Xin ý kiến hay dở của CRV -2.0 2015

mrdinhtung

Xe máy
Bản 2.4 chạy trong phố tôi để chức năng Eco còn ra đường cao tốc tôi bỏ chức năng Eco mức tiêu thụ bình quân tính theo 1.000 km là 12 lít/100km. Tại tôi cũng lo ngại nếu cứ để chế độ eco nhiều mãi sẽ không thoát nên cứ thực hiện các thao tác này

CRV-2015

Xe buýt
Em chạy bản 2.0 tới nay được 7,5k km thì thấy báo tầm 7,8 - 8,2 lít (đường hỗn hợp) các cụ ợ. Mỗi lần đổ xăng là reset trip A sau đó chia ra thì thấy cũng xấp xỉ như vậy. Em sống ngoại thành hàng ngày đi làm trong phố!

Nhìn chung xăng cộ em thấy bình thường
như vậy CRV 2.0 nhậu ít hơn cả Civic 1.8 của e trước đây, toàn tầm 12l trong nội thành, hỗn hợp chắc khoảng 9, 10l

redhouse

Xe đạp
Em thích dải đèn LED của CRV quá các cụ ơi. Nhìn rất ngầu. Em ghét mấy bé chơi led đơn, chấm bi, nhìn chán vãi :D

autogp1912

Xe buýt
Em thích dải đèn LED của CRV quá các cụ ơi. Nhìn rất ngầu. Em ghét mấy bé chơi led đơn, chấm bi, nhìn chán vãi :D
Hehe bác nói rất chuẩn :D nhìn dải led em Crv rất hay đó ạ :)) chứ led chấm bi như Kia hay mazda 3s cũ làm nhìn đơn điệu quá :(

autogp1912

Xe buýt
đúng như cụ nhận xét, led đơn nhìn nó rối mắt sao đó. Led dài nhìn đẹp mà dịu mắt hơn nhiều.
led đơn rối mắt đã đành nhưng lại còn chấm chấm thì hơi khó nhìn thật cụ ạ :( cứ như led dây ở nhà hay lắp ý ợ :(

redhouse

Xe đạp
Các cụ ơi, em hỏi ngu cái. Mình không tắt đèn LED này được phải không các cụ? Thêm cái nữa là CRV không tự động khóa cửa khi mình di chuyển cách xa xe mà quên lock phải không ạ? Công nhận em hỏi nhiều câu ngu thiệt hahaha :D

everest2016

Xe đạp
các cu cho em hỏi bệ để chân lên lắp loại nào, vì
em biết nhưng cũng không để ý là tụt nhanh như vậy, như thế thì thiệt cho người tiêu dùng quá, 1 tháng mất đi 55 triệu kiếm gì cho lại :((
Đến giờ khi em chuẩn bị nhận xe rồi mà vẫn có người bảo sao không CX5.:D Mà kể cũng lạ hôm rồi em ngồi cafe chỗ Vincom để ý thấy CX5 trắng ngọc trinh nhiều thật khi thoảng mới thấy cái CRV, mà rõ là doanh số CRV còn hơn cả CX5 các cụ nhỉ.

redhouse

Xe đạp
các cu cho em hỏi bệ để chân lên lắp loại nào, vì

Đến giờ khi em chuẩn bị nhận xe rồi mà vẫn có người bảo sao không CX5.:D Mà kể cũng lạ hôm rồi em ngồi cafe chỗ Vincom để ý thấy CX5 trắng ngọc trinh nhiều thật khi thoảng mới thấy cái CRV, mà rõ là doanh số CRV còn hơn cả CX5 các cụ nhỉ.
Điều này cũng khá dễ hiểu, nhất là đối với em, từ hồi đi CRV em ra đường toàn thấy xe nhà mình chạy, lúc chiếc trước, lúc chiếc sau, còn xe ngược chiều thì vô số kể luôn. Em nghĩ nó giống như "tình yêu" í. Trong lòng cụ yêu ai thì cụ sẽ thấy hình bóng của "người ấy" khắp nơi. Hahaha... em nghĩ chắc cụ nên cưới CX5 Ngọc Trinh để không còn thòm thèm "giá như ngày ấy" nữa....

everest2016

Xe đạp
Điều này cũng khá dễ hiểu, nhất là đối với em, từ hồi đi CRV em ra đường toàn thấy xe nhà mình chạy, lúc chiếc trước, lúc chiếc sau, còn xe ngược chiều thì vô số kể luôn. Em nghĩ nó giống như "tình yêu" í. Trong lòng cụ yêu ai thì cụ sẽ thấy hình bóng của "người ấy" khắp nơi. Hahaha... em nghĩ chắc cụ nên cưới CX5 Ngọc Trinh để không còn thòm thèm "giá như ngày ấy" nữa....
Dạ em ăn hỏi dạm ngõ rồi ạ.Chỉ chờ đón dâu thôi cụ.:D nên chắc h có thòm thèm thì cũng vậy thôi.Tuy chỉ có thắc mắc chút là rõ CRV nhiều cụ mua vậy sao lại ít ra đường thế.CX5 thì gặp :-?nhiều thật cụ ạ.

phutrong_nguyen

Xe tăng
Dạ em ăn hỏi dạm ngõ rồi ạ.Chỉ chờ đón dâu thôi cụ.:D nên chắc h có thòm thèm thì cũng vậy thôi.Tuy chỉ có thắc mắc chút là rõ CRV nhiều cụ mua vậy sao lại ít ra đường thế.CX5 thì gặp :-?nhiều thật cụ ạ.
Đơn giản thôi mà cụ. Mông em to đẹp quá nên các cụ ấy để ở nhà ngắm đã mắt cái đã trước khi cho thiên hạ thèm thuồng :))

kaytran

Xe tải
hôm đi bốc biển cũng đỏ cụ ak bấm phát ăn ngay ^^ rất hài lòng về sự phục vụ của e nó may k chọn cx5 k thì lõm nặng hạ giá phát sợ
Cụ cũng đỏ thật. CX5 mấy giờ em thấy cứ tụt như không tính ấy nhỉ. Tuột hoài thì người dùng cũng ngại. Tuột như vậy thì mất giả chiếc xe hẳn, cảm thấy như mình mua hớ như vậy thì chán quá.