[Funland] Xin ý kiến cccm về KĐT Lideco

Mazda 2014

Xe đạp
Hiện nay dự án Đại học Vân Canh An Lạc bắt đầu mở bán liền kề và biệt thự giá thấp nhất là 35 triệu/1 m2 đất; Giá xây dựng dự kiến 5,8triệu/1m2 xây dựng. Các cụ yên tâm nhé giá khu LIDECO chuẩn bị ngon rồi

Hiện nay dự án Đại học Vân Canh An Lạc bắt đầu mở bán liền kề và biệt thự giá thấp nhất là 35 triệu/1 m2 đất; Giá xây dựng dự kiến 5,8triệu/1m2 xây dựng. Các cụ yên tâm nhé giá khu LIDECO chuẩn bị ngon rồi
liền kề giá bao nhiêu cụ ơi

humer

Xe điện
em thấy khu Lideco mình giá quá ngon, chẳng qua diện tích to nên kén người mua thôi chứ giá đó em thấy quá ok. Em mà có tiền em mua 2 căn cạnh nhau thành đơn lập cho sướng thằng người :D

meccameng

Xe tải
Em vừa sút rẻ đc mấy hôm xong
Cụ inbox cho mình xin ít thông tin nhé. Nhà cụ bán diện tích bao nhiêu, giá cả ntn... Tks cụ
Mình đang tham khảo mấy nơi, giá tiền cũng chỉ tầm tầm như thế mà mua ở nơi khác thì nhỏ xíu

farmer.nb

Xe tải
E vào Phoenix cách đây 2 năm thấy chủ đầu tư làm cảnh quan khá đẹp. Nhưng có chùa trong đó cá nhân e thấy âm u, tâm linh thế nào đó. Diện tích xây dựng mỗi căn khá lớn, sân vườn ít

Nhachuacoxe

Xe buýt
em thấy khu Lideco mình giá quá ngon, chẳng qua diện tích to nên kén người mua thôi chứ giá đó em thấy quá ok. Em mà có tiền em mua 2 căn cạnh nhau thành đơn lập cho sướng thằng người :D
Dọn nhà chết mệt chứ sướng gì cụ! Cứ vừa vừa đủ dùng, còn đâu phóng xe đi chơi sướng hơn

humer

Xe điện
Dọn nhà chết mệt chứ sướng gì cụ! Cứ vừa vừa đủ dùng, còn đâu phóng xe đi chơi sướng hơn
thế thì cụ hợp với ở chung cư :D, như em thì lại thích rộng rãi, cuối tuần làm vài mâm liên hoan vô tư, xe cộ khách để thoải mái ko mất tiền :D

Nhachuacoxe

Xe buýt
thế thì cụ hợp với ở chung cư :D, như em thì lại thích rộng rãi, cuối tuần làm vài mâm liên hoan vô tư, xe cộ khách để thoải mái ko mất tiền :D
Ha ha em đang ở CC mà, nhà em vợ nó lazy lắm. Nó tuyên bố là KO muốn làm nô lệ cho cái nhà đâu....

humer

Xe điện
Ha ha em đang ở CC mà, nhà em vợ nó lazy lắm. Nó tuyên bố là KO muốn làm nô lệ cho cái nhà đâu....
em cũng thích ở chung cư nhưng em thấy ở 2 thế hệ thôi, chứ từ 2 thế hệ trở lên thấy sinh hoạt có vẻ không riêng tư lắm, nhiều khi bất tiện.

Nhachuacoxe

Xe buýt
em cũng thích ở chung cư nhưng em thấy ở 2 thế hệ thôi, chứ từ 2 thế hệ trở lên thấy sinh hoạt có vẻ không riêng tư lắm, nhiều khi bất tiện.
Chuẩn cụ! Gia đình trẻ nên ở CC và già cũng vậy.

Mazda 2014

Xe đạp
Cụ inbox cho mình xin ít thông tin nhé. Nhà cụ bán diện tích bao nhiêu, giá cả ntn... Tks cụ
Mình đang tham khảo mấy nơi, giá tiền cũng chỉ tầm tầm như thế mà mua ở nơi khác thì nhỏ xíu
Nếu 1 năm trước mua khu vực Hoài Đức còn lăn tăn lựa chọn chứ thời điểm này mà có tiền em cũng làm thêm 1 lô ở Lideco để đầu tưu vì xung quanh trả còn nơi nào hấp dẫn hơn. Tăng giá hết rồi, mỗi khu Lideco vẫn đứng im không thấy nhúc nhích tăng mấy. Về lâu dài chắc chắn sẽ tăng vì còn nhiều dư địa

toany2k

Xe hơi
Em đang có nhu cầu mua nhà ở Lideco. Cụ nào inbox em giá liền kề ở đây với ạ. Thank các cụ.

Tắc kè OZ

Đi bộ
Nếu 1 năm trước mua khu vực Hoài Đức còn lăn tăn lựa chọn chứ thời điểm này mà có tiền em cũng làm thêm 1 lô ở Lideco để đầu tưu vì xung quanh trả còn nơi nào hấp dẫn hơn. Tăng giá hết rồi, mỗi khu Lideco vẫn đứng im không thấy nhúc nhích tăng mấy. Về lâu dài chắc chắn sẽ tăng vì còn nhiều dư địa
Theo mình do không có trường, chợ, đồng không mông quạnh, trời tối cụ ngủ cũng không được, nên giá khu Lideco mới đứng im cho cụ mua.

O Muong Te

Xe điện
Theo mình do không có trường, chợ, đồng không mông quạnh, trời tối cụ ngủ cũng không được, nên giá khu Lideco mới đứng im cho cụ mua.
Cụ chuẩn đấy. Khu này không có chung cư nên mật độ dân thấp lại toàn ông mua đầu tư nên đã vắng lại càng vắng, tầm 8h tối chả thấy ai ngoài đường nên cho thuê cũng không đắt. Sợ vãi.

humer

Xe điện
Chuẩn cụ! Gia đình trẻ nên ở CC và già cũng vậy.
cc thì hợp với nhu cầu cơ bản thôi, cụ nào mà có đam mê cây cảnh, thú cưng, muốn setup xông hơi, hầm rượu hoặc đơn giản là phòng hát karaoke thì phải ở nhà đất rồi :D cc thì xác định phải ở khu cao cấp, có quần thể và dịch vụ, tiện ích tốt, hàng xóm văn minh, lịch sự chứ kg thì cũng oải lắm. Có điều kiện làm căn penthouse thì tuyệt quá :D

humer

Xe điện
Em đang có nhu cầu mua nhà ở Lideco. Cụ nào inbox em giá liền kề ở đây với ạ. Thank các cụ.
chắc các cụ trên này không có thông tin đâu cụ, vì toàn cư dân. Nếu cụ quan tâm thì đến thăm quan và tìm hiểu trực tiếp cho chuẩn chỉ.
có cụ bimmer91 có nhu cầu bán BT thì lại vừa giao dịch rồi

humer

Xe điện
Em có anh bạn muốn mua ở lideco, các cụ có thông tin bán inbox giúp em nhé. Tks cccm
Tiếc nhỉ e cũng có người đang nhờ tìm hộ
cụ Ng.TrungHieu ơi căn của cụ còn nhu cầu bán không ?

Vinvision

Xe điện
Khu libeco này có cụ nao có thông tin ko ip em phat