[Thảo luận] xin lỗi cụ nào đi jolie biển 1516

thichruoumanh

Xe buýt
Em gặp mấy bác cứu thương là em tránh xa. Nhưng xe của bác BKS như thế nào để khi nào em gặp thì em còn vượt lên tạt đầu, nháy phanh (trên tinh thần chào nhau của OF)

longvu

Xe tăng
Vậy cụ cứu thương cho em xin cái biển xanh xe cụ, lần sau gặp cụ đang làm nhiệm vụ, em sẽ chào hỏi cụ ạ
:)):)):)):))

caubevang2906

Xe đạp
Đi đường em sẽ để ý. Nếu gặp em sẽ xin số cho bác. Nhưng trước tiên em vốt bác 1 phát (b)(b)(b)

DIRE

Xe buýt
Xe bác có dán logo không? (k)

Nghếch

Xe tăng
ô, hóa ra cụ chủ thớt lái xe cứu thương thật à

erav

Xe điện
hôm trước đi ở đường Giải phóng, em thấy một xe cứu thương ủ còi đến từ phía sau, em liền xi nhan phải và nhường bác ấy liền. Bác ấy vượt xong, em liền bám theo đít bác ấy với hi vọng cứ đi nhanh thế này thì chả mấy là về đến nhà. Bám bác ấy vượt liên tục chục xe thì đến chỗ đèn xanh đèn đỏ. Bác ấy lách và vượt đèn đỏ vèo một cái. Em thì chịu thua màn này..
Em không biết Luật quê mình quy định thế nào chứ ở quê vợ em mà bám đít xe ưu tiên khi đang làm nhiệm vụ kiểu này trên đường là cũng vi phạm luật đấy.

Vậy cụ cứu thương cho em xin cái biển xanh xe cụ, lần sau gặp cụ đang làm nhiệm vụ, em sẽ chào hỏi cụ ạ
:)):)):)):))
vâng ! bks của em là 31A-4197 ! cá mập trắng nhá các cụ (tất nhiên là không có logo of )(b)

lancuire7848

Xe máy
còn thiếu cụ cứu hỏa bác ợ ( nhân đây cũng chúc ae lái xe và nhất là ae trong of không phải găp e cả trong xe lẫn ngoài xe)(b)
em có con Mekong màu đỏ, thôid để em làm cứu hỏa vậy ạ, cứu hỏa trên of

longvu

Xe tăng
còn thiếu cụ cứu hỏa bác ợ ( nhân đây cũng chúc ae lái xe và nhất là ae trong of không phải găp e cả trong xe lẫn ngoài xe)(b)
Cứu hỏa có lâu rồi cụ ạ, hình như nick là Đờ ríp gì ấy, em thề ấy, vì em đã ngồi (c) với cụ ấy rồi

Stylishman

Xe máy
Nếu là bọn bốc đầu thì bác phải lên đi chậm lại nhường bác jolie mới đúng, à không ,bác phải nhường tất cả mọi người mới đúng hơn, vì bác cứu bọn đấy làm gì, bác có nghĩ rằng bọn choai choai đó hứng lên bốc đầu 1 phát rùi phi thẳng vào con gái của đang di bên đường thì sao ........
bọn chúng nó lên chết đi cho nhẹ trái đất
Hơi tàn nhẫn 1 tí nhưng không phải là không có lý! :mad: Bọn choai choai này đa phần là đâm người khác xong rồi bỏ chạy chứ bản thân bọn này lại ít bị tai nạn! Haizzzz

LD4327

Xe tải
bọn choai choai đó hứng lên bốc đầu 1 phát rùi phi thẳng vào con gái của đang di bên đường thì sao ........
Bác ơi! phải bốc cái "đầu" rồi mới "phi" thẳng vào... con gái thì em thấy khoái khoái àh....
Sì pam tí cho vui các cụ nhỉ!
:))

Matrix79

Xe hơi
Gặp cụ ngoài xe thì sao vậy? Nhà em ko hỉu. Trong xe thì thấy cụ Jo 1516 cụt tai em sợ cụ rồi (b) Sợ nhưng đã Vod cụ vì tinh thần FP OF :21:

