[Funland] Xin cccm cách xử lý khi vợ bị cấp trên tán tỉnh.

hưvô

Xe lăn
Chiều nay em đã gửi tin nhắn cho vợ nó. Lúc tối 2 vc xin lên nhà gặp em e ko cho lên. Vc nó xin xỏ mãi e mới bảo lên quán cf gặp. E vả cho mấy phát thấy ngồi im. Vợ nó cũng chửi như tát vào mặt nó. Em nghĩ đây nó chịu nhục để em bỏ qua thôi, nhưng e trao đổi với ông bà chuyện vc e và quyết định làm ra nhẽ
Túm lại là 2 gdinh tan nát

handico

Xe tải
Đọc thêm một đoạn thì mới hiểu sơ bộ là ông kia khả năng trưởng phòng giáo dục huyện. Cụ là phó 1 phòng khác hai anh em cùng cơ quan.
Vợ cụ là giáo viên ( trai ham sắc gái ham quyền) vợ cụ ở cơ quan dưới hiệu trưởng hiệu phó mà anh kia lại là sếp của mấy vị kia. Có thể vợ cụ à ơi tí lấy quan hệ ( trong cơ quan nn việc này rất nhiều) cho nên 2 ng có nhắn qua lại à ơi nhau tí cho vui có thể đi xa hơn.
chỉ vì một tin nhắn chưa quá chuẩn mực mà cụ tát ông kia. Lên toà lấy đơn vv... thì e nghĩ cụ hơi nóng và hơi đi quá mức cần thiết (trong trường hợpko ly hôn). Em nói thật nhé nếu ai cũng như cụ thì toà xử ko bao giờ hết án ly hôn cho dân công sở cụ nhé. Việc à ơi chém gió vv nó quá là phổ biến rồi cụ ạ
Chúc cụ thành công và hạnh phúc

haiha.73

Xe tải
Đúng rồi, ly hôn là chuyện không nhỏ, cụ báo cáo ông bà thế là rất đúng.
Nhưng gặp gỡ bạn kia thì liu ý chút, kẻo nóng quá lại bị nó ghi âm quay clip khéo mình đang không sao lại thành sai, tốt nhất lúc nc thu âm được nó thú nhận ngoại tình với vợ cụ ( Giả vờ gặp lần nữa bảo thành khẩn thú tội thì bỏ qua:D).

Thu âm lại đoạn thú tội rồi đơn từ bay như bướm ở các cấp. Em ủng hộ cụ cho thằng kia toang, xứng cmn đáng thật chắc gì đây là lần đầu. Bao nhiêu gia đình tan vỡ, trẻ nhỏ bơ vơ mà nó định xin lỗi là xong à.
Hóng thái độ của vợ cụ sau khi cụ quyết định ly hôn.!!?
Chuẩn. Cụ chủ tus mất vợ ( ko tiếc) nhưng con cụ bị chia ly mà cụ nhẹ nhàng quá. Ngĩ cay!

Toi88888

Xe điện
Chiều nay em đã gửi tin nhắn cho vợ nó. Lúc tối 2 vc xin lên nhà gặp em e ko cho lên. Vc nó xin xỏ mãi e mới bảo lên quán cf gặp. E vả cho mấy phát thấy ngồi im. Vợ nó cũng chửi như tát vào mặt nó. Em nghĩ đây nó chịu nhục để em bỏ qua thôi, nhưng e trao đổi với ông bà chuyện vc e và quyết định làm ra nhẽ
Vợ nó lên xin xỏ cụ???
Nó tiếc thằng chồng bồ bịch và chủ lực kinh tế!
Cụ chủ mà ko làm gì à....nếu thế con cụ khổ phần lớn do cụ đấy!

