[Funland] Xin ý kiến cccm về KĐT Lideco

giangthu1998

Xe buýt
Cảm ơn cụ tulai ưu ái. Cụ cho e đại diện đứng tên sổ đỏ nữa là e triển luôn.

tulai24h

[Tịch thu bằng lái]
Website
www.tulai24h.com
Cảm ơn cụ tulai ưu ái. Cụ cho e đại diện đứng tên sổ đỏ nữa là e triển luôn.
Ok dc thôi ạ. Thế còn rì bằng
May quá phụ huynh e cũng bảo vậy
Vì e nợ nần nhiều quá ạ nhỡ cho mày đứng tên rồi làm ăn thua lỗ NH về bắt nhà bắt cửa vc tao ở vào đâu :). Vậy hôm nào e thăm mợ trc rồi mời mợ đến thăm e rồi mình tới gặp phụ huynh nha mợ nha ☺

Fiat_ELX

Xe điện
Em e là càng ngày càng hiếm xả hàng giá rẻ. Đông vui dần rồi cụ ak. Hiện tại đang có 4-5 căn đang hoàn thiện hoành tráng lắm
Em thấy sales hỏi có bán không khá nhiều, giá có thể chưa tăng, nhưng khả năng giảm thì hơi ít.

khongaisat

Xe tải
Hiện tại bên em đang bán dự án này với 44 căn xây thô, 76 căn xây và hoàn thiện, 109 căn chưa xây. cụ mợ nào có nhu cầu ới em nhé, em sẽ gửi vào mail cho các cụ mợ
Cụ mail em phát để em ngâm cứu xem thế nào.

xfactorhnvn

Xe tải
Hiện tại bên em đang bán dự án này với 44 căn xây thô, 76 căn xây và hoàn thiện, 109 căn chưa xây. cụ mợ nào có nhu cầu ới em nhé, em sẽ gửi vào mail cho các cụ mợ
Tình hình bán hàng sao cụ? Đã bán được nhiều chưa ạ?

xfactorhnvn

Xe tải
Lideco thấy nhiều cụ đang hoàn thiện, đông vui dần lên rồi. E chụp nhanh đc mấy kiểu, chưa dạo hết khu.

farmer.nb

Xe tải
Chắc cuối năm các cụ ấy hoàn thiện gấp cho kịp tết. Đông vui thế làm em sốt hết cả sắng, có khi sang năm hoàn thiện về ở luôn

xfactorhnvn

Xe tải
Bên em bán cũng chưa được nhiều, cụ có quan tâm em gửi bảng hàng cho cụ
Cụ có thông tin cập nhật gì về tình hình làm lại cảnh quan và đầu tư thêm tiện ích của CĐT tại dự án này ko?

farmer.nb

Xe tải
Các cụ sale có vẻ không cập nhật được tình hình từ chủ đầu tư thì phải

humer

Xe điện
Chắc cuối năm các cụ ấy hoàn thiện gấp cho kịp tết. Đông vui thế làm em sốt hết cả sắng, có khi sang năm hoàn thiện về ở luôn
Hoàn thiện đi cụ ơi, e cuối năm sau cũng khởi công đây, làm về ở cho sướng, đời được mấy tí :D em thấy sale, cđt các dự án khác, nhất là bên vin quảng cáo, spam tin nhắn suốt ngày. Bên Lideco mảng này hơi kém thì phải :D

humer

Xe điện
Lideco thấy nhiều cụ đang hoàn thiện, đông vui dần lên rồi. E chụp nhanh đc mấy kiểu, chưa dạo hết khu.

