xe tải - nhà số 02

Trạng thái
Thớt đang đóng

otohagiang

Xe container
E nhận xét như sau: Về Howo thùng nó lớn vốn đầu tư nó it, xe mới thì chạy tạm ổn, nhưng chạy tầm 1 năm rưỡi thì chán hẳn, phụ tùng thay thế thì lởm khởm chả đâu vào đâu , về độ bền thì xe Hàn, con Volvo nhiều tiền chúng e chưa đủ tầm dùng nên chưa biết, e không dám nói đến. Các cụ đã chạy Trago 520 chưa, thằng nào nói Hyundai yếu =))? Công năng bố Hổ vồ cũng không theo được cả về độ bền và tiết kiệm nhiên liệu, hoặc DEAWOO PRIMA công năng 500 xem. Kể kả Hino của Nhật bền nhưng hư hỏng thì phụ tùng cũng không sẵn, cứ xe Hàn mà cày thôi.Các cụ cứ chém gì thì chém chư xe Hàn là lựa chọn số 1 của e :x Vì trước nhà e dùng Howo và đã chán vì ngán =))
HYUNDAI đời Tống 3 giò vẫn thấy nó cõng 25-30 tấn được, HOWO dùng 6-7 năm vứt đi là vừa, trước ham rẻ ôm ngu 1 lô 5 cái, sau bán đi ấm ức, chassis có dấu hiệu mọt. Chán ghê. HINO nó chỉ bền thôi bác ạ, về khỏe gọi HYUNDAI là bố, chassis HINO yếu lắm, ăn uống ít hơn HD nhưng chả phải ít hơn nhiều lắm, mà cõng thì được ít hơn, xe tải Nhật NISSAN là số 1, rồi đến ISUZU-MITSU, HINO hạng vừa thôi, được cái HINO bán chạy ở VN, có khi chả mấy ai biết NISSAN nó cũng làm xe tải ấy chứ, he he, HINO là con của TOY nên sẽ có 1 số bác đi TOY bảo HINO ngon gấp chục lần HD =))

@vietphuong85: thanks bác nhá, bài cổ rồi mà vẫn lôi lên được, quảng cáo thô quá mức đấy

kraz255b

Xe điện
Đọc tên thớt, cứ tưởng có hình con hổ vồ, lại thấy cụ chủ thớt bày hyundai ra! Sao thế nhỉ?

pham_thanhtung

Xe điện
Website
www.otofun.net
Xe bác ngon thật đấy. Hyundai Trago 5 chân. Em công nhận số của con này hay. Tầng nhanh chậm + tầng số của Frieghtliner. Em chưa bao giờ được ngồi lên con này, chắc cũng xóc thui. Tại em đi mấy con Gold 4 chân đời 2008 rùi. Thấy cũng xóc như mấy con đời 2004 thui. Trago cũng vậy cả. Số má thì không nói làm ji. Chỉ có máy khỏe hơn.

pham_thanhtung

Xe điện
Website
www.otofun.net
Chuẩn luôn . Nhà mình hàng rời hay đỗ ở đấy lắm .

Bác thích xe Công hả . Có .. Công :21:

Đầu nhé ! Đố ae xe gì đây . Bật mí , xuất xứ Hàn Xẻng nhé .

Đầu nữa nhé

MAN hả bác??

Mr_Kid

Xe tăng
KHOE các cụ chút. Nhà em ạ
Địa chỉ: Tề Lỗ, Yên Lạc, Vĩnh Phúc
Điện thoại: a.Hùng : 0913 ba chín bảy 1 năm năm

