[Funland] Xin cccm cách xử lý khi vợ bị cấp trên tán tỉnh.

pooka

Xe container
He he. Sao phải lo. Đàn bà mà muốn đi thì canh cũng chẳng được lão Anh ạ
Chính vì thế mà em vẫn khuyên các cụ là không nên xem điện thoại của vợ, không hỏi kỹ giờ giấc làm gì, nó tủn mủn lắm. Vì không thiếu gì cách khác để kiểm tra nếu nghi ngờ.

pooka

Xe container

BDS68

Xe Cứu Trợ
Người OF
Quan trọng là vợ chủ thớt có nghiêm túc ko thôi. Chứ vợ bị trêu hay à ơi ở cq là việc bình thường. Các cụ ở chỗ làm có hay trêu gái có chồng không? Gớm, chả thành thần. Gái có chồng thì càng mạnh mồm nhưng điều đó ko có nghĩa là sẵn sàng qua lại với các cụ.
Nói tếu táo vui thì nhiều người họ cũng không đặt nặng vấn đề. Còn điện thoại và nhắn tin là không ổn đâu, gặp người nghiêm túc họ cho mất mặt luôn đấy cụ ah!

Toi88888

Xe điện
Vợ nó lên xin xỏ cụ???
Nó tiếc thằng chồng bồ bịch và chủ lực kinh tế!
Cụ chủ mà ko làm gì à....nếu thế con cụ khổ phần lớn do cụ đấy!
Thực ra thì vk cụ chủ với thằng kia cặp vs nhau đến độ bà hiệu trưởng nói vậy thì nhiều ng biết lắm rồi, gần như công khai rồi. Chỉ có mỗi ông ck ko biết thôi. Lại thêm cái kiểu gái đĩ già mồm đòi ly hôn mấy lần thì đúng là hết thuốc chữa.
Nên các cụ cũng đừng bảo cụ ấy là xử lí ko điềm đạm.
Giờ cụ ấy đã làm bung mọi chuyện ra, vả thằng kia rồi thì vấn đề còn lại nằm ở con vk. Nếu nó vẫn cứng đầu cứng cổ thì có cố sống cùng nhau cũng hỏng cả con cái, ko đóng kịch được trong 1 tgian dài đâu. Nếu nó biết hối lỗi, muốn quay đầu là bờ thì em nghĩ cụ nên vì các con cho nó 1 cơ hội. Sau việc này nó cũng dc 1 bài học nhớ đời rồi. Đồng thời cụ cũng phải xem lại mình chút.
Thế là gv hả các cụ. Nhiều trang quá e ko follow hết đc. Đâu nhỉ. Phải em nhà mình nát chỉ thương con. Còn thằng chó kia cũng phải chơi đến cùng. M nó

nyny

Xe tải
Phét thôi cụ ơi, ko bắt tận tay, day tận trán, chỉ là vài tin nhắn, kể cả vợ có bảo tôi ngủ với ông kia rồi thì cũng không dám tát đâu. Vì nếu cụ chủ là người rắn như thế thì cô vợ cũng phải ăn tát nhiều lần rồi, và nếu ăn tát rồi thì kỷ cương gia đình đã được thực thi, bố bảo vợ nó dám có suy nghĩ sai lệch nữa.
Ps, em lấy vợ cũng được 18 năm rồi, duy nhất một lần em vung tay cho nó một cái tát sau 06 tháng cưới nhau, và cái tát ấy giống như Tư Mã Ý chỉ rút kiếm duy nhất một lần là bình được đại cục. Từ đó trở đi, nếu em bảo trái đất hình vuông thì đố đứa nào thuyết phục được vợ em là trái đất hình tròn!
Không suy luận thế được đâu cụ. Ví như cụ chủ lúc hẹn cafe vẫn đang nửa tin nửa ngờ. Mà ông kia lại tưởng cụ chủ làm căng thế là đã có hết bằng chứng rồi nên chủ động nhận tuốt tuồn tuột. Lúc đấy điên lên có tát hay nhảy vào đấm đá cũng là chuyện bình thường.

