[Funland] Xét nghiệm ADN người đàn ông Hà Nội phát hiện bí mật động trời

conco1978

Xe điện
Đó là suy nghĩ áp đặt chủ quan của cụ về phụ nữ thôi. Ngoại tình cụ nghĩ là gì, là yêu sống yêu chết không thể rời nhay, suốt ngày sex và sex quên lối về à? Cụ ngây thơ lắm. Tình yêu nó có nhiều kiểu , có những tình yêu bao gồm cả tình dục, có những tình yêu là sự trân trọng nể phục đối tượng nên họ dành cho nhau trân trọng, chả cứ phải suốt ngày gặp nhau hôn nhau lên giường với nhau, nhiều khi chỉ là họ hiêu nhau và gặp nhau khi cần chia sẻ. Còn vộ chồng đối xử với nhau tốt thì cuộc sống gia đình vẫn cứ thế hàng thập kỷ thôi. Chính vì vậy họ vẫn nấu cơm ngon, dạy con tốt, kiếm tiền giỏi... Cụ không muốn chấp nhận thế vì cụ muốn khi người phụ nữ có tội gì đó là họ xấu toàn tập , để có lý do cụ định tội cho họ. Nhưng rất tiếc cuộc sống nó lại chả tuyệt đối đâu cụ. Màu xanh vẫn là màu xanh màu đỏ vẫn là màu đỏ thôi. Em nói em không có biết cô vợ có con tu hú kia là ai, cũng không bao giờ nói ngoại tình là đúng , mà em đang nói thực tế nó là như thế, mọi vấn đề không tuyệt đối.
Mợ ngụy biện cho bọn ngoại tình quá, nói gì bản chất nó vẫn là ngoại tình và ko thể chấp nhận được ở bất kể xã hội nào, quốc gia nào

kenzzz

Xe buýt
Lên đây thấy các cụ định tội phụ nữ em nghĩ chắc chắn các cụ ông hẳn là phải rất chung thủy không bao giờ ngoại tình, không bao giờ bóc bánh ... nhiều như thiên hạ đồn thổi.
E nghi mợ lắm . kk , khổ thân ông chồng mợ 😁 , ngoại tình đã sai với chồng lại còn để lại quả cốt nhục thằng bồ , 2 đứa gian díu, lừa dối bắt thằng chồng hiền lành ở nhà nó nuôi mấy chục năm , chăm sóc , yêu thương , rửa đít cho

hongnhungdo

Xe buýt
Em là đàn ông và em kinh sợ logic của mợ.
HIHIHI, cụ mở mắt tí cụ ạ, đời nó vậy chẳng qua cụ không biết hoặc không muốn nó như thế thôi, tất nhiên em cũng như cụ có thể đánh hội đồng cái tội tày trời của bà vợ đẻ tu hú kia. Nhưng lên đây thì cứ thật lòng thôi cụ, thật lòng về cuộc sống, về thực tế. Em thấy phụ nữ hay đàn ông có thể xấu mặt này nhưng tốt đẹp rất nhiều mặt khác mà cụ. Rất nhiều đàn ông cũng ngoại tình rồi đem con về vợ nuôi mà, người vợ vẫn chấp nhận vì thực tế vợ chồng vẫn cần nhau ở những điều khác nữa, chứ xấu tất cả thì đã bỏ luôn. Cuộc sống vãn vậy từ nghìn đời nay còn gì. Em thấy ngoại tình hay bóc bánh thôi, thì ở cả đàn ông hay đàn bà tởm như nhau. Nhưng em thấy buồn cười khi với phụ nữ sai lầm thì một số cụ lại tỏ ra kinh tởm như thể bản thân mình cực kỳ hoàn hảo vậy. Nhắc lại với cụ là em cũng như cụ phản đối ngoại tình , em chỉ đang nói con người không hoàn hảo, tốt cái nọ tệ cái kia thôi . Cụ đừng có áp đặt suy nghĩ, cho rằng như thế là em bênh vực nhé.

