[Funland] Xét nghiệm ADN người đàn ông Hà Nội phát hiện bí mật động trời

doctor76

Xe ba gác
Người OF
biết đâu trong đầu cô ấy lúc nào cũng nghĩ đến chồng ( kể cả lúc xxx với cụ ) nên con cô ấy nó giống chồng mẹ nó chứ ko giống bố thì sao. Tốt nhất cụ mạnh dạn lừa gặp mặt rồi rứt vài sợi tóc đi xét nghiệm xem :D
Năm ngoái em cũng ý tứ hỏi,nhưng cô ấy bảo 100% ko phải, mà nhìn thằng bé bó y hệt bố nó, nên em yên tâm rồi cụ.

hafokem

[Tịch thu bằng lái]
Em thấy chả vấn đề gì, đàn ông như bọn em có thể yêu hết mình cùng lúc vài em rồi ở nhà vẫn là người chồng người cha đầy trách nhiệm. Ngày xưa các cụ chẳng năm thê bảy thiếp, gia đình vẫn êm ấm đấy thôi.
Hồi xưa thôi
Tàu còn đang có dư luận, cho 5 phu 7 phủ kìa, đàn ông dư quá

Ca phê thôi

Xe tăng
Nói thật với cụ là trong khoảng vài tháng, em như thằng mất hồn,đi làm mà đầu óc cứ để đâu đâu, về gặp vợ cứ lấm lét kiểu gì ấy...
Có lúc gặp em ấy vác bụng đi với chồng vào quán, em đang ăn nhìn thấy cứ gằm mặt xuống...cũng may em ấy kệ...
Vì thực sự, nghĩ nát óc không biết nếu đúng thì mình giải quyết sao, dư luận, gia đình,....
Cụ để thời gian nữa đi làm ADN đi, tự nhiên lại có thêm thằng chống gậy nhỉ

hongnhungdo

Xe buýt
Em thấy chả vấn đề gì, đàn ông như bọn em có thể yêu hết mình cùng lúc vài em rồi ở nhà vẫn là người chồng người cha đầy trách nhiệm. Ngày xưa các cụ chẳng năm thê bảy thiếp, gia đình vẫn êm ấm đấy thôi.
Thì đàn bà cũng vậy, con người cả mà, em thấy đầy người yêu nhiều rồi vẫn đâu vào đấy hạnh phúc mà người yêu ít thủy chung vẫn khổ như thường. Nhiều cụ thời nay cứ nói quá lên, áp đặt đạo đức rồi ra vẻ kinh tởm... Nhưng khéo chính ông bà tổ tiên các cụ cũng thế cả mà thế giới vẫn tồn tại tới hôm nay cho chúng ta có vợ chồng con cái đấy thôi.

XSim

Xe container
Hồi xưa thôi
Tàu còn đang có dư luận, cho 5 phu 7 phủ kìa, đàn ông dư quá
Hehe em lại ước bao giờ cho đến ngày xưa :))

Để công bằng, em cũng sẽ ủng hộ phụ nữ cũng được đa phu, phu chính phu phụ đủ cả. Mạnh ai nấy chiến thôi, quan trọng là đều vui và không lừa dối nhau =))

doctor76

Xe ba gác
Người OF
Không cái nhọ nào bằng cái nhọ nào phải không cụ, một đêm vui mà đổi lại mất cả mật bao nhiêu ngày tháng. Em thực sự phục cụ nào dám sống thật với bản thân, yêu là yêu quên chết, hết cuộc tình nọ tới cuộc tình kia mà vẫn về xxx với vợ và ăn cơm vợ nấu. Thật khó hiểu luôn ạ.
Em thấy quá nhọ ấy cụ, vì, bình thường em và cô này không thân thiết gì,chỉ xã giao đồng nghiệp. Thực sự, các cụ nào khác em không biết, chứ em thì day- dứt ác liệt, nhỡ nó là con mình, bỏ không được, nhận thì tan nát nhà cửa, mà còn phải nghĩa vụ nữa...

