Xin ý kiến hay dở của CRV -2.0 2015

Muon_biet

Xe cút kít
Em mạo muội lập thởt vì các cụ nhà em đòi em đổi xe gầm cao. Gần 2 tháng tham khảo và lái thử em Ưng cái bụng em CRV 2.0 . Em muốn xin ý kiến tổng hợp của các cụ về em này vì vào topic các cụ chê nhiều quá đâm em cũng hoang mang.
Mong các cụ chỉ giáo thêm. Lương của em tầm 1 tấn hơn thì nên chọn em nào hay em này là chuẩn nhất ạ.
Em rót rượu đợi cao nhân ạ.
Không phải băn khoăn nhiều, E vừa lấy xe xong là làm luôn chuyến xuyên Việt. Hình ảnh xe E đây (đang mua xăng tại cây xăng đối diện chùa Vĩnh Nghiêm, TP Hồ Chí Minh):

dung2452000

Xe máy
Website
Honda5s.com
Em mạo muội lập thởt vì các cụ nhà em đòi em đổi xe gầm cao. Gần 2 tháng tham khảo và lái thử em Ưng cái bụng em CRV 2.0 . Em muốn xin ý kiến tổng hợp của các cụ về em này vì vào topic các cụ chê nhiều quá đâm em cũng hoang mang.
Mong các cụ chỉ giáo thêm. Lương của em tầm 1 tấn hơn thì nên chọn em nào hay em này là chuẩn nhất ạ.
Em rót rượu đợi cao nhân ạ.
CRV đi cụ, vừa thương hiệu, vừa tiết kiệm, đẹp, lại giữ giá (Người VN mà, thực dụng là trên hết).
nếu có thể qua ủng hộ em thì tốt quá
Mr Dũng-Honda Long Biên: 094 357 8866

anycole

Xe tải
Em đã cưới vợ hai rồi cụ ơi, 2.0 Titan ạ :D mới động phòng tối hôm qua :D
chúc mừng cụ nhé. chụp hình đi cho anh em ngó tí, em cũng sốt lắm đây, các cụ chê cũng nhiều và khen cũng lắm,em cũng khá nản, thôi thì liệu cơm gắp mắm. cụ độ đẽo ji rồi? em lái mới thi lấy bằng mà học như mứt cụ ạh, có 4 buổi thực hành mà toàn trong sa hình, thế mà cũng đỗ, bây giờ lại phải nhờ bổ túc ngoài đường trường để hôm nào rước vợ về đỡ nguy hiểm, em thì tin là tầm tuần là em cũng phe phé thôi, có điều ngồi trên đống xèng nên run, chứ moning em chiến ngay chả bổ túc bổ toác ji. có cụ chê crv quá, chê 2.0 quá, em cũng nghĩ em chỉ với lên 2.0 thôi. em biết tầm tiền này mua lướt khối em ngon và đẳng cấp hơn, nhưng em đi ít, không ưa thay đổi nên chắc 2.0 là tốt nhắm rồi cụ và các cụ yêu crv ợ. ai chê em kệ. nói thật trông lên chả bằng ai, trông xuống khối ai đã bằng mình ý. em cũng cảm ơn các cụ sale HD GP đã từng tư vấn cho em về crv. tại em vỡ gạch, em thôi,thôi tại duyên em vs các cụ sale chưa sâu.một lần nữa cảm ơn các cụ nhé. nhưng trời thương em lại có gạch mới, em lại được lộc của đệ em, khi biết em có nhu cầu crv, nên đã dẫn em mua của sale em gái nó, em đặt cọc rồi. dù sao em cũng góp phần tăng doanh số của crv.

