Win Hà Thành (Tầng Ba)

Trạng thái
Thớt đang đóng

Grey_owl_wild

Xe buýt
Website
www.cuadep.3-a. net
@ Dieplk91: bài chú mày viết hay lắm. chú làm anh xấu hổ vô cùng vì những gì đã đối xử với em win 29F6 8995. hic. chỉ có thể nói rằng chú có 1 cái tình, cái tình mà khi thổ lộ mới toát ra hết được khi sánh đôi với win100 basic sport. chúc mừng chú có vợ mới nhá. rồi sẽ quen hết với thói đỏng đảnh của mấy con vợ già này thôi. keke. ngày xưa thời tớ còn đi tán vợ bây giờ, cũng bị ..... hết xăng ở cuối cầu vượt vọng bạch mai ấy, qua dọc khu đường giải phóng đối diện với bv bạch mai thì mới thấy cảm giác ôi thật là .... yomosh. EM ƠI, NẠO KHÔNG, //// EM ƠI HÚT NHÁ...... NGẠI GÌ, CỨ VÀO ĐÂY.... oh yeah. thế mà vẫn cái cô ấy theo tớ về tận nhà dưới Hạ Long thăm gia cảnh để quyết định chuyện hôn nhân. hai đứa dắt bộ xe đi dọc khu ấy với cảm giác còn phiêu gấp ngàn lần so với lang thang ở phố
nguyễn du ngắm hoa sữa mùa thu .....

lần sau chú bị như thế thì tháo ngay con cốc lọc xăng ra, quay ngược cái đầu nó lại mà vẩy, vẩy hết cặn rồi lại cho tí xăng vào, lắc lên vẩy tiếp cho đến cơ nào hết cái màu đục đục của cặn gỉ bình xăng đi thì lại thông thôi. chạy phe phé thôi mà. nếu làm thế mà không hết thì tháo béng cả cụm khóa xăng ra mà xem . chỉ tắc ở cụm xăng xuống hoặc cốc lọc xăng thôi mà. thường thì hay mắc ở cái cốc lọc hơn vì cụm khóa xăng nó có 2 chế độ, ít khi bị tắc ở chế độ mở lắm, chỉ hay tắc ở chế độ 2 xả cặn thôi ( cái chế độ khi hết xăng mà vặn ngược lên chạy tầm 20km ấy). hoặc dùng cái tô vít 2 cạnh thử xả cặn ở đáy bộ chế hòa khí ... nhưng theo bệnh chú kể thì sẽ mắc ở bên trên...
vừa đi riệu về, say say òi, có gì không pải các cụ bỏ uqs nha b-(

dieplk91

Xe tải
ô thế cụ grey bán e win rồi hay sao mà tỏ ra ăn lăn thế ạ... e tưởng cụ F.I.A.T bán chứ nhỉ...?

giang_nq

Xe buýt
đ/c thành đạt lại uống rượu rồi lên otofun đánh võng phải không? BS xe mình mà cũng viết sai

Son Vu

Xe tăng
đ/c thành đạt lại uống rượu rồi lên otofun đánh võng phải không? BS xe mình mà cũng viết sai
Đến phải ạ cái ông này thôi. Cái gì cũng biết, thế mới lạ. Mà cụ chuyển nghề đi, bên công an đang cần tuyển những người như cụ đấy.

Son Vu

Xe tăng
hôm nay e và win của e cùng nhau đi bộ phải đến 4km, mùa thu hà nội thật đẹp, có gió se se lạnh, thoang thoảng mùi hoa sữa nữa, lãng mịn thiệt, hix, hnay e nó cứ đi đc 20m, dắt bộ đc 50m, lại đi đc 20m, và lại tiếp tục, phải đên ông thợ thứ 3 mới bắt đc bệnh cho e nó, bình xăng bị gỉ, phải tháo ra làm sạch mới khỏi, thấy ng ta nói phải làm mất 3 tiếng, mai mới lấy đc các cụ ạ...! đấy là kỷ niệm đầu tiên sau ngày cưới của nhà e đấy ạ...
Tình hình là nó cũng như chị em phụ nữ mà. Thỉnh thoảng làm nũng tí, nhiều lúc làm nũng quá bực mình dọa bỏ thì im re lại nuột nà ngay. Thế mới hay chứ.

