[Thảo luận] Xin chân thành cám ơn sự giúp đỡ quí báu và chân thành của 1 thành viên OF

Thịnh An

Xe tải
Bác dòng sông nhỏ!
Thực sự cảm phục và cám ơn những gì bác đã làm cũng như tình cảm dành cho thành viên otofun mặc dù có thể người được giúp bác chưa 1 lần gặp mặt.
Tấm lòng của bác làm ấm lại tình người trong XH ngày càng lãnh cảm và xuống cấp về nhân cách sống (b)

Grandis 2005

Xe điện
@cụ chủ: trong cái rủi có cái may! Phúc nhà cụ lớn lắm nên rất may mắn gặp đc người như bác Smallriver! Những gì cụ viết đáng để mọi người suy ngẫm và ý thức hơn trong cuộc sống! Thanks cụ!
@ Bác Smalriver: Bác là tấm gương sáng cho mọi người học tập! Cuộc sống luôn cần những người như Bác! (b) :x

Chỉnh sửa cuối:

tazzan_man

Xe tăng
Cụ chủ may mắn quá. Rút kinh nghiệm cụ nhé. Xảy ra va chạm cụ nên bình tĩnh để xử lý.
Thank cụ Small. Qua chuyện này thiết nghĩ Ofer mọi miền nêu cao tinh thần tương trợ nhau bằng cách lập các Team hỗ trợ các sự cố lớn.

manhhung1901

Xe điện
Giời ạ, đã bảo chuyện bình thường này có gì đâu mà đưa lên. Ai ở trong hoàn cảnh này cũng sẽ như vậy cũng thôi mà! "Ai bảo quen biết nhau chi"... phải không các cụ?
CŨng may là hôm đó rảnh chứ kô thì.....:D . Em FUN chút.
Kính Cụ 1 ly vì tấm lòng tương thân tương ái!

minhgiaodau

Xe tải
Đêm nay khu nhà em mất điện ngôi quạt cho f2 vừa ngâm chuyên của bác chủ thớt thấy có nhiều điều rút ra trong cs, và cảm ơn bác dòng sông nhỏ đa cho em âm lòng hơn

Huongvhs

Xe hơi
Em thấy rất xúc động về những gì cụ SmallRiver đã làm giúp cụ chủ.
Mừng cụ chủ tai qua nạn khỏi nhưng em cũng băn khoăn là cụ chủ có suy nghĩ gì không khi con bò bị chết rồi cụ bỏ đi? Hay cụ có dừng lại nhưng vì tóm tắt câu chuyện nên không kể? Dừng lại thì cũng sợ lắm vì đó là nơi xa lạ, đền tiền là một chuyện nhưng có khi còn bị xơi đòn hay phá xe nữa. Nhưng bỏ đi rồi rơi vào tình trạng như cụ thì còn nguy hiểm gấp bội.

Civic TN

Xe lăn
Dòng sông Nhỏ - Tấm lòng Lớn

ruou-quoc-lui

Xe tăng
nơi có rượu ngon,có bạn hiền, có xiền và có....ái
Chuyện nhỏ có gì đâu Dr. ơi, anh em giúp đỡ nhau tý xíu lúc hoạn nạn mà cậu đưa lên đây, ngại quá! Mình đi xa gặp sự cố anh em ngoài diễn đàn người ta cũng giúp đỡ huống hòi anh em OF với nhau.
Vote bác vì tinh thần OF. Có dịp sẽ giao lưu

Getz5324

Xe điện
Giời ạ, đã bảo chuyện bình thường này có gì đâu mà đưa lên. Ai ở trong hoàn cảnh này cũng sẽ như vậy cũng thôi mà! "Ai bảo quen biết nhau chi"... phải không các cụ?
Cảm phục tấm lòng của kụ !!!

vớ vẩn

Xe tải
Rất trân trọng việc làm của cụ Sông nhỏ. Thông điệp của chủ thớt đưa ra rất dáng để suy ngẫm. Cám ơn 2 cụ.

thuysinh.tl

Xe container
Hành động của cụ Smallriver thật đáng khâm phục. Trong điều kiện cách nhau mấy chục km mà lại đường miền núi vào lúc trời chập tối mà nhiệt tình tìm đến giúp đỡ thì đã không phải là chuyện nhỏ chút nào. Đã mời cụ một ly

xauzai

Xe điện
Website
www.otofun.net
@ Smallriver : Thật cảm phục tinh thần và nghĩa cử cao đẹp của cụ .
@ 30L : Chúc mừng cụ tai qua nạn khỏi, xin phép cụ cho em được nhận thớt này tại Box ATGT để mọi người lấy đó làm gương học tập đồng thời cũng là để vinh danh cụ Smallriver về hành động nghĩa hiệp trên.
@ các kụ mode quán : Các kụ vui lòng move giúp em thớt này về box ATGT các kụ nhé !

zonet

Xe tăng
Thực sự chuyện của bác này cũng bt thôi. Ai chả có lúc gặp hoạn nạn và sau đó rút ra vài bài học cuộc sống.

Hôm qua đi qua tiệm sách mua quyển Hồi ký Tâm Phan đọc đầy tình tiết như cụ này. Em Tâm trc nổi tiếng trên Yahoo blog, sinh 1978 kém em mấy tuổi nhưng đọc hồi ký của em đấy cũng hay.

Thần Tài

Xe điện
Em cám ơn tấm lòng của bác.

nhq.arch

Xe container
Không những vậy mà còn xử lý tình huống ko để bé xé ra to, rất đáng quý.
Hành động của cụ Smallriver thật đáng khâm phục. Trong điều kiện cách nhau mấy chục km mà lại đường miền núi vào lúc trời chập tối mà nhiệt tình tìm đến giúp đỡ thì đã không phải là chuyện nhỏ chút nào. Đã mời cụ một ly

giangsuki

Xe ngựa
Dòng sông Nhỏ - Tấm lòng Lớn
Vote bác vì tinh thần OF. Có dịp sẽ giao lưu
Cảm phục tấm lòng của kụ !!!
Cảm ơn bác chủ thớt và bác Smaill River... những câu chuyện như thế này cần đc phổ biến và nhân rộng, tinh thần OF phải vậy chứ :)
Em cám ơn tấm lòng của bác.
@ Smallriver : Thật cảm phục tinh thần và nghĩa cử cao đẹp của cụ .
mấy lão này ai lại chỉ cám ơn không thế, em đề nghị tập trung mời lão Sông nhỏ ra quán cảm ơn cho đàng hoàng đê :P
Thế Cụn đã chuyển khoản trả Cụ dòng sông bé chưa
lão cẩn thận quá, em thấy bảo chuyển roài :P

amunike

Xe tăng
Không biết nói gì hơn chỉ xin bày tỏ lòng cảm phục trước nghĩa cử cao đẹp của bác.
@Cụ chủ thớt: cụ có thể copy những đoạn sau đưa lên trang 1 để mọi người tiện theo dõi