[Thảo luận] xxx nhắn ace OF: các chú là cãi vừa vừa thôi nhé!

Zepeo

Xe tải
Website
dichvu.alolo.vn
Em xin nói zõ với các cụ ạ:

- Em công nhận là em có đi sai (cái thế của em nó bắt phải thế, chứ không phải em muốn :|)
- xxx chỉ chốt là: Chú có thấy đi thế là sai không? Em công nhận, không cãi kiếc gì, chỉ trình bày là đường tắc (tắc thật)! Trăm cái lý thì cũng phải có 1 tý cái tình => không xử phạt.

Sau đó xxx nhắn lại như vậy :-bd, em nghe vừa thấy vui, vừa thấy tự hào X_X

Trên thực tế, chúng ta là những member của một diễn đàn có uy tín, luôn đề cao ý thức giao thông. Vậy nên em (và hầu hết các cụ ở đây) đều mong muốn tất cả mọi người đề cao yếu tố ý thức và văn hóa khi tham gia giao thông. Có logo hay không có logo cũng vậy thôi ạ: đúng thì phải làm rõ trắng đen, sai thì nộp phạt...

crazypig

Xe tải
Hôm nay em đi qua ngã tư tôn thất tùng Tôn Thất Tùng - Trường Chinh ; Đúng như phản ảnh của các cụ trên này, một đống xxx vs 11x , vs không sao không vạch của phường ko đứng ở đèn xanh đèn đỏ mà đứng ở đường rẽ phải của phương tiện đi trên đường Trường Chinh theo hướng Ngã Tư Sở - Cầu vượt Vọng để bắt các phương tiện tham gia giao thông !!!

Raubac

Xe tăng
Giá xăng đã tăng, giá logo OF chắc cũng sắp tăng :P

Coltplus2008

Xe điện
Nói thật là ở trong nội thành các thành phố thì em tuân thủ triệt để, nhưng đi đường lộ thì em hay mắc tật vượt phải mới lỵ đi quá tốc độ. Nếu sửa được tật này thì hoàn hảo luôn =)). Thế nên em chưa phục mình lắm.
Có 1 lần đi sai làn thì bị tóm luôn mới đau.

Dogia

Xe điện
Kụ đi sai, và cách đi của Kụ như vậy cũng góp phần (nho nhỏ) làm giao thông hỗn loạn thêm.
Nhưng cách nhận lỗi với các đồng chí xxx của Kụ cũng làm cho anh em Ofer đỡ áy náy.
Lần sau dù gì thôi thì cũng cố cho phần đúng nó nhiều nhất Kụ nhé.
Chúc Kụ vui :-bd

hieu_giant

Xe hơi
cái logo OF giờ oai gần bằng biển 80B rồi đó... mà đừng bác nào lạm dụng quá, kẻo nó mất thiêng nhé...

Forcus

Xe tải
Kụ đi sai, và cách đi của Kụ như vậy cũng góp phần (nho nhỏ) làm giao thông hỗn loạn thêm.
Nhưng cách nhận lỗi với các đồng chí xxx của Kụ cũng làm cho anh em Ofer đỡ áy náy.
Lần sau dù gì thôi thì cũng cố cho phần đúng nó nhiều nhất Kụ nhé.
Chúc Kụ vui :-bd
Hê hê bác Chủ thớt này khôn lắm

Bị bác CSGT gài: Chú có nhận là đi sai không

Nhưng bác chủ thớt cáo thủ giả nhời rằng (lưu ý): Em có bảo em đi đúng đâu (chứ không đồng ý câu bác kia gợi ý, gài à nha)

Kính phục bác Chủ thớt, câu này của bác hay lắm ạ, giả nhời như dân Ngoại giao phát ngôn

Chỉnh sửa cuối:

lphh2021

Xe hơi
cái logo OF giờ oai gần bằng biển 80B rồi đó... mà đừng bác nào lạm dụng quá, kẻo nó mất thiêng nhé...
e cũng đồng ý với Bác, mình cũng ko lạm dụng nó mà đi sai, cãi bừa..quan trọng là có trách nhiệm với nó, đi đúng, cãi đúng..để XXX nó nể thôi

tamthan

Xe hơi
Bác xxx này cũng được đấy nhỉ, chính vì bác ấy không phạt thì các OFer lại nhớ đấy

bagacmuitran

Xe hơi
Nhà cháu dự là bác xxx này sang tháng về hưu nên muốn tạo tí Đức cho con cháu....Cụ chủ thớt là gặp may đấy ợ

Matizcoi

Xe cút kít
với tình hình này có khi em phải đi xin đâu cái logo về dán mới được ....

Innocet

Xe máy
xxx dè chừng các cụ OF? nhà cháu dự: chắc chỉ có 1 xxx già này thôi ạ. Các cụ cứ đi đúng luật, có văn hóa khi tham gia giao thông là ổn, ko cần bùa biếc gì đâu ạ.
Mấy ông xe BUS mà cũng dán Logo OF thì dư lào? làm hỏng hết tên tuổi của OF chứ còn à....

killua

Xe buýt
Em dự là sau khi câu chuyện HOT của bác chủ thớt thì sẽ có một cơ số cụ đầu cơ găm nô gô như vừa rồi cây xăng găm hàng ấy ợ ..... đợi giá tăng rồi phọt ra một rổ để kiếm nhời :)) , e té ;))

3_banh

Xe điện
Em dự đến 1 lúc nào đó thì các cụ tổng sẽ phát hành thẻ Ô fun mà khi bị xxx vịn thì xòe ra là qua hết, chứ dán logo vào ít mà ra đường lỡ ẩu tí là bị các cụ tróc nã trên này ngay, ngại lắm.

master89

Xe hơi
Em dự đến 1 lúc nào đó thì các cụ tổng sẽ phát hành thẻ Ô fun mà khi bị xxx vịn thì xòe ra là qua hết, chứ dán logo vào ít mà ra đường lỡ ẩu tí là bị các cụ tróc nã trên này ngay, ngại lắm.
Chứng tỏ cụ đi ẩu hay va quệt :-w a e cần xem xét lại :-w tịch thu lô gô & tài sản ;))