Xe Tank USA & Russia

lamthitvit

[Tịch thu bằng lái]
®

Đây là cái gì ợ? Bài test đầu
Con này hay lắm, có hai thằng lái, ngồi đấu lưng vào nhau ( để cùng sống cùng chết=))=)) ), một thằng lái tiến, một thằng lái lùi, tiến lùi nhanh như nhau. Bắn xong vài loạt, thằng lái lùi cho xe de 70km/h.

Mờ sao nó không thiết kế cái tháp pháo xoay cho dể bắn các cụ nhể?

lamthitvit

[Tịch thu bằng lái]
Mờ sao nó không thiết kế cái tháp pháo xoay cho dể bắn các cụ nhể?
Con này là tăng phòng thủ, chỉ phục bắn lén thoai, hợp với học thuyết quốc phòng bảo vệ đất nước của Thụy điển ( rút kinh nghiệm từ CT Nga-Finland ). Con náy không dùng để tấn công đột kích được.
Còn về câu Slogan của cụ thì em chiệu, em bắn súng cũng nhiều, nhưng không bắn kiểu công nghiệp để thước ngắm III đâu, em toàn đoán khoảng cách, chỉnh thước ngắm bắn thẳng thoai.

Chỉnh sửa cuối:
Con này là tăng phòng thủ, chỉ phục bắn lén thoai, hợp với học thuyết quốc phòng bảo vệ đất nước của Thụy điển ( rút kinh nghiệm từ CT Nga-Finland ). Con náy không dùng để tấn công đột kích được.
Còn về câu Slogan của cụ thì em chiệu, em bắn súng cũng nhiều, nhưng không bắn kiểu công nghiệp để thước ngắm III đâu, em toàn đoán khoảng cách, chỉnh thước ngắm bắn thẳng thoai.
Cụ hiểu theo nghĩa bóng chứ cụ hiểu theo nghĩa đen làm chi:))

dung_lap88

Xe máy
em tăng nào cũng bị diệt bởi vũ khí chống tăng vác vai, hiện đại mấy cũng tèo thui, vì công nghệ phòng thủ tiến lên 1 bước thì công nghệ xuyên giáp tiến 3 bước