Xe hàn không có cửa so với xe Nhật

Luu Lehong

Xe container
-Bác ko biết nên mới nói thế thôi, chứ trên này các bác ấy tinh lắm, mắng chả sai đâu!:-?
Bác ý vào từ 2009 thì làm sao chả biết, thậm chí ngày xưa cũng tham gia còm chuyện Nhật -Hàn mãi, giờ chắc đang ngó sang Toy nên hạ giọng tý thôi, em lạ gì:D

Không, em có nói thế đâu, tự cụ nói đấy chứ, em chả đả động gì đến xe hàn mỹ hay nhật 1 câu nào cả, khú khú
Mà bác vẫn nợ cái cờ nhíp chạy Mon 1 vạch trên ĐLTL 190km/h khi mở thớt chê Cam chạy ì, bồng bềnh...v.v đấy nhé :D

Chỉnh sửa cuối:

NVL.

Xe buýt
Website
hanoiford3s.com
Các cụ cho e hóng chút!
Nói chung mua xe tùy vào sở thích và mục đích người sử dụng cả thui, nếu ko làm gì có sự cạnh tranh:
- Ai thích đẹp và công nghệ thì mua xe Hàn
- Ai thích nồi đồng cối đá, tính thanh khoản lớn thì mua Toyota
- Còn ai muốn cảm giác lái vượt trội và an toàn thì chọn xe Ford
=> Chúc các cụ chọn được những xe ưng ý trong năm mới này!

dngduc

Xe điện
ôi thậm trí chính ra phải viết là thâm ậm tờ rí mới đúng cơ các cụ ạ, chúng ta găp nhà ngôn ngữ học đây rồi, chuyển chủ đề đi các cụ ơi :D
Cụ viết từ ngữ cho đúng chính tả không có là nhà ngôn ngữ học lại phê bình đấy
Ví dụ cụ nói tới chú lái xe cơ quan bị biến thái bên cơ quan cụ thì cần phải ghi rõ là Lờ ái nhá :))
Hình như cụ này không biết là "thậm trí" là sai chính tả ? Viết cho đúng chính tả là "thậm chí" cụ ạ !

Diễn đàn là nơi tự do nhưng đừng tự do ngôn luận quá đà mất hết chất các cụ ơi! ở đây già trẻ đều có hết nhiều cụ tự xưng mình nhiều tuổi rồi gọi người này người kia là trẻ trâu , tóc xanh tóc đỏ em thấy đúng là cụ này còn quá trẻ trâu.
Em đồng tình với cụ, trong tranh luận chả phải trên diễn đàn mà cả ở ngoài đời thực cũng nên tập trung tranh luận quan điểm, không công kích cá nhân nhưng trong mấy thớt đang hot ở box này em thấy nhiều khi sa đà vào đả phá cá nhân nhiều quá nên mất hay :(

Dynamat

Xe buýt
-Bác ko biết nên mới nói thế thôi, chứ trên này các bác ấy tinh lắm, mắng chả sai đâu!:-?
Các bác tự cho mình là tinh, là có quyền ra hành động mắng......thế không chịu nhìn xung quanh là mọi người nghĩ cái gì?
Mà các bác định mắng ai vậy
Trong box này em thấy nhiều bác chỉ gièm pha là giỏi. Em đang trao đổi thì cứ nói linh tinh sang chuyện khác. Chẳng hiểu tí nào
Còn đọc lại các bài cũ các bác thì chẳng có post gì có ý nghĩa tí
Cái đặc điểm đó khó mà chấp nhận, tranh nhau gièm pha và post linh tinh

Chỉnh sửa cuối:

Dynamat

Xe buýt
Các cụ cho e hóng chút!
Nói chung mua xe tùy vào sở thích và mục đích người sử dụng cả thui, nếu ko làm gì có sự cạnh tranh:
- Ai thích đẹp và công nghệ thì mua xe Hàn
- Ai thích nồi đồng cối đá, tính thanh khoản lớn thì mua Toyota
- Còn ai muốn cảm giác lái vượt trội và an toàn thì chọn xe Ford
=> Chúc các cụ chọn được những xe ưng ý trong năm mới này!
Mượn gió khen Ford
Cụ có khả năng PR thật okie
Ford cũng rất đáng mua

ngotatto

Xe lăn
Website
gomsuminhlong.vn
Xe Nhật- Hàn làm gì có cửa so với xe Mẽo
cụ nào ko tin ra em cho mượn mondeo rồi mang xe các cụ ra đấu đầu, nếu cụ nào dùng xe Hàn- Nhật đâm xe em hỏng 90% e ko tính tiền
Cụ nào đâm hỏng dưới 90% vui lòng mua cho em con xe mới.

fadco

Xe container
Giờ lại thành thười tam quốc mất roài, càng đông càng vui:))))

lapin

Xe container
Sao nhiêù bác thích hỏi vác xe thử đâm thế nhỉ? Em cực lực phản đối chuyện này! Có thiếu gì cách mô tả đâu nhể?

Tienthinh

Xe tăng
Lớn rồi cần gì phải mắng mỏ kiểu đó, thiếu gì cách nói chuyện tế nhị mà vẫn đủ ý diễn đạt điều mình cần nói.

auto_nd

Xe tăng
Xe Nhật- Hàn làm gì có cửa so với xe Mẽo
cụ nào ko tin ra em cho mượn mondeo rồi mang xe các cụ ra đấu đầu, nếu cụ nào dùng xe Hàn- Nhật đâm xe em hỏng 90% e ko tính tiền
Cụ nào đâm hỏng dưới 90% vui lòng mua cho em con xe mới.
90% là dư nào cụ?
Nếu cho chạy vận tốc trên 100km ko phanh thẳng tiến vào khối bê tông chưa chắc hỏng đã đến hết 90%

CR-Vic

Xe container
đo lọ nước mắm, ngắm củ dưa hành là cái gì hở các cụ??? :D

kể ra mấy món tầm chương trích cú bên xóm hàn xẻng cũng vẫn thiếu nhiều gia vị lắm :)

Hằng Lê

Xe tăng
Sao nhiêù bác thích hỏi vác xe thử đâm thế nhỉ? Em cực lực phản đối chuyện này! Có thiếu gì cách mô tả đâu nhể?
thì có mỗi cái võ đấy để đi lòe thôi mà. còn võ nữa là vít 190km/h nữa cơ

Hằng Lê

Xe tăng

kể ra mấy món tầm chương trích cú bên xóm hàn xẻng cũng vẫn thiếu nhiều gia vị lắm :)
không thấy chủ thớt nhắc tới vê xê ét cụ nhỉ :D một cái tính năng mà xe Hàn không có cửa đọ với Toy ấy :))

Dynamat

Xe buýt

Chuẩn MEN (Men này trẻ trung sôi nổi)
Tuổi nhiều thì được gì bác
Em không so gì với bác, nhưng về khoản sống đúng nghĩa thì em dám cá với bác là em chẳng lo xe mất giá. Còn em có cái khác đáng khoe hơn Ô tô (cá là nhiều bác không biết sao có chữ Ô tô). CHữ làm ra tiền bác ạ, mà ít chữ nhiều tiền thì thua nhiều chữ nhiều tiền. năm 99 em mua con ma tịt đi học lái bác ạb-(.
Thời điểm đó mà tham chiếu sang tuổi bác thì có lẽ bác đang đạp xe. Em hâm mộ khả năng cố gắng của bác. Đọc các post của bác thấy mới ngày nào đang vất vả bán escape, phải mua xe cũ (cái gì mới xài cũng sướng, chắc bác thích đồ cũ. người cũ nhiều kinh nghiệm nhưng xe cũ thì trước đây không biết nó có chở linh tinh gì trong xe không_đôi khi nó chở cả mấy thứ xui xẻo). Mà trước đây bác yếu đến nỗi phải đi hỏi cái số VIN của xe ráp phò nó nằm ở đau. Xe cũ thì làm gì để lại ca ta lô. Mà cái đó nếu am hiểu internet cái thì tìm ra ngay. Việc gì phải đi hỏi of. Hay là mới mua xe không biết cách nào khoe cho dễ. Em nói thật, người mà nhớ chi tiết tổng thiệt hại khi mua xe Escape như bác, từ những thứ linh tinh từ ngày mua xe cách đó 5 năm trời chứng tỏ bác rất chi li và kỹ. Trí nhớ về việc nhỏ rất tốt (Các bác cứ xem post của bác rava ở đây http://www.otofun.net/search.php?searchid=1690515) nhớ kinh hoàng. Nhớ cả Đưa sale: 100.000đ.
-CA khám xe: 50.000đ.X_X. Năm 2008 mà nhớ 2003 cho Sale 100.000 đ. Kinh
Công nhận bác thật là kỹ càng, kỹ hơn cả chị em.
Em nói nhiều bác chạy toyota kỹ tính là chính xác
.
Đề nghị các bác không lê thê, dài dòng đả kích nhau ở đây, em đã mất công xóa rất nhiều rồi, nếu không em buộc phải phạt các bác thì lúc đó đừng khóc là em không báo trước. Tất cả cái đoạn đo đỏ ở trên theo ngu ý của em thì chỉ cần nói "Đo lọ nước mắm, ngắm củ dưa hành" là đủ.
Cái này là của bác Hardtop nhé
Không phải của nhà cháuX_X

lapin

Xe container
thì có mỗi cái võ đấy để đi lòe thôi mà. còn võ nữa là vít 190km/h nữa cơ
Em nhớ có cụ khoe đường Phạm Hùng vít civic lên 200.
Em đi đường chưa thấy con fò nào long hay vênh cái cản trước hay cản sau.
Gõ vào thành xe fò sẽ nghe thấy tiếng trống bass trầm thấp, còn đa số xe khác là tiếng du dương của sáo.
Tạm vậy mợ nhỉ:)