Tướng cướp

Xe điện
Không suy luận thế được đâu cụ. Ví như cụ chủ lúc hẹn cafe vẫn đang nửa tin nửa ngờ. Mà ông kia lại tưởng cụ chủ làm căng thế là đã có hết bằng chứng rồi nên chủ động nhận tuốt tuồn tuột. Lúc đấy điên lên có tát hay nhảy vào đấm đá cũng là chuyện bình thường.
Cụ nghĩ đơn giản thật, người 60 sọi sắp nghỉ hưu, lại còn làm ngành giáo dục (lắm chữ) thì không thể một, hai câu bắt nọn để họ phun hết ra đâu cụ ơi.
Câu chuyện của chủ topic nhiều nội dung không logic:
-Người 60 tuổi họ không nhắn tin tán gái theo kiểu: nếu em là người yêu anh... Tầm này yêu gì? thích thì gọi đến, đè ra, chứ dùng cái văn tán gái của bọn 30 tuổi nó gượng gạo lắm.
-Công tác cùng huyện, lại đều là lãnh đạo cấp phòng, hàng ngày vẫn phải trao đổi công việc với nhau, họp hành cùng nhau... thì chỉ có thằng điên nó mới vụng trộm kiểu đấy. TP GD&ĐT huyện quản lý tối thiểu cũng 1.500 giáo viên, trong đó ít nhất 800 là nữ, nếu cần trịch xoạc họ sẽ tránh vợ của lãnh đạo 13 Phòng CM kia ra.
-Giữa ông TP và vợ chồng nhà kia chênh nhau 20 tuổi, trước là quan hệ thầy trò, xã hội là quan hệ chú cháu, việc này rất khó dẫn đến quan hệ nam nữ được.
...
Vì vậy, như một số cụ bình luận, câu chuyện trên 100% là bịa.

Chỉnh sửa cuối:

hoagvc3

Xe tăng
Tình ngay, lý gian. Cụ hơi vội vàng rồi, theo em nên theo dõi một thời gian, bằng chứng đầy đủ rồi tính.

Ga Leo Cay

[Tịch thu bằng lái]
Phét thôi cụ ơi, ko bắt tận tay, day tận trán, chỉ là vài tin nhắn, kể cả vợ có bảo tôi ngủ với ông kia rồi thì cũng không dám tát đâu. Vì nếu cụ chủ là người rắn như thế thì cô vợ cũng phải ăn tát nhiều lần rồi, và nếu ăn tát rồi thì kỷ cương gia đình đã được thực thi, bố bảo vợ nó dám có suy nghĩ sai lệch nữa.
Ps, em lấy vợ cũng được 18 năm rồi, duy nhất một lần em vung tay cho nó một cái tát sau 06 tháng cưới nhau, và cái tát ấy giống như Tư Mã Ý chỉ rút kiếm duy nhất một lần là bình được đại cục. Từ đó trở đi, nếu em bảo trái đất hình vuông thì đố đứa nào thuyết phục được vợ em là trái đất hình tròn!
Vả mạnh vào. Vài cái chứ 1 cái ăn thua gì. Nhà là phải có lóc cụ nhỉ. Láo nháo quen thân.
Chiều nay em đã gửi tin nhắn cho vợ nó. Lúc tối 2 vc xin lên nhà gặp em e ko cho lên. Vc nó xin xỏ mãi e mới bảo lên quán cf gặp. E vả cho mấy phát thấy ngồi im. Vợ nó cũng chửi như tát vào mặt nó. Em nghĩ đây nó chịu nhục để em bỏ qua thôi, nhưng e trao đổi với ông bà chuyện vc e và quyết định làm ra nhẽ
Cũng tạm được đấy. Cho con chó đấy nó chừa thói chăn rau.

Tình hình là vợ e có nhờ vả cấp trên 1 số việc, sau đó lại bị cấp trên nhắn lại với kiểu: Nếu em là người yêu của anh thì... Tin này vợ e chưa kịp xóa, e cầm máy lên và đọc được ạ. Những tin nhắn với người này cách đó 30p thì vợ e đã kịp xóa. Em nên làm gì bây giờ cccm. Cấp trên của vợ đã có gia đình và em cũng biết người này. Xin cccm tư vấn giúp em với, em khó nghĩ quá. Làm căng thì công việc của vợ bị ảnh hưởng, không làm căng thì ức chế quá ạ.
Cụ phải điều tra xem vợ cụ đã lên giường với nó chưa thì mới có phương án cụ thể đc

Ga Leo Cay

[Tịch thu bằng lái]
Ông bốc phét cũng vừa thôi!
-Ông làm phó phòng ở huyện thì éo bao giờ có chuyện thẳng trưởng phòng ở cùng huyện đó nó đi dở trò tán tỉnh với vợ ông.
-Ông trẻ giải thích sao với 02 dòng bôi đậm ở trên?
Ơ thế là thế lào :-?
Nó dùng tiền để mua mà. Nhưng riêng con thư kí này chồng nó làm còn nhiều tiền hơn thằng sếp tây kia vài chục lần cụ ạ.
Chắc thằng tây kia chim to như phíc.

