[Funland] Xin cccm cách xử lý khi vợ bị cấp trên tán tỉnh.

onano69

Xe container
Không lả lướt bố thằng sếp cũng không dám ỡm ờ :)

kid1234

Xe buýt
Lúc đầu thì có vẻ hợp lý, về sau thì thật khó tin.
Có thế cụ chủ đi tìm tư liệu. Hoặc ảo tưởng, hoặc đa nhân cách.
Nhưng thực trạng này là có nhiều mà cụ.
topic này nom tay xóc óc tưởng tượng lắm cụ ạ. mà có thật thì thuyết âm mưu xem chừng ông sếp đấy chính là cụ chủ :D đang đặt ra các giả thuyết, thu thập tư vấn tư véo của các cụ để rút kinh nghiệm làm sao vẫn chinh chiến mà địch ko hề biết :))

Sailor

Xe tăng
Theo k.nghiệm từng 3 lần bị trồng sừng của em thì thằng sếp vẫn chưa kịp tí toáy j vk cụ đâu (thậm chí có khi nó cũng chỉ đùa dâm thôi). Còn vk cụ có à ơi lại hay ko thì h/tại cũng chưa có j nói cứng đc. Tóm lại tốt nhất lúc này cụ cứ kệ cmn đi, chả việc éo j phải để ý cả.
Bản thân em ngẫm thấy lúc c.tay thực sự rồi thì ngta mới có thể tha thứ cho nhau. Bởi ko còn phải mang cái áp lực "là ny, là vc" của nhau nữa. Đứa nào làm j kệ mịa đứa đấy. Vậy thì sao ko áp cmn dụng ngay từ lúc chưa ly hôn đi. Cụ cứ thái độ dửng dưng kiểu "tao biết nhưng tao éo thèm để tâm đến mày nữa" thì vk cụ nó còn tởn hơn nhiều là việc cụ cứ đòi nó phải giải trình lọ chai.
Hix...

Camontinhyeu

Xe điện
Chiều nay em đã gửi tin nhắn cho vợ nó. Lúc tối 2 vc xin lên nhà gặp em e ko cho lên. Vc nó xin xỏ mãi e mới bảo lên quán cf gặp. E vả cho mấy phát thấy ngồi im. Vợ nó cũng chửi như tát vào mặt nó. Em nghĩ đây nó chịu nhục để em bỏ qua thôi, nhưng e trao đổi với ông bà chuyện vc e và quyết định làm ra nhẽ
Cụ năm nay 40 xịch rồi nhưng em cảm thấy cách xử lý hơi vội, đã nhẽ đây là cơ hội vàng để cụ làm thằng kia thân bại danh liệt. Trước khi gặp cụ phải có ghi âm, quay phim, bình tĩnh lừa nó làm sao để nó nhận, đó là bằng chứng và căn cứ để loại nó ra khỏi vị trí Trưởng phòng kia. Cụ làm vậy cũng là làm phúc cho cả cái huyện nhà cụ. Một nhà giáo khốn nạn.

tuha_vt2015

Xe tăng
Ông chủ thớt lại đi thu thập bằng chứng rồi!
Để các cụ với em đọc còm của nhau cho hết ngày

sthd

Xe lăn
Thực ra thì vk cụ chủ với thằng kia cặp vs nhau đến độ bà hiệu trưởng nói vậy thì nhiều ng biết lắm rồi, gần như công khai rồi. Chỉ có mỗi ông ck ko biết thôi. Lại thêm cái kiểu gái đĩ già mồm đòi ly hôn mấy lần thì đúng là hết thuốc chữa.
Nên các cụ cũng đừng bảo cụ ấy là xử lí ko điềm đạm.
Giờ cụ ấy đã làm bung mọi chuyện ra, vả thằng kia rồi thì vấn đề còn lại nằm ở con vk. Nếu nó vẫn cứng đầu cứng cổ thì có cố sống cùng nhau cũng hỏng cả con cái, ko đóng kịch được trong 1 tgian dài đâu. Nếu nó biết hối lỗi, muốn quay đầu là bờ thì em nghĩ cụ nên vì các con cho nó 1 cơ hội. Sau việc này nó cũng dc 1 bài học nhớ đời rồi. Đồng thời cụ cũng phải xem lại mình chút.
:D:D:D

Tướng cướp

Xe điện
Bắt nọn gì nữa hả cụ. Theo như cụ chủ kể thì bà hiệu trưởng đã biết chuyện, chị gái cũng đã biết chuyện. Như vậy có thể hiểu là cả huyện đều biết còn mỗi cụ chủ là chưa biết. Trong tình thế như vậy thì hoàn toàn có thể cả vợ cả chồng nhà kia đều nghĩ giờ chỉ có đánh bài ngửa chứ còn giấu giếm gì được nữa.

