x-( >>> Em vừa bị 2 chú đáng tuổi F1 chửi tối nay dù chưa va chạm giao thông...

Hacoimat

Xe hơi
Cháu mừng Kụ chủ đã nhẫn được trong trường hợp này. Bọn đấy bây giờ cuồng lắm, k biết chúng nó dám làm những gì đâu.

NghiaRex

Xe điện
XH giờ nhộm nhoạm lắm cụ ạ, cụ cứ nghĩ bố mẹ chúng nó ra đường cũng bị thằng khác nó ửi còn hơn thế ý
Làm cốc vodka với cháu cho mát cụ nhá >:D<

thestranger

Xe máy
Nhịn cho nó lành cụ ơi, em là em sợ máy chú này lắm, đầu ko có gì ngoài bùn cả.

springsea

[Tịch thu bằng lái]
Nhịn cho lành cụ ạ nhưng nếu chúng nó manh động mở cốp xe thì mình phái oánh trước kô để nó rút được đồ. Cái này là võ của cụ Lý :D. Chúng nó mà rút được đồ mình chạy cũng chả kịp, già rồi :(

INFI

Xe máy
Rất đồng cảm với cụ chủ thớt. Đúng là giờ đi ra đường thật bất an. Cây muốn lặng mà gió chẳng đừng. Có nói điều phải trái với mấy cậu choai choai nó cũng chẳng hiểu hoặc cố tình không hiểu. Thôi cứ tránh và nhịn đi cho lành.

Dejay

Xe tải
Thôi kụ ạ bỏ qua cho êm chuyện. Em kể kụ nghe chuyện này cho kụ đỡ tủi thân nhé:
- Tối 17/6/2011 tại địa phận Huyện Phúc Thọ trên tuyến đường QL 32 từ địa phận xã Ngọc Tảo đến thị trấn Gạch có khoảng ~ 40 đối tượng cởi trần (tránh chém nhầm đồng đội) chạy toàn Exciter tháo biển đã chém nhiều người phải nhập viện với nhiều thương tật khác nhau. Nguyên nhân thì chưa rõ, nhưng nhiều nạn nhân chỉ ngồi uống nước trong quán, đang đi đường hay đang tụ tập chơi bòi thì bị các đối tượng lao vào chém. Nhẹ thì bị khâu vài chục mũi, nặng hơn thì cụt tay, đứt gân (không có án mạng xẩy ra). Các đối tượng đa phần thuộc thế hệ 9x. >:) bác chủ lần sau cần cẩn thận hơn nhé. Chứ thanh niên giờ manh động lắm. Em là em tối ko dám đi cafe nữa. >:)
Thế à.......... loạn rồi loạn rồi , e nói thật, thằng giám đốc CA + chủ tích huyện đó nên đuổi về chăn gà cho nhanh. e nói thật, e vẫn không tin, vì mình đang sống và làm việc dưới.... còn bọn tư bản á... chúng nso đang dãy chết nhá