Grey_owl_wild

Xe buýt
Website
www.cuadep.3-a. net
á, em biết em sai rồi, tối qua uống riệu say rồi vào OF oánh võng là sai rồi, các cụ bỏ quá nhé. hé hé.

@Estebano: hí hí. tớ loáng quáng oánh nhầm thật. đính chính lại là 29F6-8895. mà đồng chí là đồng chí nhớ hơi bị dai nhé, cái biển đăng từ hồi nảo hồi nào bên otosaigon.com mà đồng chí vẫn nhớ để bắt lỗi anh em thì ngả nón chào đ/c đấy [-( . trước Đ/c là sinh viên trường gì ngoài HN đấy? . tớ đoán trường ngoại ngữ :D

@SONVU: tay Sơn Cần Thơ này gốc Bắc bác Phong ạ, xưa chắc chỗ nào cũng tán gái nên sục sạo nhiều, xó xỉnh nào hắn chả biết. mà trí nhớ tốt --->>> nhớ lâu thù dai mà bác =)) . con Custom của bác chạy ngon không? hôm nao mang đi cho em cưỡi thử phát nhé :D . em là em cực kết tiếng po xe loại 2 máy. phình phịch...phình phịch.... phình phịch.... nghe kích dục... é nhầm, kích thích lắm
mà mấy con win100 này không phải là dạng chị em phụ nữ đơn giản hay làm nũng đâu bác ạ, nếu là phụ nữ trẻ thì mới đối xử như bác nêu đâu. đội này tương đương với mấy chị vừa già vừa xấu lại đun nấu cả ngày ở nhà cơ, cực khó tính + cực khó chiều, mỗi lần ăn vạ là ACE phải dùng cách khác mới xong cơ bro ạ =))

@Dieplk91: không, anh không bán, mà chỉ ân hận + xấu hổ vì bạo hành em nó thôi ( đấy cũng là 1 triệu chứng của bệnh bạo dâm đấy chú mày ạ =)) )
xe anh như thế mà lão XÍCH LÔ VÀNG chỉ trả có 2 triệu thì bán xong không đủ tiền mua xe đạp. hic. con xe của chú còn cái cốp nho nhỏ đựng đồ nghề không? còn thì nên cho 1 ít đồ nghề sửa chữa vào đấy--->>> tiện đâu sửa đấy. thế chú lấy được xe về chưa? chạy ngon rồi chứ?

lulalulong

Xe hơi
Xin chào và chúc sức khỏe các bác chi hội Win Hà Thành. Em đang cần một tay lái win loại tốt lắp vào con Wolf125 của em, có bác nào bán hoặc biết chỗ bán cho em xin ít thông tin.
Cảm ơn các bác.

Son Vu

Xe tăng
Xin chào và chúc sức khỏe các bác chi hội Win Hà Thành. Em đang cần một tay lái win loại tốt lắp vào con Wolf125 của em, có bác nào bán hoặc biết chỗ bán cho em xin ít thông tin.
Cảm ơn các bác.
Có khách cụ sonic ơi!

