xe tải - nhà số 02

Trạng thái
Thớt đang đóng

ntvonly

Xe hơi
>:D< dạo này vẫn làm cho đội quảng ninh

ntvonly

Xe hơi
Mấy cái ảnh này để lâu lắm rồi post lên cho anh em xem cho vui

Con này em chạy này

xe chua lua

Xe tải
Toàn mang những con xe thiết kế cho những mục đích khách nhau ra so sánh thì bảo sao không khập khiễng, em chả thấy con Huyndai nào chạy mỏ cũng như chả thấy con Howo nào chạy chở hàng trên đường cả.
bác tính hộ em cái này, nếu bác chạy hàng thì chỉ cần vài con, còn chạy mỏ bác cần bao nhiêu, xe chạy một mỏ cần ít nhất 20-30 con, vậy bác mua hyundai ben bé mà giá đắt thì làm bao giờ cho hoàn vốn, còn chạy ngoài đường thì tất nhiên nên chọn hyundai vì vừa khỏe vừa đẹp, bản thân xe HOWO đúng là nó khủng nhất trong đám xe Tàu, mấy lão DONGFENG, FAW có lão nào bằng không, nhưng đó chỉ là Tàu, bác đem ra làm việc rồi hãy so snáh xe HYUNDAI hay HOWO khỏe hơn, như em đã nói rồi, nếu là chạy mỏ thì ai cũng sắm HOWO cho nó rẻ,dễ hoàn vốn, đừng sắm HYUNDAI vội, đợi cho có tí tiền, thay bằng lô xe hyundia đi, xem con nào sướng hơn

phuong auto

Xe điện
Website
www.facebook.com
Mấy cái ảnh này để lâu lắm rồi post lên cho anh em xem cho vui

Con này em chạy này

nhìn lại nhớ con 371 hồi trước.ko biết giờ này con 7476 nhà e lưu lạc phương nào :(

khoctrongmua

Đi bộ
em trước giờ làm trung quốc nhiều lắm HOWO, DONGFENG, JAC... cũng làm nay thấy người ta dùng dongfeng nhiều nhất, sau đó đến howo, còn JAC thì đắt đỏ quá đi mà máy nó thì yếu 290 hp àhh. cabin satsi thì của hyundai thật.

kienbinh

Xe điện
[youtube]1TiImgPnGBU&feature=related[/youtube]

kienbinh

Xe điện
Em vào phá thớt HOWO phát :D

ChiePCW

Xe tăng
bác tính hộ em cái này, nếu bác chạy hàng thì chỉ cần vài con, còn chạy mỏ bác cần bao nhiêu, xe chạy một mỏ cần ít nhất 20-30 con, vậy bác mua hyundai ben bé mà giá đắt thì làm bao giờ cho hoàn vốn, còn chạy ngoài đường thì tất nhiên nên chọn hyundai vì vừa khỏe vừa đẹp, bản thân xe HOWO đúng là nó khủng nhất trong đám xe Tàu, mấy lão DONGFENG, FAW có lão nào bằng không, nhưng đó chỉ là Tàu, bác đem ra làm việc rồi hãy so snáh xe HYUNDAI hay HOWO khỏe hơn, như em đã nói rồi, nếu là chạy mỏ thì ai cũng sắm HOWO cho nó rẻ,dễ hoàn vốn, đừng sắm HYUNDAI vội, đợi cho có tí tiền, thay bằng lô xe hyundia đi, xem con nào sướng hơn
Huyndai chạy mỏ không đủ tiền mà sửa bác ạ, gầm nó không thiết kế để chạy mỏ. Ở Quảng Ninh tư nhân còn mua Volvo 3 tỷ để chạy mỏ thì Huyndai chả có lý gì không dám mua cả. Nói chung bác cần phải có thực tế mới hiểu được.

xe chua lua

Xe tải
Huyndai chạy mỏ không đủ tiền mà sửa bác ạ, gầm nó không thiết kế để chạy mỏ. Ở Quảng Ninh tư nhân còn mua Volvo 3 tỷ để chạy mỏ thì Huyndai chả có lý gì không dám mua cả. Nói chung bác cần phải có thực tế mới hiểu được.
bác kêu em cần thực tế, vậy bác đã thực tế chưa, bác nghĩ em chưa chạy cái xe này à, em có cơ sở mới dám nói chứ kô đã chẳng chém gió làm gì cho mệt, bác cứ thử chạy xe hyundai nhập xịn đi rồi hãy đưa ra nhận xét một cáhc đúng đắn nhá.

