Xe Hàn hiện khá hơn Toy.

Luu Lehong

Xe container

PLD

Xe buýt
Nói đến toy giờ phải nói Toy khủng bố nhé.

htvvtv3

Xe đạp

Ha Cong Anh

Xe điện
Sáng ra đã ngáo à!
Làm gì mà đến nỗi phải giật đùng đùng, sùi bọt mép ra thế :D
Bác này ngôn ngữ dữ dội nhỉ, cứ kệ người ta thôi Bác ạ, em nghĩ thế. Mà cái bài viết giải thích tại sao con Hai Lúa nó đc các tổ chức khủng bố sử dụng ấy đọc xong em cũng muốn mua một cái Hai Lúa.

ducletrung

Xe container
Caren nó mới vỡ thế nhóe
Chứ sedan này là cháy luôn nó mới hoành ^:)^
Cụ nào tinh mắt ngó hộ em con này hãng zề, có phải của Toy ko ợ?

Công nhận cứng thật đâm vào gốc cây mà khung còn nguyên lành, mỗi tội xe lại cháy . Xe này là Cruze nhé :)

thichduthu2011

Tầu Hỏa
Bác này ngôn ngữ dữ dội nhỉ, cứ kệ người ta thôi Bác ạ, em nghĩ thế. Mà cái bài viết giải thích tại sao con Hai Lúa nó đc các tổ chức khủng bố sử dụng ấy đọc xong em cũng muốn mua một cái Hai Lúa.
Bọn khủng bố thì mạng sống của mình còn k coi ra gì do đó chuyện tự hành xác thì nhỏ như con thỏ ! Chả lẽ bác cũng muốn như vậy à ?

Ha Cong Anh

Xe điện
Bọn khủng bố thì mạng sống của mình còn k coi ra gì do đó chuyện tự hành xác thì nhỏ như con thỏ ! Chả lẽ bác cũng muốn như vậy à ?
Dạ, mỗi người một tiêu chí, em nông dân, da đen nên nếu đi đồi núi, công trình quăng quật cũng chưa bằng chiến trường, chiến trường nó còn chẳng hỏng, đấy chẳng phải là một ưu điểm sao?

thichduthu2011

Tầu Hỏa
Dạ, mỗi người một tiêu chí, em nông dân, da đen nên nếu đi đồi núi, công trình quăng quật cũng chưa bằng chiến trường, chiến trường nó còn chẳng hỏng, đấy chẳng phải là một ưu điểm sao?
Nếu bác có nhu cầu như vậy thì Ford Range cũng là một lựa chọn đáng để cân nhắc! Hilux mới k biết sao chứ bản cũ thì theo cá nhân e thua Range hiện tại về mọi mặt.

Ha Cong Anh

Xe điện
Nếu bác có nhu cầu như vậy thì Ford Range cũng là một lựa chọn đáng để cân nhắc! Hilux mới k biết sao chứ bản cũ thì theo cá nhân e thua Range hiện tại về mọi mặt.
Nếu mình tự lái thì nhiều xe để chọn, nếu vứt ở công trường như cái điếu cày uỷ ban ấy thì Hilux cũng đáng để cân nhắc chứ ạ. Wildtrack thì ngon rồi. Mà thôi, em chẳng chém nữa không cái tay Lẩu Dê nó lại vào nó vang em rồi nó bảo nhầm.

Luu Lehong

Xe container
Sao chú có số kiếp nhục thế! Đếch bán được xe nên phải sang la liếm box này để kiếm sống mới yên à! Suốt ngày bám đũng quần a đánh hơi khổ thế!
Thôi lập cái nick khác mà hóng cho đỡ nhục ;))

Võ Hà

Xe máy
Con Cruze đâm gốc cây nhưng nhìn khung xe vẫn nguyên vẹn nếu so sánh với Camry trong vụ cháy
Vầng, nó hơn ở chố đâm nhẹ hơn mà lại cháy mới hiếm, cụ nhề
Hài nhể!
1 chú nhìn gà hóa cuốc, đưa ảnh con cờ rút đâm vào gốc cây cháy để chửi Toy kém, 1 chú tinh hơn 1 tý vào đính chính con cờ rút lại bảo nếu là cam sẽ bẹp! Éo hiểu cái đầu các chú ấy có trồng được cây ko nữa. Kiểu đ.ếch nào cũng lao vào phùng mang chửi cho bằng được! Chém ở đây trẻ ra mấy chục tuổi vì toàn phải nghe chuyện trẻ con bi bô :D
Sao mà em ko biết nó là xe Hàn, hix
Cụ thể nó là Lac CDX chứ ko phải Cruze ợ
Ý em ở đây là tế nhị chút vì cái tiêu đề của thớt
Chứ em rất mê Lexus và giờ mới với đến Toy thôi
Mệt với cụ ghê, hì

Link nguồn: http://vnexpress.net/tin-tuc/cong-dong/dam-vao-goc-cay-oto-chay-rui-3295582.html

Luu Lehong

Xe container
Vầng, nó hơn ở chố đâm nhẹ hơn mà lại cháy mới hiếm, cụ nhề
Thế thì cụ phải đưa cả cái ảnh sau khi đâm như này nó mới nét :D
Chắc mấy chú anti sẽ nói, nếu là cam còn không cháy để có lửa to và đẹp như thế :))

ducletrung

Xe container
Thế thì cụ phải đưa cả cái ảnh sau khi đâm như này nó mới nét :D
Chắc mấy chú anti sẽ nói, nếu là cam còn không cháy để có lửa to và đẹp như thế :))

Camry này. Nhưng kém hơn con Cruze vì nhìn kỹ khung vò nát rồi