[Funland] Xe PKL để pô nổ to

RaptorHoang

[Tịch thu bằng lái]
Khu Cầu Giấy đang có 1 thằng tây chạy 1 con pk nhỏ suzuki gn125, chắc ai đó cho nó thuê, nó chạy rất láo, nổ đinh tai nhức óc. Hôm trước em chửi nó fu.ck you và lấy tay chỉ vào tai mình. Nó đội fullface nên méo biết có phản ứng gì không, đèn xanh nó là rồ lên chạy.
Chắc bác chửi nhỏ nó k nghe thấy....loại đấy tạt đầu cho phát.

pisces_hn

Xe container
Đi PkL thật sự thích đấy các cụ, nhưng đi văn minh mới khó, e cũng mong các cụ đi PKL trên cõi OF này tôn trọng người tham gia giao Thoòng, thay đổi cách nhìn của 1 số người ác cảm PkL
Cứ đi trong phố bình thường không nẹt pô, không tạt đầu không vượt quá tốc độ, không lắp mấy cái bô vô văn hoá thì ai ác cảm đâu ạ. Mà thực tế nhiều cụ đi phân khối lớn đi như thế. Còn chỗ không có người thì thích phóng nhanh thích lắp pô độ thích bay thích nhẩy, thích đ vào đâu thì có ai ý kiến gì. Có nhiều thằng đi cái xe như thể khoe cả Hà Nội tạo đây đi xe sịn lại có tiền độ bô tao đi đến đâu thích bắt cả phố phường phải nghe cái âm thanh tao cho là hay ho thì có nên khinh bỉ không ạ.

Thích Đu Đủ

Xe điện
Đi PkL thật sự thích đấy các cụ, nhưng đi văn minh mới khó, e cũng mong các cụ đi PKL trên cõi OF này tôn trọng người tham gia giao Thoòng, thay đổi cách nhìn của 1 số người ác cảm PkL
Công nhận lâu ko đi hôm nọ em đi thử cũng thích, nao thử làm vòng Hà Giang chứ chạy trong phố xấu hổ nhắm :(

RaptorHoang

[Tịch thu bằng lái]
Ôi hôm đó em chửi to phết đấy, gặp thằng này mấy lần liền, lần nào nó cũng làm đinh tai nhức óc cả phố.
Em cũng hay đi qua mà không gặp,bác gặp nó đoạn nào,tầm mấy giờ? Nao rảnh em mang wave ra tạt đầu nó phát.

RaptorHoang

[Tịch thu bằng lái]

formula_one

Xe tăng
Mịa, em đi bốn bánh ngồi trong mà xe còn rung theo cái âm trầm trầm của nó khi đỗ đèn đỏ ở bên cạnh.Ở vn mong cấm luôn pkl cho rồi!
Thế cụ phải giống em đi, trước em cũng ghét bọn pkl lắm nhưng nghĩ tại sao mình không thử làm 1 em xem sao. Từ đấy em lại thấy thông cảm và bình thường cụ ah :D. Chỉ cần cuối tuần thong thả lượn 2 bánh cafe ngắm phố cũng thú vị lắm.

HN_2012

Xe tăng
Áo gấm đi đêm.
Xe PKL nổ mà không to hoá ra là TIỀN TOI ah ???
Cụ nói cụ này hả? :D
Xe em 750 với 1100 nổ to hơn xe cub tẹo, ra ngoài đường toàn bị xe ga vượt. Nhiều khi thấy các cụ chửi mà thấy chạnh lòng.
Chuẩn rồi cụ, mình thích mình đi đâu cần phải gào lên cho thiên hạ biết, các xe phân khối lớn pô zin nổ nghe rất sướng có sức mạnh nội lực nhưng không ầm ĩ. =D>

pkhcsht

Xe điện
Xin lỗi các cụ xe PKL độ bô, nhiều lúc e chỉ ước kiếm cây súng hơi bòm chíu lũ PKL nẹt bô, gầm rú vì nó làm cháu em khóc ré lên biết bao lần.

pthk

Xe tăng
Xin lỗi các cụ xe PKL độ bô, nhiều lúc e chỉ ước kiếm cây súng hơi bòm chíu lũ PKL nẹt bô, gầm rú vì nó làm cháu em khóc ré lên biết bao lần.
Chạy xe PKL cũng có người tốt người xấu.
Nhưng em tin đám chạy xe PKL ở đây rặt người tốt hết cho nó lành :))

ly xây chừng

Xe tải
Nói về nẹt pô, nhà cháu thấy bẩu không nẹt thì xe ngộp xăng....chứ mấy cụ ấy cũng không thich nẹt, hao xăng lắm...khg biết có phải chăng?

botom

Xe tăng
Cá nhân em thấy nhiều khi cũng oan cho các cụ đi pkl. Ngoài đường em thấy phần lớn nẹt pô kêu to lại là xe pkn của mấy em choai choai móc pô chạy. Chứ mấy xe pkl phần lớn chạy cũng điềm đạm mà. Xe pkl đi trong phố, tốc độ chậm, nên tiếng pô cũng thể quá to được. Trong khi mấy em pkn hoặc dòng xe chấp chới giữa pkn và pkl lại hay độ pô, lạng lách nẹt pô.