tieuvuong

Xe buýt
Đọc sặc nùi chém gió tàu nhanh mà các cụ vào tư vấn được hơn 40 trang thật là vcđ =))

lạc lối

Xe điện
Ai lại thế...
Thi thoảng có ăn vụng tí thì chúi mép cho khéo là được.
Còn với việc thay đổi tình cảm hoàn toàn em ủng hộ chia tay.
Dòng đậm đậm làm em tưởng tượng....
Ô bà ta có câu miếng ngon nhớ lâu mà trộm lâu quen thói , bác nghĩ ăn vụng xong lại ko biết ăn nữa vốn khoa học nó có hẳn 1 cái gọi là định mức khuây khỏa
Em thích nó tiến hẳn đến như này này!
Ô còm cho nó có tâm tý đê , ít ra cũng phải có cái link chứ đé.o đâu tương nhõn cái hình thế .

tranmanhha

Xe điện
Đọc sặc nùi chém gió tàu nhanh mà các cụ vào tư vấn được hơn 40 trang thật là vcđ =))
Lúc đầu thì có vẻ hợp lý, về sau thì thật khó tin.
Có thế cụ chủ đi tìm tư liệu. Hoặc ảo tưởng, hoặc đa nhân cách.
Nhưng thực trạng này là có nhiều mà cụ.

v-kong

[Tịch thu bằng lái]
Ô bà ta có câu miếng ngon nhớ lâu mà trộm lâu quen thói , bác nghĩ ăn vụng xong lại ko biết ăn nữa vốn khoa học nó có hẳn 1 cái gọi là định mức khuây khỏa
Cụ làm em nhớ đến 007, hở ra tí là choén :)) :))

nyny

Xe tải
Cụ nghĩ đơn giản thật, người 60 sọi sắp nghỉ hưu, lại còn làm ngành giáo dục (lắm chữ) thì không thể một, hai câu bắt nọn để họ phun hết ra đâu cụ ơi.
Câu chuyện của chủ topic nhiều nội dung không logic:
-Người 60 tuổi họ không nhắn tin tán gái theo kiểu: nếu em là người yêu anh... Tầm này yêu gì? thích thì gọi đến, đè ra, chứ dùng cái văn tán gái của bọn 30 tuổi nó gượng gạo lắm.
-Công tác cùng huyện, lại đều là lãnh đạo cấp phòng, hàng ngày vẫn phải trao đổi công việc với nhau, họp hành cùng nhau... thì chỉ có thằng điên nó mới vụng trộm kiểu đấy. TP GD&ĐT huyện quản lý tối thiểu cũng 1.500 giáo viên, trong đó ít nhất 800 là nữ, nếu cần trịch xoạc họ sẽ tránh vợ của lãnh đạo 13 Phòng CM kia ra.
-Giữa ông TP và vợ chồng nhà kia chênh nhau 20 tuổi, trước là quan hệ thầy trò, xã hội là quan hệ chú cháu, việc này rất khó dẫn đến quan hệ nam nữ được.
...
Vì vậy, như một số cụ bình luận, câu chuyện trên 100% là bịa.
Bắt nọn gì nữa hả cụ. Theo như cụ chủ kể thì bà hiệu trưởng đã biết chuyện, chị gái cũng đã biết chuyện. Như vậy có thể hiểu là cả huyện đều biết còn mỗi cụ chủ là chưa biết. Trong tình thế như vậy thì hoàn toàn có thể cả vợ cả chồng nhà kia đều nghĩ giờ chỉ có đánh bài ngửa chứ còn giấu giếm gì được nữa.

Còn rất nhiều cái là suy luận hoàn toàn chủ quan của cụ. Xã hội tỉ người, có người nọ người kia. Sao cụ phán được người 60 làm trong ngành giáo dục thì phải thế nọ không phải thế kia? Cứ cho cụ có lý là có thằng điên mới làm thế thì cũng thiếu gì thằng điên làm trong ngành giáo dục đâu. Lý luận như cụ mà đúng thì làm gì có những chuyện như hiệu trưởng dâm ô học sinh vì đã là hiệu trưởng thì thiếu gì gái, chỉ có thằng điên nó mới làm thế.

Ga Leo Cay

[Tịch thu bằng lái]

Tìm Trẻ Lạc

Xe tải
Tình hình là vợ e có nhờ vả cấp trên 1 số việc, sau đó lại bị cấp trên nhắn lại với kiểu: Nếu em là người yêu của anh thì... Tin này vợ e chưa kịp xóa, e cầm máy lên và đọc được ạ. Những tin nhắn với người này cách đó 30p thì vợ e đã kịp xóa. Em nên làm gì bây giờ cccm. Cấp trên của vợ đã có gia đình và em cũng biết người này. Xin cccm tư vấn giúp em với, em khó nghĩ quá. Làm căng thì công việc của vợ bị ảnh hưởng, không làm căng thì ức chế quá ạ.
Dĩ hòa vi quý,