Grey_owl_wild

Xe buýt
Website
www.cuadep.3-a. net
Cảm ơn các bác.
cái này bác ra chợ giời, thượng vàng hạ cám có tuốt bác ạ. nhưng theo em wolf125 lắp tay lái win không đẹp, thích kiêủ cổ điển thì chơi tay lái dạng của GN125 hoặc custom125. thích thành nackbike thì lắp tay lái của Cb125T hoặc Cb400 ấy. bác có thể đi lên phố Huế, rẽ vào đường Nguyễn Công Trứ, đi qua cây xăng tầm vài chục mét thì có 2 cửa hàng bán phụ tùng xe máy ngay bên phải đường đi ấy. dĩ nhiên là hàng lô thôi. còn muốn hàng tháo xe thì vào hẳn chợ giời tìm, bác đi hết đường thịnh yên rồi rẽ trái vào chùa vua. đồ tháo xe nó ở khu ấy đấy ( chất lượng thì phải sành đấy không vớ phải hàng lởm như chơi)
cái con wolf125 của bác hộp số có sắp lại được thành 1 xuống 4 lên như của Fx, GL.... không bác nhỉ? để số tròn đi cứ như .... dream, wave ấy.

hiện tại xe của em vẫn bị bệnh về điện các bác ợ. hôm trc em tháo hẳn củ điện công tắc chìa khóa ra check lại, vệ sinh sạch sẽ rồi mà vẫn không tác dụng, thay bu gi cũng không hết. tắt chìa khóa rồi mà vẫn khởi động như thường.hic. các bác cho em cao kiến với chứ mỗi lần muốn tắt máy lại phải thốc ga đột ngột hoặc để nguyên số nhả côn.... quê vãi lúa

dieplk91

Xe tải
@Dieplk91: không, anh không bán, mà chỉ ân hận + xấu hổ vì bạo hành em nó thôi ( đấy cũng là 1 triệu chứng của bệnh bạo dâm đấy chú mày ạ =)) )
xe anh như thế mà lão XÍCH LÔ VÀNG chỉ trả có 2 triệu thì bán xong không đủ tiền mua xe đạp. hic. con xe của chú còn cái cốp nho nhỏ đựng đồ nghề không? còn thì nên cho 1 ít đồ nghề sửa chữa vào đấy--->>> tiện đâu sửa đấy. thế chú lấy được xe về chưa? chạy ngon rồi chứ?
xe e cái cốp nhỏ nhỏ đó bị cắt để thay vào cái acquy to ục uỵch, e lấy xe rồi ạ, họ làm sạch chế hoà khí, lấy xăng rửa lại bình xăng to, hết 75k, xe lại ngon, phi như hãn huyết bảo mã, hihi, có thế mà hôm qua 3 ông thợ không biết... nên e xuy ra 1 kết luận, ối thằng k am hiểu bàng cụ grey...^^

Sonicvang

Xe tăng
29 Láng Hạ - Thành Công - Ba Đình - Hà Nội
Cảm ơn các bác.
Kính cụ là nhà cháu chưa có ai sẻ thịt Win nên không có ghi đông Win kính cụ được,cụ lên chợ rời có 1 sạp đối diện trường tiểu học gì đó,đi từ Phố Huế vào đến ngã 3 thì là sạp đầu tiên ngay bên tay trái cụ.Hàng đấy bán 250K hồi đầu năm nhà cháu mua ở đấy,có nhiều lắm.
Chúc cụ thành công.

xewin

Xe đạp
nhà cháu đã nhận hàng giùm cụ solich rồi ạ,mai cháu chuyển hàng xe quen có được không cụ?hay là chuyển phát nhanh.cụ xem có thiếu gì thì mai em làm phát luôn thể.

Sonicvang

Xe tăng
nhà cháu đã nhận hàng giùm cụ solich rồi ạ,mai cháu chuyển hàng xe quen có được không cụ?hay là chuyển phát nhanh.cụ xem có thiếu gì thì mai em làm phát luôn thể.
Nhà cháu cám ơn cụ rất nhiều,cụ gửi chuyển phát nhanh cho nó nóng cụ ạ.
Cụ chuyển cho nhà cháu những thứ này nhé:Gác chân 67,đèn pha Win,chế hòa khí win,đồng hồ báo tốc độ win,và 04 củ xi nhan cũng của xe win luôn nhé.
Gác chân 67 nhà cháu chế vào đằng trước xe win cho thằng cu nhà cháu ngồi trước có chỗ để chân,đồng hồ đo tốc độ nhà cháu chế thành đồng hồ đo vòng tua máy của win,đèn pha nhà cháu lắp thêm cái nữa cho sáng,xi nhan nhà cháu lắp bóng xanh đỏ chế thành đèn ưu tiên giống xe của trương tuần,chế hòa khí nhà cháu lắp thêm cái nữa cho đỡ tốn xăng.

