[Funland] Xin cccm cách xử lý khi vợ bị cấp trên tán tỉnh.

dongsbk

Xe hơi
Vợ lại còn giấu thì hơi căng nhỉ :) chúc cụ sớm giải quyết ổn thỏa

cmyk77

Xe điện
Em cập nhật thông tin của chủ thớt cho các cụ theo dõi nhé:

Keyboard Hero

Xe hơi
Tác thành cho nó thôi, chả mấy thằng kia cũng cho ra đường, ngu lắm ;))

Nắng nhạt

Xe điện
đủ để biết thế nào là kinh tởm tởm lợm ‘cô’ ạ
cảm phiền ‘cô’ tránh xa ra chút
Cháu đọc kỹ và cố gắng hiểu xem cô viết thế có ý gì và lên án ai nhá. Hiểu được còm của cô thì cháu đã trưởng thành rồi. Cháu từ trên trời rơi xuống xán vào bên cô rồi yêu cầu cô tránh xa. Buồn cười nhỉ, việc đơn giản thế cũng không biết thì cần học hỏi nhiều lắm

sthd

Xe lăn
đủ để biết thế nào là kinh tởm tởm lợm ‘cô’ ạ
cảm phiền ‘cô’ tránh xa ra chút
Cháu đọc kỹ và cố gắng hiểu xem cô viết thế có ý gì và lên án ai nhá. Hiểu được còm của cô thì cháu đã trưởng thành rồi. Cháu từ trên trời rơi xuống xán vào bên cô rồi yêu cầu cô tránh xa. Buồn cười nhỉ, việc đơn giản thế cũng không biết thì cần học hỏi nhiều lắm
kkkk
thanh niên mới lớn chấp nhận thực tại đi. phụ nữ giờ không còn là hậu cung nữa đâu.

garungrobi

[Tịch thu bằng lái]
Ko thả thính thì bố bảo đàn ông bào dám nhắn tin tà lưa gái có ck. Trêu gẹo trên công ty thì bt nhưng kiểu nhắn tin ghẹo nhau liên tục thì ko ổn.

BUIHOANGVIETAN

Xe tải
Website
www.facebook.com
Vợ cụ dùng đt mạng j. Vào app mạng đó (My vịt teo, My mobile...) xem đc tần suất nhắn sms /call đc. OTT thì chịu!
Xong rồi tính.
Cứ vợ con sếp mà phang thôi :)). Hay sếp nó sợ j nhất thì xử nó
Giờ toàn OTP. Mấy ai call với mssg nữa hở cụ.

G810

[Tịch thu bằng lái]
Ko thả thính thì bố bảo đàn ông bào dám nhắn tin tà lưa gái có ck. Trêu gẹo trên công ty thì bt nhưng kiểu nhắn tin ghẹo nhau liên tục thì ko ổn.
1 điểm về chỗ.
Ôn bài tuần sau thi lại.

Đàn ông tán gái cũng dư đàn bà tán giai, việc đầu tiên là gây sự chú ý, tiếp đến là gây cảm tình, sau nữa mới tiếp xúc và thả tin. :P

Đàn bà phải tân trang để gây chú ý là vậy. :))

Không có thằng đàn ông nào ào một phát mà thả tin ngay bác nhá, mà cũng không có cái cuộc tình nào thả phát tin ăn luôn bác nhá.

Lưới tình nó lồng lộng dư lưới trời, thả đúng cách có mà giời cũng không thoát. =))

Em đã làm các bước đầy đủ với tay kia sang ubkt hu, đang chờ kết quả a. Các cụ nói đúng, cả huyện biết mỗi e là không biết. Giờ thì nổi lềnh phềnh rồi, e cũng cứ kcm nó, việc mình mình làm. Nhưng buồn các cụ ạ. Suy đi nghĩ lại vẫn không thể hiểu tại sao...

