Xe hàn không có cửa so với xe Nhật

RAVA

Xe ba gác
Qua các còm của một số thớt tranh luận xe hàn xe nhật, người đọc ít nhiều đều nghiệm ra 1 phần nào đặc tính của đa phần những người đang đi hoặc cổ suý xe hàn (em nói là đa phần chứ không vơ đũa tất cả) thường nhận thức xã hội và kỹ thuật đều phiến diện, cộng tính hiếu thắng của tuổi trẻ, do tác động mặc cảm của kinh tế bản thân còn hạn hẹp nên thường minh chứng lý lẽ cùng nhận thức rất mang tính nguỵ biện thậm trí thiếu văn hoá ! Khi tranh luận sâu thường sử dụng ngôn từ trẻ trâu thậm chí là chợ búa, xúc phạm những người cao niên!
Từ 2006 đến nay chất lượng các còm đọc chưa thoát lên được. Chả chách sao xe hàn chỉ bán chạy mấy cái morning với gezt, các xe đắt tiền hơn một chút người ta ít dùng hoặc khó chuyện nhượng :>
-Tuổi trẻ bây giờ toàn cóp pết với gu gờ nhưng có biết phân tích đúng sai hay hiểu gì đâu, bác chấp làm gì, chèo có hề nó mới vui!:D

fadco

Xe container
Qua các còm của một số thớt tranh luận xe hàn xe nhật, người đọc ít nhiều đều nghiệm ra 1 phần nào đặc tính của đa phần những người đang đi hoặc cổ suý xe hàn (em nói là đa phần chứ không vơ đũa tất cả) thường nhận thức xã hội và kỹ thuật đều phiến diện, cộng tính hiếu thắng của tuổi trẻ, do tác động mặc cảm của kinh tế bản thân còn hạn hẹp nên thường minh chứng lý lẽ cùng nhận thức rất mang tính nguỵ biện thậm trí thiếu văn hoá ! Khi tranh luận sâu thường sử dụng ngôn từ trẻ trâu thậm chí là chợ búa, xúc phạm những người cao niên!
Từ 2006 đến nay chất lượng các còm đọc chưa thoát lên được. Chả trách sao xe hàn chỉ bán chạy mấy cái morning với gezt, các xe đắt tiền hơn một chút người ta ít dùng hoặc khó chuyện nhượng :>

Hí hí, thế đặc tính của đa phần các cụ đi Toi là gì thế cụ hoa quả

Dynamat

Xe buýt
-Tuổi trẻ bây giờ toàn cóp pết với gu gờ nhưng có biết phân tích đúng sai hay hiểu gì đâu, bác chấp làm gì, chèo có hề nó mới vui!:D
Haha
Bác thì chỉ biết vuốt đuôi người ta

Dynamat

Xe buýt
Từ 2006 đến nay chất lượng các còm đọc chưa thoát lên được. Chả trách sao xe hàn chỉ bán chạy mấy cái morning với gezt, các xe đắt tiền hơn một chút người ta ít dùng hoặc khó chuyện nhượng :>
Ở tuổi gần đất xa trời mà có người thứ ba dùng lời coi thường thì nên xem lại đạo đức của mình trước. Chẳng lẻ không biết Ông cha đã dạy ; tiên trách ky, hậu trách nhân.
Bác cứ mở ra là trâu, này trẻ nọ thì người ta coi thường bác là đúng. Riêng em chưa có câu nào thấy nói sai về bác
Bác lớn rồi mà ít học chữ hay sao ấy, em thấy sai chính tả cơ bản. Chỗ in mầu xanh
Em thấy không chỉ of, mà trên vnexpress thì còm men của lưu lê hồng bị ném gạch tơi tả
Nên bác cũng nên xem lại cách ăn ở
Càng già thì càng nhu
Người ta bảo sau ba mươi con người sống bằng mưu, không ai mang sức nô ra cả
Cho nên già thì phải nói câu nào thấm câu đấy. Nói cho đỏ mặt, thì thầm tía tai
Chứ cứ mang sức ra tranh cãi thì chỉ có mấy anh bốc vác culi mà thôi.
Nhà cháu có vài nhời, mong bác không nhận cũng phải nhận
Đừng căm nhà cháu, chẳng qua cũng là vì tình hình chungX_X

Hằng Lê

Xe tăng
nghe chừng đang bị kích động cao độ rồi đấy cụ, động tới từ matiz là nhẩy dựng lên rồi :D
vài ba bận là phun tiếng Tây ra ào ào cho xem, lộ đúng anh bản chất biến thái :o)

