Xin phép các bác xài xe Pi, em phải nói thẳng nói thật!

Trạng thái
Thớt đang đóng

lhxndd

Xe buýt
Tất cả các cụ ko đc cãi cụ lhxndd nữa, hãy học hỏi đi ,cãi nữa đánh giờ :62:
Cụ lhxndd em tặng cụ mẫu chữ ký mới :
Liberty 125 ie, Xe gắn máy hàng đầu Việt Nam !

Cụ có thể copy về sử dụng ngay mà ko cần đăng ký tác quyền với tác giả vì ko ai xứng với mẫu chữ ký này bằng cụ :x
Bạn nên sửa lại là một trong những xe gắn máy hàng đầu của Piaggio

JasonNghia

Xe điện
Bài viết của chủ thớt sử dụng quá nhiều màu sắc, nhằm lôi kéo, tạo phong cách riêng kiểu như các cậu choai choai nhuộm tóc xanh tóc đỏ, đọc rất nhức mắt!
Kệch cỡm với phong cách chung của diễn đàn!
Nhức mắt thì mời bác phắn, bác không hiểu thế nào là đánh dấu để nêu lên những ý chính, ý nổi bật à ? Tuýp người như bác em xin vinh dự được xếp vào: Những thành phần NGUY HIỂM ạ :x cảm ơn bác :D

JasonNghia

Xe điện
Bình thường, phanh sau thì không ăn phanh trc thì ăn phải biết, hôm trc bạn em đi tốc độ tình yêu bóp mớm tý phanh trc thì xòe, vợ nó ngã tý nữa thì xảy (:| khiếm khuyết vãi (:|

AudiR

[Tịch thu bằng lái]
Website
vtc.vn
Được, thể theo yêu cầu của Ai đồ :-bd
Liberty 125 ie,một trong những xe gắn máy hàng đầu của Piaggio

JasonNghia

Xe điện
đọc những dòng văn của bác lhxndd, em nhận ra 1 điều vô cùng đáng tiếc
Tất cả anh em đi SH, PS, Honda nói chung và Lib nhập đều MÙ công nghệ :x xe lib việt là số 1, lib việt là hàng đầu, li việt muôn năm, yê
p/s: mai em bán Lib nhập và SH đi mua li việt đây bác lhxndd ạ :))

Chỉnh sửa cuối:

lhxndd

Xe buýt
Bình thường, phanh sau thì không ăn phanh trc thì ăn phải biết, hôm trc bạn em đi tốc độ tình yêu bóp mớm tý phanh trc thì xòe, vợ nó ngã tý nữa thì xảy (:| khiếm khuyết vãi (:|
Bác nói thế làm thế nào tin được, hơn nữa, dù là xe hàng đầu, khi đi xe, ai cũng phải nên cẩn thận chứ, chứ ngay cả tay đua moto GP còn ngã nữa chứ đừng nói là bạn của bác!

lhxndd

Xe buýt
đọc những dòng văn của bác lhxndd, em nhận ra 1 điều vô cùng đáng tiếc
Tất cả anh em đi SH, PS, Honda nói chung và Lib nhập đều MÙ công nghệ :x xe lib việt là số 1, lib việt là hàng đầu, li việt muôn năm, yê
p/s: mai em bán Lib nhập và SH đi mua li việt đây bác lhxndd ạ :))
Cũng ko cần phải thế đâu bác, bác thích xe nào thì phang xe ấy thôi, Liberty 125 ie đẳng cấp đâu có nghĩa là những xe khác ko đẳng cấp.