sthd

Xe lăn
Em đã làm các bước đầy đủ với tay kia sang ubkt hu, đang chờ kết quả a. Các cụ nói đúng, cả huyện biết mỗi e là không biết. Giờ thì nổi lềnh phềnh rồi, e cũng cứ kcm nó, việc mình mình làm. Nhưng buồn các cụ ạ. Suy đi nghĩ lại vẫn không thể hiểu tại sao...
chả có gì phải buồn. chúng mà là bọn lừa đảo chứ có phải mình lừa đảo đâu mà ngại? còn mất vợ? mất lâu rồi chứ có phải giờ mới mất đâu

vuanhanghi

Xe điện
Đàn bà rất phức tạp nhưng đôi khi lại rất ngu.
1 là thằng kia thuộc dạng 15cm45p.
2 là nó có tiền có quyền, mỗi tháng bơm vợ cụ đôi chục củ ăn chơi là tít mắt ngay thôi.
Em không tin là 2 người đó xuất phát từ tình yêu đến với nhau.
Cụ đã có bằng chứng trong tay chưa mà đã làm việc với ubkt.
Cách hiệu quả hơn là gọi bọn báo mạng, bơm $ nó làm truyền thông cho, khắc mấy ông chính quyền phải vào cuộc.

Theo em thì chuyện này ngoài vợ cụ ra không ai giải quyết được đâu.
Em chỉ đọc được mấy còm nhưng thấy mọi người nói vợ cụ ghê quá, đâu cứ phải cứ đàn bà đưa đẩy sếp mới tấn công đâu ạ, có những người những tưởng mình đơn giản bình thường ít gặp mặt cũng bị sếp để ý đấy thôi.
Bị sếp để ý cũng khổ như sung sướng gì đâu, nghĩ cách làm sao để không ảnh hưởng đến công việc, không ảnh hưởng đến giao tiếp hàng ngày, từ chối làm sao để không bị đì cũng bạc tóc ra ý, vợ cụ cứ nói thẳng với sếp chồng em hay ghen và bất chấp , về nhà em chẳng bao giờ cầm điện thoại, điện thoại không cài mật khẩu nên có gì liên quan đến công việc thì cứ gọi điện chứ không chồng em hiểu sai rồi làm ảnh hưởng đến công việc và danh tính của sếp , cứ nói thế sếp nào chả chạy mất dép :)) :)) .

buicongchuc

Xì hơi lốp
Đàn bà rất phức tạp nhưng đôi khi lại rất ngu.
1 là thằng kia thuộc dạng 15cm45p.
2 là nó có tiền có quyền, mỗi tháng bơm vợ cụ đôi chục củ ăn chơi là tít mắt ngay thôi.
Em không tin là 2 người đó xuất phát từ tình yêu đến với nhau.
Cụ đã có bằng chứng trong tay chưa mà đã làm việc với ubkt.
Cách hiệu quả hơn là gọi bọn báo mạng, bơm $ nó làm truyền thông cho, khắc mấy ông chính quyền phải vào cuộc.
Khổ lắm, vì... "sâu sắc như cơi đựng trầu" :))
Cả huyện đã biết vợ cụ chủ xxx với tay sếp TP... nên cụ chủ thực ra đã mất vợ từ lâu rồi. Dù sao vẫn là mẹ của con mình nên cụ chủ cần dứt điểm chuyện này để xây dựng cuộc sống mới, đồng thời xử lý tay TP kia đến nơi đến chốn.

Sau vụ này vợ cụ chủ sẽ trở thành single mom ít nhất là khá lâu đất, chứ tay TP kia nó chả dại mà rước lấy, hơn nữa vợ nó biết chuyện rồi nên càng khó.

Phải em là tay TP kia em cũng dứt điểm với vợ cụ chủ luôn, chứ lằng nhằng lắm :)) :)) Vợ có bỏ mà cần đi lấy vợ khác em tìm em khác chứ chả dại ôm em này nữa :)) :))

Chỉnh sửa cuối:

series3

Xe tăng
Thế là cụ vượt ngưỡng thành công rồi, ngưỡng tâm lý không muốn rùm beng là giữ yên ấm các bên, giờ thì cứ thoải mái mà làm thôi ko phải tiếc, rồi mọi việc sẽ chỉ có tốt lên thôi chứ cũng ko phải buồn đâu cụ ;)

kduc

Xe Cứu Trợ
Thôi thế là nó cũng thân bại danh liệt rồi, sướng concu mù con mắt là đây.
Còn chỗ vk cụ, dù sao cũng là mẹ của con mình, cụ cố gắng cư xử lịch sự trên cơ sở đảm bảo quyền lợi, đặc biệt là quyền lợi tinh thần con là cao nhất nhé.

Chỉnh sửa cuối: