Win Hà Thành (Tầng Ba)

Trạng thái
Thớt đang đóng

Sonicvang

Xe tăng
29 Láng Hạ - Thành Công - Ba Đình - Hà Nội
Trước lúc đi tiếp con đường mà nhìn qua đã chẳng mấy tử tế này, em chỉ e ngại duy nhất một điều là xe bác minh gầm quá thấp, cho minhtan lội thử vũng đầu tiên đã ngập ngang bình xăng. Đức 67 tiền trạm hét lên trong đt: quay lại, quay lại gấp, xe anh minh không qua được đâu...
- nhà báo hỏi anh minh( dù biết lão này độ lì có thừa, xe cút kít còn đốt lốp được thì ....): cán bộ thấy sao, có gì bê xe nhé?
- tới luôn, các bác đi được không lẽ tôi không??
- nuột, đồng bào dẫn đường đi, báo cũ không phải nghĩ..
cán bộ CB và rebel đã xóa đi hết lo âu trong đoàn, mở ra một khái niệm mới trong offroad hai bánh: ọp bằng não

các bác tới đâu, em tới đó:

con đường liên xã bị xe tải cày rãnh sâu khoảng 40cm, bùn gặp mưa sẽ ngập khoảng ngang máy:

đội hình ảnh chạy tong tẩy vì xe đổ, trượt liên tục:

em nghỉ giải lao ngay dưới hố:

không nhớ chính xác mất bao nhiêu lần ngụp lặn, ngâm chân trong bùn thối, nhiều lúc quá mệt mỏi, muốn vứt kụ nó xe đấy, lăn ra làm phát cho đỡ vã mà nghĩ tới đường về còn quá xa nên lại rồ ga đi tiếp, mệt, hết pin chả chụp nổi ảnh nữa( lói phét vậy cho nó văn vẻ giống mấy anh quấn khăn rằn đi phượt thôi, chứ có vật em đến tối em vẫn chiến được, lượt đi em chiến 20 tiếng liên tục
)

Ra đến bến phà sang đường nhựa, mừng hết lớn:

Chạy thêm 15km thì ra tới định quán, đua thêm 50km thì tới Dầu giây, em và đức 67 ngồi nghỉ cạy đất khô dính trên máy được hai chậu to, lại đua tiếp về SG, 18h 45 ngồi vạ vật ở đầu xa lộ đại hàn, chia tay gackiem, mewin, rauden, hungdaiban, hẹn ngày tái ngộ, em phi tiếp 200km về Cần thơ, về đến nhà 23h50, một chuyến đi chắc sẽ còn kể mãi......

Sonicvang

Xe tăng
Đến đây em một lầm nữa xin lỗi bác Rauden,bác bị ngã cách ống kính của em khoảng gầ 10m,em bít bác sẽ đỡ đau hơn,đỡ thiệt hại về tính mạng hơn nếu em chạy lại đỡ bác,nhưng do bệnh nghề nghiệp em vẫn phải bắn bác 2 phát.

Nhưng rồi em cũng kịp ăn năn hối lỗi với bác

xewin

Xe đạp
em dõi theo gót chân bác solic từ khi bác vào nam,những hình ảnh không bao giờ nhòe trong tâm trí bác,chúc mừng bác co chuyến đi đầy ắp những kỉ niệm,và những hình ảnh đầy tình cảm từ mn thân thương.

win_100

Xe điện
Đề nghị các Cụ, lần sau đi offroad thì độ xe như thế này nhé, chứ để thế kia thì làm sao mà offroad được

giang_nq

Xe buýt
cái bọn indo ấy máu mới lên tới fao câu thôi bác win_100 ạ, độ xe tè le vậy chứ chạy chưa chắc gan hơn việt nam, mình chẳng cần độ điếc gì( vì xe win sinh ra đã có dáng offroad rồi) mà vẫn chạy phè phè, các cháu đông lam á cứ gọi là á khẩu ạ( em nói thật, không cần tự sướng)

http://www.advrider.com/forums/showthread.php?t=641769

F.I.A.T

Xe điện
Cụ solic vào Nam off tùm lum hoành quá, thế mà năm ngoái năm kia em hô hét off đường tập tăng Xuân Mai chả thấy giề.

Bi giờ đi off = xe người khác mà máu thế.

Cái xe win Cao Bằng em gọi điện lên mấy lần mà chẳng thèm bắt máy, chắc quang tèo vụ này quá

Sonicvang

Xe tăng
Em xin tiếp chiêu một vài ảnh thập cẩm nha:
Từ nhỏ tới lớn chưa thấy cái nồi mì gói nào khủng như cái này.

Các bác tìm hộ con bồ em nó rớt đâu mất rồi ạ. hĩ hĩ:

Huhu, em muốn về với mẹ:

Về làm gì sớm thế, em còn chưa đủ phê mà bác,làm 1 phát cái đã:

Sau cú này ko biết bác Tân ra sao ha.hehe.

