Xe Tank USA & Russia

Mannschaft

Xe điện
Con chồn nhỏ chạy nhanh thực ra nó chỉ là xe trinh sát. Bắn đc nó cũng khoai lòi. Tụi bộ binh có con nì đi cùng cũng an tâm phết . Nhiệm vụ của nó là rỉa mấy ông chống tăng, bắn tỉa, công sự, ụ súng máy. Con này thả dù ngon. 1 em c-130 vác đc 4 em này với trung đội dù là đau đầu cho đối phuơng phết

Con chồn nhỏ chạy nhanh thực ra nó chỉ là xe trinh sát. Bắn đc nó cũng khoai lòi. Tụi bộ binh có con nì đi cùng cũng an tâm phết . Nhiệm vụ của nó là rỉa mấy ông chống tăng, bắn tỉa, công sự, ụ súng máy. Con này thả dù ngon. 1 em c-130 vác đc 4 em này với trung đội dù là đau đầu cho đối phuơng phết
nhưng em thấy giáp của nó quá mỏng so với súng chống tank bây giờ. nhanh như trực thăng còn rụng thì em nghĩ con này không thấm vào đâu hơng nữa nó mà gặp mình thì cũng phải nằm 1 chổ thoai

Chỉnh sửa cuối:
®

Đây là cái gì ợ? Bài test đầu
con này mà đứt xich thì thế nào các cụ nhĩ, Con máy đào của em nếu đứt em còn chống gầu lên em xoay được chứ thằng này mà như vậy chắc chúng nó bỏ của chạy lấy người luôn

Mannschaft

Xe điện
nhưng em thấy giáp của nó quá mỏng so với súng chống tank bây giờ. nhanh như trực thăng còn rụng thì em nghĩ con này không thấm vào đâu hơng nữa nó mà gặp mình thì cũng phải nằm 1 chổ thoai
Bác ném đá đc vào con ô tô đang chạy ngang khó phết nhá. Có nhẽ nên rủ bác chơi world of tanks mới biếy mấy con nhè nhẹ nài nó bắn khó thía nầu

Mannschaft

Xe điện
con này mà đứt xich thì thế nào các cụ nhĩ, Con máy đào của em nếu đứt em còn chống gầu lên em xoay được chứ thằng này mà như vậy chắc chúng nó bỏ của chạy lấy người luôn
Tank mà đứt xích giữa chiến truờng thì merkava hay gì gì kíp lái cũng bỏ xe mà lủi cho nhanh thôi ợ.

Tank mà đứt xích giữa chiến truờng thì merkava hay gì gì kíp lái cũng bỏ xe mà lủi cho nhanh thôi ợ.
em hỏi vậy bởi em có nghe một số cụ nhà mình ngày xưa đánh mẽo hay phang vào xích cho nó nằm 1 chổ hút thuốc lào chơi

Vịtxanh

[Tịch thu bằng lái]
Con máy đào nhà cụ em thấy xấu mù, bẩn thỉu chẳng có gì hay ho.
Cái em thấy cái hay duy nhất của nó là 1 lần em tận mắt thấy nó lôi 1 cái pông tông nổi trên sông vào bờ, tự trèo lên rồi dùng gầu tự bơi ra giữa sông. Nom nhắng phết :))

Con máy đào nhà cụ em thấy xấu mù, bẩn thỉu chẳng có gì hay ho.
Cái em thấy cái hay duy nhất của nó là 1 lần em tận mắt thấy nó lôi 1 cái pông tông nổi trên sông vào bờ, tự trèo lên rồi dùng gầu tự bơi ra giữa sông. Nom nhắng phết :))
Nhà mềnh dùng đồ củ nhiều nên hơi bẩn. nói vậy chứ kiếm được ối tiền đấy cụ:)):))

Vịtxanh

[Tịch thu bằng lái]
Cơ mà trong một vài tình huống mấy con tank kia nó quay tháp pháo vẫn trả đòn tốt, số đỏ khéo lại chuyển bại thành thắng, chứ như ông này thì nằm là nằm luôn như cá nằm trên thớt còn bắn biếc gì nữa :D
Bỏ của chạy lays người thoai :D

Chỉnh sửa cuối:

Vịtxanh

[Tịch thu bằng lái]
Cơ mà trong một vài tình huống mấy con tank kia nó quay tháp pháo vẫn trả đòn tốt, số đỏ khéo lại chuyển bại thành thắng, chứ như ông này thì nằm là nằm luôn như cá nằm trên thớt còn bắn biếc gì nữa :D
Đứt xích thì kíp lái chui ra, tụt áo, kéo cờ.
Chiến tranh tới giờ này là kết thúc, đợi ngày hồi hương.
Ngon :D

Con máy múc, máy đào này, bọn em xưa chỉ bán về Vietnam chớ không có dùng nên không bít nó làm ra tiền dư lào ợ.
cụ mua về hơn 1 năm sau lấy lại vốn còn sau đó thì lời, chưa kể gặp kèo thơm, mờ lạc đề rùi, đang nói về tank mờ

Chúng nó chung nhau cái bánh xích.
Tank Nga lái cũng như cái máy kéo í mờ :D
Ờ mà cụ nói em với nhớ. tank mẽo ngày trước lái bằng vô lăng như ô tô phải không các cụ?
Còn tank nga hình như cơ cấu lái như cụ nói thì phải

Chỉnh sửa cuối:

gocart

Xe cút kít
Chỉnh sửa cuối:
Chui vào trong khoang lái của tank đúng là cực hình các cụ nhể .. bé tí lại lằng nhằng dây điện nhìn kinh bỏ bố ra ..