Cùng 1 thời điểm em để ý lúc nào cũng có vài căn hoàn thiện cụ ợ, chẳng mấy mà đông vui đâu :D

xfactorhnvn

Xe tải
Hoàn thiện đi cụ ơi, e cuối năm sau cũng khởi công đây, làm về ở cho sướng, đời được mấy tí :D em thấy sale, cđt các dự án khác, nhất là bên vin quảng cáo, spam tin nhắn suốt ngày. Bên Lideco mảng này hơi kém thì phải :D
E cũng đang có ý định hoàn thiện sang năm, sớm hơn dự tính ban đầu. Cụ xem hôm nào off cái đi. Xem cụ nào cùng ý định off luôn giao lưu.

humer

Xe điện
E cũng đang có ý định hoàn thiện sang năm, sớm hơn dự tính ban đầu. Cụ xem hôm nào off cái đi. Xem cụ nào cùng ý định off luôn giao lưu.
Nhất trí cụ, từ giờ đến tết âm cố gắng làm một buổi off ở nhà hàng trong Lideco hoặc đối diện kđt.

xfactorhnvn

Xe tải

patphamtuan

Xe hơi
cụ, mợ nào có nhu cầu mua thêm, hoặc người nhà muốn mua ới em nhé. Bên em vẫn còn khoảng 200 căn, có nhiều vị trí đẹp lắm

patphamtuan

Xe hơi
Em lái mới xin chào các cụ các mợ :)
Chả là em định kiếm cái nhà ở vùng ven có chỗ để ô tô. không gian thoáng đãng sống cho thoải mái. Ở trong nội thành tiện đi gần hơn thật nhưng cũng thấy bí thở quá.
Em tầu ngầm các píc mãi, giờ ngoi lên muốn xin ý kiến cccm lão thành.
Em đang ngắm nghía căn song lập khu Lideco, mục đích để ở lâu dài vì:
- Giá rẻ
- Quy hoạch và hạ tầng đường, nước tốt, có hồ điều hòa, sân tennis, bãi đỗ xe (trong quy hoạch có khu thương mại, vui chơi nhưng chưa thấy động tĩnh gì). Em vào đó thăm vài lần thấy rất thích
- Mật độ thấp (không có cao tầng, chỉ có liền kề và biệt thư)
- Chất lượng xây dựng thì nghe người quen nói tốt chứ e không phải dân xây dựng nên không thẩm định được.
- Đã có khá nhiều người về ở, trong đó có một số người em biết là cán bộ bộ công an cũng rủ bạn bè về mua ở cùng chứ không đến nỗi bỏ hoang như 1 số khu khác
- An ninh tốt
- Có đất trồng rau tăng gia sản xuất (chiếm tạm mấy lô chưa có người ở để trồng rau :)
Nhược điểm thì em thấy có:
- Xa trung tâm. Nhưng được cái sát ngay trục đường 32 tiếp cận giao thông thuận tiện. Tất nhiên là phải sau ít nhất 3 năm nữa khi dự án đường sắt nó trả lại mặt bằng đường 32 thì mới đỡ ùn tắc. Chắc Hy vọng 2020 đường sắt trên cao xong thì đi lại rất thuận tiện (vợ chồng em làm ở Cầu Giấy và Trần Hưng Đạo). Còn cái quy hoạch đường Hoàng Quốc Việt kéo dài em không tính, chắc treo hẳn rồi.
- Xa bệnh viện lớn và các trường học tốt. Trong quy hoạch có trường mẫu giáo, cấp 1 -2 nhưng tới giờ cũng chưa có trường nào về đấy, chỉ nghe nói CĐT đang làm việc với Đoàn Thị Điểm. Nhưng có mua thì vài năm nữa em mới về ở đó, con em cũng cấp 2 cấp 3 cả rồi cũng không đáng ngại lắm.
- Diện tích xây dựng dựng lớn quá. Xây 1 trệt, 3 tầng + 1 tum. Rộng thì có rộng nhưng hoàn thiện nội thất và dọn dẹp cũng mệt
Em điểm qua mấy ưu nhược điểm như vậy, nhờ các cụ các mợ góp ý hay phản biện thêm giúp em.
Xin kính các cụ 1 ly
cụ đã mua được chưa? cụ chưa mua được thì ới em nhé, bên em còn hơn 200 căn