[Thảo luận] xxx Hạ Long đo nồng độ cồn bằng phuơng pháp ...đếm

Morning 15a

Xe điện
Bẩm các cụ. Mấy ngày nghỉ này, e đang cho gấu và F1 về Hạ Long thăm ông bà nội ngoại. Như các cụ đã biết, là tuyến đường Hà Nội - Hạ Long các xxx giăng nhiều như lưới đánh bắt cá. Củ tỷ từng đoạn từng tuyến thế nào trên OF này nhiều cụ cũng đã có bài rồi, em không nhắc nữa.
Nhưng các cụ nếu có về Hạ Long chơi, thì biết thêm nữa là xxx làm thâu đêm tại đoạn cua lối rẽ vào đảo Tuần Châu bao gồm các lỗi tốc độ, đè vạch và đo nồng độ cồn. Và làm khắp thành phố Hạ Long lỗi uống rượu, thế nên các cụ về Hạ Long chơi đừng có uống khi lái nhé. Có thèng bạn em ra đường cũng hơi biêng biêng, bị lôi xuống đo cồn, nhưng hết ống ngậm, thế là các xxx bắt đếm nhanh từ 1 đến 100, và thấy rất nhiều chú bị áp dụng phương pháp tự biên này. Chú nào vấp là xử, đếm được thì cho qua. Hài vãi lúa. Ông anh vợ e thì vừa bị bóp 15 củ vì vừa lên xe rời khỏi quán chưa nổi 30m các chú gọi xuống bắt thổi đấy
Em giờ chả hiểu xxx nữa, doanh số cuối năm bị ép hay sao mà nghĩ ra đủ trò để tận thu của anh em LX.

Đếm từ 1- 100 để kiểm tra nồng độ cồn thì đúng là hài vãi.. xxx hạ long chuối thật

DuyThanhSNG

Xe tăng
Hay nhể, thế thì cụ nào thích uống thì cố tập đếm, đếm không phải nghĩ luôn, coi như phản xạ vô điều kiện.
Em nghe một ông khoai tây kể, hồi xưa, khi mà ống thở chưa phổ biến, xxx tây vẽ vạch phấn xuống đường, khoảng 4 mét dài, bắt đương sự bước hết 4 mét đó, chân đặt đúng vạch là thoát. Nhiều ông không đi nổi lấy 1 mét mà vẫn lái xe mới ghê chứ.
Đúng rồi cái này Tây cũng rất hay phổ biến.Chỉ có điều không vẽ phấn mà đi theo hàng gạch lát hè thôi.

Lungcu

Xe điện
Có ống thì thổi, còn bắt đếm thì ứ đếm lầm gì được nhau L-)

khoikhoi

Xe buýt
Các cụ về HL, CP và Vân đồn thì đừng dại uống rượu lái xe nhá! Bọn em dân bản địa uống xong toàn phải tý né vào đường ngõ phố để chuồn thui. Chốt Tuần Châu công nhận rất căng. Đêm các đại gia, rân chơi từ HL Clup về thổi hàng đoàn luôn. Mà lỗi này thì ko có xin xỏ gì cả...:-|.

Bilclinton

[Tịch thu bằng lái]
Tốt nhất khi uống không nên lái các cụ ạ. Giữ cho mình và cho cả cộng đồng, nhưng e phản đối cách xxx bắt đếm vì nhiều cụ khi say vẫn đến chuẩn. Mà khi đó thì nguy hiểm lắm

udic2010

[Tịch thu bằng lái]
Em thích nhất cái cảnh bắt các mợ thổi=))

_Boeing_

Xe buýt
Ủng hộ phạt nặng lx óng riêu.
Nhung bắt đếm thì éo ai nghe đc.

mr.ken_no1

Xe container
Quay phim lại xxx sẽ khổ đấy ạ.
Còn việc uống quá quy định mà lái xe thì là luật, đương nhiên phải tuân thủ.

adonis

Xe buýt
sáng kiến đây

inochi

Xe điện
Cũng nhiều kiểu để kiếm tiền nhỉ

papachipchip

Xe tải
em đếm tiếng Anh cho máu

ngày giữa đêm

[Tịch thu bằng lái]
Bẩm các cụ. Mấy ngày nghỉ này, e đang cho gấu và F1 về Hạ Long thăm ông bà nội ngoại. Như các cụ đã biết, là tuyến đường Hà Nội - Hạ Long các xxx giăng nhiều như lưới đánh bắt cá. Củ tỷ từng đoạn từng tuyến thế nào trên OF này nhiều cụ cũng đã có bài rồi, em không nhắc nữa.
Nhưng các cụ nếu có về Hạ Long chơi, thì biết thêm nữa là xxx làm thâu đêm tại đoạn cua lối rẽ vào đảo Tuần Châu bao gồm các lỗi tốc độ, đè vạch và đo nồng độ cồn. Và làm khắp thành phố Hạ Long lỗi uống rượu, thế nên các cụ về Hạ Long chơi đừng có uống khi lái nhé. Có thèng bạn em ra đường cũng hơi biêng biêng, bị lôi xuống đo cồn, nhưng hết ống ngậm, thế là các xxx bắt đếm nhanh từ 1 đến 100, và thấy rất nhiều chú bị áp dụng phương pháp tự biên này. Chú nào vấp là xử, đếm được thì cho qua. Hài vãi lúa. Ông anh vợ e thì vừa bị bóp 15 củ vì vừa lên xe rời khỏi quán chưa nổi 30m các chú gọi xuống bắt thổi đấy
Em giờ chả hiểu xxx nữa, doanh số cuối năm bị ép hay sao mà nghĩ ra đủ trò để tận thu của anh em LX.

Update
Đây. Em kính các cụ tấm ảnh. xxx Hạ Long quê em lập chốt rồi bắt 1 đống lx thổi ngay gần quán bia. Em chụp cái này khi em đang ngồi trong quán bia. Nhưng nói rõ với các cụ là đúng tinh thần đã nói. E đi nhậu là em đi taxi chứ ko lái xe các cụ nhé

Em nghĩ không vấn đề gì?
sáng tạo đấy - còn hơn là mấy chục ông ngậm vào cái "ống" - bẩn bỏ xừ.
Vấn đề là có nghiêm minh & công bằng không thôi??????????

huynam228

Xe hơi
Tốt nhất có uống bia rượu đi taxi cho nó lành

blackpaint

Xe container
Em nghĩ là có cách chứng minh là lái xe say rượu, thiếu gì cách. Đếm là một trong nhiều cách ợ, cho đi đường thẳng, đọc 1 đoạn văn, ...quan trọng ở mình chưa có cái này, mà nói chung là say rượu lái xe là sai, chả có cách gì cứu được.