[Funland] Xin cccm cách xử lý khi vợ bị cấp trên tán tỉnh.

darthvader

Xe điện
Vợ em đã xuống nước và đồng ý cho em nhắn tin lại cho lão kia bằng chính zalo của vợ em. Theo các cụ em nên nhắn thế nào ạ. Phần vợ em nói với em e cũng chưa thực sự tin tưởng lắm, vẫn cố ý tránh trả lời câu hỏi cửa em. Kiểu như e nói hết với anh rồi nên a đừng hỏi nữa, a thích nhắn gì anh nhắn
Xuống nước thế thì cụ cứ nhắn đi, đại loại anh đừng đùa như thế này thế kia nữa ảnh hưởng hạnh phúc gia đình em, rồi xem nó trả lời thế nào, phụ nữ yêu rồi thì bất chấp, có vẻ vợ cụ chưa tới mức bất chấp... Giờ lòng tin bị tổn thương rồi thì sẽ mất 1 thời gian sống trong nghi ngờ, mà khi nghi ngờ rồi thì cụ sẽ tự nhận thấy những dấu hiệu tốt hoặc ko tốt cho hôn nhân của cụ..
thôi chúc cụ may mắn em đi ngủ phát không có "đứa" đang nghi ngờ em ôm máy chat với gái :)

Cảm ơn tất cả đã cho em lời khuyên. Em chờ vợ về nói mọi chuyện cho rõ ràng rồi mới xử lý tiếp theo ạ.

Bemagauvn

Xe điện
Cảm ơn tất cả đã cho em lời khuyên. Em chờ vợ về nói mọi chuyện cho rõ ràng rồi mới xử lý tiếp theo ạ.
Thôi cụ cố gắng nhé. Thế này là rất chán , bất kể kết quả thế nào cũng có sẹo to tổ bố. Mệt mỏi.

cdcn

Xe điện
Vợ em đã xuống nước và đồng ý cho em nhắn tin lại cho lão kia bằng chính zalo của vợ em. Theo các cụ em nên nhắn thế nào ạ. Phần vợ em nói với em e cũng chưa thực sự tin tưởng lắm, vẫn cố ý tránh trả lời câu hỏi cửa em. Kiểu như e nói hết với anh rồi nên a đừng hỏi nữa, a thích nhắn gì anh nhắn
Theo em hiểu thì vợ cụ vẫn đang đi công tác cùng sếp và chưa về nhỉ? Giờ cụ có nhắn tin thì chắc cho cả 2 đọc ah hay thế nào?

trancongdung

Xe điện
Nếu em là cụ chủ em sẽ
- không nói gì với vợ, vui vẻ bình thường, chăm vk hơn còn động viên đủ thứ cho vk phấn khởi.
- lặng lẽ cài cắm, theo dõi, nếu khả nghi thì tìm đủ bằng chứng đích xác.
- nếu vk cụ k vấn đề gì thì coi như chưa có chuyện gì, còn nếu có vấn đề thật thì vẫn thật vui vẻ, chăm sóc chu đáo và ...
=> lặng lẽ sang tên hết nhà cửa, tài sản chung để giữ cho con. Trong tay có nhiều bằng chứng của vk và sếp, cần thiết tìm hiểu thêm về gia đình sếp.
=> hẹn sếp của vk đi nhậu, rủ sếp của vk đi karaoke hay ăn chơi và rỉ và tai sếp nhiều việc hay ho....
Lúc này thì cụ lại ở thế thượng phong, cứ vui mà sống.
Một ông anh em từng làm đúng ntn, đồng nghiệp của vk xin k tha, quỳ lạy k xong, cứ treo lơ lửng ở đầu vậy, giờ k bỏ vk mà vk k có một cái gì hết nếu ra đi, vk giờ ngoan k dám ho he, chăm con chu đáo. Còn ông ấy đã mất niềm tin vào đàn bà
Phải nói là cao tay quá cụ ạ

Trục

Xe ba gác
Theo em hiểu thì vợ cụ vẫn đang đi công tác cùng sếp và chưa về nhỉ? Giờ cụ có nhắn tin thì chắc cho cả 2 đọc ah hay thế nào?
Thì chồng dùng zalo vợ nhắn cho sếp vợ.
Vợ dùng zalo sếp vợ nhắn lại cho chồng.
Thế mà cụ cũng phải hỏi. :P

