Xe Hàn hiện khá hơn Toy.

haiconchuot

Xe tải
Mời mỗi cụ một ly cho hạ hỏa rồi chúng ta ..... chém tiếp :)):)):))

CR-Vic

Xe container
Hố hố :))

Cái thằng Ford nó còn sang khen là Ford VN tốt nhất Châu Á và Thái Bình Dương cơ! Em thấy mấy thằng Ford đấy đúng là nói phét không biết ngượng mồm!

Chỉnh sửa cuối:

SmallRiver

Xe điện
Hố hố :))

Cái thằng Ford nó còn sang khen là Ford VN tốt nhất Đông Nam Á cơ! Em thấy mấy thằng Ford đấy đúng là nói phét không biết ngượng mồm!
Đúng rồi, Focus mới lên ngôi xe bán chạy nhất TG mỗi 1 năm mà mồm miệng cứ như tôm ấy cụ nhể! Sắp tới ra New Everest bán chạy nhất ĐNA thì còn múa nữa!

Chỉnh sửa cuối:

X-trails

Xe cút kít
OF cái gì mà chả có, đi đâu xa cho nó mệt
Đâu phải các Sale Hàn nói mà là ông Jim Farey PGĐ marketing của Ford phát biểu đấy chứ:
....
“Gần đây, chúng tôi đã lưu tâm tới các hãng xe Hàn Quốc. Ô tô Hàn Quốc hiện khá hơn xe của Toyota. Họ có chiến lược sản phẩm mới khá tốt, thiết kế đẹp, tiêu thụ nhiên liệu hiệu quả, giá mềm, nên thành công hơn xe nhập khẩu của Toyota và Honda,” ông Farley cho biết thêm
...
Bác chủ thớt dẫn link: http://dantri.com.vn/o-to-xe-may/lanh-dao-ford-de-chung-hyundai-456927.htm

Hì, vì lời nói của mấy ông phò mà AE chém nhau tơi tả!
Ối giời ông Fo này mượn xe hàn để tự khen gián tiếp xe mình ấy mà. Các kụ bị tương kế tựu kế rùi.

CR-Vic

Xe container
Nó bẩu là chất lượng Ford Việt lắp tốt nhất Châu Á Thái Bình Dương! Em sợ cái kiểu khen thô vãi của mấy ông Ford lắm :))

Đúng rồi, Focus mới lên ngôi xe bán chạy nhất TG mỗi 1 năm mà mồm miệng cứ như tôm ấy cụ nhể! Sắp tới ra New Everest bán chạy nhất ĐNA thì còn múa nữa!

lapin

Xe container
Em đã bẩu nó fò rồi mà các cụ chả nghe.
Làng mình có ông đi 2 đời fò ếch, chuyển sang rav4, khen lấy khen để toi. Giờ đang nhằm nghiá mấy em như evoc để có thú lái, trải nghiệm.
Sang làng bên chơi, được thầy mẽo giảng giaỉ cũng là fò, cố cãi, nhưng được thầy bảo mua để lấy thương hiệu với tý tiện nghi.
Chẹp, giờ lặn kô thấy xủi tăm.
Chậc, kô biết trc có chót khen Ranger Over kô chứ chê fò ovan ra mẹt.o:-)
Ặc:))
Các cụ nhà toi nói đúng, kinh nghiệm hơn 100 năm phát triển chắc chắn phải hơn cái u80 với u60. Vốt ka các cụ:-|

d-cash

Xe buýt
Nó bẩu là chất lượng Ford Việt lắp tốt nhất Châu Á Thái Bình Dương! Em sợ cái kiểu khen thô vãi của mấy ông Ford lắm :))
cụ cứ nhìn cái nút lên xuống kính của con focus 2010 là biết mà, còn lởm hơn cả matiz đời đầu. Còn cái thanh ray trượt ghế, sơn còn không hết, trơ cả sắt ra. E đi nhận xe cùng ông bạn năm mấy năm trước mà sợ quá, lờ đi vì ông bạn còn đang háo hức. Sau 3 năm cưỡi e nó anh bạn e đã bị trung tâm sửa chữa của ford luộc đâu đó 40 chục củ tiền thay đồ. E là e cạch mặt luôn.

au999

[Tịch thu bằng lái]
Chứng tỏ giang hồ đồn Ford tốn kém sửa chữa là chắc đúng đấy cụ nhể ?
Chả biết xăng cộ ford giờ thế nào ?

SmallRiver

Xe điện
cụ cứ nhìn cái nút lên xuống kính của con focus 2010 là biết mà, còn lởm hơn cả matiz đời đầu. Còn cái thanh ray trượt ghế, sơn còn không hết, trơ cả sắt ra. E đi nhận xe cùng ông bạn năm mấy năm trước mà sợ quá, lờ đi vì ông bạn còn đang háo hức. Sau 3 năm cưỡi e nó anh bạn e đã bị trung tâm sửa chữa của ford luộc đâu đó 40 chục củ tiền thay đồ. E là e cạch mặt luôn.
Bạn em mua con FT dầu năm 2010 cũng bị luộc 3K tiền lắp đồ chơi lởm! Mà sao bạn của cụ mua Focus lại mua nhằm phải cái không có bảo hành hay sao mà phải bỏ tiền túi ra những 40 tr để thay đồ thế? Đúng là không ưa quả dưa cũng có giòi cụ nhể!

lapin

Xe container
Fò cụt thì em chưa đi, có tìm hiểu thì thấy tkế mọt số thứ chưa phù hợp, như nắp xăng.
Con fò đầu bảng là cụt mới. Hôm rồi ngồi thử ở triển lãm thấy nội ngoại thất cũng đưôc. Ca lăng trc cá nhân em thấy xấu.
Cái đoạn sửa chữa với tốn xăng chắc chả sai. Thay gì thay cả tảng nên tốn. Giờ thấy bảo cũng đỡ hơn, như ếch 2.3. Loại khác em kô tìm hiểu nên kô rõ.
Hỏng vặt thì nhiều, như ếch 2.3 thì kẹt cửa kính, teo lò xo giữ cửa hậu, ro tuyn cũng dễ đi. Như xe em về khi đánh hết lái chạm vào ti cao su phải nới ốc ra mới hết.
Xăng cộ thì máy mazda cũng đỡ. Theo dõi để cân chỉnh những thứ khác chứ như cụ Lưu nói 1, 2 lít chả để làm gì. Máy gdi mới thì chịu.
Fò thì hộp số có lẽ là bộ phận lởm nhất, trc ếch 3.0, nay fi rò rỉ dầu.
Tạm thế nhỉ.
Các bác có chém gì bổ sung kô?:))

CR-Vic

Xe container
Cuối tuần trước em vào SG thấy chiếc all new Focus màu titan bầy ở nhà ga TSN trông đẹp và thể thao ra phết!

Cứ cái gì của Ford thì đúng là lởm thật - phải dùng chung với thằng Mazda thì lại hợp lý: Laser, Escape 2.3, Mondeo 2.3 chẳng hạn :D

Luu Lehong

Xe container
Cuối tuần trước em vào SG thấy chiếc all new Focus màu titan bầy ở nhà ga TSN trông đẹp và thể thao ra phết!

Cứ cái gì của Ford thì đúng là lởm thật - phải dùng chung với thằng Mazda thì lại hợp lý: Laser, Escape 2.3, Mondeo 2.3 chẳng hạn :D
Nói chung là cứ có tý Nhật vào là nó khác bác nhể :))

lapin

Xe container
Chục năm vừa rồi đúng là vậy. Nó lởm nên suýt phá sản. Nhưng nó giỏi, tự bơi được và chẳng phải vô cớ mà con fò cụt lên ngôi. Tất nhiên 1 phần do anh Tập tẩy chay nhưng phần lớn do nó nỗ lực và có nền tảng tốt.:D

au999

[Tịch thu bằng lái]
Em đã bẩu nó fò rồi mà các cụ chả nghe.
Làng mình có ông đi 2 đời fò ếch, chuyển sang rav4, khen lấy khen để toi. Giờ đang nhằm nghiá mấy em như evoc để có thú lái, trải nghiệm.
Sang làng bên chơi, được thầy mẽo giảng giaỉ cũng là fò, cố cãi, nhưng được thầy bảo mua để lấy thương hiệu với tý tiện nghi.
Chẹp, giờ lặn kô thấy xủi tăm.
Chậc, kô biết trc có chót khen Ranger Over kô chứ chê fò ovan ra mẹt.o:-)
Ặc:))
Các cụ nhà toi nói đúng, kinh nghiệm hơn 100 năm phát triển chắc chắn phải hơn cái u80 với u60. Vốt ka các cụ:-|
-Em thấy ít ra bác ấy cũng còn đổi món được vài lần chứ như bác cứ ôm mãi con vợ già mốc cả ra cứ tự sướng là em nó vẫn còn ngon lắm thì đúng là "thẩm du" tinh thần rồi?=))

lapin

Xe container
Bác xen vào «ân oán» giữa em vào lão ấy làm gì?
Mà lão đâu rồi ấy nhỉ, rõ ràng sáng em thấy chữ RAVA đỏ to đùng ở mít bót toi kia mà? Hay đang âm thầm theo dõi?:))

au999

[Tịch thu bằng lái]
Bác xen vào «ân oán» giữa em vào lão ấy làm gì?
Mà lão đâu rồi ấy nhỉ, rõ ràng sáng em thấy chữ RAVA đỏ to đùng ở mít bót toi kia mà? Hay đang âm thầm theo dõi?:))
-Em theo dõi thì thấy đối khẩu thì bác toàn né, còn việc thọc lét sau lưng thì thấy nó cứ hèn hèn, bẩn bẩn thế nào ý? Em lượn đây!:D

PLD

Xe buýt
Em biết nhà au999 là âm binh nhà Rava rồi nhé=))=))=))

lapin

Xe container
-Em theo dõi thì thấy đối khẩu thì bác toàn né, còn việc thọc lét sau lưng thì thấy nó cứ hèn hèn, bẩn bẩn thế nào ý? Em lượn đây!:D
Món này em học của lão ấy đấy chứ:))
Em đi 1 mình thì hèn hèn, bẩn bẩn. Đi tập thể thì gọi là «băng đảng» hay «bè lũ»?:))
Mà bác chém thế cụ Nhôm Nhựa cụ ấy phật ý đấy:D

raklei

Xe điện
cụ rav cụ tỉnh lại rồi à,
cụ bị chém ở thớt nào đấy bọn e sang hóng