P

bes

Xe lăn
hóa ra là nhà bes toàn phá rào, đáng ra chú xxx trẻ có nick chào thì cụ phải bẩu anh tha chú một lần xì lốp chứ, mụ lại boa 2 lít mờ lại còn bẩu OF hay thật là sai ròi :P
Cậu trẻ chỉ vẫy bắt thôi, còn quyết định phạt là anh già mà.
Em biết mình sai nên chả xin, vui vì dừng lại chắc chỉ 2' do em trình ảnh Bác luôn.

Game Over

Xe điện
Bình thường,em đã lường hết roài.
Mông bên trái logo Otofun Limited Edition,mông bên phải dán chữ ..."chưa cãi bao giờ".
Cụ nào không tin em mời đi cafe check luôn!:))

K59

Xe tải
Đúng là tinh thần của OF "THẮNG KHÔNG KIÊU, BẠI KHÔNG NẢN".

Zepeo

Xe tải
Website
dichvu.alolo.vn
Kiểu này chắc LOGO có hai chữ "CHÍ PHÈO" nên xxx sợ mà phải thả cho đi.:-??
Bác chủ thớt đi sai rồi, nếu bác bị một chú khác chèn đầu như vậy chắc bác cũng lên đây để tố cáo và có khi còn làm toáng lên ấy chứ. Bác xem lại mình đi nhé.
Thưa các cụ, em từ đầu đến cuối đều không hề cãi lại xxx. Em chỉ trình bày là đường đấy tắc, em té sang đường khác thôi. xxx cũng thông cảm và nói trêu mình thế nên em về tường thuật lại cho vui. Em chẳng chèn đầu ai, và cũng chẳng Chí phèo gì (tuổi nào mà em so được với anh Chí :D) >:D<

hadt4b

Xe hơi
Hay thật!!! OF hôm nào có đợt em cũng phải đăng ký xin các cụ cái logo mới được. Có cụ nào ới em với nhé.

Libor

Xe điện
Chết thật, hay đồng chí í định thông qua cụ nhắn nhủ em nhể? :)) nhưng nghĩ lại em đúng là chưa "dám cãi" nhau với các đồng chí í bao giờ...chủ yếu là "nhắc nhở" hoặc "mắng yêu" các đồng chí í thôi ạ. :P (Xe em là không dán Logo gì đâu nhá! :P)

352

Xe hơi
Cái logo hóa ra lại còn có tác dụng làm cho các chú ấy nể nữa, kiểu như giơ biển 5C (con cháu các cụ cả) ấy các bác nhể.
Các bác chỉ cho em cách để có được cái logo với, nếu mà BTC cho em được 4 cái em dán đầu 1, đuôi 1, 2 bên sườn 2 cái thì tốt :-bd

9h sáng nay em đi từ Láng Hạ về Hoàng Cầu, ĐÃ đi vào làn rẽ phải trên đường Láng Hạ rồi, nhưng tắc đường nên em trả lái để đi thẳng ra Giảng Võ (định đi thêm mấy trăm mét rồi rẽ vào Vũ Thạnh rồi lộn về Hào Nam ra Hoàng Cầu).

Bình thường đường tắc, đi thế cũng chẳng sao. Tự dưng hôm nay trung tá xxx lại vẫy em vào (thế nào hôm nay chốt này có nhõn 1 đồng chí, lại già chứ bình thường đông lắm :|)

Trung tá xxx chào rất đúng điều lệ và: đi sai làn em nhỉ!
Zê: vâng anh ạ, nhưng tắc quá nên em mới đi thế.
xxx: em nhìn đi, làm gì tắc lắm, người ta vẫn đi chậm chậm được đấy thôi (éo mẹ, toàn xe bus to chình ình L-)).
Z: ôi zờii, tắc thế kia còn gì anh. Em phi xuống Vũ Thạnh quay lại nhanh hơn.
xxx: Nếu tắc thật thì anh bỏ qua ngay, nhưng tắc thế kia thì chú cho anh kiểm tra giấy tờ =P~.
Z: đây anh (xuất trình đầy đủ)
xxx: Sai làn rồi, triệu hai, giữ bằng 30 ngày. Anh lập BB nhé.
Z: thôi anh, ngày nào em chẳng đi qua đây. Tắc thì em mới phải đi thế, chứ không thì em làm mất thời gian của các anh làm gì.
xxx ngó nghiêng thêm 1 tí rồi hỏi em câu chốt: thế chú có thấy đi thế là sai không?
Z: em có bảo em đi đúng đâu, nhưng đường tắc mà anh.
Xxx chỉ vào cái logo ở mông vợ 2 em: Nhắn với các bạn ông là cãi nó vừa vừa thôi nhé! Thôi đi đi... rồi trả lại giấy tờ cho em, em quay người đi chưa kịp chui vào xe đã thấy nhảy ra vồ 1 cụ khác rẽ phải từ Đê La Thành vào Giảng Võ ko xi nhan phải...

>:D<>:D<>:D<

Việt Phong

Xe tải
Min - Mod cho làm thêm dòng chữ cùng Oto fun xây dựng văn hóa giao thông cho AE dán dưới Logo thì chắc các cụ còn đỡ nữa nhể.

namlieu102vnn

Xe điện
Xxx chỉ vào cái logo ở mông vợ 2 em: Nhắn với các bạn ông là cãi nó vừa vừa thôi nhé!
:)) :))
chắc đợt tới này ối xxx nằm vùng trong of để học ? a e mềnh :D .

Ngoc Phan XLS

Xe container
Thường khi đi gần hết cái đường rẽ phải mới nhìn thấy nó tắc hay không, cũng có 1 vài lần em đi như cụ nhưng chả sao cả, chắc giờ cao điểm sáng đường đông quá.
Nhân chuyện cái logo, em có lần bị phạt vì đi vào đường cấm, vừa xuống xe thấy cậu xxx trẻ giơ tay chào : Em chào bác otofun :))
Thế này mà mốc không tìm hiểu xem nick ông bạn kia là gì để anh em còn dò la bài vở của xxx chứ!!!

Loong Phoong

Xe điện
Uy lực của logo nhà mình kinh thật

Phan3H

Xe container
Website
www.facebook.com
Đã thế này thì ngày mai em bóc nốt cái chữ XLT ra rồi dán nick mình vào :D

chienls

Xe tải
Cháu còn gặp xe của mấy cụ xxx có đèn nóc mà đ ít lại dán logo OF cơ, hâm mộ OF ghê, OF nổi tiếng thế là cùng... :D
(gió bị chẻ làm đôi :D :D)

binhnq2

Xe tăng
Nói thật là ở trong nội thành các thành phố thì em tuân thủ triệt để, nhưng đi đường lộ thì em hay mắc tật vượt phải mới lỵ đi quá tốc độ. Nếu sửa được tật này thì hoàn hảo luôn =)). Thế nên em chưa phục mình lắm.
Có 1 lần đi sai làn thì bị tóm luôn mới đau.
thế thì cụ phải năng đi sai, thì tóm nó mới....ko đau :D keke

Ngoc Phan XLS

Xe container
Em đang trên đường đi Đồng Hới bằng đường HCM.
Hy vọng là không phải mắng xxx như lần trước!

sakuda

Xe điện
Sao cụ không nói "Hay cãi nhưng toàn cãi đúng"

bes

Xe lăn
Thế này mà mốc không tìm hiểu xem nick ông bạn kia là gì để anh em còn dò la bài vở của xxx chứ!!!
Có chứ, trao đổi nick và bạn ý còn hẹn em hết giờ đi uống rượu, nhưng em có biết uống đâu nên trốn luôn.