Còn rất nhiều cái là suy luận hoàn toàn chủ quan của cụ. Xã hội tỉ người, có người nọ người kia. Sao cụ phán được người 60 làm trong ngành giáo dục thì phải thế nọ không phải thế kia? Cứ cho cụ có lý là có thằng điên mới làm thế thì cũng thiếu gì thằng điên làm trong ngành giáo dục đâu. Lý luận như cụ mà đúng thì làm gì có những chuyện như hiệu trưởng dâm ô học sinh vì đã là hiệu trưởng thì thiếu gì gái, chỉ có thằng điên nó mới làm thế.
Bà HT và chị vợ biết chuyện gì hả cụ? Chỉ nghe hơi nồi chõ hay có bằng chứng gì ko?
Chuyện nam nữ quan hệ bất chính, bằng chứng phải là hình ảnh, âm thanh, tin nhắn xác thực chính xác quan hệ của 2 người quá mức thân mật, hoặc sản phẩm là ADN của đứa con. Vài mẩu tin như chủ top cung cấp không đủ cơ sở pháp lý để bắt ông kia nhận tội.
Trong cuộc sống, không nên đẩy những điều mình thấy vào thế tiêu cực, mà nên nghĩ thoáng nó ra.
Lúc đầu em cũng tin câu chuyện của cụ chủ là thật, em cũng đã còm tư vấn chủ thớt cách giải quyết (tầng 309)
Nhưng diễn biến câu chuyện về sau nhiều điểm chủ thớt nói không logic.
Tầng 544 em đã dẫn chứng hai dòng bôi đậm có mâu thuẫn, chủ thớt đã giải thích nhưng không thuyết phục lắm.
Và đến việc mà em quất còm của cụ, nếu chủ thớt có đủ bằng chứng kết tội ông kia để vả cho ông ấy mấy phát mà vợ chồng họ ngồi im thì không đúng lắm, diễn biến đúng thì vợ ông kia cũng phải xé xác vợ chủ top ra và chủ top trước khi đi nói chuyện cũng phải vả chết vợ mình rồi.
Người PN ở trong tình thế bị chồng đưa ra bằng chứng chính xác, chứng minh là họ đã ngoại tình thì đa số sẽ hối hận, nhận lỗi, xin chồng tha thứ, chứ không ai ngoan cố đòi ly dị! Vì vậy, khổng đủ căn cứ thuyết phục để tát ông kia thoải mái được.
Em dừng tranh luận với cụ ở đây, em cũng không có ý hằn học với cụ, chỉ là thảo luận phân tích vấn đề để đi đến kết luận câu chuyện ở trên là sự thật hay bịa mà thôi. Nếu có gì cần phản bác nữa thì em xin nhận là em sai, suy nghĩ của em nông cạn, có thể nói là ngu, được chưa cụ!

insomniac

Xe đạp
em hóng cụ chủ thớt vả lão kia đến đâu rồi :D

buicongchuc

Xì hơi lốp
Chưa thấy chủ thớt cập nhật tền hềnh.

Vào đây mới thấy các cụ mợ chém gió thành thần nhưng cơ bản rất đoan trang :)) ofer nào mà kẹp bồ với vợ/chồng người khác bị lộ chắc bị các cụ chửi sml.

kduc

Xe Cứu Trợ
Đọc sặc nùi chém gió tàu nhanh mà các cụ vào tư vấn được hơn 40 trang thật là vcđ =))
Đâu nhất thiết phải là thật, ae bàn trên cơ sở tình huống như vậy thì xử lý thế nào cũng được mà.

Thai bp

Xe tăng
Cảm ơn cụ đã tư vấn ạ. E cũng trao đổi với vợ thì vợ em bảo là ai cũng cần có khoảng trời riêng, em không được xâm phạm đời tư của cô ấy. Em chưa nói đến chuyện trên, em chỉ hỏi là a thấy em xóa mấy tin nhắn, thế là cô ấy to tiếng với e rồi bảo e không được làm như vậy. Trước giờ e tin tưởng vợ lắm nhưng giờ lại thấy mông lung quá. Em có nổi nóng thì mấy hôm nay lại ngọt nhạt với em.
Vc chồng mà có khoảng tròi riêng thì k ổn cụ ạ. E nghĩ là nhà có khói rui.

flowers1508

Xe tăng
Bắt nọn gì nữa hả cụ. Theo như cụ chủ kể thì bà hiệu trưởng đã biết chuyện, chị gái cũng đã biết chuyện. Như vậy có thể hiểu là cả huyện đều biết còn mỗi cụ chủ là chưa biết. Trong tình thế như vậy thì hoàn toàn có thể cả vợ cả chồng nhà kia đều nghĩ giờ chỉ có đánh bài ngửa chứ còn giấu giếm gì được nữa.

