[Thảo luận] XXX có vở diễn mới trên đường Phạm Hùng

toanvinh_forever

Xe điện
từ làn ngoài xi nhan phải vào làn giữa thoải mái, vạch liền nhưng có vạch đứt bên cạnh, vẫn được chuyển làn nhá, được chuyển làn từ phía vạch đứt sang chứ ko được chuyển từ phía vạch liền sang

binhnq2

Xe tăng
đúng là cãi thì cãi đc, vì mất thời gian, ở chỗ này e cũng cãi rồi, và phải cù nhầy nữa, nhất quyết ko đưa giấy tờ nhá!!!!ko là còn mất thời gian hơn nữa!!!!

ZAD Viet

Xe điện

đúng là cãi thì cãi đc, vì mất thời gian, ở chỗ này e cũng cãi rồi, và phải cù nhầy nữa, nhất quyết ko đưa giấy tờ nhá!!!!ko là còn mất thời gian hơn nữa!!!!
Em đồ cụ này đi kiamorning, biển 661*

koj.k0ol

Xe tăng
sáng nay nhà cháu thấy công an ở đây đổi chỗ đứng, lùi xuống gần đầu đường đoạn vừa rẽ từ BigC sang, các cụ chú ý nhé... bên kia đường, chỗ mấy cái hầm đường đi bộ cũng có chú đứng núp núp đấy ợ...

29X_9198

Xe tăng
Website
www.facebook.com
Bây giờ hiếm thấy xxx đứng ở các ngã 4 hướng dẫn GT cho dân nữa mà thường là đứng cách xa 1 đoạn để rình bắt những người vi phạm ... Chán
Mà có phải xxx thiếu quân đâu , mỗi ngã 3-4 cử 1 người đứng làm nhiệm vụ thì chắc không bao giờ có chuyện vi phạm, vì đa số dân vịt mình đều có tư tưởng " vắng chủ nhà ... "

vihali

Xe container
Cho em hỏi là cái đoạn hội thoại trên của kụ là có xảy ra thật hay cụ đang biên kịch ạ???
Em tưởng tượng thế thôi, hehe. Nhưng mà nếu có thì sẽ đúng thế vì 2 năm rồi em gặp 3 lần xxx mà không mất tiền phạt.

captivai

Đi bộ
em cũng mới bị xxx cắn ở đầu phạm văn đồng ,em đi từ chân cầu vượt ,đoạn trước cổng trường SPNN ra .Chú giơ cạp nong hỏi cho xem giấy tờ,(Học tập các đàn anh )và không chống người thi hành CV,em đưa tưng loại ra sau đó lại cất vào,xxx bảo đưa em [-X;)) bảo chú em yêu cầu cho xem mà.Sau đó em hỏi măc lỗi j.xxx nói em đi sai làn đường thế là em đưa chìa khóa vẫy vẫy bảo (chú lấy xe anh quay lại đi cho anh coi anh làm cách nào để ra đúng làn xe của anh thì anh cho chú luôn xe,đỡ phải phạt)chú em nói (bác đánh đố em) rồi bảo thôi bác đii...hhhhh eeeeee thế là đỡ mất thùng sữa của F1