xe tải - nhà số 02

Trạng thái
Thớt đang đóng

phuong auto

Xe điện
Website
www.facebook.com
loại này đẹp phết nhỉ,không biết giá có hơn 1,5 tỷ không những loại xe tải huynhdai đời mới đắt kinh khủng,đây chắc là loại 4 chân đấy nhỉ
đây là 3 chân.bác ko nhìn thấy ah

Queen_hp

Xe buýt
Howo thì được cái Benz to, nhưng di chuyển vào lấy hàng cũng không thuận lợi và khi vận chuyển trên đường phải luật lá phức tạp hơn...theo kinh nghiệm của em là như vầy...bên em có mấy chú Howo này những không kinh tế bằng mấy em DOFENG hay HYUNDAI....có tải trọng vừa phải và kích cỡ xe gọn gàng.

phuong auto

Xe điện
Website
www.facebook.com
Howo thì được cái Benz to, nhưng di chuyển vào lấy hàng cũng không thuận lợi và khi vận chuyển trên đường phải luật lá phức tạp hơn...theo kinh nghiệm của em là như vầy...bên em có mấy chú Howo này những không kinh tế bằng mấy em DOFENG hay HYUNDAI....có tải trọng vừa phải và kích cỡ xe gọn gàng.
ko thuận lợi kiểu j bác nói e nghe xem nào :-?

khoctrongmua

Đi bộ
mới vô thấy mấy bác bàn luận sôi nổi quá em cũng tham gia tí cho vui, bên em là đậi lý trong tp HCM về cái xe HOWO này,góp nhặt ý kiến khách hàng lại đưa anh em coi có được không. xe tiết kiệm nhiên liệu hơn HYUNDAI, DEAWOO.. nhiều , kinh tế hơn xe hãng nhiều lắm 2 năm là lấy lại vốn được rồi (thùng bự mà) chạy cũng trâu bò lăm cỡ nào cùng oke tất, hai ba năm đầu thi yên tam ko hư hỏng gì đâu... nhiều lắm viết không hết được
à anh em nào có ý định lên xe thì alo cho em nhé 0937005226 em tên sáu otosonhahcm@yahoo.com.vn

khoctrongmua

Đi bộ
bác nói sao chứ DONGFENG nó to vật vã luôn mà sao gọn bằng HOWO

khoctrongmua

Đi bộ
Bác nào biết về điện howo không cho em xin cái sơ đồ mạch điêu khiển đi

MrTete

Đi bộ
trước có nghịch thử con này 1 , 2 lần. Miễn bàn vì cảm thấy bt. Chẳng may leo dốc mà chết máy không kịp gỡ số thì cứ gọi là ^^ . Mà nhắc tới howo mình rất ghét vì mấy thằng oắt con ở chỗ mình chạy loại này rất ẩu, toàn đấu đầu cướp đường. Nó nghĩ xe nó là siêu xe =)) trong khi nếu so sánh thì xe nó là quả trứng còn xe mình là cục sắt ^^

xe chua lua

Xe tải
xe HYUNDAI kô hề yếu đâu bác ơi, cả xe HINO với ISUZU cũng không bằng được, sở dĩ chở yếu là do bên hàn nó đóng xe ngắn, ben bé, nếu bác có nhu cầu thì kéo dài cầu, nối chassis, đóng ben 18m3 đi, nó chở 30 tấn vẫn leo đèo ầm ầm bác ơi, bây giờ nó kô có xe 340 mã lực đâu, toàn loại 380 thôi à, chạy HD270 đã sướng rồi, bác thử chạy hàng TRAGO đi, xem con nào hay hơn

xe chua lua

Xe tải
em xin phép giải thích nha, mua xe HYUNDAI giá đắt ngấp rưỡi thằng Hổ Vồ nhưng tại sao dân ta vẫn dùng hyundai, đó là vì nó khỏe và bền kinh khủng, một số doanh nghiệp khi mua xe ben họ bảo mua loại HYUNDAI cũ còn hơn thằng HOWO đời mới, phụ tùng HYUNDAI rất dễ kiếm, hơn nữa bản mới của nó tiết kiệm nhiên liệu lắm, xe cũ bán được giá cao. 1 cái xe ben đời 1996 bây giờ giá là 800trđ, 1 xe HOWO đời 2007, giá có 650 trđ. Tất cả thống số anh HYUNDAI đều hơn hẳn HOWO, mỗi nhược điểm là ben bé, mà khoản này kô quan trọng vì việc kéo cầu, đóng ben to là quá dễ. Xuân Trường, Xuân Thành em chả lạ vì Ninh Bình là quê ngoại em mà, các bác có thấy 2 lão đại gia này dùng xe HOWO bao giừo không, chỉ có HYUNDAI và HINO mặt quỷ thôi

Trưởng_Thôn

Xe điện
em xin phép giải thích nha, mua xe HYUNDAI giá đắt ngấp rưỡi thằng Hổ Vồ nhưng tại sao dân ta vẫn dùng hyundai, đó là vì nó khỏe và bền kinh khủng, một số doanh nghiệp khi mua xe ben họ bảo mua loại HYUNDAI cũ còn hơn thằng HOWO đời mới, phụ tùng HYUNDAI rất dễ kiếm, hơn nữa bản mới của nó tiết kiệm nhiên liệu lắm, xe cũ bán được giá cao. 1 cái xe ben đời 1996 bây giờ giá là 800trđ, 1 xe HOWO đời 2007, giá có 650 trđ. Tất cả thống số anh HYUNDAI đều hơn hẳn HOWO, mỗi nhược điểm là ben bé, mà khoản này kô quan trọng vì việc kéo cầu, đóng ben to là quá dễ. Xuân Trường, Xuân Thành em chả lạ vì Ninh Bình là quê ngoại em mà, các bác có thấy 2 lão đại gia này dùng xe HOWO bao giừo không, chỉ có HYUNDAI và HINO mặt quỷ thôi
Thật vậy, hèn chi chả bao giờ thấy 2 lão này chạy hổ vồ bao giờ, chỉ toàn Hino với hyundai. Lúc đầu cứ thắc mắc không hiểu sao không lấy Howo cho kinh tế vì xe to hơn :D

nguyenthanhnhu

Đi bộ
có ai nghe đến xe Trung Quốc mà lại liên doanh với Hyundai chưa nhỉ?^^ chỉ thấy các bác nhắc đến Howo, Dongfeng và Hyundai, chẳng thấy ai nói gì đến xe JAC cả

phuong auto

Xe điện
Website
www.facebook.com
Thật vậy, hèn chi chả bao giờ thấy 2 lão này chạy hổ vồ bao giờ, chỉ toàn Hino với hyundai. Lúc đầu cứ thắc mắc không hiểu sao không lấy Howo cho kinh tế vì xe to hơn :D
bác nói vuốt đuôi quá :))

ntvonly

Xe hơi
Huyndai ma đòi khỏe hơn howo là không có đâu bác nha , máy tất nhiên là 1 phần thôi bác nhe , nó còn liên quan đến gầm nữa đấy , mai ơ của huyndai chạy bằng bi , con mai ơ của Howo chạy bằng nhông ==> howo khỏe hơn . Huyndai cầu trung còn howo cầu chậm ==> howo khỏe hơn , đấy là chưa so sánh đến hộp số đấy

xe chua lua

Xe tải
Huyndai ma đòi khỏe hơn howo là không có đâu bác nha , máy tất nhiên là 1 phần thôi bác nhe , nó còn liên quan đến gầm nữa đấy , mai ơ của huyndai chạy bằng bi , con mai ơ của Howo chạy bằng nhông ==> howo khỏe hơn . Huyndai cầu trung còn howo cầu chậm ==> howo khỏe hơn , đấy là chưa so sánh đến hộp số đấy
bác dùng hyundai gì, xe nhập khẩu hay liên doanh, hàng HD hay hàng TRAGO mà dã vội kết luận HYUNDAI yếu hơn, em nói là có cơ sở hẳn hoi nhá, bác chi 2 con này leo đèo xem ocn nào khỏe và bền hơn, bác thử xem chassis xem con nào cứng hơn, nếu HOWO khỏe hơn mà giá rẻ hơn tâá nhiên bọn em chả dại chơi hyundai mà chơi howo cho nó kinh tế

ntvonly

Xe hơi
Nêu là Chassis em không nói , bác thử so sánh xem xe 3 chân HD270 của huyndai với 3 chân HOWO 336 thôi xem nào , tất nhiên là huyndai bền hơn cũ bán có giá hơn thôi con khỏe thì con lâu bằng HOWO được bác à

ChiePCW

Xe tăng
Toàn mang những con xe thiết kế cho những mục đích khách nhau ra so sánh thì bảo sao không khập khiễng, em chả thấy con Huyndai nào chạy mỏ cũng như chả thấy con Howo nào chạy chở hàng trên đường cả.

phuong auto

Xe điện
Website
www.facebook.com
Nêu là Chassis em không nói , bác thử so sánh xem xe 3 chân HD270 của huyndai với 3 chân HOWO 336 thôi xem nào , tất nhiên là huyndai bền hơn cũ bán có giá hơn thôi con khỏe thì con lâu bằng HOWO được bác à
ak ah.lâu rồi ko thấy chuyên gia.
@xe chua lua: bác thử sang QN xem có mấy con HD chạy mỏ

kienbinh

Xe điện
Thực tế em thấy HOWO nó chỉ chạy khu vực đồng bằng chứ cho chạy than QN thì lượn.

Trạng thái
Thớt đang đóng