Win Hà Thành (Tầng Ba)

Trạng thái
Thớt đang đóng

Sonicvang

Xe tăng
29 Láng Hạ - Thành Công - Ba Đình - Hà Nội
Nhỡ Chuyến Tàu Đêm
Trước tiên em xin cảm ơn tất cả các bác đã đón em,cùng em trong cuộc vui ngày 27-28/8,tiễn đưa em ra sân bay vào tối 28 và sáng ngày 29/8.
Tại sao em có được vinh dự các bác tiễn đưa em đến hai lần?
Lý do em nhỏ bị chậm chuyến bay là đây:

Sau khi được bác Duywin chở đi thm quan một số điểm chính của Thành Phố mang tên Bác,em về nhà bác Duywin trùng tu di tích xong và được bác WinOnly chở ra Sân Bay.Mọi viếc rất suôn sẻ cho đến khi vào làm tục
Em đưa tấm vé ra nhân viên hàng không nói anh bị chậm giờ mất 12 phút nên chúng tôi thành thật xin lỗi,chúng tôi không thể phục vụ anh được.
Lý do chính mà em không được lên tàu là do chưa chào người trong nghành nên không thể bay được.
Người trong nghành là ai?thật sự lúc đó em lục lại trí nhớ nhưng vẫn chưa thể nghĩ ra được.
Thôi đằng nào cũng lỡ rồi mua vé chuyến 12h40 ngày hôm sau và gọi Bác Minhtan04 ra đón về ngủ cùng bác ý đêm nay cho vui,mai tính tiếp.Nhưng trong đầu vẫn chưa nghĩ ra người mình không chào là ai?
Và rồi sáng dậy được bác Minhtan04 đón đi ăn sáng,chạy 1 vòng Sài Gòn rồi ngồi
tại trước của Dinh Độc Lập chờ đến giờ ra sân bay.
Điện thoại reo
em:a lo
Người em chưa chào:Tôi đây,tối qua bác ngủ lại SG có ngon không?
em:Dạ cũng không ngon lắm,xin lỗi bác là ai đấy ạ mà biết tối qua tôi ở lại Sài Gòn ?
Người em chưa chào:Tôi biết vì tối qua ác chưa chào tôi nên bác không thể nên tàu bay về Thủ Đô được.
em:Thôi được rồi bác không cho biết danh tính thì thế này nhé tôi đang ngồi ở chỗ xyz,bác qua đây tôi chào bác rồi tôi về.
Người em chưa chào:ok,tôi đang họp với thứ trưởng,đợi 50 phút nữa tôi ra chỗ đó,nếu bác chào tôi một câu,thì đích thân tôi và anh em sẽ tiễn bác ra sân bay
Đây là người tôi chưa chào tối hôm qua anh đã đến sau hơn 50 phút,anh thật oai khi chạy chiếc xe Honda Win 100 màu đỏ,nhìn anh không ai có thể đoán được là anh đã ngoài tứ tuần khi mặc chiếc áo của Winclub.Nếu không có dòng chữ Tuanwin thêu bên phải ngực áo anh thì tôi cũng không nhận được ra anh.

Sau một hồi nói chuyện anh bảo tôi là anh cùng một số anh em sẽ tiễn đưa chú ra sân bay vào tận ga chờ chú làm thủ tục xong anh mới về,bây giờ chú gọi về cho cô nhà yên tâm

Gọi điện về nhà xong tôi xin phép anh và bác minhtan04 chụp vài tấm ảnh xe của hai người về khoe với bạn bè ngoài Thủ Đô

Sonicvang

Xe tăng
Thôi caffe đã xong giờ chúng ta đi thôi kẻo muộn lắm rồi
Như đã hứa anh dẫn xe của bác minhtan04 cầm lái ngồi sau là tôi ra sân bay,đường phố Sài Gòn giờ này đông đúc,có chỗ ùm tắc kinh khủng,nhưng với anh người trong ngành anh đi theo kiểu của riêng anh

Đi được khoảng 2km từ Dinh Độc Lập ra sân bay tự nhiên thấy đường phố vắng hẳn xe cộ,tôi định hỏi anh xem sao lại thế thì câu trả lời là đây,tiễn đưa tôi không chỉ có anh và bác minhtan04 mà còn có cả bác Dân Phòng nữa

