Xe Hàn hiện khá hơn Toy.

RAVA

Xe ba gác
Đúng rồi, chẳng có con nào là ngon toàn diện cả. Tuy nhiên sẽ có những con ngon trong tầm xiền. Và nhiều cái quan trọng thì hơn còn cái kém có thể chấp nhận được có thế nói hơi quá tí "hơn đứt". Kệ cứ tự tin lên kụ,
-Xin lỗi, em chê xe các bác 1 tý. Em thấy con X-trail đời trước trong con gọn gàng hơn đời bây giờ, ghét mỗi mấy cái đồng hồ đặt chính giữa như con Vios, vừa khó nhìn, trong khi phía trước mặt người lái nó cứ trống trải thế nào ấy? Còn con đời mới bây giờ em chỉ thích được mỗi cái đầu xe, về tỷ lệ con này có vấn đề, thân xe hơi dài, bánh thì hơi nhỏ, nhìn ngang con này em cứ liên tưởng đến cái xe hòm ngày xưa, nội thất thì đơn giản và tối um như xe suv chứ ko phải là crossover, em chưa chạy xe này bao giờ nhưng thấy nói là cảm giác lái có vẻ khá hơn Rav4 hay CRV. Ở VN chạy xe Nissan có vẻ hơi mệt trong khoản BD và SC.

raklei

Xe điện
Và nhiều cái quan trọng thì hơn còn cái kém có thể chấp nhận được có thế nói hơi quá tí "hơn đứt". Kệ cứ tự tin lên kụ,
cái quan trọng chắc ý cụ là cái giá, bọn nissan giờ giá như trên giời thành ra các cụ cứ tưởng mình cưỡi mẹc với bim đúng ko [-O<

eacwater.com

Xe tải
P103, D11A, Ngõ 95, Chùa Bộc, Đống đa, Hà nội
Website
www.eacwater.com
cái quan trọng chắc ý cụ là cái giá, bọn nissan giờ giá như trên giời thành ra các cụ cứ tưởng mình cưỡi mẹc với bim đúng ko [-O<
Hehe, hạ hỏa đi các cụ ơi, ai là fan của dòng nào thì khen dòng đâý thôi.

fadco

Xe container
-Xin lỗi, em chê xe các bác 1 tý. Em thấy con X-trail đời trước trong con gọn gàng hơn đời bây giờ, ghét mỗi mấy cái đồng hồ đặt chính giữa như con Vios, vừa khó nhìn, trong khi phía trước mặt người lái nó cứ trống trải thế nào ấy? Còn con đời mới bây giờ em chỉ thích được mỗi cái đầu xe, về tỷ lệ con này có vấn đề, thân xe hơi dài, bánh thì hơi nhỏ, nhìn ngang con này em cứ liên tưởng đến cái xe hòm ngày xưa, nội thất thì đơn giản và tối um như xe suv chứ ko phải là crossover, em chưa chạy xe này bao giờ nhưng thấy nói là cảm giác lái có vẻ khá hơn Rav4 hay CRV. Ở VN chạy xe Nissan có vẻ hơi mệt trong khoản BD và SC.
:)))))), ỈN nhìn cũng như cái xe hòm

lapin

Xe container
«Bác này bị não à!?»
«Chắc cũng chê mini, f500,... thiết kế xấu»
«chắc bác ý nói cái táp bờ nô?»
Bênh chằm chặp ló phải dư lày:))

RAVA

Xe ba gác
«Bác này bị não à!?»
«Chắc cũng chê mini, f500,... thiết kế xấu»
«chắc bác ý nói cái táp bờ nô?»
Bênh chằm chặp ló phải dư lày:))
-Bác lại mắc cái bệnh cùng 1 thứ nếu của xe cỏ thì chê lấy được, nhưng của xe xịn thì khen lấy khen để, vớ vẩn. Em bảo ko thích cái cái đồng hồ đặt giữa, thế thôi, cho dù là bất kỳ xe nào!:P

lapin

Xe container
-Bác lại mắc cái bệnh cùng 1 thứ nếu của xe cỏ thì chê lấy được, nhưng của xe xịn thì khen lấy khen để, vớ vẩn. Em bảo ko thích cái cái đồng hồ đặt giữa, thế thôi, cho dù là bất kỳ xe nào!:P
«Bác thế là sáng ra dần rồi đấy»:48:

fadco

Xe container
-Có ai khen Ỉn đẹp đâu? Nhưng nó là xe ít tiền, vả lại nó lại có nhiều ưu điểm khác mà các xe cùng hạng ko có nên người ta vẫn mua, nhưng với tầm hơn 1 tỷ thì lại là chuyện khác!
Ỉn có ưu điểm gì thế cụ ơi????

matiz19

Xe tăng
Theo cụ trong tầm giá và chất lượng thì con nào hơn Ỉn?
Đồng ý với cụ. Ở mình với tầm tiền của ỉn thì cũng khó tìm được con nào hơn. Sang thị trường nào mà các hãng xe phát triển tương đối đều thì Ỉn không có cơ hội thắng :D

Mazspeed

Xe container

RAVA

Xe ba gác
Đồng ý với cụ. Ở mình với tầm tiền của ỉn thì cũng khó tìm được con nào hơn. Sang thị trường nào mà các hãng xe phát triển tương đối đều thì Ỉn không có cơ hội thắng :D
-Bác có lẽ nên lắng nghe và học hỏi thôi, đừng chém nghe buồn cười lắm, Ỉn nó có bán ở mấy cái nước đó đâu mà biết thắng hay thua. Bên đấy nó có mấy con khác thay cho con Ỉn, đó là Previa, Sienna, Wish...:P

matiz19

Xe tăng
-Bác có lẽ nên lắng nghe và học hỏi thôi, đừng chém nghe buồn cười lắm, Ỉn nó có bán ở mấy cái nước đó đâu mà biết thắng hay thua. Bên đấy nó có mấy con khác thay cho con Ỉn, đó là Previa, Sienna, Wish...:P
Vì nó thua mới không bán cụ ạ. Còn mấy con kia thì sang mình cũng chết thôi :D

X-trails

Xe cút kít
OF cái gì mà chả có, đi đâu xa cho nó mệt
So sánh con nào thì lấy đúng con đó cùng dòng ở các hãng khác để so sánh kụ nhé. Iem không định so sánh giữa Nissan và Mec hoặc BIM. Nissan có thương hiệu Infinity để cạnh tranh với các nhãn hiệu hạng sang của Đức rồi. Cũng chính vì Murano đang được định giá so sánh với các dòng của Bi, Mec nên chẳng bán được, rớt thê thảm.

Về giá X-trail đời 2008 trở về trước rất cạnh tranh và iem thấy nó tốt nhất trong tầm tiền và cùng dòng với các hãng khác (k phải thương hiệu hạng sang). Còn bây h cách định giá mới iem k bàn vì nó có thể nhắm mục tiêu khác của hãng và iem cũng k định quay lại dùng X-trail đời mới.

Iem thấy kụ bảo đi Nissan mà cứ tìm đủ cách chê ỏng chê eo X-trail thía, vậy bán nó đi ngay và luôn đi kụ, rước iem CR-V hay RAV4 cho hài lòng.