Hằng Lê

Xe tăng
ôi thậm trí chính ra phải viết là thâm ậm tờ rí mới đúng cơ các cụ ạ, chúng ta găp nhà ngôn ngữ học đây rồi, chuyển chủ đề đi các cụ ơi :D

cam07

Xe buýt
Nhà cháu thấy là sướng nhất dân VN mình ( chuyên gia hàng đầu của xe trâu, ngựa, thồ, xích lô...): chả phải nghiên cứu suy nghĩ gì sất, chỉ việc chọn xe vừa với túi tiền mà mua rồi lên OF phọt comments, kệ mệ lũ Hàn với Nhật lao tâm khổ tứ để đáp ứng nhu cầu các cụ ở đây :))

Chỉnh sửa cuối:

Dynamat

Xe buýt
nghe chừng đang bị kích động cao độ rồi đấy cụ, động tới từ matiz là nhẩy dựng lên rồi :D
vài ba bận là phun tiếng Tây ra ào ào cho xem, lộ đúng anh bản chất biến thái :o)
Tập trung vào chủ đề chính đi bác^#(^

Luu Lehong

Xe container
Hí hí, thế đặc tính của đa phần các cụ đi Toi là gì thế cụ hoa quả
Là những đặc tính ngược với phần lớn đặc tính những người như bác và cả những người luôn cố gắng cổ suý xe hàn, cay cú hằn học phải luôn so sánh, nghĩ cách đả phá xuyên tạc về xe Toy, nguỵ biện chứng minh bản thân là thông thái :D

...
Càng già thì càng nhu
Bác có nhầm nhọt với ai ko nhỉ :D, em chưa viết 1 ý kiến nào về xe pháo và cũng chả bao giờ dùng nick LLH ở nơi khác như ở Diễn đàn này :D
Thỉnh thoảng thả 1 vài câu cho 1 số bác nhảy dựng lên thôi, chứ riêng bác em chả thèm chấp. Chẳng qua thỉnh thoảng vuốt ve tý cho ae xem hài thôi :D
Mấy năm trước tranh luận với mấy đội đầu mấu (giờ đã đi ở ẩn cả) em chiến vài chục trang, bắt trói lại tha thì trình như bác bõ bèn gì :))
Chỉ thả vài lời để cả nhóm nhiều vị như bác chạm nọc dựng ngược lên là chứng minh ai dùng mưu, ai phải dùng sức nô rồi!

trong_choai

Xe tải
Em thấy cứ nhiều lựa chọn là tốt. Càng nhiều loại xe thì phân giải của thị trường càng mịn, nhiều lựa chọn, ACE có thể nhảy vào với bất cứ số tiền nào.

Em làm công ty Đức mà cả cty có 1 xe Đức, em chưa bao giờ giám mơ xe Đức.
Cảm ơn cả Nhật và Hàn đã mang xe đến VN bán để giấc mơ xe đến gần hơn. Giá mà không có Thuế thì còn gần hơn nữa.

PLD

Xe buýt
Ở tuổi gần đất xa trời mà có người thứ ba dùng lời coi thường thì nên xem lại đạo đức của mình trước. Chẳng lẻ không biết Ông cha đã dạy ; tiên trách ky, hậu trách nhân.
Bác cứ mở ra là trâu, này trẻ nọ thì người ta coi thường bác là đúng. Riêng em chưa có câu nào thấy nói sai về bác
Bác lớn rồi mà ít học chữ hay sao ấy, em thấy sai chính tả cơ bản. Chỗ in mầu xanh
Em thấy không chỉ of, mà trên vnexpress thì còm men của lưu lê hồng bị ném gạch tơi tả
Nên bác cũng nên xem lại cách ăn ở
Càng già thì càng nhu
=))=))

Chỉnh sửa cuối:

bjmmer

Xe tải
e cũng trẻ. nhưng e nghĩ công nghệ phát triển chỉ tốt khi áp dụng vào thực tế tốt. xe hơi cũng vậy. chứ hộp số tự động 6 cấp của Lac cdx mà hoạt động như các cụ đi cdx phản ánh thì 6 cấp công nghệ mới mà để làm gì? thà 4 cấp cổ lỗ sĩ của altis vận hành trơn tru vẫn còn hơn. quan trọng là thực tế. chứ nghe quảng cáo thì mệt lắm. công nghệ này công nghệ nọ mà k giúp ích đc cho thực tế sử dụng thì k nên quan tâm

Luu Lehong

Xe container
Thỉnh thoảng em mới online bằng IP thả câu cho ae box xem màn mới ý mà!
Đầu năm giờ bọn em chỉ ngồi nhậu, lái xe cho nghỉ hay trực CQ, chắc rảnh không phải vần vô lăng, còm nhắng nhít cho vui:))

Nhịn giỏi bác a
Em mà ai nói em thâm thía thì em hộc cả nước ra
Dạng như bác thì bác Isu_zu nói hết rồi, dăm 3 cái trò ba lăng nhăng xí xộ nghe lóm học mót pót lên mua vui cho anh em chứ nhằm nhò gì. Quanh quẩn vẫn là dạng như hungbthai xưa cũ chứ là ai mà tinh tướng! Khéo và hôm nữa lại xoá cả mảng như cái nick hungbthai thôi :))
Có cái sờ pắc van cũng chém gió hết otosaigon lại ở đây, chắc cuối năm đủ gạch xây cái nhà vài tầng, khỏi phải đi lái thuê luôn!:))

Hằng Lê

Xe tăng
Thỉnh thoảng em mới online bằng IP thả câu cho ae box xem màn mới ý mà!
Đầu năm giờ bọn em chỉ ngồi nhậu, lái xe cho nghỉ hay trực CQ, chắc rảnh không phải vần vô lăng, còm nhắng nhít cho vui:))
Cụ viết từ ngữ cho đúng chính tả không có là nhà ngôn ngữ học lại phê bình đấy
Ví dụ cụ nói tới chú lái xe cơ quan bị biến thái bên cơ quan cụ thì cần phải ghi rõ là Lờ ái nhá :))

Tienthinh

Xe tăng
Diễn đàn là nơi tự do nhưng đừng tự do ngôn luận quá đà mất hết chất các cụ ơi! ở đây già trẻ đều có hết nhiều cụ tự xưng mình nhiều tuổi rồi gọi người này người kia là trẻ trâu , tóc xanh tóc đỏ em thấy đúng là cụ này còn quá trẻ trâu.

fadco

Xe container
Là những đặc tính ngược với phần lớn đặc tính những người như bác và cả những người luôn cố gắng cổ suý xe hàn, cay cú hằn học phải luôn so sánh, nghĩ cách đả phá xuyên tạc về xe Toy, nguỵ biện chứng minh bản thân là thông thái :D

Sak, sak, cụ viết cụ thể ra xem nào, ngược là như thế nào thế, em cổ xúy cho cái an toàn của bản thân và gia đình chứ ko cổ súy cho việc dành giụm tiết kiềm vài cái nghìn lẻ đổ xăng, chắc tại em ko đi bán tương:)))))

RAVA

Xe ba gác
Diễn đàn là nơi tự do nhưng đừng tự do ngôn luận quá đà mất hết chất các cụ ơi! ở đây già trẻ đều có hết nhiều cụ tự xưng mình nhiều tuổi rồi gọi người này người kia là trẻ trâu , tóc xanh tóc đỏ em thấy đúng là cụ này còn quá trẻ trâu.
-Bác ko biết nên mới nói thế thôi, chứ trên này các bác ấy tinh lắm, mắng chả sai đâu!:-?

Luu Lehong

Xe container
..
Sak, sak, cụ viết cụ thể ra xem nào, ngược là như thế nào thế, em cổ xúy cho cái an toàn của bản thân và gia đình chứ ko cổ súy cho việc dành giụm tiết kiềm vài cái nghìn lẻ đổ xăng, chắc tại em ko đi bán tương:)))))
Thế tức là bác vẫn nghĩ là ae người ta lựa chọn xe Toy hay xe Nhật khác với mục đích chỉ là để tiết kiệm xăng , bỏ qua an toàn của bản thân và gia đình à? còn xe Hàn là tiết kiệm với an toàn ư :D
Tranh luận mãi mới biết thêm là bác đang ở trên mây :))

fadco

Xe container
Thế tức là bác vẫn nghĩ là ae người ta lựa chọn xe Toy hay xe Nhật khác với mục đích chỉ là để tiết kiệm xăng , bỏ qua an toàn của bản thân và gia đình à? còn xe Hàn là tiết kiệm với an toàn ư :D
Tranh luận mãi mới biết thêm là bác đang ở trên mây :))
Không, em có nói thế đâu, tự cụ nói đấy chứ, em chả đả động gì đến xe hàn mỹ hay nhật 1 câu nào cả, khú khú