Sonicvang

Xe tăng
Kính thưa các cụ, việc lo lắng nhất của Ban Tổ Chin trước chuyến đi đó là chỗ ở và CÁI ĂN cho các thành viên trong chuyến đi.
Nhờ bác giang_nq mà anh em đã có chỗ để tựa lưng buổi tối, còn cái ăn thì nhiều chuyện để bàn đến.
Hỉ nộ ái ố cũng từ cái ăn mà ra các bác ạ.
Hãy quay thời gian lại, đúng cái đêm định mệnh ấy bờ rồ cũng có, chuyên nghành cũng có, tay ngang cũng có tất tần tật cũng chỉ vì cái ăn của mõi người. Ta hồi tưởng lại tí nhé.
Vào tiệc Gala trâu, có 2 ông đã cầm cả chứng minh nhân dân cho ông đầu bếp để được làm đầu bếp phục vụ cho anh em
2 ông này rất ư là nhiệt tình, rất ư là hào hứng.
@%$%# HÀO HỨNG ĐẾN BẤT NGỜ

Và rầu, đây là cái hậu quả

Dư âm tới sáng hôm sau nên mới chụp ếch thế lày

Tranh nhau cái dzét tô lô với cả người trong tranh

Đợi hoài mới tới lượt mừng ra mặt đây này

Giải toả xong thì thế lày lày, xin lỗi em éo chịu nổi héhé

Còn ku này mót quá chạy thế nào mà nhào cả xuống sông, chỉ khổ anh em vừa cầm bụng vừa lôi xe hắn lên

Chuyến này em xin được cám ơn bác tay ngang sonicvang xông pha vào tận bếp của đồng bào đi sâu vào quần...........chúng mà phịt, mà thổi chỉ để có cái cho anh em bỏ bụng

Lời cuối xin được cám ơn sự nhiệt tình của bác sonicvang đã không ngại đường xa từ Bắc bay vào Nam để tham gia cùng anh em. Bác đã thể hiện tinh thần gắn kết với mọi người vì chung 1 niềm đam mê

giang_nq

Xe buýt
tình hính mai có cà phê lối mòn rồi đi thẳng lên xuân mai không các anh nhỉ, để em còn tháo chắn bùn ra

win_100

Xe điện
Cứ tháo luôn đi, các ae ngoài Bắc còn đang chờ anh Solic báo cáo đã. Từ hôm đi về đến giờ, anh ấy đang mải pót bài nên chưa có thời gian

F.I.A.T

Xe điện
Kéo lên khỏi vũng bùn nào, tụt mãi tận đẩu đâu, tưởng bị xóa.

Cụ solic đi chơi về im nhể, chắc đang nộp phạt với vợ

giang_nq

Xe buýt
anh Hòa vẫn tìm được con nào ưng ý hả

Son Vu

Xe tăng
Kéo lên khỏi vũng bùn nào, tụt mãi tận đẩu đâu, tưởng bị xóa.

Cụ solic đi chơi về im nhể, chắc đang nộp phạt với vợ
Báo cáo với các cụ tình hình là sau chuyến đi off về cụ sonic đang phải điều trị 2 khớp gối ạ.

Grey_owl_wild

Xe buýt
Website
www.cuadep.3-a. net
Báo cáo với các cụ tình hình là sau chuyến đi off về cụ sonic đang phải điều trị 2 khớp gối ạ.
em dự là điều trị hơn 2 cái khớp là ít cụ sonvu ạ =))
hôm chiều 0309 em vừa đi Hải Dương về khát nước thèm thuốc quá té vào quán trà đá cuối đường triệu việt vương . vừa giật được bi thuốc lào phê lòi tói ngồi nghiêng ngả ôm cái điếu cày thì có 2 thanh niên ( trông đầu trọc hếu, dáng côn đồ lắm ) ào vào chỉ tay thẳng mặt em " bán xe win không anh " =))
giật mình nhìn ra hóa ra là cụ SO LÍC nhà mình cùng đồng bọn, nghe tả thì cụ ấy đi chợ giời mua được nhõn 1 con ốc cho xe spacy ( con xe trong ảnh ấy ạ ) . líu la líu lô 1 hồi về vụ sinh nhật win club saigon rồi cụ ấy xin phép ra về còn nấu cơm + đón cháu ;)) . cháu cũng giật hết cả mình vì nhớ ra cũng phải đến giờ về đi chợ nấu cơm cho vợ rồi, thế là 2 anh em mỗi người một ngả rõ tất bật ạ. hihi

Sonicvang

Xe tăng
Cám ơn cụ Cú Sám đã chụp được tấm ảnh đẹp quá.
Giấc mơ của nhà cháu năm 2000 là nhà cháu đi Win đen tem vắt,vọ đi Spacy.
Cụ đã làm cho giấc mơ của nhà cháu thành hiện thực rồi

Trạng thái
Thớt đang đóng