[Thảo luận] xin lỗi cụ nào đi jolie biển 1516

xmencpx

Xe tải
Website
simnghetrom.com
Chứ còn LOẠI MANG DAO DƯỚI YÊN XE, em mà là bác chủ thớt, em sẽ giả bộ xe chết máy không nổ được. Cho chết bớt chúng nó đi. Như thế mới là tốt vì giúp cho xã hội này yên lành trật tự hơn.
ý bác cũng như ý em
Vodka bác.Nhưng bác cứu Lý Thông rùi!
bác thông cảm , nếu kô làm thì kô có lương , ko có lương thì ....
cứu ngừoi là quan trọng nhất cụ ạh!
bác chủ thớt nói thế là sai rồi : có người thì lên cứu , có người thì lên xử tử hình
Bác cứ nói thật lòng bác là : em chỉ vì công việc thôi thì còn nghe dc

xmencpx

Xe tải
Website
simnghetrom.com
Bác chủ thớt còn cho chúng nó là trẻ con nữa kô thì đọc bài này :
Chặn ôtô để cướp

Với hung khí là gậy, kiếm, 5 thanh niên ở Hạ Long (Quảng Ninh) đã chặn ôtô, đập phá tài sản, hành hung tài xế và cướp tiền.

Cảnh sát thành phố Hạ Long (Quảng Ninh) vừa bắt 5 người gồm Hoàng Minh Hùng, 20 tuổi; Lê Xuân Hưng, 15 tuổi, Trịnh Thế Toàn, 19 tuổi; Nguyễn Hải Long, 19 tuổi và Dương Ngọc Tuấn, 15 tuổi.

Trước đó, chiều 3/2, một người đàn ông đã đến công an thành phố Hạ Long để trình báo bị 5 thanh niên cầm gậy, kiếm chặn xe đập vỡ kính chắn gió, đồng thời hành hung những người đi theo xe, cướp 2 triệu đồng cùng một số giấy tờ liên quan, tại phường Cao Thắng.

Cơ quan điều tra xác định, trước khi gây ra vụ án trên, nhóm thanh niên này còn cướp tiền của một đôi nam nữ tại một điểm đón xe buýt và của khách tại một quán ăn đêm...

Công an thành phố Hạ Long đang điều tra mở rộng vụ án.
Theo Công an Nhân dân
http://www.vnexpress.net/GL/Phap-luat/2009/02/3BA0B0A6/
Trẻ con đấy

PimpMyRide89

Xe tăng
Khu 5- Trưng Vương - TP Uông Bí - Quảng Ninh
nguyên tắc là xe cứu thương được đi như vậy mà kể cả có va quệt thì xe kia vẫn phải chịu thôi. nguồn gốc là từ 2 thằng ku nạn nhân đi xe máy 1 cách stupid kia làm ảnh hưởng đến cả xã hội

PimpMyRide89

Xe tăng
Khu 5- Trưng Vương - TP Uông Bí - Quảng Ninh
xấu mặt quá

Bác chủ thớt còn cho chúng nó là trẻ con nữa kô thì đọc bài này :
Chặn ôtô để cướp

Với hung khí là gậy, kiếm, 5 thanh niên ở Hạ Long (Quảng Ninh) đã chặn ôtô, đập phá tài sản, hành hung tài xế và cướp tiền.

Cảnh sát thành phố Hạ Long (Quảng Ninh) vừa bắt 5 người gồm Hoàng Minh Hùng, 20 tuổi; Lê Xuân Hưng, 15 tuổi, Trịnh Thế Toàn, 19 tuổi; Nguyễn Hải Long, 19 tuổi và Dương Ngọc Tuấn, 15 tuổi.

Trước đó, chiều 3/2, một người đàn ông đã đến công an thành phố Hạ Long để trình báo bị 5 thanh niên cầm gậy, kiếm chặn xe đập vỡ kính chắn gió, đồng thời hành hung những người đi theo xe, cướp 2 triệu đồng cùng một số giấy tờ liên quan, tại phường Cao Thắng.

Cơ quan điều tra xác định, trước khi gây ra vụ án trên, nhóm thanh niên này còn cướp tiền của một đôi nam nữ tại một điểm đón xe buýt và của khách tại một quán ăn đêm...

Công an thành phố Hạ Long đang điều tra mở rộng vụ án.
Theo Công an Nhân dân
http://www.vnexpress.net/GL/Phap-luat/2009/02/3BA0B0A6/
Trẻ con đấy
thế này thì ai còn dám về Quảng Ninh chơi nữa, mang tiếng quê hương em quá. dù sao thì cũng là 1 nhóm nhỏ làm ảnh hưởng

series3

Xe tăng
Em nghĩ cụ Jolie kia phải xin lỗi lại cụ Cứu thương mới đúng, cứu người như cứu hỏa thấy xe cứu thương không nhường lại còn cố vượt chả ra cái thể thống gì cả :77:

@1dong

Xe hơi
Hoan nghênh bác đã nhận lỗi . Bác ơi cho em hỏi thế 2 đứa hs còn sống ko (b)

ý bác cũng như ý em

bác thông cảm , nếu kô làm thì kô có lương , ko có lương thì ....

bác chủ thớt nói thế là sai rồi : có người thì lên cứu , có người thì lên xử tử hình

Bác cứ nói thật lòng bác là : em chỉ vì công việc thôi thì còn nghe dc
bác thông cảm! chở ít hay nhiều lương của em vẫn thế thôi ạh! thi thoảng lắm người nhà bệnh nhân bồi dưỡng tý chút không đủ thuốc nước bia rượu! lòng em với lòng bác khác nhau bác ạh! không lẽ hôm đấy em lại chẹt chết 2 đứa nó! ý bác là thế đúng không ạh! công việc của em là lái xe cứu thương, mà xe cứu thương là xe chuyên dụng để cứu người suy ra cứu người là quan trọng nhất bác ạh ( công việc là quan trọng nhất đúng như bác nói) vote bác chữ tâm

kreative

Xe máy
nghe giang hồ đồn là tụi oánh nhau, đua xe hay đánh võng cướp giật thì cứ kệ *** nó . âu cũng là bác chủ thớt làm về lương dưng có cái lương khác to hơn ấy chứ (y), chắc bác sẽ có bài của bác chứ nhẩy, cứ từ từ mà đi chắc bác ko phải mở thêm thớt này lần nữa :21:

xmencpx

Xe tải
Website
simnghetrom.com
không lẽ hôm đấy em lại chẹt chết 2 đứa nó! ý bác là thế đúng không ạh! công việc của em là lái xe cứu thương, mà xe cứu thương là xe chuyên dụng để cứu người suy ra cứu người là quan trọng nhất bác ạh ( công việc là quan trọng nhất đúng như bác nói) vote bác chữ tâm
bác lái xe lên cẩn thận 1 chút , hôm đấy bác Jolie là tay lái cứng ,chứ là tay mới ra trường ,bị bác quệt thì cuống lên rùi húc vào mấy người vô tội đang đi bên đường thì sao
lúc đấy bác là người gieo họa cho người khác đó
vote bác chữ tâm

hungapu

Xe buýt
hôm nọ có bác cứu thương biển 89 đèn quay loạn xạ nhưng ko hú còi . Em nhường đường ngay cuối cùng thấy bác ý phi vào cửa hàng xăng ......:77::77::77: Em cũng là người có Tâm đấy chứ ?:21: