[Thảo luận] xin lỗi cụ nào đi jolie biển 1516

hôm qua khi đang trên đường kim mã để cấp cứu cho 2 nhóc bị tai nạn xe máy nghiêm trọng ! em đã va chạm với 1 cụ jolie biển 1516 ! không nghiêm trọng lắm( vì nhà cháu đánh lái kip) dù đã còi hú cộng còi xe nhưng cụ jolie từ đường cát ngang vẫn cố vượt ! vì lúc ấy 2 cháu đang nguy cấp nên em đã đi tiếp! cụ jolie bị xe em phạt ngang mất gương( mài từ cửa bên lái trước đến hết đầu xe! dù em đi không sai nhưng theo tinh thần of em thấy hơi hổ thẹn với lương tâm! thành thật xin lỗi cụ! nhân đây cũng xin cảnh báo các cụ hôm qua 2 cháu e đèo là học sinh cấp 3 ! các cụ nên lưu ý khi cho con em tự đi xe máy đi học! ( 2 nhóc này bốc đầu xe, em nghe dân ng ta bảo thế):102::102:

Chỉnh sửa cuối:

NguoiGia

Xe tăng
Hoan nghênh bác có tinh thần OF. Thôi, coi như rủi ro bác kia phải chịu. Xe cứu thương là loại xe đặc biệt, nhất là lúc có biến như vừa rồi. Lần sau bác cũng chú ý hơn khi đi nhé, nhỡ ra tai nạn nghiêm trọng hơn thì mình vẫn ân hận như thường mà. Vote bác!

quangna

Xe tăng
cụ Cứu thương cứ làm cái chứng thương cho Jolie để bảo hiểm là ok thôi mà.

Bọn 2b bốc đầu tai nạn, em ko xót. Em chỉ xót anh em OF phải va chạm nhau vì cái bọn ngông cuồng ấy.

k66473

Xe tăng
hôm trước đi ở đường Giải phóng, em thấy một xe cứu thương ủ còi đến từ phía sau, em liền xi nhan phải và nhường bác ấy liền. Bác ấy vượt xong, em liền bám theo đít bác ấy với hi vọng cứ đi nhanh thế này thì chả mấy là về đến nhà. Bám bác ấy vượt liên tục chục xe thì đến chỗ đèn xanh đèn đỏ. Bác ấy lách và vượt đèn đỏ vèo một cái. Em thì chịu thua màn này..

Piaget

Xe hơi
hôm qua khi đang trên đường kim mã để cấp cứu cho 2 nhóc bị tai nạn xe máy nghiêm trọng ! em đã va chạm với 1 cụ jolie biển 1516 ! không nghiêm trọng lắm( vì nhà cháu đánh lái kip) dù đã còi hú cộng còi xe nhưng cụ jolie từ đường cát ngang vẫn cố vượt ! vì lúc ấy 2 cháu đang nguy cấp nên em đã đi tiếp! cụ jolie bị xe em phạt ngang mất gương( mài từ cửa bên lái trước đến hết đầu xe! dù em đi không sai nhưng theo tinh thần of em thấy hơi hổ thẹn với lương tâm! thành thật xin lỗi cụ! nhân đây cũng xin cảnh báo các cụ hôm qua 2 cháu e đèo là học sinh cấp 3 ! các cụ nên lưu ý khi cho con em tự đi xe máy đi học! ( 2 nhóc này bốc đầu xe, em nghe dân ng ta bảo thế):102::102:
Cụ đi xe máy kẹp 3 à?

cụ Cứu thương cứ làm cái chứng thương cho Jolie để bảo hiểm là ok thôi mà.

Bọn 2b bốc đầu tai nạn, em ko xót. Em chỉ xót anh em OF phải va chạm nhau vì cái bọn ngông cuồng ấy.
vâng! cụ nào biết bác ý thì cho em cái số để liên lạc! với cả dù sao cũng là trẻ con! mình nên thương nhiều hơn là giận cụ ạh

Chỉnh sửa cuối:

ZIC

Xe máy
Em Voted vì cụ có nhiều Tâm!

OF mình cứu hộ, cứu thương đủ cả nhể, vui phết
còn thiếu cụ cứu hỏa bác ợ ( nhân đây cũng chúc ae lái xe và nhất là ae trong of không phải găp e cả trong xe lẫn ngoài xe)(b)

bachkhoak40

Xe điện
Cụ rất có tinh thần OF, vote cụ 1 chai

xmencpx

Xe tải
Website
simnghetrom.com
2 nhóc này bốc đầu xe, em nghe dân ng ta bảo thế
Nếu là bọn bốc đầu thì bác phải lên đi chậm lại nhường bác jolie mới đúng, à không ,bác phải nhường tất cả mọi người mới đúng hơn, vì bác cứu bọn đấy làm gì, bác có nghĩ rằng bọn choai choai đó hứng lên bốc đầu 1 phát rùi phi thẳng vào con gái của đang di bên đường thì sao ........
bọn chúng nó lên chết đi cho nhẹ trái đất

XE_XICLO

Xe tải
HẢI SẢN BIỂN ĐÔNG - NGÕ 84 - TRẦN THÁI TÔNG
Website
www.facebook.com
Nếu là bọn bốc đầu thì bác phải lên đi chậm lại nhường bác jolie mới đúng, à không ,bác phải nhường tất cả mọi người mới đúng hơn, vì bác cứu bọn đấy làm gì, bác có nghĩ rằng bọn choai choai đó hứng lên bốc đầu 1 phát rùi phi thẳng vào con gái của đang di bên đường thì sao ........
bọn chúng nó lên chết đi cho nhẹ trái đất
Cụ bức xúc quá nhể, sai chính tả loạn cả lên kìa (b)