kienbinh

Xe điện
bác kêu em cần thực tế, vậy bác đã thực tế chưa, bác nghĩ em chưa chạy cái xe này à, em có cơ sở mới dám nói chứ kô đã chẳng chém gió làm gì cho mệt, bác cứ thử chạy xe hyundai nhập xịn đi rồi hãy đưa ra nhận xét một cáhc đúng đắn nhá.
Hôm nay bác để chữ ký em mới nhận ra bác.Bác có nhận ra em ko.:D
Em thấy 2 bác xe chua lua và bác CCS nói đều có những điểm đúng.Có điều ở đây 2 bác chưa hòa hợp về quan điểm.Theo em Hyundai Howo hay Volvo nó được thiết kế cho những mục đích khác nhau.Thiết kế của từng loại xe đều là thiết kế tối ưu cho những hoàn cảnh điều kiện sử dụng thực tế.Vì thế khi mua xe cần phải am hiểu mục đích sử dụng của xe thì khi sử dụng mới có được hiệu quả tối ưu.:)

xe chua lua

Xe tải
Hôm nay bác để chữ ký em mới nhận ra bác.Bác có nhận ra em ko.:D
Em thấy 2 bác xe chua lua và bác CCS nói đều có những điểm đúng.Có điều ở đây 2 bác chưa hòa hợp về quan điểm.Theo em Hyundai Howo hay Volvo nó được thiết kế cho những mục đích khác nhau.Thiết kế của từng loại xe đều là thiết kế tối ưu cho những hoàn cảnh điều kiện sử dụng thực tế.Vì thế khi mua xe cần phải am hiểu mục đích sử dụng của xe thì khi sử dụng mới có được hiệu quả tối ưu.:)
có chứ, bác ở Nam Định đúng kô, bác có cái ních cũng là kiên bình bên diễn đàn cứu hộ, bác nói rất đúng, có điều bác CCS nói xe HOWO khỏe hơn HYUNDAI là điều vô lý vì trước em cũng có chạy loại này nên em nắm khá rõ, đúng là con howo nên cho chạy mỏ vì sức chở là lớn hơn anh HYUNDAI, nhưng nếu chỉ xét 1 khía cạnh đó là chưa đủ, bác CCS thử chạy cả đôi đi thì mới so sánh chắc chắn được.

Chỉnh sửa cuối:

kienbinh

Xe điện
có chứ, bác ở Nam Định đúng kô, bác có cái ních cũng là kiên bình bên diễn đàn cứu hộ, bác nói rất đúng, có điều bác CCS nói xe HOWO khỏe hơn HYUNDAI là điều vô lý vì trước em cũng có chạy loại này nên em nắm khá rõ, đúng là con howo nên cho chạy mỏ vì sức chở là lớn hơn anh HYUNDAI, nhưng nếu chỉ xét 1 khía cạnh đó là chưa đủ, bác CCS thử chạy cả đôi đi thì mới so sánh chắc chắn được.
Bác Đức Anh nói chuận đấy.Hyundai có tiếng trong các vụ chở hàng quá khổ quá tải :P.Theo em xe HD thiết kế thùng ben bé mục đích để phù hợp với thị trường các nước phát triển(văn minh ạ)Còn Howo nó thiết kế thùng ben to mục đích để bán cho các nước đang phát triển như Tung Của và VN

container16L-HP

Xe máy
chứ còn gì nữa gặp mấy con HUYNDAI đầu kéo TRAGO kéo đến 120 tấn phôi cuộn mà chẳng thấy gì lướt vẫn êm vân nhanh

kienbinh

Xe điện
Vĩnh biệt bác Đức Anh

37V_3737

Xe hơi
E nhận xét như sau: Về Howo thùng nó lớn vốn đầu tư nó it, xe mới thì chạy tạm ổn, nhưng chạy tầm 1 năm rưỡi thì chán hẳn, phụ tùng thay thế thì lởm khởm chả đâu vào đâu , về độ bền thì xe Hàn, con Volvo nhiều tiền chúng e chưa đủ tầm dùng nên chưa biết, e không dám nói đến. Các cụ đã chạy Trago 520 chưa, thằng nào nói Hyundai yếu =))? Công năng bố Hổ vồ cũng không theo được cả về độ bền và tiết kiệm nhiên liệu, hoặc DEAWOO PRIMA công năng 500 xem. Kể kả Hino của Nhật bền nhưng hư hỏng thì phụ tùng cũng không sẵn, cứ xe Hàn mà cày thôi.Các cụ cứ chém gì thì chém chư xe Hàn là lựa chọn số 1 của e :x Vì trước nhà e dùng Howo và đã chán vì ngán =))

Trạng thái
Thớt đang đóng