.... các xe phân khối lớn pô zin nổ nghe rất sướng có sức mạnh nội lực nhưng không ầm ĩ. =D>
Vâng cụ, chơi xe PKL nó cũng là thú vui giống như các cụ chơi lan chơi huệ, chơi chim, cây, cá, đá,... tuy nhiên chơi cái này nó đi kèm là nổ to. Thực ra nó to bắt nó nổ nhỏ là khó, nhưng nổ long trời lở đất hoặc ré lên là không có. Vậy nên em chơi xe nhưng không bao giờ độ chế pô cả, xe nó thế nào thì để yên nó như thế.
Các cháu trẻ nó nẹt pô là thích thể hiện, các cụ chửi thoải mái, nhưng phải nói thật là cũng nhiều cụ a dua chửi cứ chạy xe PKL là xấu là không đúng.
VD em chạy hóng gió trên cầu Nhật Tân, toàn các em ninja lead vượt mặt em, chạy đường trường toàn các cháu exciter vượt mặt em,... em chạy xe PKL bao năm nay chưa bị xxx bắn tốc độ lần nào. Sao lại chửi em đúng không.
Chơi PKL nó giống như thử thách bản thân ấy, vợ con em bảo ô tô sao không đi mà lôi cái xe to đùng ra đi vừa nóng vừa nguy hiểm,... nhưng đó là sở thích muốn được chế ngự và thuần phục nó. Vậy nên nói người chơi PKL có cá tính là đúng,... nếu không đã an phận đi xe ga.
Còn nếu chửi người chơi PKL ngu với não nọ não kia,.... em cũng trên đại học, cũng 2 bằng ĐH, cũng ... không lẽ xấu.
Đôi lời như vậy.

ngu ngơ

Xe điện
Vâng cụ, chơi xe PKL nó cũng là thú vui giống như các cụ chơi lan chơi huệ, chơi chim, cây, cá, đá,... tuy nhiên chơi cái này nó đi kèm là nổ to. Thực ra nó to bắt nó nổ nhỏ là khó, nhưng nổ long trời lở đất hoặc ré lên là không có. Vậy nên em chơi xe nhưng không bao giờ độ chế pô cả, xe nó thế nào thì để yên nó như thế.
Các cháu trẻ nó nẹt pô là thích thể hiện, các cụ chửi thoải mái, nhưng phải nói thật là cũng nhiều cụ a dua chửi cứ chạy xe PKL là xấu là không đúng.
VD em chạy hóng gió trên cầu Nhật Tân, toàn các em ninja lead vượt mặt em, chạy đường trường toàn các cháu exciter vượt mặt em,... em chạy xe PKL bao năm nay chưa bị xxx bắn tốc độ lần nào. Sao lại chửi em đúng không.
Chơi PKL nó giống như thử thách bản thân ấy, vợ con em bảo ô tô sao không đi mà lôi cái xe to đùng ra đi vừa nóng vừa nguy hiểm,... nhưng đó là sở thích muốn được chế ngự và thuần phục nó. Vậy nên nói người chơi PKL có cá tính là đúng,... nếu không đã an phận đi xe ga.
Còn nếu chửi người chơi PKL ngu với não nọ não kia,.... em cũng trên đại học, cũng 2 bằng ĐH, cũng ... không lẽ xấu.
Đôi lời như vậy.
Bác nằm trong nhóm đứng tuổi :)) nhưng dù sao thì trên đường gặp các bác cũng làm hoảng hồn chim ém, em gặp cả đoàn bmw đi Hà Giang chạy trên 100 km/h cho đường đấy thì chửi không sai. Nội thành thì lũ grap Exiter, 10 ông lái xe thì 11 ông mong chúng đâm vào gốc cây đỡ làm hại người khác.

lamhoangvan87

Xe container
Em vừa thấy 2 ông nẹt bô ầm ĩ đi qua thì gặp thớt này.
Con em nó bảo đấy là loại vô ý thức.

Thích Đu Đủ

Xe điện
Cá nhân em thấy nhiều khi cũng oan cho các cụ đi pkl. Ngoài đường em thấy phần lớn nẹt pô kêu to lại là xe pkn của mấy em choai choai móc pô chạy. Chứ mấy xe pkl phần lớn chạy cũng điềm đạm mà. Xe pkl đi trong phố, tốc độ chậm, nên tiếng pô cũng thể quá to được. Trong khi mấy em pkn hoặc dòng xe chấp chới giữa pkn và pkl lại hay độ pô, lạng lách nẹt pô.
Thật ra vô văn hóa do người chứ ko phải do xe, cái xe chỉ là trợ duyên cho tp vô văn hóa thể hiện thôi cụ ^^ chứ đem wave ko độ dú ga ng ta tưởng thợ sửa xe ka ka ka