Xe zace còn mới rất ngon 430tr. Iinnova đời 2009 570tr lấy cái nào các bác nhể?

skindi76

Xe hơi
Ỉn giảm sóc lò so còn zac giảm sóc say bằng nhíp cụ ạ, lấy ỉn đi hơn nhiều. Chúc cụ lấy được Xe ưng ý.

Hungtantien

Xe buýt
Em ủng hộ một phiếu cho Inova

1977cd5

Xe tăng
Ỉn G đời 12/2007 đi 8,5v chủ xe đang đòi 510tr có xúc được không các cụ? EM hỏi mấy bác tài già thì kêu lấy Zace đi sướng hơn ỉn => lăn tăn quá

tuvit77

Xe tăng
chắc bác chạy quen thành phố chứ trên em thì lái ZACE hay hơn vì ít khi có cơ hội phóng tít vượt xe và phải đi đèo dốc, ZACE dùng nhíp cho cảm giác chắc chắn hơn nhiều so với ỈN
cụ nói cái xe du lịch mà chạy bằng nhíp sướng hơn thì em chệu cụ rồi...

BINBINBIN

Xe tăng
Lấy em Ỉn thỉnh thoảng chạy thuê cũng cá kiếm được tiền xăng cụ ạ!

binhnq

Xe tải
Cụ cố cố cố chút lấy Ỉn mà đi cho sướng cụ ah

travelco

Xe tăng
Website
www.facebook.com
zace nồi đồng cối đá, chạy cũng rất đầm xe và bền bỉ, nhớ khoảng 3 năm về trước mốt nhất xe zace cũ, khả năng phần lớn chuyển về các vùng quê, với giá cụ đưa ra thì nên cố làm em inova, còn nếu deals zace xuống khoảng 350 củ thì múc được

tow_mater

Xe tải
Cụ ấy toàn chở hàng nên thấy Zace ngon hơn ỉn,chạy zace đủ tải thì xe chắc hơn,nhưng lên dốc hoặc muốn vượt mặt thì lại cứ cọc cọc cọc..ỉn vỏ kém hơn nhưng máy khỏe hơn,chạy êm hơn,sang hơn.,là thế hệ kế tiếp trong dự án mpi của vn sau zace.,Bác Toi nghĩ dân mình đã qua cái thời chở vợ con phải kèm theo vài bao gạo,khoai sắn,nên đến ỉn thôi không lắp nhíp nữa..ỉn và zace ở một số nước chỉ là dòng van các cụ ợ.D:(

accord_89

Xe tăng
Ủn cho ỉn 1 vote

otohagiang

Xe container
đã bảo chắc xe hơn mà bác lại dịch sang sướng hơn là thế lào =))
em đi xe cứng quen rồi, mà giờ chắc bác chủ thớt cũng mua rồi, mấy tháng rồi còn gì
chạy ỈN bồng bà bồng bềnh chán lắm
mà độ bền thằng ZACE cũng kinh đấy nhé, bác cứ thử hỏi lão COOLPIX đang đi chú ZACE 13 tuổi xem
mà nhíp nó cũng không như nhíp PAJERO đâu, đi nhíp PAJ thì xóc tệ chứ nhíp ZACE chắc em đi quen UAZ 1 thời gian dài nên thấy bình thường, đợt đi ngồi 5 thêm 2 bao gạo 50 kí đằng sau nữa cũng đầm ra phết

coolpix8700

Xe ngựa
Nếu khuyên chở gia đình, chủ yếu đi đường phố,... thì em vẫn khuyên lấy cái Ỉn!
Nếu thành công thì chắc cái Ỉn thành công ở VN hơn Zace nhiều (mà hình như nó cũng lại đang bị Fò tủn tiếm ngôi). Hình dánh cái Ỉn thì đúng là hơn hẳn Zace rồi, cái Zace quá xấu luôn.
Nhưng các bác mà nói Zace sóc và ồn hơn thì chưa chắc, vỏ của Zace có thể được coi là một trong những cái xe Nhật có vỏ tốt nhất. Máy nó cũng chẳng yếu hơn Ỉn bao nhiêu và nhất là hay phải đi đường xấu thì nó hơn nhiều. Nó chạy nhíp sau, nhưng không như nhiều người vì vậy nói "sóc", mà nếu đi thường xuyên đường xấu không lo chảy dầu ống thụt (giảm sóc)!
Em chắc như bác Otohagiang, thích cái gì thực tế hơn là ngồi đếm options. Em vẫn nghĩ chính cái Zace mới làm nên suy nghĩ của người sử dụng ô tô: đơn giản nhưng rất hiệu quả. Thỉnh thoảng em vẫn cùng nó bò đường núi, đến những chỗ mà rất ít những cái xe khác mò đến, đi như vậy thì không so sánh Ỉn hơn hay nó hơn nữa!

Mazda 929

Xe điện
Em có tâm 400k định lấy em Morning hoặc Getz mà mấy ông anh bảo cố lấy con 7 chỗ ma chạy cho hiệu quả. Đi đâu tiện hơn 4 chỗ nên em định cố. Các bác tư vấn em cái:(
Lấy Zace GL đi cụ, chạy đầm và êm hơn Ỉn nhiều, còn hơn 100 tr cụ để dùng vào việc khác, chạy Ỉn được cái mã thời trang hơn nhưng ồn lộng óc lắm, em đã sử dụng qua 2 em này rồi! Đây là ý kiến cá nhân của em thôi!

Mazda 929

Xe điện
Nếu thành công thì chắc cái Ỉn thành công ở VN hơn Zace nhiều (mà hình như nó cũng lại đang bị Fò tủn tiếm ngôi). Hình dánh cái Ỉn thì đúng là hơn hẳn Zace rồi, cái Zace quá xấu luôn.
Nhưng các bác mà nói Zace sóc và ồn hơn thì chưa chắc, vỏ của Zace có thể được coi là một trong những cái xe Nhật có vỏ tốt nhất. Máy nó cũng chẳng yếu hơn Ỉn bao nhiêu và nhất là hay phải đi đường xấu thì nó hơn nhiều. Nó chạy nhíp sau, nhưng không như nhiều người vì vậy nói "sóc", mà nếu đi thường xuyên đường xấu không lo chảy dầu ống thụt (giảm sóc)!
Em chắc như bác Otohagiang, thích cái gì thực tế hơn là ngồi đếm options. Em vẫn nghĩ chính cái Zace mới làm nên suy nghĩ của người sử dụng ô tô: đơn giản nhưng rất hiệu quả. Thỉnh thoảng em vẫn cùng nó bò đường núi, đến những chỗ mà rất ít những cái xe khác mò đến, đi như vậy thì không so sánh Ỉn hơn hay nó hơn nữa!
Đồng ý quan điểm của Cụ!=D>=D>=D>=D>

otohagiang

Xe container
em đã lái khá nhiều xe và không phải tự dưng em khen ZACE dù có thể nói là nó là 1 trong những cái xe được trang bị tiện nghi xếp vào hàng đầu từ dưới lên, nhất là khi đi quen SONATA hay SANTAFE mà leo lên thì chán hẳn
nhưng cái em thích ở nó là lành, bền, vận hành không xuất sắc nhưng ổn định, nhất là chạy ở đường đèo bọn em, và vỏ xe ZACE em có thể khẳng định là rất ngon, thực tế là vậy, hôm trước em có đi Bắc Mê sang hồ Na Hang, chạy vào xã đường cực xấu, chiếc LAND thì nằm gara không kịp lấy, đoàn đi có 1 chiếc ỈN, 1 ZACE và 1 CHORUS 24 chỗ, đến km31 Bắc Mê thì phải để Ỉn ở ngoài, người đi xe ỈN phải sang hết CHORUS, đi ỈN vào không nổi, 1 lần chui vào sợ mất vía, ai hay say thì đi luôn tại trận vì cua nhiều, đường lắm ổ gà, bù lại chiếc ZACE vẫn vào vô tư
cái này em nói qua thực tế sử dụng, hẳn ai cũng không lạ em vốn dĩ chẳng ưa xe TOY nên khi em khen 1 cái xe TOY thì chắc chắn đó phải là xe ngon em mới dám khen

victory-henry

Xe buýt
Bác co 400 củ, bác viẹc gì phải cố lấy inv với giá 570, bác lấy Zace đi cho vừa túi tiền và Zace cũng rất tốt đó bác.

coolpix8700

Xe ngựa
Nhưng lấy xe Zace mà không cho một công việc gì cụ thể, có thể ra được tiền thì rất dễ bị chê.
Ngay trên này, nếu ai chưa dùng nó mà chỉ nhìn thấy cũng chê ngay rồi, nên bác chủ thớt nếu chỉ đi cùng gia đình thì nên cố gắng lên cái Ỉn. Máy của Ỉn cũng rất bền, ít nhất trên này em biết 2 hay 3 cái có số km chạy trên 400 ngàn rồi!

1977cd5

Xe tăng
Cả Zace và Ỉn em nghĩ đều bền, em đã xem được 1 em Zace ĐK 12/2005 đẹp lắm nhưng bác chủ đòi đúng 430tr nên em lại nghĩ sang Ỉn