zonet

Xe tăng
Điều đó xưa rồi cụ. Thời xưa phụ nữ an phận chịu thiệt, thời đó phụ nữ chủ yếu ở nhà sinh đẻ nội trợ ít ra ngoài giao lưu ít cơ hội gặp gỡ, không có in tờ nét nữa nếu ngoại tình quanh quẩn dễ bị lộ mà lộ thì ghê gớm lắm nên ít ai dám ngoại tình. Bà nào mà dám ngoại tình thì là loại chả còn gì để mất, sẵn sàng bỏ nhà theo giai mới dám. Bây giờ bình đẳng rồi nếu không muốn nói phụ nữ còn mạnh mẽ, bạo dạn chủ động hơn đàn ông trong việc đó do cấu tạo của phụ nữ khác đàn ông. Cụ xem các em gái ngành ở Đồ Sơn tiếp một ngày mấy chục cụ được chứ đàn ông thì chỉ vài lần đã siêu lắm rồi nên phụ nữ tốn giai lắm. Mà chỉ có cô nào chán chồng lắm hoặc ngu muội si mê nhất thời mới đòi bỏ chồng chứ bình thường họ chỉ kín đáo vui vẻ chốc lát xong rồi về với gia đình, ngu gì mà bỏ chồng theo trai. Các cụ ở đây chắc chả ai có 1,2 phụ nữ trong đời mà ít cũng phải 4,5 trở lên thì phụ nữ cũng thế thôi thậm chí còn hơn . Phụ nữ biết mỗi người đàn ông chắc chắn sẽ là phụ nữ kém cỏi và vô cùng tẻ nhạt
Có vấn đề là nhiều bà đi chơi xong về nhà thấy chồng là kẻ thất bại, lâu ngày k chịu được cảm giác đấy nên chủ động ly hôn chồng. Do đó nhiều ông ck bị vợ ly hôn mà k hiểu tại sao cả.

nyny

Xe tải
chỉ vì một tin nhắn chưa quá chuẩn mực mà cụ tát ông kia. Lên toà lấy đơn vv... thì e nghĩ cụ hơi nóng và hơi đi quá mức cần thiết (trong trường hợpko ly hôn). Em nói thật nhé nếu ai cũng như cụ thì toà xử ko bao giờ hết án ly hôn cho dân công sở cụ nhé. Việc à ơi chém gió vv nó quá là phổ biến rồi cụ ạ
Xin cụ. Hơn tuổi, hơn chức lại là thầy giáo cũ mà cả vợ cả chồng ngồi ngoan như cún cho cụ chủ tát không dám phản ứng gì thì chỉ có thể là đã vào nhà nghỉ với nhau cơ số lần rồi nhá. Chứ kể cả đã nắm tay nắm chân mà chưa vào nhà nghỉ với nhau thì ông kia bật như bật tôm ngay, thiếu gì cách chống chế.

seamannb

Xe buýt
Đọc hoàn cảnh thấy cụ mông lung quá. Theo em cụ cư xử với vk vậy là được rồi, ko cần phải hỏi han tra khảo gì nữa. Ra ngoài thuê 1 thám tử tư theo hẳn 3 tháng, ngồi nhà rung đùi đợi. Nếu đỏ tức ko vấn đề gì, nếu đen thì lựa lúc chúng đang sinh hoạt ở NN or KS nào đó, xông vào quay và chụp ảnh (tất nhiên lúc đó đừng làm gì thăng sếp kia). Sau đó cũng đừng làm gì vội, nói chuyện phải quấy với thèng kia để trước khi cụ cho con vk cụ out thì cũng phải cho thằng sếp kia 1 là bại gia 2 là danh liệt. Rồi cụ dành nuôi con...

trancongdung

Xe điện
Xin cụ. Hơn tuổi, hơn chức lại là thầy giáo cũ mà cả vợ cả chồng ngồi ngoan như cún cho cụ chủ tát không dám phản ứng gì thì chỉ có thể là đã vào nhà nghỉ với nhau cơ số lần rồi nhá. Chứ kể cả đã nắm tay nắm chân mà chưa vào nhà nghỉ với nhau thì ông kia bật như bật tôm ngay, thiếu gì cách chống chế.
Em cũng chắc luôn.