hongnhungdo

Xe buýt
E nghi mợ lắm . kk , khổ thân ông chồng mợ 😁 , ngoại tình đã sai với chồng lại còn để lại quả cốt nhục thằng bồ , 2 đứa gian díu, lừa dối bắt thằng chồng hiền lành ở nhà nó nuôi mấy chục năm , chăm sóc , yêu thương , rửa đít cho
Dạ cụ, cụ chỉ cần không thích hoặc không thấy hợp ý cụ thì cụ cho người ta là quỷ còn cụ là người cũng được mà :). Nhiều người cũng như cụ, không giống mình thì chúng nó sai mình đúng :).

hongnhungdo

Xe buýt
Mợ ngụy biện cho bọn ngoại tình quá, nói gì bản chất nó vẫn là ngoại tình và ko thể chấp nhận được ở bất kể xã hội nào, quốc gia nào
Vâng, ngoại tình là sai, em có bảo là đúng đâu mà mấy cụ cứ ném đá em nhỉ. Nhưng ngoại tình thì vẫn có thể con đàn bà ấy xinh đẹp, giỏi giang, nấu cơm ngon, dạy con giỏi được chứ cụ ? Có gì liên quan giữa 2 vấn đề này đâu ạ.

hafokem

[Tịch thu bằng lái]
mỗi năm lên bài vài lần hot hot gay cấn để dân còn nhớ mà đi xet nghiệm adn =))
Ông chồng này kém, con mình thật hay không mà không biết??? Tình cảm cha con ruột thịt nó có cái gì đó rất khó diễn tả. Lúc bé có thể chưa rõ chứ tầm 7,8 tuổi nhìn tinh mắt là biết.
Hay nhà báo câu view? Chứ con vợ mà thế thì kinh khủng quá.
Sừng mọc dài hơn tuần lộc, phải trả thù thôi.
Bọn mấy trung tâm adn đói, mua bài câu view a ơi

doctor76

Xe ba gác
Người OF

dzoro

Xe điện
HIHIHI, cụ mở mắt tí cụ ạ, đời nó vậy chẳng qua cụ không biết hoặc không muốn nó như thế thôi, tất nhiên em cũng như cụ có thể đánh hội đồng cái tội tày trời của bà vợ đẻ tu hú kia. Nhưng lên đây thì cứ thật lòng thôi cụ, thật lòng về cuộc sống, về thực tế. Em thấy phụ nữ hay đàn ông có thể xấu mặt này nhưng tốt đẹp rất nhiều mặt khác mà cụ. Rất nhiều đàn ông cũng ngoại tình rồi đem con về vợ nuôi mà, người vợ vẫn chấp nhận vì thực tế vợ chồng vẫn cần nhau ở những điều khác nữa, chứ xấu tất cả thì đã bỏ luôn. Cuộc sống vãn vậy từ nghìn đời nay còn gì. Em thấy ngoại tình hay bóc bánh thôi, thì ở cả đàn ông hay đàn bà tởm như nhau. Nhưng em thấy buồn cười khi với phụ nữ sai lầm thì một số cụ lại tỏ ra kinh tởm như thể bản thân mình cực kỳ hoàn hảo vậy. Nhắc lại với cụ là em cũng như cụ phản đối ngoại tình , em chỉ đang nói con người không hoàn hảo, tốt cái nọ tệ cái kia thôi . Cụ đừng có áp đặt suy nghĩ, cho rằng như thế là em bênh vực nhé.
Em chia sẻ với cụ. Nhiều cụ abc xyz ở ngoài và có con ngoài luồng và coi nó là chuyện đương nhiên nhưng lại khinh rẻ những người phụ nữ có cách sống như họ :)) nhân cách như nhau nhưng vì mình là đàn ông nên mình có quyền thanh cao? Nói chung đây vẫn là quan điểm trọng nam khinh nữ. Mà cũng hay nhỉ, có bài báo câu khách rẻ tiền mà ối cụ như bị chọc vào chỗ ngứa :))

XSim

Xe container
Haha thớt từ bài báo câu view rẻ tiền rẽ sang chủ đề hay rồi đây :))

Em đồng quan điểm với mợ hongnhungdo nhé, đàn ông có năm thê bảy thiếp vẫn có thể là người chồng người cha tốt với gia đình được thì người phụ nữ cũng thế. Tình nghĩa, tình yêu và tình dục nó có thể không nhất thiết song hành với nhau.

Ngoại tình nói chung là không hay, đàng hoàng minh bạch vẫn hơn :)) Tuy nhiên cũng không phải quá tệ, con tim nó đôi khi vân không theo lý trí mà :D Việc có con ngoài giá thú thì càng không hay nhưng đôi khi do rất nhiều lý do, vì cân nhắc thiệt hơn, người phụ nữ đành giữ kín việc này. Nếu người phụ nữ ấy ngoài việc ngoại tình vẫn là người vợ tốt thì người ngoài như em vẫn thông cảm được, còn có tha thứ hay không là việc của người chồng thôi. Tha thứ cho người khác cũng là giúp chính mình, không phải lúc nào trả thù rửa hận cũng là cách hay, nhất là trong tình yêu.

VuNgoanMuc

Xe điện
Vâng, ngoại tình là sai, em có bảo là đúng đâu mà mấy cụ cứ ném đá em nhỉ. Nhưng ngoại tình thì vẫn có thể con đàn bà ấy xinh đẹp, giỏi giang, nấu cơm ngon, dạy con giỏi được chứ cụ ? Có gì liên quan giữa 2 vấn đề này đâu ạ.
Hàng ngoại vẫn thường tốt hơn hàng nội, vậy ngoại tình tốt hơn nội tình chứ :D .. tình yêu không có lỗi

LeTai1979

Xe cút kít
Cồng sinh không bằng công dưỡng, mình nuôi nó thì nó là của mình, nó ơn mình thì mình coi nó như con. Đôi khi hơn thua rồi mất tất , hả hê tí xong đắng cả đời.
Công sinh ko bằng công dưỡng trong trường hợp con riêng của Vk trước khi lấy nhau hoặc xin con nuôi. Đằng này đang chung sống mà lừa dối nhau vậy nó tha ko chém chết là may ấy.

hafokem

[Tịch thu bằng lái]
Thì em cũng nghĩ câu view, hay PR, nhưng chuyện như báo nói ngoài đời không hiếm đâu cụ ạ.
Thì các ông cứ khoe chiến tích nọ kia, thì phải có "đối tác " chứ 😂😂😂
Em học các sơ, đi ngoài đường cứ cắm mặt xuống đường đi, không nhìn ngang ngó dọc, tích phúc lành cho bản thân anh ạ

hongnhungdo

Xe buýt
Công sinh ko bằng công dưỡng trong trường hợp con riêng của Vk trước khi lấy nhau hoặc xin con nuôi. Đằng này đang chung sống mà lừa dối nhau vậy nó tha ko chém chết là may ấy.
Vâng, muốn nghĩ thế nào cũng được mà cụ. Con vợ nó sai chứ bọn trẻ con nó biết gì mà bảo chém. Nếu nó vẫn yêu thương chăm sóc thì mình cũng vẫn có tình cảm với chúng chứ cụ.

XSim

Xe container
Chia sẻ các cụ mấy câu trong bài hát em thấy rất ý nghĩa:

"Còn tình yêu đó, lỗi lầm sẽ qua, ..." - Biển khát

"Có những điều còn quan trọng hơn sự lừa dối, và yêu anh (em)" - Anh

hongnhungdo

Xe buýt
Em chia sẻ với cụ. Nhiều cụ abc xyz ở ngoài và có con ngoài luồng và coi nó là chuyện đương nhiên nhưng lại khinh rẻ những người phụ nữ có cách sống như họ :)) nhân cách như nhau nhưng vì mình là đàn ông nên mình có quyền thanh cao? Nói chung đây vẫn là quan điểm trọng nam khinh nữ. Mà cũng hay nhỉ, có bài báo câu khách rẻ tiền mà ối cụ như bị chọc vào chỗ ngứa :))
Vâng cụ, nhiều cụ ngoài đời buồn cười cực, thấy gái ngoại tình như kiểu thấy ****, xua đuổi như thể mình không bao giờ thế :)))), trong khi cũng từng bóc bánh rồi say nắng. Mà đã không thích thì vu cho người ra đủ thứ xấu xa mới hài chứ.

