[Thảo luận] xxx nhắn ace OF: các chú là cãi vừa vừa thôi nhé!

Ngoc Phan XLS

Xe container
Có chứ, trao đổi nick và bạn ý còn hẹn em hết giờ đi uống rượu, nhưng em có biết uống đâu nên trốn luôn.
Hả?

Thế mà mốc không gọi em!

Em chuốc cho một trận có gì khai hết ngay, mốc chỉ việc ngồi bên cạnh canh cái máy ghi âm hoạt động tốt và uống coca là đủ!:))

Vodka_Zelka

Xe đạp
He he chú xxx này chắc cũng hay vào diễn đàn đọc, và chú này cũng vui tính nhỉ. Được chú nào cũng thế này thì cũng hay hay đó.

patuana76

Xe container
9h sáng nay em đi từ Láng Hạ về Hoàng Cầu, ĐÃ đi vào làn rẽ phải trên đường Láng Hạ rồi, nhưng tắc đường nên em trả lái để đi thẳng ra Giảng Võ (định đi thêm mấy trăm mét rồi rẽ vào Vũ Thạnh rồi lộn về Hào Nam ra Hoàng Cầu).

Bình thường đường tắc, đi thế cũng chẳng sao. Tự dưng hôm nay trung tá xxx lại vẫy em vào (thế nào hôm nay chốt này có nhõn 1 đồng chí, lại già chứ bình thường đông lắm :|)

Trung tá xxx chào rất đúng điều lệ và: đi sai làn em nhỉ!
Zê: vâng anh ạ, nhưng tắc quá nên em mới đi thế.
xxx: em nhìn đi, làm gì tắc lắm, người ta vẫn đi chậm chậm được đấy thôi (éo mẹ, toàn xe bus to chình ình L-)).
Z: ôi zờii, tắc thế kia còn gì anh. Em phi xuống Vũ Thạnh quay lại nhanh hơn.
xxx: Nếu tắc thật thì anh bỏ qua ngay, nhưng tắc thế kia thì chú cho anh kiểm tra giấy tờ =P~.
Z: đây anh (xuất trình đầy đủ)
xxx: Sai làn rồi, triệu hai, giữ bằng 30 ngày. Anh lập BB nhé.
Z: thôi anh, ngày nào em chẳng đi qua đây. Tắc thì em mới phải đi thế, chứ không thì em làm mất thời gian của các anh làm gì.
xxx ngó nghiêng thêm 1 tí rồi hỏi em câu chốt: thế chú có thấy đi thế là sai không?
Z: em có bảo em đi đúng đâu, nhưng đường tắc mà anh.
Xxx chỉ vào cái logo ở mông vợ 2 em: Nhắn với các bạn ông là cãi nó vừa vừa thôi nhé! Thôi đi đi... rồi trả lại giấy tờ cho em, em quay người đi chưa kịp chui vào xe đã thấy nhảy ra vồ 1 cụ khác rẽ phải từ Đê La Thành vào Giảng Võ ko xi nhan phải...

>:D<>:D<>:D<
Cụ CAGT này em biết, có phải là mặt mũi hay cười, vui tính lắm không? Cụ này thì em dùng đúng danh từ (không dùng xxx để đánh đồng). Ngày nào em cũng qua đoạn này mấy lượt, thấy cụ ấy (riêng cụ ấy thôi nhé) bắt cũng nhiều nhưng chưa thấy bắt láo bao giờ.
Em thì đi ngoan chưa bị vẫy chỗ này bao giờ, nhưng chắc qua nhiều nên cụ quen xe nên lúc nào cũng cười với em.

huongnhanvan

Xe điện
Tưởng nhớ
Mong những AE OF dù có hay không logo ở m..ông luôn tuân thủ luật và có văn hóa giao thông.

Câu nói của xxx cũng đã khẳng định "thương hiệu" của OF rồi.
Cụ nói quá chuẩn. Muốn gì thì mình cũng phải đúng luật cái đã.

betraihn

Xe buýt
cụ chủ PR cho otofun kinh.

tuanzs

Xe container
Cụ CAGT này có khi là Mem OF cũng nên?

Ôtô bé bỏng

[Tịch thu bằng lái]
Em cũng phải đi kiếm cái logo dán vào mông vợ hai thui

Mr Noob

Xe tăng
9h sáng nay em đi từ Láng Hạ về Hoàng Cầu, ĐÃ đi vào làn rẽ phải trên đường Láng Hạ rồi, nhưng tắc đường nên em trả lái để đi thẳng ra Giảng Võ (định đi thêm mấy trăm mét rồi rẽ vào Vũ Thạnh rồi lộn về Hào Nam ra Hoàng Cầu).