XSim

Xe container
Em thấy quá nhọ ấy cụ, vì, bình thường em và cô này không thân thiết gì,chỉ xã giao đồng nghiệp. Thực sự, các cụ nào khác em không biết, chứ em thì day- dứt ác liệt, nhỡ nó là con mình, bỏ không được, nhận thì tan nát nhà cửa, mà còn phải nghĩa vụ nữa...
Cụ đốc hóa ra bản lĩnh cũng không được vững vàng cho lắm nhỉ :))

doctor76

Xe ba gác
Người OF
Cụ để thời gian nữa đi làm ADN đi, tự nhiên lại có thêm thằng chống gậy nhỉ
Năm ngoái em cũng ý tứ nói. Nhưng cô ấy bảo là không phải, anh đừng nghĩ nhiều đâm ra lẫn...với lại, vợ chồng họ đang hạnh phúc.

dzoro

Xe điện
Nói như thời xưa thì cụ đốc bản lĩnh 9 chị không vững vàng để xảy là phút yếu lòng :)) cơ mà chính em cũng phải răn mình tránh xa những phút yếu lòng cụ ạ.

doctor76

Xe ba gác
Người OF
Cụ đốc hóa ra bản lĩnh cũng không được vững vàng cho lắm nhỉ :))
Không đâu cụ, là đàn ông thì có vụ em cũng bản lĩnh phết ,nhưng ra đời 1 đứa con thì không hề đơn giản đâu cụ, ai có thể bỏ hay ko nhận, chứ em chắc chắn ko dám, đã có lúc em tính quẩn, thôi nếu đúng thì nhận, rồi đến đâu thì đến.

Dân Tổ

Xe container
E có thể kể ra đc 1001 câu chuyện ở cái xh này về chuyện nuối tu hú. Về cá nhân e đánh giá khốn nạn nhất là những con đàn bà (xin lỗi vì dùng từ con) lấy ck nhưng cặp kẻ lang chạ hàng tỷ thằng, và đến bản thân cno còn éo biết bố của con nó là những thằng nào. Còn dăm ba chuyện giao lưu với nyc, với sếp... dính sản phẩm thì thôi ko cần nói. Vỉ nó là mặt trái của xh hiện nay rồi.

E nhắc lại vẫn biết là bài viết trên có thể có mục đích câu view có ý đồ của các trung tâm xn nhưng đó cũng là sự thật của xh ko phải bh mà nó diễn ra từ thời ông bà tổ tiên chúng ta rồi. Có chăng bh công nghệ phát triển nên chúng ta mới có cách để biết "con m có đúng là có con m ko" ?

1 thẳng 4x suốt hơn 20 năm nay ngày nào cũng đc nghe về chủ đề này said
Chuẩn cụ ạ, cái quan trọng là mình thấy để biết mặt trái xã hội và sống lành mạnh hơn cũng như ý thức hơn về mọi quyết định và hành vi của mình.

doctor76

Xe ba gác
Người OF
Nói như thời xưa thì cụ đốc bản lĩnh 9 chị không vững vàng để xảy là phút yếu lòng :)) cơ mà chính em cũng phải răn mình tránh xa những phút yếu lòng cụ ạ.
Đàn ông mà cụ, ma quỷ xúi thế nào ấy, đúng ra là tối hôm ấy em hẹn 1 em khác chưa chồng đi chơi cơ, nhưng cô này bảo cho em đi theo với, thế là em kia thấy thế ko đi nữa.

beomap2

Xe container
Khi đó cô vợ bế con đi luôn chứ ông chồng làm gì còn cơ hội nuôi nữa. Thấy tha thứ được thì tha thứ và coi như "cá vào ao nhà ai thì người đó được".
Nhiều trường hợp lí dị, chồng nuôi con, vì kinh tế khá giả, vợ làm ăn phập phù, không nuôi nổi bản thân

MuathuHN252

Xe cút kít
Đàn ông mà cụ, ma quỷ xúi thế nào ấy, đúng ra là tối hôm ấy em hẹn 1 em khác chưa chồng đi chơi cơ, nhưng cô này bảo cho em đi theo với, thế là em kia thấy thế ko đi nữa.
Á ah, càng kể càng gay cấn nhá

Dân Tổ

Xe container
Liệu có trường hợp nào mà sau khi xét nghiệm xong, ông chồng về giải tán cô vợ, nhưng vẫn nuôi đứa bé, vì cho rằng chỉ cô vợ mới có lỗi và ông chồng vẫn yêu đứa bé.
Dạ có ạ... và em cũng rất ngạc nhiên với trường hợp đó, em vẫn gặp cậu ấy tháng 1 vài lần. Chăm 2 đứa con cực kỳ tận tâm. Mỗi lần em gặp và thấy 3 bố con nó đi chơi trên phố, tự dưng cứ thấy rất thương... khó tả.

TorienT

Xe container
Dạ có ạ... và em cũng rất ngạc nhiên với trường hợp đó, em vẫn gặp cậu ấy tháng 1 vài lần. Chăm 2 đứa con cực kỳ tận tâm. Mỗi lần em gặp và thấy 3 bố con nó đi chơi trên phố, tự dưng cứ thấy rất thương... khó tả.
Xưa khu cũ em có vụ (chưa có ADN) nhưng chắc xác định rõ vì hồi đó em còn bé. Anh chồng bắt vợ viết giấy xác nhận không phải con mình, mang sang nhà đọc cho bố vợ nghe rồi thắp hương báo tổ tiên bên nhà vợ hóa vàng tờ đó. Không đánh, không chửi thông báo với 2 đứa con bố không phải bố đẻ 2 con rồi nhảy tàu vào Nam. Giờ mấy cụ già vẫn kể lại.

buidoimiennui

Xe điện

"Người bố có vẻ ngoài rất trí thức, thư sinh. Đặc biệt, anh luôn ân cần và nhẹ nhàng với hai con gái. Tôi thấy khá lạ vì thông thường, khi đưa con đi xét nghiệm ADN, các ông bố thường có một nỗi ấm ức nghi ngờ nào đó. Họ thường không giấu nổi cảm xúc và ít nhiều ảnh hưởng đến cách đối xử với các bé. Tuy nhiên anh Lộc thì khác", chị Yến nhớ lại.
Anh Lộc tuyên bố với mẹ của mình: "Con luôn tin tưởng vợ con. Chẳng qua là vì mẹ nghi ngờ thì con làm xét nghiệm ADN cho mẹ vừa lòng. Từ giờ trở đi mẹ đừng nghi ngờ gì vợ con nữa".
Người mẹ thì khăng khăng mình có lý do để không tin tưởng con dâu và bảo con trai cứ xét nghiệm trước, mọi chuyện thế nào thì khi có kết quả hãy tính tiếp. Anh Lộc nhiều lần giải thích cho mẹ rằng hai vợ chồng anh yêu thương nhau, vợ anh chung thủy và tuyệt đối không có chuyện tư tình.
Ba ngày sau, anh Lộc đến trung tâm để nhận kết quả. Người đàn ông vẫn tự tin vui vẻ nói với chị Yến, bản thân đã biết trước kết quả thế nào bởi như anh đã nói, việc anh lấy mẫu xét nghiệm ADN chỉ là để chiều lòng mẹ anh.
Ban đầu, anh Lộc vẫn chưa tin và hỏi nhân viên trung tâm hay là có sự nhầm lẫn nào đó. Tuy nhiên, chị Yến giải thích rằng, ba bố con anh đến trung tâm và lấy mẫu trực tiếp nên không thể có sự nhầm lẫn nào cả. Nếu các mẫu ADN của con và bố khớp với nhau trong từng gen thì độ chính xác có quan hệ huyết thống đạt tới 99,99999%. Ngược lại, nếu hai mẫu ADN không khớp với nhau từ 2 gen trở lên thì khả năng người đàn ông là cha của đứa trẻ là 0%.
"Khi nghe giải thích, anh ấy mới chấp nhận sự thật. Anh mếu máo nói rằng bản thân không thể ngờ được bị lừa dối suốt hơn 10 năm. Trước phán đoán của mẹ chồng, cô ấy vẫn luôn khẳng định một lòng một dạ với anh và anh phải tin cô ấy", chị Yến kể lại.
Theo: Báo Dân Trí

Thời buổi nay cái gì cũng có thể xảy ra được nhỉ các cụ, em thấy sót cho cụ chủ trong bài viết quá.
Cũng có thể bị nhầm trong phòng sinh, chứ chưa chắc đã là vợ lừa dối, phải test thêm phát nữa xem mẹ kia có phải mẹ bọn nhóc ko!

MuathuHN252

Xe cút kít
Cũng có thể bị nhầm trong phòng sinh, chứ chưa chắc đã là vợ lừa dối, phải test thêm phát nữa xem mẹ kia có phải mẹ bọn nhóc ko!
Nếu mà xảy ra trường hợp ấy, bà vợ sẽ làm um lên ngay, chứ ko chỉ ngồi im giải thích đâu ạ

wave-tau

Xe container
Không đâu cụ, là đàn ông thì có vụ em cũng bản lĩnh phết ,nhưng ra đời 1 đứa con thì không hề đơn giản đâu cụ, ai có thể bỏ hay ko nhận, chứ em chắc chắn ko dám, đã có lúc em tính quẩn, thôi nếu đúng thì nhận, rồi đến đâu thì đến.
Còm đầu về mợ xin con kia cứ nghĩ cụ ít kinh nghiệm nên ăn tiếng ý, còm sau bảo hẹn với cô khác nữa có vẻ như cụ tự tin về bản thân hơi cao. :D
Biết đâu em ý gài nhét máy ghi âm vào .. đâu đấy hôm sau cụ mất việc là cái chắc, chưa kể em ý đi xin bao nhiêu thằng rồi, bệnh thì bỏ mợ, phải em tiếng đấy có là tiên em cũng chịu. :)) :))