doctor76

Xe ba gác
Người OF
Thì các ông cứ khoe chiến tích nọ kia, thì phải có "đối tác " chứ 😂😂😂
Em học các sơ, đi ngoài đường cứ cắm mặt xuống đường đi, không nhìn ngang ngó dọc, tích phúc lành cho bản thân anh ạ
Nói chung, đàn bà có máu ngoại tình hãi phết, mà rất liều nhé, chính là em, tầm 10 năm trước, có em gái ở cơ quan lấy chồng 4 năm không con, đi chạy chữa các kiểu.
Một hôm đi công tác cùng đoàn, thế quái nào hứng chí buổi tối em ấy rủ đi cafe Mộc Châu, rồi lái xe lang thang vào rừng thông...tâm sự là em buồn vì không con...em.mủi lòng yếu đuối...
Vài tháng sau bất ngờ em nó có bầu, em run bắn, sợ quá mới nhắn tin hỏi, em nó bảo anh ko phải sợ,từ nay cấm liên lạc. Nhưng em vẫn run và hoảng.
May mắn là cậu con trai sau này giống bố nó như đúc.

hongnhungdo

Xe buýt
Haha thớt từ bài báo câu view rẻ tiền rẽ sang chủ đề hay rồi đây :))

Em đồng quan điểm với mợ hongnhungdo nhé, đàn ông có năm thê bảy thiếp vẫn có thể là người chồng người cha tốt với gia đình được thì người phụ nữ cũng thế. Tình nghĩa, tình yêu và tình dục nó có thể không nhất thiết song hành với nhau.

Ngoại tình nói chung là không hay, đàng hoàng minh bạch vẫn hơn :)) Tuy nhiên cũng không phải quá tệ, con tim nó đôi khi vân không theo lý trí mà :D Việc có con ngoài giá thú thì càng không hay nhưng đôi khi do rất nhiều lý do, vì cân nhắc thiệt hơn, người phụ nữ đành giữ kín việc này. Nếu người phụ nữ ấy ngoài việc ngoại tình vẫn là người vợ tốt thì người ngoài như em vẫn thông cảm được, còn có tha thứ hay không là việc của người chồng thôi. Tha thứ cho người khác cũng là giúp chính mình, không phải lúc nào trả thù rửa hận cũng là cách hay, nhất là trong tình yêu.
Em thì không có ý kiến gì về việc tha thứ hay không, vì nỗi đau từng người chịu được hay không họ cũng không chủ động được. Bỏ cũng được, có điều các cụ mợ đừng thấy chuyện này mà kinh dị phụ nữ, thực ra đàn ông phụ nữ giống nhau thôi,có điều phụ nữ đẻ con còn đàn ông thì không đẻ dc

Buồn quá

Xe hơi
Nói chung là các cụ cứ nói hay.Chứ lúc dính vấn đề nay các cụ ,các mợ cứ gọi là DKM cuộc đời ngay.Em mà dính vụ này chắc em shock chết mợ luôn.

dzoro

Xe điện
Nói chung, đàn bà có máu ngoại tình hãi phết, mà rất liều nhé, chính là em, tầm 10 năm trước, có em gái ở cơ quan lấy chồng 4 năm không con, đi chạy chữa các kiểu.
Một hôm đi công tác cùng đoàn, thế quái nào hứng chí buổi tối em ấy rủ đi cafe Mộc Châu, rồi lái xe lang thang vào rừng thông...tâm sự là em buồn vì không con...em.mủi lòng yếu đuối...
Vài tháng sau bất ngờ em nó có bầu, em run bắn, sợ quá mới nhắn tin hỏi, em nó bảo anh ko phải sợ,từ nay cấm liên lạc. Nhưng em vẫn run và hoảng.
Ối giời ơi! Vợ cụ đốc có nick trong OF không đấy ạ :)) mà cụ như thế là quên hết lời Chúa răn rồi :P

hongnhungdo

Xe buýt
Đàn nào cũng giống nhau thôi, cùng con người cả. Chỉ đàn ông tưởng bở tự cho mình quyền thê thiếp bóc bánh nhưng vợ là phải chính chuyên. Em nghĩ các cụ ấy ảo tưởng sức mạnh quá, cũng như các cụ ấy - các cụ sex với ai khác vợ vài lần rồi thôi thì có mục mả vợ cũng chả biết - và vợ các cụ ấy sex với thằng nào ngoài chồng cũng xuống mồ các cụ ấy chả biết.