Gặp cụ ngoài xe thì sao vậy? Nhà em ko hỉu. Trong xe thì thấy cụ Jo 1516 cụt tai em sợ cụ rồi (b) Sợ nhưng đã Vod cụ vì tinh thần FP OF :21:
àh!:21: xe ở đây là xe em! gặp trong xe có nghĩa là cụ ở thế nằm còn em ở thế ngồi lái! còn ngoài xe tức là đi sau không sao! nhưng thấy em cụ chịu khó giảm bớt cái chân ga cho em đi nhờ tí! không lại cụng nhau! em toàn phải đua thôi cụ ợ! vì công việc thôi mà cụ! nhiều lúc các cụ cũng khó tính lắm! chẳng cho vượt gì cả ( nhất là mấy cụ xe bus với taxi)

Chỉnh sửa cuối:
Hơi tàn nhẫn 1 tí nhưng không phải là không có lý! :mad: Bọn choai choai này đa phần là đâm người khác xong rồi bỏ chạy chứ bản thân bọn này lại ít bị tai nạn! Haizzzz
em nói rồi mà! biết là đi láo, nhưng mà dù sao cũng là trẻ con! sau vụ này chắc cũng hiền đi các cụ ah! nhìn thảm lắm! 1 chú vẫn tỉnh( luôn mồm kêu đau với kêu cứu) 1 chú thì ngất ( từ lúc lên xe đến lúc về viện nằm im) cả 2 tg đều không đội nồi cơm! thấy bảo học lớp 10! lúc e đến thì thấy ng ta khiêng cả 2 lên vỉa hè! con wave đỏ biển 14 còn đúng 1 nửa!( không thấy cặp+ sách vở đâu! chỉ thấy 3 con dao dài khoảng 30cm được bọc rất cẩn thận đặt dưới yên, khoét hẳn yên để làm chỗ đặt dao! sơ bộ em chỉ soi đc có thế! các bác ra đường nên cẩn thận với những thành phần như thế này:77:

kduc

Xe Cứu Trợ
em nói rồi mà! biết là đi láo, nhưng mà dù sao cũng là trẻ con! sau vụ này chắc cũng hiền đi các cụ ah! nhìn thảm lắm! 1 chú vẫn tỉnh( luôn mồm kêu đau với kêu cứu) 1 chú thì ngất ( từ lúc lên xe đến lúc về viện nằm im) cả 2 tg đều không đội nồi cơm! thấy bảo học lớp 10! lúc e đến thì thấy ng ta khiêng cả 2 lên vỉa hè! con wave đỏ biển 14 còn đúng 1 nửa!( không thấy cặp+ sách vở đâu! chỉ thấy 3 con dao dài khoảng 30cm được bọc rất cẩn thận đặt dưới yên, khoét hẳn yên để làm chỗ đặt dao! sơ bộ em chỉ soi đc có thế! các bác ra đường nên cẩn thận với những thành phần như thế này:77:
Nếu chỉ bốc đầu thì còn xót chứ loại này thì xxx cũng được bác ah.

xmencpx

Xe tải
Website
simnghetrom.com
3 con dao dài khoảng 30cm được bọc rất cẩn thận đặt dưới yên
3 con dao này hiện tại chưa gây án , hôm nào chúng nó khỏe lên lượn vòng vòng tìm mồi ,chúng nó mà gặp bác chủ thớt đang đi xe SH trên đường vắng thì bác chủ thớt lại dc lên trang nhất đấy
Thiện tai...

datinh

Xe container
Sao bác không chở các cháu í xuống hoàn vũ luôn
Mấy ông ôn tướng cướp, học cái hay chả học lại dắt dao dắt kiếm đi chơi...của này nó chém người không ghê tay đâu ...:41:

Meo Thamlam

Xe lăn
Website
www.cognotiv.vn
xe Cứu thương là xe ưu tiên, thấy phải nhường, bác Jolie vượt là sai rồi.