Xe Hàn hiện khá hơn Toy.

lapin

Xe container
Ơ cụ nói em xem lại mới biết! Trc thân với cụ Ích Truyên lắm, còn rủ nhau cà pháo, xem xe. Chắc phải hỏi cụ í mới rõ:D

Luu Lehong

Xe container
Ơ cụ nói em xem lại mới biết! Trc thân với cụ Ích Truyên lắm, còn rủ nhau cà pháo, xem xe. Chắc phải hỏi cụ í mới rõ:D
Vầng thì e thấy cụ Ich Truên nên mới hỏi mà. Lang thang hôm qua còn thấy bóng cụ ý lúc ẩn lúc hiện, hôm nay đã đi hẳn vĩnh viễn :D
Xem bài thì chả phát hiện gì mà thấy min mod cho đi hẳn thì em đoán chắc là có tham gia buôn bán hàng cấm nởi vì hay thấy cụ De lang thang bên xóm chợ lắm :))

coolpix8700

Xe ngựa
Vầng thì e thấy cụ Ich Truên nên mới hỏi mà. Lang thang hôm qua còn thấy bóng cụ ý lúc ẩn lúc hiện, hôm nay đã đi hẳn vĩnh viễn :D
Xem bài thì chả phát hiện gì mà thấy min mod cho đi hẳn thì em đoán chắc là có tham gia buôn bán hàng cấm nởi vì hay thấy cụ De lang thang bên xóm chợ lắm :))
Bác lại cả nghĩ rồi!
Cái ông này thì làm gì đủ gan để sờ hàng cấm. Chắc chỉ chỉ mấy lỗi vặt vãnh câu bài thôi.
Nhưng em lại phục các mod. Hiểu được cái gì ông ấy viết để ban thì thực sự quá tài!

X-trails

Xe cút kít
OF cái gì mà chả có, đi đâu xa cho nó mệt
Kụ đúng là làm bên TC2 mới đúng, cái gì cũng bít, hehe, song riêng trường hợp này thì sai toét. Iem thậm chí còn k bít kụ ý bị bem lúc nào trong trường hợp nào.

Hằng Lê

Xe tăng
chắc lại nhà em còn mấy con xe ít đi đây mà

lapin

Xe container
Cụ rỗi nhỉ, sang cả chợ xem á?:D
Ý cụ là cạ ạ?
Bác lại cả nghĩ rồi!
Cái ông này thì làm gì đủ gan để sờ hàng cấm. Chắc chỉ chỉ mấy lỗi vặt vãnh câu bài thôi.
Nhưng em lại phục các mod. Hiểu được cái gì ông ấy viết để ban thì thực sự quá tài!
Giờ cụ hỏi cũng ₫c mà, ₫ể còn rút kn chứ ₫c xe ₫iện là giá trị lắm rồi! Em nghi có khi do cụ ấy vào chê vios xấu nhiều quá, cụ cẩn thận nhé kô nhiều bót thiếu người refresh:D
Kụ đúng là làm bên TC2 mới đúng, cái gì cũng bít, hehe, song riêng trường hợp này thì sai toét. Iem thậm chí còn k bít kụ ý bị bem lúc nào trong trường hợp nào.

X-trails

Xe cút kít
Giờ cụ hỏi cũng ₫c mà, ₫ể còn rút kn chứ ₫c xe ₫iện là giá trị lắm rồi! Em nghi có khi do cụ ấy vào chê vios xấu nhiều quá,
Chả phải vì lý do này đâu, mà nếu phải thì hoặc nhiều kụ bên box này cũng ra đi vì chê xe Hàn còn tệ hơn, hoặc lý do banned kiểu này cục bộ & thiếu thiết thực quá, dù sao iem cũng k bít nguyên nhân nên k bàn tiếp làm gì. hehe

vegito

Xe máy
cái này dễ gây war lắm cụ ạ :))
người hoài cổ vẫn trung thành với Toy, cụ thể là Camry :))
riêng em thì em bỏ ra đúng số tiền với chất lượng của sản phẩm nên em chọn xe hàn :D

Isu_zu

Tháo bánh
riêng em thì em bỏ ra đúng số tiền với chất lượng của sản phẩm nên em chọn xe hàn :D
Khi chưa đủ tiền mua xe Nhật hay Đức, ai cũng nghĩ như cụ cả :)). E ủng hộ, suy nghĩ phải tích cực vậy chứ!