JasonNghia

Xe điện
Bác nói thế làm thế nào tin được, hơn nữa, dù là xe hàng đầu, khi đi xe, ai cũng phải nên cẩn thận chứ, chứ ngay cả tay đua moto GP còn ngã nữa chứ đừng nói là bạn của bác!
Xùy xùy :-j em k cái lí đc mí bác rồi :D để các ace khã xử lí :D

kevin93

Xe tải
làm sao Liberty trở thành '' một trong những xe gắn máy hàng đầu Piaggio''' được, thế những chiếc vespa đâu hết rồi ?!
bạn yêu Liberty đến mù quáng rồi ! Piaggio vốn nổi tiếng và làm nên thương hiệu bởi những chiếc vespa cơ mà, nó trải qua thời kỳ phát triển và ra bao nhiêu đời xe rồi...
tốt nhất lần sau có gì thắc mắc bạn vào đây http://www.google.com.vn/ như chính cái avata của bạn ấy =))

JasonNghia

Xe điện
Bài viết của chủ thớt sử dụng quá nhiều màu sắc, nhằm lôi kéo, tạo phong cách riêng kiểu như các cậu choai choai nhuộm tóc xanh tóc đỏ, đọc rất nhức mắt!
Kệch cỡm với phong cách chung của diễn đàn!
à, bác bảo kiểu viết đấy lôi kéo các cậu choai choai tóc đỏ, em cũg bị lôi kéo vào thớt này đây :D Bao nhiêu ng cũg bị kéo vào thớt này đây :D Bác đừg tỏ ra nổi bật để câu vodka nhé, đỏ *** đấy bác ạ

skimmed_milk

Xe máy
nghĩ đi nghĩ lại thì xe nào chả là xe. bỏ qua hết mọi thứ hào nhoáng, nhìn vào cốt lõi thì xe nào chả yên hai người, vận hành tốt ở tốc độ 40km/h. xe ga thì hơn xe số ở cái cốp và khỏi phải đạp lịch kịch, xe số thì gầm cao vận hành thoải mái và ít xăng hơn xe ga.
mà xét về độ tiện dụng. xin lỗi chứ sh vay lx hay li vịt gì cũng chạy theo hít khói cho lead. fun thì ok chứ phun dữ quá thì bị ném gạch là đúng rồi.

iTeen

Xe tải
Bạn thuộc dạng những người thích SH, nên nhận xét của bạn thiếu tính khách quan, mình không chấp! SH ở châu Âu hay ở Ý nói riêng thì không là gì cả đâu nhé, nếu so với Liberty! Ở VN thì khác, có thể có một cơ số ko nhỏ những người thích SH, nhưng đó là ở VN. Ngay cái việc ở châu Âu hay ở Ý, SH đã bị đánh giá là ko đẹp bằng Liberty rồi.
Hơn nữa, đẹp hay xấu lại tùy vào mỗi người và cách nhìn, sở thích, khó nói cho đúng, sai nhưng cũng nên biết rộng hơn ở ngoài Việt Nam một chút, đừng lấy Việt Nam là tiêu chuẩn hay thước đo để đánh giá đẹp xấu, hãy nhìn vào các nước khác nó nghĩ gì về kiểu dáng của Liberty và SH rồi hãy nói nhé!
Cụ có biết là SH ăn hẳn thị phần của Pi tại chính quê hương của Pi là Ý ko?

Cụ không đọc mà chỉ phát biểu liều cho là người khác thiếu hiểu biết thì để em dạy cụ cách đọc nhé:
"Ở phân khúc xe cao cấp, nếu Piaggio Beverly muốn cạnh tranh với SH vẫn là điều khá gian nan vì ngay tại đất nước sản xuất Piaggio là Italy, SH vẫn chiếm ưu thế về thị phần." => nguồn: http://vietbao.vn/O-to-xe-may/Piaggio-Beverly-lieu-co-soan-ngoi-SH/1735184229/379/

Và chắc cụ cũng biết Liberty chỉ là dòng xe "thu nhỏ" của Beverly, Beverly cạnh tranh thị phần với SH còn khó thì cụ đừng nói tới Liberty. Giả sử cụ đặt giá Liberty và SH ngang bằng nhau xem, cụ hỏi mọi người xem họ sẽ chọn gì??

Cụ nên đọc nhiều tin tức hơn tăng thêm hiểu biết cụ à, em thấy cụ thiếu hiểu biết 1 cách trầm trọng, như kiểu người ta nói là thiết i-ốt ấy!

