[Funland] Xét nghiệm ADN người đàn ông Hà Nội phát hiện bí mật động trời

Dan du an

Xe ba gác
Cũng có thể bị nhầm trong phòng sinh, chứ chưa chắc đã là vợ lừa dối, phải test thêm phát nữa xem mẹ kia có phải mẹ bọn nhóc ko!
Em nghĩ những trường hợp thế này sợ là đang muốn đẩy cái dịch vụ lên, chưa chắc đã là sự thật. Em thì nghĩ cái xét nghiệm này chỉ được cho phép làm nếu toà án hay cảnh sát điều tra yêu cầu. Nó có thể làm tan nát gia đình và làm hại đời những đứa trẻ trong các gia đình đó một cách khủng khiếp mà vẫn có thể có sai số khi xét nghiệm chứ. Máy chứ có phải người đâu.

TorienT

Xe container
Em nghĩ những trường hợp thế này sợ là đang muốn đẩy cái dịch vụ lên, chưa chắc đã là sự thật. Em thì nghĩ cái xét nghiệm này chỉ được cho phép làm nếu toà án hay cảnh sát điều tra yêu cầu. Nó có thể làm tan nát gia đình và làm hại đời những đứa trẻ trong các gia đình đó một cách khủng khiếp mà vẫn có thể có sai số khi xét nghiệm chứ. Máy chứ có phải người đâu.
Bài báo thì rõ Pr rồi cụ.

Dân Tổ

Xe container
Xưa khu cũ em có vụ (chưa có ADN) nhưng chắc xác định rõ vì hồi đó em còn bé. Anh chồng bắt vợ viết giấy xác nhận không phải con mình, mang sang nhà đọc cho bố vợ nghe rồi thắp hương báo tổ tiên bên nhà vợ hóa vàng tờ đó. Không đánh, không chửi thông báo với 2 đứa con bố không phải bố đẻ 2 con rồi nhảy tàu vào Nam. Giờ mấy cụ già vẫn kể lại.
Vâng, dứt được như ông đấy thì không sao chứ như cậu bạn này em biết thì cứ mỗi lần gặp em thấy thương nó 1 cách khó tả, mà nó chăm 2 đứa trẻ tuyệt vời cụ ạ.

doctor76

Xe ba gác
Người OF
Còm đầu về mợ xin con kia cứ nghĩ cụ ít kinh nghiệm nên ăn tiếng ý, còm sau bảo hẹn với cô khác nữa có vẻ như cụ tự tin về bản thân hơi cao. :D
Biết đâu em ý gài nhét máy ghi âm vào .. đâu đấy hôm sau cụ mất việc là cái chắc, chưa kể em ý đi xin bao nhiêu thằng rồi, bệnh thì bỏ mợ, phải em tiếng đấy có là tiên em cũng chịu. :)) :))
Chắc không đâu cụ, em ấy khá đứng đắn và không có điều tiếng gì, thú thật là do em thôi, chứ mình không dê xồm thì ai làm gì được mình.
Em đã bảo lúc ấy như ma làm, mà khung cảnh thì vắng kinh hồn, đàn ông mấy ai kìm đc.
Sau này, chưa bao giờ cô ấy nói chuyện gì với rm nữa, mà gia đình họ cũng hạnh phúc, đến bây giờ, nên em đỡ áy náy.

XSim

Xe container
Bản lĩnh đàn ông giống con mèo, thấy người ta đưa miếng thịt đến tận mồm, không ăn thì thiệt
Đấy là trẻ tuổi chỉ sướng con cu không nghĩ nhiều mới thế. Cụ đốc OF kiến thức uyên thâm, lịch duyệt giang hồ đầy mình mà cũng thế thì em hơi lạ thôi :D

XSim

Xe container
Vâng, dứt được như ông đấy thì không sao chứ như cậu bạn này em biết thì cứ mỗi lần gặp em thấy thương nó 1 cách khó tả, mà nó chăm 2 đứa trẻ tuyệt vời cụ ạ.
Sao cụ không nghĩ theo cách tích cực là cá vào ao nhà, là lộc trời cho? Dằn vặt, day dứt, đau khổ là do mình thôi. Thực tế người ta đang hạnh phúc với lựa chọn của mình còn gì.

doctor76

Xe ba gác
Người OF
Đấy là trẻ tuổi chỉ sướng con cu không nghĩ nhiều mới thế. Cụ đốc OF kiến thức uyên thâm, lịch duyệt giang hồ đầy mình mà cũng thế thì em hơi lạ thôi :D
Thì em vẫn hỏi đến bây giờ, sao mình dám làm, chứ em xưa nay vẫn rất tránh các em đã có chồng, bây giờ càng tránh.
Lần đấy là duy nhất thôi cụ, may mắn là không ai biết, đúng hơn là không ai ngờ.