pham_thanhtung

Xe điện
Website
www.otofun.net
Lần đầu up bài. Ủng hộ cháu nhé. Cháu mới 14 tuổi:D
Đây là dàn xe của công ty bố cháu. Có hơn 200xe các loại nên cháu chỉ chụp mấy xe đại diện thui ạ. Công ty cổ phần công nghiệp Quảng An 1. Địa chỉ:khu công nghiệp Tân Hồng, Tiên Sơn, Hoàn Sơn, Bắc Ninh.
[/IMG]
[/IMG]
[/IMG]
[/IMG]
[/IMG]
[/IMG]
[/IMG]
[/IMG]
Còn đây là nội thất của em Thaco Hyundai 4 chân. Do cháu mới ngủ dậy nên chụp không được đẹp, mong các bác, các chú thông cảm.
[/IMG]
[/IMG]
[/IMG]
[/IMG]
[/IMG]
[/IMG]
Do còn nhỏ tuổi và lần đầu post bài nên còn thiếu kinh nghiệm. Mong các cô,chú,bác thông cảm cho cháu và ủng hộ, giúp đỡ cháu:D

wavechien

Xe container
Cụ Tùng hôm nào chụp cho em xem mấy con Cu tý với xe đưa đón công nhân của Quảng An đê, em phê lòi mấy em ấy

pham_thanhtung

Xe điện
Website
www.otofun.net
Hix. Nhiều Cabin quá. Thế mấy cái đó sao lại tháo ra hả bác Mr_Kid

pham_thanhtung

Xe điện
Website
www.otofun.net
Cụ Tùng hôm nào chụp cho em xem mấy con Cu tý với xe đưa đón công nhân của Quảng An đê, em phê lòi mấy em ấy
Cụ biết Quảng An ạ?? Quảng An hiện có gần 10 con Universe. Hôm nào được nghỉ học cháu chup cho bác wavechien ạ.

wavechien

Xe container
Hix. Nhiều Cabin quá. Thế mấy cái đó sao lại tháo ra hả bác Mr_Kid
Em nhớ ko nhầm bên Vĩnh Phúc có cái làng chuyên xẻ thịt các xe hết đát, sắt vụn, tai nạn... những gì dùng được để lại để bán cho những người có nhu cầu

Cụ biết Quảng An ạ?? Quảng An hiện có gần 10 con Universe. Hôm nào được nghỉ học cháu chup cho bác wavechien ạ.

Xe của Quảng An chạy đầy đường sao lại ko biết hả cụ, cụ mà chụp sang bên nhà Bus hội em chém cho vui ná

Thùy Linh đây: http://www.otofun.net/forums/222-vietnam-bus-club

pham_thanhtung

Xe điện
Website
www.otofun.net
Xe của Quảng An chạy đầy đường sao lại ko biết hả cụ, cụ mà chụp sang bên nhà Bus hội em chém cho vui ná

Thùy Linh đây: http://www.otofun.net/forums/222-vietnam-bus-club[/QUOTE]

Ok liền. Thế bác ở đâu mà lại thấy xe Quảng An thế ạ.

wavechien

Xe container

pham_thanhtung

Xe điện
Website
www.otofun.net

wavechien

Xe container
vậy cháu cũng ở HN đây. Cháu ở cầu giấy, còn bác ở chỗ nào??
Em đương ngự dưới Linh Đàm, sắp tới hội Bus nhà cháu làm vụ Off, cố gắng tuần sau hi vọng đông đủ thành viên, cụ ko chê thì off với hội em cho vui, toàn người trẻ thôi, cụ yên tâm, ko phải ngại

pham_thanhtung

Xe điện
Website
www.otofun.net
Em đương ngự dưới Linh Đàm, sắp tới hội Bus nhà cháu làm vụ Off, cố gắng tuần sau hi vọng đông đủ thành viên, cụ ko chê thì off với hội em cho vui, toàn người trẻ thôi, cụ yên tâm, ko phải ngại
Nếu dỗi thì cháu đi đc. Nhưng tiếc là còn phải đi học ạ. Các bác định đi đâu thế ạ?

wavechien

Xe container
Nếu dỗi thì cháu đi đc. Nhưng tiếc là còn phải đi học ạ. Các bác định đi đâu thế ạ?
Chắc cuối tuần off thôi, vì vướng 1 cụ cũng đương học lớp 12 dưới Nam Định mà. chắc loanh quanh quán bia nào đó thôi ạ, có gì em ới cụ sau nhá :D

Trạng thái
Thớt đang đóng