Tướng cướp

Xe điện
Phét thôi cụ ơi, ko bắt tận tay, day tận trán, chỉ là vài tin nhắn, kể cả vợ có bảo tôi ngủ với ông kia rồi thì cũng không dám tát đâu. Vì nếu cụ chủ là người rắn như thế thì cô vợ cũng phải ăn tát nhiều lần rồi, và nếu ăn tát rồi thì kỷ cương gia đình đã được thực thi, bố bảo vợ nó dám có suy nghĩ sai lệch nữa.
Ps, em lấy vợ cũng được 18 năm rồi, duy nhất một lần em vung tay cho nó một cái tát sau 06 tháng cưới nhau, và cái tát ấy giống như Tư Mã Ý chỉ rút kiếm duy nhất một lần là bình được đại cục. Từ đó trở đi, nếu em bảo trái đất hình vuông thì đố đứa nào thuyết phục được vợ em là trái đất hình tròn!

Niemvuinho

[Tịch thu bằng lái]
Vk thớt gớm đấy.

HUNGBDA79

[Tịch thu bằng lái]
Cứ bình tĩnh đã xem lại đi hãy, căng quá là hỏng đấy. Nếu chuẩn abc roiif thì nẽxt thôi.

maykhoan

[Tịch thu bằng lái]
Thực ra thì vk cụ chủ với thằng kia cặp vs nhau đến độ bà hiệu trưởng nói vậy thì nhiều ng biết lắm rồi, gần như công khai rồi. Chỉ có mỗi ông ck ko biết thôi. Lại thêm cái kiểu gái đĩ già mồm đòi ly hôn mấy lần thì đúng là hết thuốc chữa.
Nên các cụ cũng đừng bảo cụ ấy là xử lí ko điềm đạm.
Giờ cụ ấy đã làm bung mọi chuyện ra, vả thằng kia rồi thì vấn đề còn lại nằm ở con vk. Nếu nó vẫn cứng đầu cứng cổ thì có cố sống cùng nhau cũng hỏng cả con cái, ko đóng kịch được trong 1 tgian dài đâu. Nếu nó biết hối lỗi, muốn quay đầu là bờ thì em nghĩ cụ nên vì các con cho nó 1 cơ hội. Sau việc này nó cũng dc 1 bài học nhớ đời rồi. Đồng thời cụ cũng phải xem lại mình chút.

• Vodka
Reactions: Gom

holland

Xe tăng
Hơn 10 năm trước, cô bé quen em muốn xin chp chồng làm hiệu phó, đến nhà thằng cha trưởng phòng GD ở Hải dương. Thằng cha bảo, quà bánh, tièn anh không thiếu, chỉ thiếu tình, em làm bồ của anh nhé (cô bé này cũng không xinh lắm). Con bé nghe xong tím tái chạy mất dép về nói với chồng: thôi làm dân thường anh ạ.
Nói thật,ngành giáo dục thời nay muốn làm HT, HP chỉ có 1 trong 3 cách: tiền, tình, quyền (vợ sếp to hơn). Không có 1trong 3 thứ trên thì quên khẩn trương. Vậy cụ nào có vợ đc thăng làm HT, HP nếu thấy nhà mình không tiền, quyền thì 100% là vợ đi lên bằng giường, không cần phải nghi ngờ gì thêm.

lathuroi

Xe tải
Phét thôi cụ ơi, ko bắt tận tay, day tận trán, chỉ là vài tin nhắn, kể cả vợ có bảo tôi ngủ với ông kia rồi thì cũng không dám tát đâu. Vì nếu cụ chủ là người rắn như thế thì cô vợ cũng phải ăn tát nhiều lần rồi, và nếu ăn tát rồi thì kỷ cương gia đình đã được thực thi, bố bảo vợ nó dám có suy nghĩ sai lệch nữa.
Ps, em lấy vợ cũng được 18 năm rồi, duy nhất một lần em vung tay cho nó một cái tát sau 06 tháng cưới nhau, và cái tát ấy giống như Tư Mã Ý chỉ rút kiếm duy nhất một lần là bình được đại cục. Từ đó trở đi, nếu em bảo trái đất hình vuông thì đố đứa nào thuyết phục được vợ em là trái đất hình tròn!
Các cụ nổ quá.

Alexmazzz

Xe buýt
Túm lại là 2 gdinh tan nát
Có mỗi gđ cụ thớt tan thôi, con vk ông kia thì té nước theo mưa tý làm phép, về nhà lại ngoan như cún. Nhà kia chỉ tan khi cụ thớt có vài cái đơn rải khắp huyện, sở, ngành.