XSim

Xe container
Thì em vẫn hỏi đến bây giờ, sao mình dám làm, chứ em xưa nay vẫn rất tránh các em đã có chồng, bây giờ càng tránh.
Lần đấy là duy nhất thôi cụ, may mắn là không ai biết, đúng hơn là không ai ngờ.
Vâng coi như lúc đó bị ma làm, tai nạn thôi cho đỡ day dứt :D

Dân Tổ

Xe container
Sao cụ không nghĩ theo cách tích cực là cá vào ao nhà, là lộc trời cho? Dằn vặt, day dứt, đau khổ là do mình thôi. Thực tế người ta đang hạnh phúc với lựa chọn của mình còn gì.
Em may mắn không ở hoàn cảnh của họ để lựa chọn nghĩ tích cực hay tiêu cực và em cũng nghĩ cụ cũng vậy để không mạnh mồm cá vào ao ta hay các thể loại tương tự vì mỗi người họ có 1 hoàn cảnh và 1 quyết định riêng mà họ thấy là tốt nhất cho mình.

doctor76

Xe ba gác
Người OF
Vâng coi như lúc đó bị ma làm, tai nạn thôi cho đỡ day dứt :D
Năm ngoái, gia đình cô ấy đến trường con gái em biểu diễn nhảy, ( cô ấy nhảy rất đẹp và kiêm nghề dạy vũ đạo kiếm tiền), tối nó về đưa clip bảo bố ơi cô ấy nhảy đẹp lắm...em ấm ớ, bảo ờ ờ..đẹp.

XSim

Xe container
Năm ngoái, gia đình cô ấy đến trường con gái em biểu diễn nhảy, ( cô ấy nhảy rất đẹp và kiêm nghề dạy vũ đạo kiếm tiền), tối nó về đưa clip bảo bố ơi cô ấy nhảy đẹp lắm...em ấm ớ, bảo ờ ờ..đẹp.
Cô dạy nhảy múa thường có thân hình cân đối lắm, chắc cụ đốc chết vì cái này :D

phusi

Xe tải
Vậy nên tốt nhất là không xét nghiệm gì hết. Ko có lại tan cửa nát nhà. Nuôi con từ lúc còn bé thì có sao nó vẫn là con mình thôi.

doctor76

Xe ba gác
Người OF
Cô dạy nhảy múa thường có thân hình cân đối lắm, chắc cụ đốc chết vì cái này :D
Chính xác cụ, nhưng là nghề phụ thôi, em vẫn thấy trên tóc tóc quay clips dạy múa...

XSim

Xe container
Chính xác cụ, nhưng là nghề phụ thôi, em vẫn thấy trên tóc tóc quay clips dạy múa...
Em lúc nãy phê bình cụ nhưng sau đoạn này thấy bắt đầu cảm thông với cụ rồi, là em cũng không biết thế nào :))

Hoang Uyên

Xe container
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
maylocnuocmoi.com
Chắc bên trung tâm xét nghiệm adn vắng khách quá nên làm bài báo pr ý mà các cụ, cứ cá vào ao ta là ta được phải không ạ?

doctor76

Xe ba gác
Người OF
Em lúc nãy phê bình cụ nhưng sau đoạn này thấy bắt đầu cảm thông với cụ rồi, là em cũng không biết thế nào :))
Nói thật là em ấy xinh nữa đấy, trẻ hơn em cả chục tuổi.
Mà em không trách em ấy, trách em thì đúng hơn, 10 năm trước, cái hồ ở rừng thông Bản Áng Mộc Châu nó hoang vu, chả có ma nào mò vào buổi tối cả cụ ạ.
Ngồi cả tiếng nói đủ thứ chuyện, tại em cố ý thôi, đàn ông cơn dê xồm lên, chả biết khôn ngoan vứt đâu hết.

buicongchuc

Xe ba gác
Nhiều trường hợp lí dị, chồng nuôi con, vì kinh tế khá giả, vợ làm ăn phập phù, không nuôi nổi bản thân
Vâng, đến con nuôi họ còn quý như con để nữa là đứa trẻ mình đã nuối nấng, yêu quý nó bấy lâu nay.

buicongchuc

Xe ba gác
Không có mới dám nói chứ bác, hehehe, nhưng kể thật sự là em sợ, nhất là có lúc vợ kể chuyện ông A, chị Z có con riêng,...
Cũng cảm ơn em gái kia, không hề nhắc gì đến em hay chuyện đó bao giờ nữa, rất binh thản.
Tiện đây lão kể chi tiết cái đêm hôm ấy thế nào để :))

Huongchimai

Xe buýt
Không biết báo lá cải hay thật nữa. Mà cũng có thể là của em đấy.