[Thảo luận] xin lỗi cụ nào đi jolie biển 1516

hachi

Xe tăng
Cứu hỏa có lâu rồi cụ ạ, hình như nick là Đờ ríp gì ấy, em thề ấy, vì em đã ngồi (c) với cụ ấy rồi
Đấy là bác Drifter, nhưng bây giờ ko làm cứu hỏa nữa rồi.
Bác Xe cứu thương có muốn dán logo thì ra cafe Lối cũ số 9 Lê thánh tông em tặng bác một cái(c)
Rất hoan nghênh tinh thần OF của bác!

Bụp's Lady

Xe tải
kenu ơi vào mà nhận xe này
mụ đi đứng thế nào vậy
Ặc, ko phải xe cụ kenu, xe Giô li nhà cụ ke nu là 29U-1021 cơ.
Chia buồn với chú Giô li. Thiện tai.
Loại nhóc húng chiến còn nhiều lắm, chém ko hết đâu, chắc để cho chúng nó tự chém nhau thì may ra bớt được vài ẻm.

VUXUANPHU

Xe buýt
Bác cẩn thận thế!

sushi222

Xe buýt
Website
www.handomart.com
hehe cứu người là việc của bên bác chủ thớt rồi, kô đến sao được,
nhưng cứu xong thì lôi ra xử lý cho đến nơi đến chốn cái tội vụ đầu trần tổ lái, tàng trữ vũ khí hehe
thế chúng nó mới chừa được :69:
luật lá nhà mình lởm quá ...

thichruoumanh

Xe buýt

_ZjN_

Xe đạp
Bôc đầu thì cụ kệ chúng nó

trinhoc9x

Xe tải
hôm qua khi đang trên đường kim mã để cấp cứu cho 2 nhóc bị tai nạn xe máy nghiêm trọng ! em đã va chạm với 1 cụ jolie biển 1516 ! không nghiêm trọng lắm( vì nhà cháu đánh lái kip) dù đã còi hú cộng còi xe nhưng cụ jolie từ đường cát ngang vẫn cố vượt ! vì lúc ấy 2 cháu đang nguy cấp nên em đã đi tiếp! cụ jolie bị xe em phạt ngang mất gương( mài từ cửa bên lái trước đến hết đầu xe! dù em đi không sai nhưng theo tinh thần of em thấy hơi hổ thẹn với lương tâm! thành thật xin lỗi cụ! nhân đây cũng xin cảnh báo các cụ hôm qua 2 cháu e đèo là học sinh cấp 3 ! các cụ nên lưu ý khi cho con em tự đi xe máy đi học! ( 2 nhóc này bốc đầu xe, em nghe dân ng ta bảo thế):102::102:
ũa vậy xe ông kia cũng có logo của oto fun à

repsol

Xe container
em nói rồi mà! biết là đi láo, nhưng mà dù sao cũng là trẻ con! sau vụ này chắc cũng hiền đi các cụ ah! nhìn thảm lắm! 1 chú vẫn tỉnh( luôn mồm kêu đau với kêu cứu) 1 chú thì ngất ( từ lúc lên xe đến lúc về viện nằm im) cả 2 tg đều không đội nồi cơm! thấy bảo học lớp 10! lúc e đến thì thấy ng ta khiêng cả 2 lên vỉa hè! con wave đỏ biển 14 còn đúng 1 nửa!( không thấy cặp+ sách vở đâu! chỉ thấy 3 con dao dài khoảng 30cm được bọc rất cẩn thận đặt dưới yên, khoét hẳn yên để làm chỗ đặt dao! sơ bộ em chỉ soi đc có thế! các bác ra đường nên cẩn thận với những thành phần như thế này:77:
Theo nhận định của e thì cái này teen bọn e gọi là phóng cụ ạ(y)

Tuấn Đạt

Xe tải
Hoan nghênh bác có tinh thần OF. Thôi, coi như rủi ro bác kia phải chịu. Xe cứu thương là loại xe đặc biệt, nhất là lúc có biến như vừa rồi. Lần sau bác cũng chú ý hơn khi đi nhé, nhỡ ra tai nạn nghiêm trọng hơn thì mình vẫn ân hận như thường mà. Vote bác!
Cụ nói rất chuẩn (c)(c)(c)(c)(c)

vutrungy2e

Xe hơi
Em là bác sĩ Răng Hàm Mặt.Có gì alo em tư vấn về mấy vụ này nhé các bác hehe.Bốc đầu thì răng ăn răng là đúng thôi

tuananhtun

Xe buýt
xe_cứu_thương viết
con wave đỏ biển 14 còn đúng 1 nửa!( không thấy cặp+ sách vở đâu! chỉ thấy 3 con dao dài khoảng 30cm được bọc rất cẩn thận đặt dưới yên, khoét hẳn yên để làm chỗ đặt dao! sơ bộ em chỉ soi đc có thế! các bác ra đường nên cẩn thận với những thành phần như thế này

Cái loại choai choai điên điên khùng khùng, tóc loe hoe màu bửn bửn, người gầy nhom, đi Wave đỏ, đèn xenon Tàu chói lóa, còi ga ầm ĩ, phóng bạt tử, bốc đầu tạt ngang ngửa gây nguy hiểm cho người khác...là cái hình ảnh em không thể có từ nào miêu tả là em ngứa mắt đến mức nào.

Hành động đó đôi khi còn tạm chấp nhận vì tuổi chúng nó trẻ, bốc đồng, kém hiểu biết, ít giáo dục. Chứ còn LOẠI MANG DAO DƯỚI YÊN XE, em mà là bác chủ thớt, em sẽ giả bộ xe chết máy không nổ được. Cho chết bớt chúng nó đi. Như thế mới là tốt vì giúp cho xã hội này yên lành trật tự hơn.

G_nud

Xe tải
cái bọn choai choai đấy là đáng chết hơn đáng thương bác chủ thớt ạ

tptitoe

Xe tăng
Nhà cháu biết 2 thằng này rồi, Hôm đó lúc khoảng 16h30 khi đang đi trên đường Phan Chu Trinh 2 thằng vừa bốc đầu vừa đánh võng trước xe nhà cháu đoạn gần ngã tư PCT+Hai Bà Trưng. Cứ đi dc 1 đoạn là thằng đằng sau lại quay lại nhìn đểu nhà cháu rồi cười toe toét. Nhưng dc cái nhà cháu máu lạnh nên đi càng cẩn thận hơn, khi đến vòng xoáy quảng trường Nhà Hát lớn 2 thằng suýt va vào 1 xe biển NG-xxx rồi chạy thẳng ra Ngân Hàng. Đáng đời 2 thằng lắm. Nhà cháu hả hê quá.

Chỉnh sửa cuối:

anh_lai_may_cay

Đi bộ
em nói rồi mà! biết là đi láo, nhưng mà dù sao cũng là trẻ con! sau vụ này chắc cũng hiền đi các cụ ah! nhìn thảm lắm! 1 chú vẫn tỉnh( luôn mồm kêu đau với kêu cứu) 1 chú thì ngất ( từ lúc lên xe đến lúc về viện nằm im) cả 2 tg đều không đội nồi cơm! thấy bảo học lớp 10! lúc e đến thì thấy ng ta khiêng cả 2 lên vỉa hè! con wave đỏ biển 14 còn đúng 1 nửa!( không thấy cặp+ sách vở đâu! chỉ thấy 3 con dao dài khoảng 30cm được bọc rất cẩn thận đặt dưới yên, khoét hẳn yên để làm chỗ đặt dao! sơ bộ em chỉ soi đc có thế! các bác ra đường nên cẩn thận với những thành phần như thế này:77:
Vodka bác.Nhưng bác cứu Lý Thông rùi!

thichruoumanh

Xe buýt
[FONT=&quot]Trời ơi! con cái nhà ai mà dại thế. Nhỡ nó xọc ngược lên 1 cái thì hết đường tình duyên[/FONT]

thichruoumanh

Xe buýt
Thưòng trong phố bác đi trung bình bao nhiêu, em cứ nhìn theo xe các cụ mà ước ao xe mình có cái đèn nháy, cái còi hú thì tuiyệt ???? Bác cứu thương kế 1 câu chuyện không thể quên về công việc của mình đi

Thưòng trong phố bác đi trung bình bao nhiêu, em cứ nhìn theo xe các cụ mà ước ao xe mình có cái đèn nháy, cái còi hú thì tuiyệt ???? Bác cứu thương kế 1 câu chuyện không thể quên về công việc của mình đi
ah! nếu đi bình thường em cũng chỉ như các bác thôi (30- 40km/h) còn lúc cấp cứu thì còn tùy vào hoàn cảnh đường xá bác ạh (60-70kmh)! đi ngược chiều, vượt đèn đỏ cũng phải rất cẩn thận! mà không dám phanh gấp, bởi lúc nào sau mông cũng có 1 vài bác ăn theo! chuyện thì nhiều lắm cụ ạh! nhưng đáng sợ nhất là vụ em phải chở xác! tổng đài thông báo là có 2 bác đi xe máy bị tai nạn ở khu vực mỹ đình ( đang ở giai đoạn thoi thóp rồi ạh) lúc em đến nơi thì đáng buồn là cả 2 bác đều đã mất ( 2 bác này là tự gây tai nạn, xay rượu, em nghe chú xxx bảo là hình như phang vào cây cau vua ở tốc độ khoảng 140km, hai cụ ý đi xe gì đấy của honda, to lắm! chú ý bảo với em là dòng xe này lúc tai nạn ở tốc độ bao nhiêu thì công tơ mét xẽ dừng ở tốc độ đấy! xe em không dùng để chở xác nên không có cáng chuyên dụng( loại bằng inox, lòng sâu) cuối cùng phải chở vì không xe tải nào bọn em nhờ mà chịu chở xác cả! riêng em cũng thương cảm, dù sao các bác ý gặp chuyện xấu số, minh giúp cũng coi như làm việc thiện! thế là bọn em phải tháo đệm cáng, đặt 1 cụ lên, 1 cụ thì phải lấy nilon bọc đầu vào( không nói các cụ cũng biết vì sao rồi đấy) xong phải nhặt tất cả nhưng gì của các cụ ý mà không còn nằm ở cơ thể cho vào túi nilon! không nói các cụ cũng biết là kinh dị thế nào rôi! suốt đoạn đường về nhà xác! người nhà các cụ đi theo xe gào khóc! cảnh tượng rất là hỗn loạn! rất nhiều người dân hiếu kì cũng đi theo! trong xe thì xxx của các cụ chảy lênh láng, bắn cả lên thành xe em! khổ công em sau đấy mất 1 tuần tổng vệ sinh xe, tối thi thoảng gặp ác mộng( vợ em còn tưởng là điên)