[Funland] Xin cccm cách xử lý khi vợ bị cấp trên tán tỉnh.

Nhật Ký

Xe hơi
Cảm ơn cụ đã tư vấn ạ. E cũng trao đổi với vợ thì vợ em bảo là ai cũng cần có khoảng trời riêng, em không được xâm phạm đời tư của cô ấy. Em chưa nói đến chuyện trên, em chỉ hỏi là a thấy em xóa mấy tin nhắn, thế là cô ấy to tiếng với e rồi bảo e không được làm như vậy. Trước giờ e tin tưởng vợ lắm nhưng giờ lại thấy mông lung quá. Em có nổi nóng thì mấy hôm nay lại ngọt nhạt với em.
Em cam đoan với cụ là vk cụ chắc cũng mông lung với a sếp đó

Ga Leo Cay

[Tịch thu bằng lái]
Cho vợ con lợn ấy biết luôn để nó xử lý với nhau. Còn không thì đấm vỡ mõm con chó ấy luôn. Chả làm chỗ đấy thì làm chỗ khác. Chỉ sợ sừng cụ dài hơn sừng trâu rồi thì vote giải tán.

drumer

Xe tăng
tin nhắn kia thì cũng chưa có vđ gì vì nếu 2 đứa nó đã connect thì nó ko nhắn thế kia ,nên tạm thời giai đoạn đầu cụ chủ tìm cách giám sát vợ chứ lỏng lẻo quá là ăn đòn.Chắc cụ cũng hiền lành nên con vợ nó mới có kiểu “ làm ầm lên xong đòi ly hôn”.

Of.NguyenLinh

Xe ngựa
Website
1z-vietnam.com
Thường ca này 99% là mọc sừng ồi! Còn lại mà phúc tổ tiên để lại nên may mắn.

dalink

Xe điện
Em nghĩ chắc à ơi thôi nên xoá đi cho đỡ phức tạp. Nhưng khi chồng biết thì nên thẳng thắn.

Xử lý thì đơn giản thôi, nếu giải tán thì cũng cho con lợn kia hết đường công danh và/hoặc gia đình.

doccocuukiem

Xe điện
Tình hình là vợ e có nhờ vả cấp trên 1 số việc, sau đó lại bị cấp trên nhắn lại với kiểu: Nếu em là người yêu của anh thì... Tin này vợ e chưa kịp xóa, e cầm máy lên và đọc được ạ. Những tin nhắn với người này cách đó 30p thì vợ e đã kịp xóa. Em nên làm gì bây giờ cccm. Cấp trên của vợ đã có gia đình và em cũng biết người này. Xin cccm tư vấn giúp em với, em khó nghĩ quá. Làm căng thì công việc của vợ bị ảnh hưởng, không làm căng thì ức chế quá ạ.
Đã nghiện lại còn ngại, hôm nay là Sếp, mai là thằng đồng nghiệp, ngày kia là thằng đối tác, nhịn mãi được không? quyết thì quyết luôn lại còn lẩn thẩn lên xin ý kiến mới trả chỉ thị

Of.NguyenLinh

Xe ngựa
Website
1z-vietnam.com
Trên này mà cầm được dao băm nick chắc khối cụ bị băm ko nhận ra nick luôn. :))
Nói chung giờ có phong trào cặp bồ lắm, ở quê giờ cặp cũng ác liệt, nhà nghỉ mọc như nấm.
Nói chung là nên nói thẳng thôi, nếu còn quanh co thì xác định sừng chi chít ồi.

hat.tieu

Xe lăn
Website
tiengduc.org
Em nghĩ em nên để cho vợ xử lý ntn trước đã cụ à. Tính em nghiêm túc nên không ai dám nhắn cho em thế đâu. Biết trêu đùa trên cơ quan là việc bình thường nhưng tối về nhắn tin thế này thì e nghĩ có vấn đề ạ. Hôm cãi nhau xong vợ em có đưa điện thoại cho e xem thì không có gì (đã xóa hết). Em có xem lại lịch sử đã dùng cái gì trên máy thì thấy nhiều hôm sử dụng zalo lúc 1, 3h sáng. Em chưa hỏi vấn đề tại sao lại sử dụng giờ đó, em đợi vợ về trả lời, nếu gian dối thì có lẽ e cho về nơi sản xuất luôn.
Như em đã nói đấy, giờ mình gặp người ngưỡng mộ mình, chả lẽ mình chửi thẳng mặt người ta? Do vậy cụ nên giúp vợ cụ giải quyết vấn đề này. Cụ cứ đến nói chuyện thẳng, đại ý tôi là đàn ông nên tôi hiểu chuyện tình cảm say nắng, nhưng mong anh nếu thích vợ tôi thật thì nên nghĩ cho cô ta và gia đình cô ta. Nói vậy là được cụ ạ. Còn không thì tính giải pháp khác. Chứ giờ đổ hết lên đầu vợ cũng chỉ góp phần làm không khí gia đình nó nặng nề thêm ra thôi.