Boeing7777

Xe hơi
Kụ có người thân ở gần nên gọi được, như em chắc ngồi trong xe để nó làm gì vợ 2 thì làm thôi. Hic, đóng bao nhiêu thuế mà cái mạng già đôi lúc cũng mong manh...
ơi đời phức tạp thế.
e xin góp 1 chuyện mới xảy ra với e tầm 3h hôm thứ 6, ở ngay tại chỗ ngã 4 Láng Hạ, LVL. e đi chiều Lh về LVL. đường cũng ko đông lắm. e vừa làm vài quại bia về. đang cứ từ từ đi, tự nhien có chú trẻ trâu lách bên phải ( chắc các cụ cũng bị ức chế bởi kiểu đi này ) e thì cũng NHin quen rôi. cho vượt. Ai ngờ chú trẻ trâu lại tạt đầu ngay trước xe e.
Vô phúc, trước mũi xe em lại có 1 chị gái đi lead đang chở đồ cồng kềnh đang đi bên trái xe e lên, thế là đâm ngang xe chị ấy luôn. e dừng hẳn xe lại xem có v/d gi ko?
cỡ khoảng 10s gì đó, ko thấy chị gái dậy, mà thấy thằng ku kia đang đạp đạp cái gì. e bật sign , mở cửa xuống xem sao?
Ối giới, nó táng chị gái kia vì cái tội ko tránh đế nó đi :-w. e thì vừa can, vừa lôi chị ấy ra, vừa dắt xe chị kia vào lề đuòng. E nói thật, lúc đấy nhìn mấy ng xung quanh, và 1 số 4B nhìn nhìn e có vẻ lạ lẫm lắm. thì cũng 1 công đôi việc vừa giúp ng đi đường vừa giải quyết ách tắc GT,
M.e. tự dưng chú trẻ kia quay ra nhìn e chửi xyz , e cứ kệ. Lúc đấy e nghe Chị gái kia luôn mồm rối rít cảm ơn e, vừa xoa lung, tay, Chắc cũng đau, đã ngã rồi lại còn bị đạp. E quay ra bảo, thôi e bỏ qua cho chị ấy đi và dắt xe để mọi ng còn đi. vì lúc đấy các pác 4B bám còi pin pin giục.
Chú trẻ trâu, thấy thế bảu : Bố mày cứ để đấy, DCM mày bit bố mày là ai ko ? e tính thằng này lại định đá thúng đụng nia rồi
e cũng ức chế rồi, mấy cốc bia bay đâu hết. e tính thôi lùi xe và lách , nhưng ko đc, vì đang nhiều xe quá
Trong khi, sự việc xảy ra, mấy chú xxxGT ngay đấy mắt nhìn như mù. x-(
Tự dưng e nghe "rầm "phát. M.e con ó con, nó lùi cái *** con rim chiến vào mặt vỡ ngay đèn con xe em. Không đc rồi.x-(
E bảo: này e, ngó lại a cái!
Trẻ trâu : XYZ, mày thích gì!
E : thì mày nhìn thấy đấy. 1 là mày nói chuyện tử tế, 2 tao cho mày 5 p gọi điện thoại.
Trẻ trâu sau 1 lúc gườm e và rút con alo ra, và có 1 đội kẹp 3 trông xăm trổ lên, e nhìn cũng thấy dc lắm.
E nói, gọi CA đên giải quyết, vì tôi có quay video hết, trong xe em mấy hôm nay nhờ cụ stinger nên cũng có cái DVR quay cũng đc.
Bọn trẻ trâu đang tỏ ra gấu gấu + hăng hăng, có ý bắt vạ em , hơ hơ =)). e biét thôi, thế là rách việc rồi.
E đứng ngay đấy, gọi luôn mấy thằng ku đang ngồi quán nước trà đá, bảo mày chạy vào cái nhà kia cho a , nói mấy thằng trong nhà đấy sang đây a X nhờ.
trẻ trâu , thấy thế quay sang chỉ vào mặt em bala
e : thôi, mày cứ từ từ.
Tự dưng,nháng 1 phát. E thấy chú trẻ trâu, lãnh nguyên quả tát vào mặt ngã rúi rụi vào phía trước e, còn 3 thằng kia e thấy bị túm giật mỗi thằng 1 nơi.
ối xời, nguyên mấy thằng e e ở tuyến đấy fi sang ngay, đã thế mấy hôm trời nóng các chú rủ nhau đi xăm để còn có cớ cởi trần, trông cũng ngầu ra phết. Lại thêm đội chuyên thay lốp mỗi thằng cầm cơ lề với tuýp. e dong xe chạy ngay vào lề đường bên kia cầu cho thoáng đường. e gọi NV cty đến lấy xe đi bảo hiểm ngay cho nhanh, còn e cầm xe máy quay lại xem sao. nhỡ có chuyện gì thì vớ vẩn quá. Thì thấy chúng nó túm 4 con ó đang B sờ lết rồi.
E chỉ nói với trẻ trâu, tao ko bắt đền đèn xe, mà tao bực mày đánh chị gái kia là ko đc. và tất nhiên b-(
e cũng ko quên cho trẻ trâu xem lại clip.
e vốn tốt nhịn + nhát thế. may mà e còn có ng thân lúc đấy, chứ thân cô thế cô, là e cố thủ trong xe và lại gọi điện thôi.
Đúng là con giun xéo mãi cũng quằn.
@cụ stinger: DVR của e sao bây h nó ko lên màn hình nữa nhỉ, e đang vooc tiếp , e chắc phải ship con khác thôi.

Yeuphunu

Xe điện
Nghe các cụ cháu sẽ:
- Nhịn một lúc tránh mối lo trăm ngày,
- Không mang theo tạch tạch,
- Hạn chế ra đường,

hogwartmagic

Xe buýt
Em nghĩ cái " tạch tạch" thì thôi kụ ạ. Kụ nhịn cho lành còn nếu cùng đg thì phang thôi. Lúc đó thì trc mặt f1 cg chả sao kụ ạ.
Em cũng nghĩ như đa số cụ ở đây. Bây giờ chúng nó thế, đầy đủ quá nên hư hỏng nhưng theo em là cụ không nên sắm "tạch tạch" làm gì ạ. Nhiều khi có nó mà sự việc lại đi quá xa đấy ạ.

and

Xe buýt
Theo em, nếu Cụ chiến chúng nó, Cụ bằng chúng nó. Chả ràng vì Cụ lơn tuổi, lại ở OF cháu khuyên Cụ là Cụ xuống nhẹ nhàng Cảm ơn các Cháu đã nhắc Cụ nhớ tới Bố Mẹ Cụ. Cụ phải cam ơn diều đó chứ.
Nếu bắt đắc dĩ laọi nayf Cụ bỏ đi là xong Cụ á, Còn quá nữa xin lỗi đã đang sợ còn cứ dọa hêt sợ luôn

PhanhGap

Xe điện
Nó chửi cụ là lít ma nen thằng già à? Chắc tại cụ già rồi, đã thấy mọi người mạnh ai nấy đi lại còn cố tình tăng tí ga nên thế. Chúng nó SV vừa học xong bài: "Trẻ xông pha Già mẫu mực", ngoài ra lại nghe vụ giáo viên hiệu trưởng trường tiểu học thịt nhau trong thư viện - 1 chết, 1 bị thương, 1 bỏ trốn nên đang bị khủng hoảng lòng tin.
p/s: E gặp bọn vô ý thức cố tình vượt đèn đỏ gây cản trở giao thông em cũng muốn lít ma nen lắm đấy. úm cho chúng nó bị CSGT bắt. năm 2011 - thời đại @ rồi mà tham gia GT cứ như thời kỳ đô sỏi.

nguyenducduy

Xe điện
Gắp bọn này, mình nuốt cơn tức mà chịu nhì cụ ạ, mình mất 1 giọt máu thì quý lắm, nhưng chúng sẵn sàng đổ đi cả bát máu đấy. mình chưa dạy chúng thì sẽ có người khác dạy chúng thôi mà.

cuongsym

Xe máy
Một điều nhịn, chín điều lành. Các cụ dạy cấm có sai.

dp14ie

Xe hơi
Mấy chú oắt mới lớn chưa biết sợ manh động lắm, không như đám anh chị. Bọn lớn có làm j mình thì chỉ chém vào chân, tay, mông thôi, chứ mấy cháu này nó làm 1 phát vào bụng hay ngực thì toi!

boKhoai2008

Xe buýt
Một nhịn mười lành cụ ạ. Thôi thì coi như nhường trẻ em đi. Cứ húng lên nó rút phóng lợn trong cốp ra thì... thôi chả nghĩ nữa sợ quá rồi ^#(^X_X:42:

Kia6582

Xe buýt
Nó chửi mình khác nào chửi bố nó:D
Tránh cho lành Kụ ạ, mời Kụ 1 ly hạ hỏa:)

tuance66

Xe buýt
Theo e,nhịn là tốt nhất!Cụ tay bo vs 2 thằng cu con trông cũng chẳng ra làm sao!