Chỉnh sửa cuối:

dieplk91

Xe tải
Nhà cháu cám ơn cụ rất nhiều,cụ gửi chuyển phát nhanh cho nó nóng cụ ạ.
Cụ chuyển cho nhà cháu những thứ này nhé:Gác chân 67,đèn pha Win,chế hòa khí win,đồng hồ báo tốc độ win,và 04 củ xi nhan cũng của xe win luôn nhé.
Gác chân 67 nhà cháu chế vào đằng trước xe win cho thằng cu nhà cháu ngồi trước có chỗ để chân,đồng hồ đo tốc độ nhà cháu chế thành đồng hồ đo vòng tua máy của win,đèn pha nhà cháu lắp thêm cái nữa cho sáng,xi nhan nhà cháu lắp bóng xanh đỏ chế thành đèn ưu tiên giống xe của trương tuần,chế hòa khí nhà cháu lắp thêm cái nữa cho đỡ tốn xăng.
e góp ý là bác mua thêm 1 cái bánh xe nữa, chuyển kiểu dáng của e ấy thành XÍCH LÔ VÀNG, thế thì mới tận dụng đc hết số phụ tùng kia ạ...! ^^

Sonicvang

Xe tăng
e góp ý là bác mua thêm 1 cái bánh xe nữa, chuyển kiểu dáng của e ấy thành XÍCH LÔ VÀNG, thế thì mới tận dụng đc hết số phụ tùng kia ạ...! ^^
Cũng là ý kiến hay.Nhưng làm thế có nhiều cụ nhìn nhà cháu âu yếm lắm đấy ạ.

giang_nq

Xe buýt
làm gì mà âu yếm lắm đâu ạ, cũng bình thường thôi: từ trái qua phải Cụ Win_100, Cụ Sô lick hà, cụ Son Vu

bkbthn

Đi bộ
cần các cụ tư vấn.

Chào các cụ. các cụ giúp nhà cháu vụ này, tình hình la con vợ 2 của em có 1 con thụt trước nó bị cong nên dẫn tới bị cứng mà xử lý không được. Các cụ cho em hỏi la sửa loại thụt đó thì làm ở đâu nó tốt.Hay là phải thay thụt mới nếu thay thì thay 1 cái có được hay ko? và nên thay loại nào . Các cụ cho nhà cháu ý kiến nhé.

Sonicvang

Xe tăng
Chào các cụ. các cụ giúp nhà cháu vụ này, tình hình la con vợ 2 của em có 1 con thụt trước nó bị cong nên dẫn tới bị cứng mà xử lý không được. Các cụ cho em hỏi la sửa loại thụt đó thì làm ở đâu nó tốt.Hay là phải thay thụt mới nếu thay thì thay 1 cái có được hay ko? và nên thay loại nào . Các cụ cho nhà cháu ý kiến nhé.
Vụ này hay rồi,nhà cháu chỉ có lời khuyên với cụ là thay thụt trước,cụ mua loại zin đã làm lại trên phố Nguyễn Công Trứ,hoặc phố Hoàng Hoa Thám.
Nếu không có thì thay tạm thụt của anh Đào vào chạy tạm cũng ok.
Thụt zin của win trong SG cũng có nhưng cụ phải bay vào đấy mua nhé hoặc nhờ người thân mua hộ tại sạp bà Yến chợ Tân Thành

Trạng thái
Thớt đang đóng