Bình thường đường tắc, đi thế cũng chẳng sao. Tự dưng hôm nay trung tá xxx lại vẫy em vào (thế nào hôm nay chốt này có nhõn 1 đồng chí, lại già chứ bình thường đông lắm :|)

Trung tá xxx chào rất đúng điều lệ và: đi sai làn em nhỉ!
Zê: vâng anh ạ, nhưng tắc quá nên em mới đi thế.
xxx: em nhìn đi, làm gì tắc lắm, người ta vẫn đi chậm chậm được đấy thôi (éo mẹ, toàn xe bus to chình ình L-)).
Z: ôi zờii, tắc thế kia còn gì anh. Em phi xuống Vũ Thạnh quay lại nhanh hơn.
xxx: Nếu tắc thật thì anh bỏ qua ngay, nhưng tắc thế kia thì chú cho anh kiểm tra giấy tờ =P~.
Z: đây anh (xuất trình đầy đủ)
xxx: Sai làn rồi, triệu hai, giữ bằng 30 ngày. Anh lập BB nhé.
Z: thôi anh, ngày nào em chẳng đi qua đây. Tắc thì em mới phải đi thế, chứ không thì em làm mất thời gian của các anh làm gì.
xxx ngó nghiêng thêm 1 tí rồi hỏi em câu chốt: thế chú có thấy đi thế là sai không?
Z: em có bảo em đi đúng đâu, nhưng đường tắc mà anh.
Xxx chỉ vào cái logo ở mông vợ 2 em: Nhắn với các bạn ông là cãi nó vừa vừa thôi nhé! Thôi đi đi... rồi trả lại giấy tờ cho em, em quay người đi chưa kịp chui vào xe đã thấy nhảy ra vồ 1 cụ khác rẽ phải từ Đê La Thành vào Giảng Võ ko xi nhan phải...

>:D<>:D<>:D<
này ông Zê! Tôi đã nhân nhượng và trả giấy tờ cho ông đầy đủ. cớ sao ông vẫn đem việc đó lên OF là sao? Tôi nhớ BKS xe ông rồi đấy. lần sau đừng hi vọng tôi nhân nhượng nữa nhé

ký tên: XXX già.......

nqhung56

Xe buýt
các cụ ơi xin logo ở đâu nhỉ cho em thông tin cái

Zepeo

Xe tải
Website
dichvu.alolo.vn
này ông Zê! Tôi đã nhân nhượng và trả giấy tờ cho ông đầy đủ. cớ sao ông vẫn đem việc đó lên OF là sao? Tôi nhớ BKS xe ông rồi đấy. lần sau đừng hi vọng tôi nhân nhượng nữa nhé

ký tên: XXX già.......
>:D<>:D<

Em chào anh ạ. Anh bảo em về nhắn cho ace OF, em thực hiện nguyên thế đấy chứ ạ. Em có nói ra nói vào gì đâu ạ. Em cũng có cãi kiếc gì giống mấy cái lão Lý bò gì gì đâu ạ... (lão ấy là thần tượng OF của em đấy) >:D<

(***, không làm cũng mắng, nghe và làm đúng theo cũng mắng, đúng là đồ... xxx :-|)

Mr Noob

Xe tăng
>:D<>:D<

Em chào anh ạ. Anh bảo em về nhắn cho ace OF, em thực hiện nguyên thế đấy chứ ạ. Em có nói ra nói vào gì đâu ạ. Em cũng có cãi kiếc gì giống mấy cái lão Lý bò gì gì đâu ạ... (lão ấy là thần tượng OF của em đấy) >:D<

(***, không làm cũng mắng, nghe và làm đúng theo cũng mắng, đúng là đồ... xxx :-|)
dưng không nhứt thiết phải kể chi tiết dư vậy. anh em trong đội nó nhìn thấy rồi lại bẩu tôi thế lọ thế chai. cảnh cáo ông Zê lần nữa nhé

KT: XXX già....

Chuphinh

Xe máy
Hóa ra cũng có nhiều chú xxx chịu học, chịu đọc. Mình cứ tưởng...
Thế này có hay hơn không nhé: Trước kính để cái mũ của xxx, phía sau kính cũng để mũ xxx, dưới mông dán logo OF. Cái mũ để trên xe trông hơi lởm nhưng thỉnh thoảng hù dọa được mấy chú xxx nhà quê. Cái logo OF để xxx chịu đọc nương tay=P~

Mr Noob

Xe tăng
Hóa ra cũng có nhiều chú xxx chịu học, chịu đọc. Mình cứ tưởng...
Thế này có hay hơn không nhé: Trước kính để cái mũ của xxx, phía sau kính cũng để mũ xxx, dưới mông dán logo OF. Cái mũ để trên xe trông hơi lởm nhưng thỉnh thoảng hù dọa được mấy chú xxx nhà quê. Cái logo OF để xxx chịu đọc nương tay=P~
từ ngày mai em sẽ mang laptop đi làm. bác nào mông có lô gô em sẽ cho đăng nhập nick OF. nếu không đăng nhập được em phạt.
ai có mũ của ngành khi kiểm tra mà không có thẻ ngành thì em cũng phạt. nhất quyết với các trường hợp trên không nhận 50/50.

kính báo để các bác biết mà đi đúng và thực hiện đúng luật.

Kính..... phím

KT: XXX già.....

PhuongDong

Xe tăng
Nói được là phải làm được cụ nhé.:D

ps: cụ mang iPad đi cho nó đơn chứ mang laptop lại phải cầm thêm Cable hoặc usb 3G.

hungbme

Xe hơi
hí hí, em đang lo cái logo này phát huy tác dụng hay là tâm điểm bị ghét đấy!

DungLinh83

Xe hơi
các cụ ơi xin logo ở đâu nhỉ cho em thông tin cái

angkorwat

Xe container
Người OF
Giờ dán logo OF là phản tác dụng đấy . XXX thù OF mình rồi .