x-( >>> Em vừa bị 2 chú đáng tuổi F1 chửi tối nay dù chưa va chạm giao thông...

viciv

Xe buýt
Dạo trước em cũng gặp một vụ gần giống cụ, mà chỉ có một thằng thôi. E đi bộ ngang qua đường trong khu nhà em (khu Linh đàm), nó cua từ đường to vào phóng vèo qua trước mặt, e chỉ dừng lại nhìn nó, thế là nó dừng xe, quay lại chửi em. E nhịn mà đi, nhưng akay lắm, ngày hôm sau mới hết bực.

30zet

Xe tải
Làm thế nào để cái bọn yêing hùng đó biến mất khỏi XH hả các cụ????

bes

Xe lăn
Làm thế nào để cái bọn yêing hùng đó biến mất khỏi XH hả các cụ????
Cũng đi dần bởi sốc thuốc và xòe đua xe, nhưng không ăn thua, chúng còn đông lắm :(

tieuphuong1146

Xe điện
Website
www.artdna-global.com
haizzzz, trong cốp 2b của em lúc nào cũng có 1 còng số tám, 1 côn 5 khúc, cơ mà có va chạm cũng chỉ dám cúi mặt đi nhanh thôi. Cơ bản là tại em chưa mua đc súng, chứ nếu mua đc rồi thì cũng chả vướng thằng nào, hị hị
Em báo giá cho cụ loại ngắn nhá, kèm 6 cái bu lét. Giá đúng 4 quả. Cụ oke trên thớt này em cho người 3 hôm sau cầm đưa tận tay cho nó nóng >:)
e

noithatkientruc

Xe điện
ơi đời phức tạp thế.
e xin góp 1 chuyện mới xảy ra với e tầm 3h hôm thứ 6, ở ngay tại chỗ ngã 4 Láng Hạ, LVL. e đi chiều Lh về LVL. đường cũng ko đông lắm. e vừa làm vài quại bia về. đang cứ từ từ đi, tự nhien có chú trẻ trâu lách bên phải ( chắc các cụ cũng bị ức chế bởi kiểu đi này ) e thì cũng NHin quen rôi. cho vượt. Ai ngờ chú trẻ trâu lại tạt đầu ngay trước xe e.
Vô phúc, trước mũi xe em lại có 1 chị gái đi lead đang chở đồ cồng kềnh đang đi bên trái xe e lên, thế là đâm ngang xe chị ấy luôn. e dừng hẳn xe lại xem có v/d gi ko?
cỡ khoảng 10s gì đó, ko thấy chị gái dậy, mà thấy thằng ku kia đang đạp đạp cái gì. e bật sign , mở cửa xuống xem sao?
Ối giới, nó táng chị gái kia vì cái tội ko tránh đế nó đi :-w. e thì vừa can, vừa lôi chị ấy ra, vừa dắt xe chị kia vào lề đuòng. E nói thật, lúc đấy nhìn mấy ng xung quanh, và 1 số 4B nhìn nhìn e có vẻ lạ lẫm lắm. thì cũng 1 công đôi việc vừa giúp ng đi đường vừa giải quyết ách tắc GT,
M.e. tự dưng chú trẻ kia quay ra nhìn e chửi xyz , e cứ kệ. Lúc đấy e nghe Chị gái kia luôn mồm rối rít cảm ơn e, vừa xoa lung, tay, Chắc cũng đau, đã ngã rồi lại còn bị đạp. E quay ra bảo, thôi e bỏ qua cho chị ấy đi và dắt xe để mọi ng còn đi. vì lúc đấy các pác 4B bám còi pin pin giục.
Chú trẻ trâu, thấy thế bảu : Bố mày cứ để đấy, DCM mày bit bố mày là ai ko ? e tính thằng này lại định đá thúng đụng nia rồi
e cũng ức chế rồi, mấy cốc bia bay đâu hết. e tính thôi lùi xe và lách , nhưng ko đc, vì đang nhiều xe quá
Trong khi, sự việc xảy ra, mấy chú xxxGT ngay đấy mắt nhìn như mù. x-(
Tự dưng e nghe "rầm "phát. M.e con ó con, nó lùi cái *** con rim chiến vào mặt vỡ ngay đèn con xe em. Không đc rồi.x-(
E bảo: này e, ngó lại a cái!
Trẻ trâu : XYZ, mày thích gì!
E : thì mày nhìn thấy đấy. 1 là mày nói chuyện tử tế, 2 tao cho mày 5 p gọi điện thoại.
Trẻ trâu sau 1 lúc gườm e và rút con alo ra, và có 1 đội kẹp 3 trông xăm trổ lên, e nhìn cũng thấy dc lắm.
E nói, gọi CA đên giải quyết, vì tôi có quay video hết, trong xe em mấy hôm nay nhờ cụ stinger nên cũng có cái DVR quay cũng đc.
Bọn trẻ trâu đang tỏ ra gấu gấu + hăng hăng, có ý bắt vạ em , hơ hơ =)). e biét thôi, thế là rách việc rồi.
E đứng ngay đấy, gọi luôn mấy thằng ku đang ngồi quán nước trà đá, bảo mày chạy vào cái nhà kia cho a , nói mấy thằng trong nhà đấy sang đây a X nhờ.
trẻ trâu , thấy thế quay sang chỉ vào mặt em bala
e : thôi, mày cứ từ từ.
Tự dưng,nháng 1 phát. E thấy chú trẻ trâu, lãnh nguyên quả tát vào mặt ngã rúi rụi vào phía trước e, còn 3 thằng kia e thấy bị túm giật mỗi thằng 1 nơi.
ối xời, nguyên mấy thằng e e ở tuyến đấy fi sang ngay, đã thế mấy hôm trời nóng các chú rủ nhau đi xăm để còn có cớ cởi trần, trông cũng ngầu ra phết. Lại thêm đội chuyên thay lốp mỗi thằng cầm cơ lề với tuýp. e dong xe chạy ngay vào lề đường bên kia cầu cho thoáng đường. e gọi NV cty đến lấy xe đi bảo hiểm ngay cho nhanh, còn e cầm xe máy quay lại xem sao. nhỡ có chuyện gì thì vớ vẩn quá. Thì thấy chúng nó túm 4 con ó đang B sờ lết rồi.
E chỉ nói với trẻ trâu, tao ko bắt đền đèn xe, mà tao bực mày đánh chị gái kia là ko đc. và tất nhiên b-(
e cũng ko quên cho trẻ trâu xem lại clip.
e vốn tốt nhịn + nhát thế. may mà e còn có ng thân lúc đấy, chứ thân cô thế cô, là e cố thủ trong xe và lại gọi điện thôi.
Đúng là con giun xéo mãi cũng quằn.
@cụ stinger: DVR của e sao bây h nó ko lên màn hình nữa nhỉ, e đang vooc tiếp , e chắc phải ship con khác thôi.
Túm lại là dĩ độc trị độc kụ chủ a, phải có ng quen, ng thân là đầu gấu cứng hơn bọn nó thì bọn nó mới sợ

magicnumbers

Xe tải
Bọn nó có hoa cải đấy, cụ chay đâu cho thoát

Okane

Xe container
Cụ già wa nhịn còn được, chứ e mới 20 tuổi, e đập chết mẹ nó luôn :-bd

minhchi233

Xe điện
Gặp bọn ranh này thì nên tránh xa cho nó lành các Kụ ợ, chúng manh động và liều lĩnh lắm!

wusnat

Xe tải
Người ở tỉnh mà lái xe vào HN thì phải ứng xử như thế nào với vấn nạn này? Các bác cho xin ít kinh nghiệm ạ?

caca

Xe tải
cụ mà có võ thì dạy cho bon trẻ con 1 tí cũng được cụ ạ
còn ko thì cụ tránh cho nó lành

Auto Drive

Xe hơi
Nhịn đi cụ ơi, bọn này giờ manh động lắm 8-x

clicknc

Xe hơi
Nhịn thôi cụ ah. Hôm trc E nhìn thây một Bác già đi xe LEAD va vào 1 thàng đi xe SH không biển. Ko biêt hai bên nói gì bác già túm ngực thàng trẻ. Thàng trẻ mơ yên lấy đồ xiên luôn vao cạnh sườn bác già. Bác già kêu âm rồi ngã xuống, thàng trẻ cho đồ vào yên xe roi phóng đi. Ko ai nói gì bác ah. Nhin một chút đi Bác. Đành phải AQ cho lành Bác ah. Xã hôi nhiễu nhương. xxx nhìn thấy vụ đó còn chằng làm gi các Bác ah

beebee

Xe hơi
Người ở tỉnh mà lái xe vào HN thì phải ứng xử như thế nào với vấn nạn này? Các bác cho xin ít kinh nghiệm ạ?
Em nghĩ người ở tỉnh sợ cảnh sát giao thông cơ , Không mạnh ai nấy đi như bác chủ thớt được đâu mà.

wusnat

Xe tải
Bác hiểu sai ý em rồi!

Người ngoại tỉnh mà gặp bọn choai choai mất dạy va chạm, làm sao mà gọi trợ giúp, lấy ai mà hỗ trợ, lấy đồ nghề ở đâu ra mà chiến đấu với bọn chúng. Trong những tình huống như vậy thì nên giải quyết ntn ạ? Mà sao các bác Thủ đô "gần như" ai cũng có cái gì đó thủ sẵn ở trong người để đề phòng bất trắc???!!! Vậy là sao ạ? Tình hình xã hội bất ổn lắm sao?

Em nghĩ người ở tỉnh sợ cảnh sát giao thông cơ , Không mạnh ai nấy đi như bác chủ thớt được đâu mà.

move

Xe tăng
nhịn 1 tí thôi cụ, cũng chỉ vì ko ai chịu nhìn ai, cứ tưởng oánh nhau là anh hùng mà nó thành như bây giờ đấy :(

em phản đổi việc mang " tành tạch", vì lúc nóng giận mà có đồ là dễ gây hậu họa lắm, ai cũng mang thì càng loạn

thanhloveSUV

Xe tải
Website
vn.360plus.yahoo.com
Em chỉ xin can cụ 1 câu thôi :

Nhịn được cái tức một lúc ..tránh được mối lo trăm ngày ...

vậy nên nếu nhịn đc ta cứ cố thôi cụ ạ ... chứ va chạm là phiền toái lắm ...lại còn làm gương cho F1 nữa chứ ..

wavechien

Xe container
Cái bọn đầu toàn mứt này thì chấp làm giè hả cụ. Tránh chó dại chả xấu mặt nào đâu cụ ạ

vaicate

Xe tải
Không nên thủ cái tạch tạch bác ạ, sợ chưa có biến thì đã phải trình bày khi bị xxx kiểm tra