Gatrongthien

Xe buýt
Cảm ơn cụ đã tư vấn ạ. E cũng trao đổi với vợ thì vợ em bảo là ai cũng cần có khoảng trời riêng, em không được xâm phạm đời tư của cô ấy. Em chưa nói đến chuyện trên, em chỉ hỏi là a thấy em xóa mấy tin nhắn, thế là cô ấy to tiếng với e rồi bảo e không được làm như vậy. Trước giờ e tin tưởng vợ lắm nhưng giờ lại thấy mông lung quá. Em có nổi nóng thì mấy hôm nay lại ngọt nhạt với em.
Thế thì có mùi rồi

hanamkr

Xe buýt
Đọc tút thôi cũng biết đi bộ và 10 km là nhiều. :))
Nó vẫn mang LON về còn nguyên mà các đường khác nó vượng, làm thằng nằm sau đít thì thế là tốt rồi còn gì. Em nghĩ chắc quá 10 km..

redbuttlerkt

Xe buýt
Nếu em là cụ chủ em sẽ
- không nói gì với vợ, vui vẻ bình thường, chăm vk hơn còn động viên đủ thứ cho vk phấn khởi.
- lặng lẽ cài cắm, theo dõi, nếu khả nghi thì tìm đủ bằng chứng đích xác.
- nếu vk cụ k vấn đề gì thì coi như chưa có chuyện gì, còn nếu có vấn đề thật thì vẫn thật vui vẻ, chăm sóc chu đáo và ...
=> lặng lẽ sang tên hết nhà cửa, tài sản chung để giữ cho con. Trong tay có nhiều bằng chứng của vk và sếp, cần thiết tìm hiểu thêm về gia đình sếp.
=> hẹn sếp của vk đi nhậu, rủ sếp của vk đi karaoke hay ăn chơi và rỉ và tai sếp nhiều việc hay ho....
Lúc này thì cụ lại ở thế thượng phong, cứ vui mà sống.
Một ông anh em từng làm đúng ntn, đồng nghiệp của vk xin k tha, quỳ lạy k xong, cứ treo lơ lửng ở đầu vậy, giờ k bỏ vk mà vk k có một cái gì hết nếu ra đi, vk giờ ngoan k dám ho he, chăm con chu đáo. Còn ông ấy đã mất niềm tin vào đàn bà
Lặng lẽ sang tên nhà cửa , tài sản chung kiểu j đc cụ khi phải có chữ ký của cả 2 vk ck =)))

Fall&Rise

[Tịch thu bằng lái]
Mong cccm đừng lái chủ đề a, em cần xin tư vấn nghiêm túc ạ. Em đang mông lung quá. Tối qua e có chất vấn lại thì vợ e nó làm ầm lên và đòi viết đơn ly hôn. Hôm nay đi công tác với đoàn có sếp rồi ạ. Em đang đau đầu quá. Níu giữu mới khó chứ buông bỏ thì dễ ạ
Giáo viên thì có cái lol gì mà giờ này đi công tác hả cụ? Cụ cho tôi xin tên trường, quận huyện vợ cụ dạy học để tôi kiểm tra cho xem nào! Còn không chắc lấy cớ đi công tác để tổ chức liên hoan chịch chào mừng 20/10 chăng?

Giáo viên thì có cái lol gì mà giờ này đi công tác hả cụ? Cụ cho tôi xin tên trường, quận huyện vợ cụ dạy học để tôi kiểm tra cho xem nào! Còn không chắc lấy cớ đi công tác để tổ chức liên hoan chịch chào mừng 20/10 chăng?
đi dự hội thảo chuyên đề cụ à

Fall&Rise

[Tịch thu bằng lái]

Fall&Rise

[Tịch thu bằng lái]
cái này em xác nhận đúng là có cụ à, e cũng làm nhà nước mà.
He he, không bắt tận tay day tận trán thì thôi cụ ạ, làm đến như này là vợ cụ nó biết là cụ biết rồi. Nếu còn muốn sống với nhau thì coi như đã xong, còn không muốn sống với nhau nữa thì cụ cũng cứ làm như đã xong mọi chuyện, để xem tình hình như nào. Như cụ nói thì nơi cụ ở bé tí, ai cũng biết ai thì vợ cụ hay thằng thầy cụ có manh động gì cụ biết liền, lúc đó ráng mà thu thập đủ chứng cứ rồi xử cúng chưa muộn. Giờ cụ làm như này đánh rắn động cỏ, hỏng hết bột đường. Thượng sách bây giờ là thôi, không đả động gì nữa, còn hạ sách thì cụ cứ làm những gì cụ thích, miễn là hả hê cái tôi cá nhận của cụ. Chúc cụ mọi chuyện ổn thỏa.

Dark_Man

Xe buýt
Riêng tư méo gì :))), cụ cứ cẩn thận

Looyang

Xe hơi
Khổ thân cụ,sống trong nghi ngờ mệt mỏi lắm