SmallRiver

Xe điện
Ý cụ là xe Hàn chất hơn? Em nhất trí cao tinh thần của cụ!

X-trails

Xe cút kít
Chọn xe gì cũng được miễn là mình có suy xét sau khi đã tham khảo đánh giá khách quan (tương đối) để tránh nhầm thuốc lại đổi xe tốn xiền. hehe

duagang

Xe hơi
Còn phải lăn tăn gì nữa các cụ. Xe Hàn là lựa chọn đúng đắn mới.
Một số cụ nói Toy vẫn đỉnh và Korea's cars còn xách dép dài dài thì đây là ý kiến dựa theo thị trường Vietnam với tâm lý mua rồi bán vẫn giữ giá :D. Nhưng tư tưởng này sẽ mất dần bởi như chính bản thân em, mua là để nó phục vụ mình chứ không có nghĩ nhiều đến chuyện bán đi thì lỗ lãi... :)

phuongtv_76

Xe container
Còn phải lăn tăn gì nữa các cụ. Xe Hàn là lựa chọn đúng đắn mới.
Một số cụ nói Toy vẫn đỉnh và Korea's cars còn xách dép dài dài thì đây là ý kiến dựa theo thị trường Vietnam với tâm lý mua rồi bán vẫn giữ giá :D. Nhưng tư tưởng này sẽ mất dần bởi như chính bản thân em, mua là để nó phục vụ mình chứ không có nghĩ nhiều đến chuyện bán đi thì lỗ lãi... :)
Cụ đúng là idol của e, chúc mừng cụ
PS: cụ biết xe hàn của năm là xe gì ko nhẩy=))

otohagiang

Xe container
Chọn xe gì cũng được miễn là mình có suy xét sau khi đã tham khảo đánh giá khách quan (tương đối) để tránh nhầm thuốc lại đổi xe tốn xiền. hehe
chọn xe gì mà chả được
chung quy cũng chỉ là cái ô tô
làm quái gì có chuyện đi CAM đòi đẳng cấp hơn đi SONATA :))
đi VIOS đẳng cấp hơn EQUUS =))
tóm lại thích xe gì mua xe nấy lão nhể :)) dùng từ đẳng cấp hội BIM MER lại cười cho :))

CR-Vic

Xe container
BIM với Mẹc thì cười cái gì hả cụ??? :))

toàn ông mua xe cũ rồi tự sướng với nhau là đẳng với chả cấp =))

chọn xe gì mà chả được
chung quy cũng chỉ là cái ô tô
làm quái gì có chuyện đi CAM đòi đẳng cấp hơn đi SONATA :))
đi VIOS đẳng cấp hơn EQUUS =))
tóm lại thích xe gì mua xe nấy lão nhể :)) dùng từ đẳng cấp hội BIM MER lại cười cho :))

otohagiang

Xe container
BIM với Mẹc thì cười cái gì hả cụ??? :))

toàn ông mua xe cũ rồi tự sướng với nhau là đẳng với chả cấp =))
thấy Tây đồn có ai đó đi CAM kêu nó đẳng cấp hơn SONATA đọ bác
lúc đấy nghĩ cũng hài hài, leo lên CAMRY mà hét to ra phết
thế chắc mấy ông đi BIM MER kêu rằng mấy lão đi CAM chả đẳng cấp bằng BIM MER :))
bên này thì to còi đi CAM đẳng cấp hơn
đến lúc bị người khác chê chắc lại tặc lưỡi: cũng là cái ô tô chứ có hơn nhau cái gì đâu :))

lapin

Xe container
Đang có mấy vụ lùm xùm về cam LE, cụ có xle rồi thì đổ xăng vào đi. Em vào đổ lại bị hỏi mát có giấy phép kinh doanh xăng kô!?:D