[Funland] Xe PKL để pô nổ to

Tập Lái 2019

[Tịch thu bằng lái]
Thế nên bác để ý! Thớt nào nói đến giao thông,đến xe cộ em đều có còm.
Rất tiếc đa số dân trí thấp nên vẫn nhầm giữa PKL và KPL.
Còn sang hay không sang k bàn bác ạ. Cái đáng vàn là nhận thức,văn hóa,sự hiểu biết....
Vâng ạ.Ý em là nghe tiếng pô gầm từ xa xa. Siêu trầm. Là em nhìn sang kiểu khoái :D
Ao ước thôi :)

RaptorHoang

[Tịch thu bằng lái]
Nhiều lần đang đèn đỏ còn đến 4,5s. Hoặc đang tắc đường. Sau lưng có thằng nhõi dí còi. Còi độ nổ inh tai. Em muốn hỏi mày thấy đèn đỏ ko, thấy tắc ko đi thế méo đc mà còi. Nhưng đúng là sợ gặp thằng ngáo nó xiên như vụ thằng nhãi 16 tuổi ở Huế mấy tháng trước.
Chuyên đó em cũng từng gặp,mà gặp với cả con 29 chỗ ở ngã tư Láng+ Láng hạ. Vụ nữa gặp với 2 bánh tại ngã tư Vọng.
Còi em giả vờ giật mình,chống xe nhảy lên giải phân cách hút thuốc...mặt ra vẻ hớt hải,ngây dại luôn...dm thằng 29 chỗ phải lùi xe lấy lái mà tránh 2 bánh của em vứt đường.
Vụ Vọng thì em giả vờ giật mình,đổ cmn xe vào xe nó....he....he.....thiệt hại xe nó vỡ yếm,đổ trầy xước....CA ra em.hồn nhiên già,giật mình,đường đông,yếu...ngã....

RaptorHoang

[Tịch thu bằng lái]
Vâng ạ.Ý em là nghe tiếng pô gầm từ xa xa. Siêu trầm. Là em nhìn sang kiểu khoái :D
Ao ước thôi :)
Đủ sức khỏe thì tích cóp tầm 100 là có con PKL đích thực chạy rồi bác! Về nuôi xe và độ bền xe thì khỏi lo! Nó còn ít hơn con moning hoặc con vespa đấy!
Đi cũng sướng ( cự ly trung bình, 7,80 km)

GoogleGoogle

Xe hơi
Thưa cccm hiện nay phong trào pkl rất phát triển do đc nới lỏng về việc thi lấy bằng và cả việc nhập khẩu xe. Tuy nhiên, là các xe PKL ý để độ pô (ống xả) nổ rất to, cộng với ý thức của các nài rất kém đi đường nẹt pô ầm ỹ, con e có lần giật nảy mh vì 1 ông vô ý thức đường đông đi chậm nẹp pô ầm2. Liệu có chế tài nào quy định phạt gây tiếng ồn kiểu thế ko ạ? Và csgt, ttgt có ks việc này ko ạ?
Hình như pô zin của nó cũng nổ to rồi, khi đi đăng ký được mà nhỉ ?

Tập Lái 2019

[Tịch thu bằng lái]
Chuyên đó em cũng từng gặp,mà gặp với cả con 29 chỗ ở ngã tư Láng+ Láng hạ. Vụ nữa gặp với 2 bánh tại ngã tư Vọng.
Còi em giả vờ giật mình,chống xe nhảy lên giải phân cách hút thuốc...mặt ra vẻ hớt hải,ngây dại luôn...dm thằng 29 chỗ phải lùi xe lấy lái mà tránh 2 bánh của em vứt đường.
Vụ Vọng thì em giả vờ giật mình,đổ cmn xe vào xe nó....he....he.....thiệt hại xe nó vỡ yếm,đổ trầy xước....CA ra em.hồn nhiên già,giật mình,đường đông,yếu...ngã....
Quá hiểm. Em phải học chiêu của cụ. Rất hay ạ. Hehe

Đủ sức khỏe thì tích cóp tầm 100 là có con PKL đích thực chạy rồi bác! Về nuôi xe và độ bền xe thì khỏi lo! Nó còn ít hơn con moning hoặc con vespa đấy!
Đi cũng sướng ( cự ly trung bình, 7,80 km)
Hềnh như lão cũng có một con voi còi phỏng

HungNc2000

Xe buýt
Đi PkL thật sự thích đấy các cụ, nhưng đi văn minh mới khó, e cũng mong các cụ đi PKL trên cõi OF này tôn trọng người tham gia giao Thoòng, thay đổi cách nhìn của 1 số người ác cảm PkL

Sim Mobi

Xe buýt
Chắc cụ chủ nhầm với bọn excitor độ pô thôi chứ ae chạy pkl thực sự pô cũng to nhưng kêu trầm trầm, lực ở máy thôi, nghe vẫn sướng.
Mịa, em đi bốn bánh ngồi trong mà xe còn rung theo cái âm trầm trầm của nó khi đỗ đèn đỏ ở bên cạnh.Ở vn mong cấm luôn pkl cho rồi!

pisces_hn

Xe container
Bọn vô văn hoá này sao mãi chưa có chế tài xử nhỉ. Đi trong phố toàn phụ nữ, trẻ con, người già, xe máy thường chưa đủ ồn ào hay sao mà còn độ. Em chù cho chúng nó dùng xe này xong vị điếc nghề nghiệp hết cmn nó đi, đến già vợ con nó chửi cho sát tai cũng không nghe thấy gì.

Khu Cầu Giấy đang có 1 thằng tây chạy 1 con pk nhỏ suzuki gn125, chắc ai đó cho nó thuê, nó chạy rất láo, nổ đinh tai nhức óc. Hôm trước em chửi nó fu.ck you và lấy tay chỉ vào tai mình. Nó đội fullface nên méo biết có phản ứng gì không, đèn xanh nó là rồ lên chạy.

Ngọc Linh HN

Xe hơi
Mấy thằng đi "trộm chó" chúng nó còn độ cái bô mà khi dừng đèn đỏ phụt thẳng vào mặt người đi xe phía sau ấy ạ. Vô ý thức lắm.