tin nhắn kia thì cũng chưa có vđ gì vì nếu 2 đứa nó đã connect thì nó ko nhắn thế kia ,nên tạm thời giai đoạn đầu cụ chủ tìm cách giám sát vợ chứ lỏng lẻo quá là ăn đòn.Chắc cụ cũng hiền lành nên con vợ nó mới có kiểu “ làm ầm lên xong đòi ly hôn”.
Vâng thì em cũng nghĩ chưa có vấn đề. Chứ có gì rồi em giải tán luôn chứ níu kéo gì nữa. Em khó chịu về cái kiểu vợ e nhắn tin xong xoa luôn,

Trắm cỏ

[Tịch thu bằng lái]
Vâng thì em cũng nghĩ chưa có vấn đề. Chứ có gì rồi em giải tán luôn chứ níu kéo gì nữa. Em khó chịu về cái kiểu vợ e nhắn tin xong xoa luôn,
Cụ đang nóng, hạ hoả và ngồi suy nghĩ cách giải quyết. Không có chuyện gì đâu

mooncafedaddy

Xe tải
Một là vợ cụ thấy tn của sếp rồi nhưng sợ phiền phức nên xoá đi. Nhưng lão sếp nt thế kia em cũng nghi là đã à ơi có gì rồi mới nt thế, chứ mới ve vãn lần đầu chẳng thằng ngu nào nt yêu đương thế đâu. Nhất là sếp sợ bị bút sa gà chết. Tóm lại giờ cụ bắt vợ chuyển việc, kinh tế hay gì thì cũng bỏ tất.
1. Vợ đã trót à ơi cảm nắng thì đây là cơ hội để dứt ra đc. Nhiều khi cảm nắng là chuyện rất bt, ví dụ cụ thấy 1 em hợp gu chẳng hạn.
2. Nếu chưa có gì thì cũng nên chuyển, vì sếp đã có ý như thế thì ko trc thì sau vợ cụ khó thoát khỏi tay thằng sếp lắm.
3. Nếu em là cụ thì em sẽ gặp thằng sếp kia dằn mặt, chắc chưa cần đến tay chân đâu.

cdcn

Xe điện
Cảm ơn cụ đã tư vấn ạ. E cũng trao đổi với vợ thì vợ em bảo là ai cũng cần có khoảng trời riêng, em không được xâm phạm đời tư của cô ấy. Em chưa nói đến chuyện trên, em chỉ hỏi là a thấy em xóa mấy tin nhắn, thế là cô ấy to tiếng với e rồi bảo e không được làm như vậy. Trước giờ e tin tưởng vợ lắm nhưng giờ lại thấy mông lung quá. Em có nổi nóng thì mấy hôm nay lại ngọt nhạt với em.
Các cụ dạy cấm có sai “gái đĩ già mồm”!

Như em đã nói đấy, giờ mình gặp người ngưỡng mộ mình, chả lẽ mình chửi thẳng mặt người ta? Do vậy cụ nên giúp vợ cụ giải quyết vấn đề này. Cụ cứ đến nói chuyện thẳng, đại ý tôi là đàn ông nên tôi hiểu chuyện tình cảm say nắng, nhưng mong anh nếu thích vợ tôi thật thì nên nghĩ cho cô ta và gia đình cô ta. Nói vậy là được cụ ạ. Còn không thì tính giải pháp khác. Chứ giờ đổ hết lên đầu vợ cũng chỉ góp phần làm không khí gia đình nó nặng nề thêm ra thôi.
Vâng cụ, em nghĩ nếu vợ em nói thật thì em còn có thể giúp vợ xử lý để yên ấm trong nhà. Nhưng em đang đau đầu việc nếu vợ không nói thật thì sao ạ. Vợ e cũng làm nhà nước nên để nghỉ làm ra ngoài thì chắc cũng không ai đồng ý. Mà cứ để như thế này thì cũng không ổn.

Tĩnh hiên trà

[Tịch thu bằng lái]
Tìm đến cơ quan húc chết mịa nó đi