redhouse

Xe đạp
chúc mừng cụ nhé. chụp hình đi cho anh em ngó tí, em cũng sốt lắm đây, các cụ chê cũng nhiều và khen cũng lắm,em cũng khá nản, thôi thì liệu cơm gắp mắm. cụ độ đẽo ji rồi? em lái mới thi lấy bằng mà học như mứt cụ ạh, có 4 buổi thực hành mà toàn trong sa hình, thế mà cũng đỗ, bây giờ lại phải nhờ bổ túc ngoài đường trường để hôm nào rước vợ về đỡ nguy hiểm, em thì tin là tầm tuần là em cũng phe phé thôi, có điều ngồi trên đống xèng nên run, chứ moning em chiến ngay chả bổ túc bổ toác ji. có cụ chê crv quá, chê 2.0 quá, em cũng nghĩ em chỉ với lên 2.0 thôi. em biết tầm tiền này mua lướt khối em ngon và đẳng cấp hơn, nhưng em đi ít, không ưa thay đổi nên chắc 2.0 là tốt nhắm rồi cụ và các cụ yêu crv ợ. ai chê em kệ. nói thật trông lên chả bằng ai, trông xuống khối ai đã bằng mình ý. em cũng cảm ơn các cụ sale HD GP đã từng tư vấn cho em về crv. tại em vỡ gạch, em thôi,thôi tại duyên em vs các cụ sale chưa sâu.một lần nữa cảm ơn các cụ nhé. nhưng trời thương em lại có gạch mới, em lại được lộc của đệ em, khi biết em có nhu cầu crv, nên đã dẫn em mua của sale em gái nó, em đặt cọc rồi. dù sao em cũng góp phần tăng doanh số của crv.
Xe em đi có tuần mà bẩn như để ở chuồng heo :D. Ngại không dám post hình sợ các cụ chê bai em không giữ gìn xe cộ. Dạo này Sài Gòn mưa quá nên muốn sạch sẽ cũng khó. Em cũng mới lấy bằng được có vài tháng chứ mấy, tại thèm xe từ mấy năm nay quá thì múc thôi chứ kinh nghiệm bằng không, phải lên đây học hỏi các cụ nhiều nữa ạ. Vụ 2.0 với 2.4 thì em cũng nghe các cụ chê 2.0 nhiều rồi, nhưng sức người có hạn các cụ ạ. Em ráng tới 2.0 là hết xí quách của em rồi, thêm 150tr cũng là vấn đề lớn của nhà em. Nên thôi, đi 2.0 chạy từ từ cũng tới :D. Xe nào muốn vượt thì mình nhường :D

anycole

Xe tải
Xe em đi có tuần mà bẩn như để ở chuồng heo :D. Ngại không dám post hình sợ các cụ chê bai em không giữ gìn xe cộ. Dạo này Sài Gòn mưa quá nên muốn sạch sẽ cũng khó. Em cũng mới lấy bằng được có vài tháng chứ mấy, tại thèm xe từ mấy năm nay quá thì múc thôi chứ kinh nghiệm bằng không, phải lên đây học hỏi các cụ nhiều nữa ạ. Vụ 2.0 với 2.4 thì em cũng nghe các cụ chê 2.0 nhiều rồi, nhưng sức người có hạn các cụ ạ. Em ráng tới 2.0 là hết xí quách của em rồi, thêm 150tr cũng là vấn đề lớn của nhà em. Nên thôi, đi 2.0 chạy từ từ cũng tới :D. Xe nào muốn vượt thì mình nhường :D
thì thế, các cụ mình có câu "xăm xăm cũng tới bến, nghễu nghện cũng đến nơi, vừa đi vừa chơi rồi cũng tới". ngày xưa em cũng gấu lắm, bj thì quan niệm như này: "chú khỏe anh mừng".chúc cụ lái xe an toàn, em cũng đặt titan 2.0 cụ ợ.

adng

Xe điện
Em chạy matiz ở Pháp Vân ý
Tốc độ 90km/h có anh mazda trc mặt chạy khoảng 98km/h . em muốn vượt. Anh ý cho, nhưng mãi em ko lên đc đến 100. Cuối cùng cúng lên đc 100 thì tình huống giao thông lúc ý đã thay đổi. Anh Maz-3 lại không cho nữa.
Thế là em lại chờ cơ hội làm lại khi có dịp
Buồn thế, nhỏ chấm vất vả lắm
Cụ chạy matiz nào mà ko vượt qua nổi con số ý thế?
Ngày xưa em chạy nó rồi có đến nỗi nào đâu, nhưng tầm 120km/h thì matiz phiêu lắm, cảm giác bay bay . . .
Dẫu sao thì cũng khuyên cụ chạy xe bé thì đừng ham vượt nguy hiểm lắm, tà tà mà chơi được rồi.

cusao

Xe lăn
chắc xe em cũng kém rồi nên phiêu cực, âm thanh rât trung thực, như xe máy luôn

kaytran

Xe tải
Tới trước nửa giờ cũng chả hơn ai đâu cụ, cứ thong thả thôi cho vợ con nó mừng. Mà mùa mưa này ở SG chạy xe gầm cao thì khỏe phải nói. Tùy theo sức của mình thôi, lăn tăn làm gì cho nó mệt người. Lái ngon và an toàn là đủ rồi.

cusao

Xe lăn
vì lúc ý em chưa có đk nên dùng tạm. Sau này tìm đc em khá hơn chắc thưởng thức nó mới đã. Chứ còn bác nào có đk mua ngay xe đầu tay cỡ Range Rover, RR rồng , em coi thường vì các bác ý có biết gì mùi đời đâu?. :)) em AQ-fun tí

Đồng Nam

Xe hơi
Em anyf cũng ổn mà bác,chạy trong đô thị ok