Còn cụ nói tới "đừng lấy Việt Nam là tiêu chuẩn hay thước đo để đánh giá đẹp xấu" đúng không? Vậy theo cụ thì cái thớt này đang nói tới Li Việt hay Li nhập?
Li Việt thì mang thị trường VN ra so sánh mà cụ nói là sai thì cụ hiểu biết hơn người quá!
Cụ đủ khả năng để đọc và hiểu vấn đề chưa?

Chỉnh sửa cuối:

kevin93

Xe tải
Được, thể theo yêu cầu của Ai đồ :-bd
ĐOÀNG, Liberty 125 ie,một trong những xe gắn máy hàng đầu của Piaggio và hơn thế nữa
ĐOÀNG, Liberty 125 ie,một trong những xe gắn máy hàng đầu của Piaggio và hơn thế nữa

JasonNghia

Xe điện
nghĩ đi nghĩ lại thì xe nào chả là xe. bỏ qua hết mọi thứ hào nhoáng, nhìn vào cốt lõi thì xe nào chả yên hai người, vận hành tốt ở tốc độ 40km/h. xe ga thì hơn xe số ở cái cốp và khỏi phải đạp lịch kịch, xe số thì gầm cao vận hành thoải mái và ít xăng hơn xe ga.
mà xét về độ tiện dụng. xin lỗi chứ sh vay lx hay li vịt gì cũng chạy theo hít khói cho lead. fun thì ok chứ phun dữ quá thì bị ném gạch là đúng rồi.
Em công nhận là cái lead đi cũg nuột thật :x

iTeen

Xe tải
OF chuẩn bị add thêm mod "Huy Chương" để trao cho những anh hùng liệt sĩ không sợ gạch đá vẫn vươn lên bảo vệ ý kiến của mình

JasonNghia

Xe điện
nếu bạn ấy hiểu điều này
làm sao Liberty trở thành '' một trong những xe gắn máy hàng đầu Piaggio''' được, thế những chiếc vespa đâu hết rồi ?!
bạn yêu Liberty đến mù quáng rồi ! Piaggio vốn nổi tiếng và làm nên thương hiệu bởi những chiếc vespa cơ mà, nó trải qua thời kỳ phát triển và ra bao nhiêu đời xe rồi...
tốt nhất lần sau có gì thắc mắc bạn vào đây http://www.google.com.vn/ như chính cái avata của bạn ấy =))
và bạn ấy hiểu cả điều này nữa
Cụ có biết là SH ăn hẳn thị phần của Pi tại chính quê hương của Pi là Ý ko?

Cụ nên đọc nhiều tin tức hơn tăng thêm hiểu biết cụ à, em thấy cụ thiếu hiểu biết 1 cách trầm trọng, như kiểu người ta nói là thiết i-ốt ấy!

Còn cụ nói tới "đừng lấy Việt Nam là tiêu chuẩn hay thước đo để đánh giá đẹp xấu" đúng không? Vậy theo cụ thì cái thớt này đang nói tới Li Việt hay Li nhập?
Li Việt thì mang thị trường VN ra so sánh mà cụ nói là sai thì cụ hiểu biết hơn người quá!
Cụ đủ khả năng để đọc và hiểu vấn đề chưa?
thì thật hay biết mấy :))

lhxndd

Xe buýt
Bạn có đọc kỹ ko thế, mình nói Liberty là "một trong", one of, chứ đâu phải nói chỉ có mỗi mình Liberty là hàng đầu đâu, đương nhiên người ta nhắc đến Piaggio nổi tiếng là nhờ dòng Vespa cũng đẳng cấp, nhưng điều đó ko có nghĩa là Liberty ko đẳng cấp hoặc có vị thế thua kém so với Vespa! Hơn nữa, nếu bạn tra Google thì bạn sẽ thấy Liberty là một trong những mẫu xe bán chạy nhất của Piaggio đó!

skimmed_milk

Xe máy
93 sao không lo ôn thi đại học đi, ngồi đây ném bom làm gì? có ai khen đâu :))

Trạng thái
Thớt đang đóng