Cách sân bay chừng 700mets thì đường phố thật thênh thang và không cần hỏi tôi nhìn về phía trước mà trong lòng tôi khâm phục anh thật,anh quan hệ quá rộng trong một buổi sáng anh phải tiếp Thứ Trưởng mà vẫn bố trí Dân Phòng,bây giờ có cả xe biển đỏ và xe biển xanh đi trước dẫn đường nữa

Sonicvang

Xe tăng
Xong mọi thủ tục trong ga anh trao tôi tấm vé để tôi lên tàu bay ra Thủ Đô

Tôi cầm tấm vé trong tay mà lòng nghẹn ngào không nói lên lời,tôi vẫy chào người anh,người bạn và cám ơn hai người đã tiễn đưa tôi về với Thủ Đô,về với gia đình

HUNGBDA79

[Tịch thu bằng lái]
Bác tuấn win có con xe đẹp quá,hình như của pô ko còn zin nữa phải ko ạ?

bkbthn

Đi bộ
Xin kinh chao cac bac, em xin phep cac bac duoc tham gia hoi Win Ha Thanh voi. Em dung Win cung dc 6 nam,rat muon dc tham gia cung cac bac. Em xin goi thieu em dang dung con tem tim. Neu cac bac cho em nhap hoi thi hoi am nhe. thank's cac bac!

win_100

Xe điện
Ae win hà Thành welcome tất cả các Cụ đam mê xe win, cho dù có xe hay không có xe. Mục đích tham gia là giao lưu, chém gió, và sau cùng là bia bọt thôi ợ ( kinh phí do quốc vương campuCHIA ) tài trợ

p/s: # bkbthn. Cụ không cho số cầm chân thì liên lạc với Cụ thế nào ợ?
hội win hà Thành hiện nay có 1 số cụ sau: CuongDKH, win-100, sonicvang, F.I.A.T, Grey owl wild, sonvu,......
Thứ 7 này off cafe đới, cụ ra nhé

Sonicvang

Xe tăng
Xin kinh chao cac bac, em xin phep cac bac duoc tham gia hoi Win Ha Thanh voi. Em dung Win cung dc 6 nam,rat muon dc tham gia cung cac bac. Em xin goi thieu em dang dung con tem tim. Neu cac bac cho em nhap hoi thi hoi am nhe. thank's cac bac!
Kính cụ cho nhà cháu số điện để nhà cháu còn nhắn tin trước hôm off tới cụ ạ.

HUNGBDA79

[Tịch thu bằng lái]
bác sướng thế,sao bác chẳng nhập cả lô nhiều về cho a e mãn nhãn đê,bao nhiêu xiền 1 con đấy bác sonic ơi,bác đạt grey đâu nhỉ bao giờ lên phú thọ vào e chơi nhé,0913.281.988 chắc bác lại đi công trường a?vùng nào đấy có đặc sản j ko?phú thọ quê e chỉ sắn và khoai thôi,

HUNGBDA79

[Tịch thu bằng lái]
ôi các bác lại họp a vui quá nhể,dưng mà nhà e xa quá,mát thế này RƯỢU thịt chó thì nhất các cụ nhể,bia mùa này e ko ham lạnh lắm

Son Vu

Xe tăng
Nhà cháu xin thông báo là sang tuần nhà cháu xuống Cảng Hải Phòng nhận xe Win bãi của một người bạn gửi về cho nhà cháu từ đất nước INDONESIA ạ
Chúc mừng cụ lấy được vợ là người nước ngoài.

giang_nq

Xe buýt
indochina chứ indonesia gì :D

win_100

Xe điện
Có ai đi ngắm xe mới không nào?
Xin mời ra ngay Cafe Lối Cũ nhá, xe win mới cứng, biển 5 số. Nóng hôi hổi đây

happyhn

Xe container
Niềm đam mê của những năm 9x. Phải nói dòng này loang quanh trong TP thì sướng. Êm ái, nhẹ nhàng. Giờ mà vẫn còn le gái được thì cũng làm 1 em đây

Trạng thái
Thớt đang đóng