Còn rất nhiều cái là suy luận hoàn toàn chủ quan của cụ. Xã hội tỉ người, có người nọ người kia. Sao cụ phán được người 60 làm trong ngành giáo dục thì phải thế nọ không phải thế kia? Cứ cho cụ có lý là có thằng điên mới làm thế thì cũng thiếu gì thằng điên làm trong ngành giáo dục đâu. Lý luận như cụ mà đúng thì làm gì có những chuyện như hiệu trưởng dâm ô học sinh vì đã là hiệu trưởng thì thiếu gì gái, chỉ có thằng điên nó mới làm thế.
Cụ ấy phân tích nhảm thôi, chuyện TC 60 chứ 70 vẫn còn thích, biết là kiêng kỵ nhưng đối tượng đẹp hấp dẫn quá thì không mấy ai không động lòng, cấp trên chén cấp dưới hay vợ cấp dưới hoặc đồng cấp thì có mà đầy ra ấy chứ.

cuong1903

Xe tăng
Cảm ơn cụ đã tư vấn ạ. E cũng trao đổi với vợ thì vợ em bảo là ai cũng cần có khoảng trời riêng, em không được xâm phạm đời tư của cô ấy. Em chưa nói đến chuyện trên, em chỉ hỏi là a thấy em xóa mấy tin nhắn, thế là cô ấy to tiếng với e rồi bảo e không được làm như vậy. Trước giờ e tin tưởng vợ lắm nhưng giờ lại thấy mông lung quá. Em có nổi nóng thì mấy hôm nay lại ngọt nhạt với em.
Nếu không có gì thay đổi, thì cụ sẽ cao thêm vài cm nữa rồi, chỉ là sớm muộn thôi. Phụ nữ mà mang "khoảng trời riêng" ra để lý luận thì cứ xác định luôn.

Hồi còn yêu nhau, chưa cưới, có anh nào đó nhắn tin với người yêu em. Người yêu em cũng nhắn lại. Cũng xóa tin nhắn. Em thì không vô tình đọc được như cụ, cũng chả chụp lại được cái gì. Nhưng em biết được là có (em khá nhạy cảm). Hỏi thì cũng nói về một cái gì đó là khoảng trời riêng của mỗi người. Em ok luôn. Sau đó em đưa một em gái khác đi xe máy (kiểu phượt ấy) từ Bắc - Nam 10 ngày. Sau khi đi về thì người yêu biết, ầm ĩ, trợn mắt, gằn giọng lên. Em chỉ nói mỗi câu: Đấy là khoảng trời riêng. Từ đó đến giờ, em chưa nghe thêm câu "khoảng trời riêng" lần nào nữa.

cuong1903

Xe tăng
Em đã vào. có mấy sms bị xóa. Em có hỏi thì vợ bảo không thích cho người khác đọc nên xóa. Em không nghĩ mình lại rơi vào trường hợp này nên mông lung quá. Sáng nay e có nhắn tin với chị vợ và đưa cho chị ấy xem ảnh chụp màn hình hôm em chụp lại tin hôm sếp nhắn cho vợ em, chị ấy bảo nếu em không tin tưởng thì thôi, đừng nhắn tin cho chị nữa.
:-o:-o Đương nhiên rồi. Họ nhà ai người đó bênh, ai hơi đâu bênh người ngoài. Khéo chị vợ còn biết nhiều hơn thế nữa ấy chứ.
Nhưng cách xử lý cồng kềnh của cụ cũng nói lên ít nhiều vấn đề, (có thể) là nguyên nhân dẫn đến vợ cụ...không tiếc.

HUNGBDA79

[Tịch thu bằng lái]
Trên này mấy thớt bung cúc gì đấy lên tầng nhanh vãi, mấy cụ ý vật quá cũng phải khai hoang hóa lấy đất còn trồng Rau sạch.
Mà lại hỏi lại là Rau ở đâu mà lắm thế, chắc từ nhà ọp phơ ra chứ từ đâu. :))
Thèng lọ ăn Rau của thèng kia. :))
Khéo ông sếp đang đọc thớt này cũng nên.

huntermedia511

Xe máy
Cứ thẳng thắn với vk cụ ak,xem câu chuyện như thế nào?cùng tháo gỡ chứ cứ im tự điều tra có những cái ko giống mình nghĩ cụ ak
cứ lẳng lặng mấy hôm

nếu vợ cụ là người đàng hoàng kiểu gì cũng chủ động mách với chồng

còn không thì....

happyhn

Xe container
chuyện tình cảm nếu mợ í 0 tự nhắn tin dứt khoát thì lửa gần rơm. Tốt nhất là được gia đỉnh thì bỏ việc. Chọn 1 trong 2. Còn PA thứ 3 nữa là làm nhà siu tầm sừng tê dác. đcm PA này có lẽ hoàn mỹ nhất. Chả mất gì, được cả 3