Win Hà Thành (Tầng Ba)

Trạng thái
Thớt đang đóng

HUNGBDA79

[Tịch thu bằng lái]
E thèm quá các cụ ơi

Ejum

Xe tải
Hôm qua lúc về em còn quên ba lô :))

May mà em vừa đi thấy thiếu thiếu cái gì nên quay lại lấy.
Lần sau có gì em buộc hết vào người

Son Vu

Xe tăng
Hôm qua lúc về em còn quên ba lô :))

May mà em vừa đi thấy thiếu thiếu cái gì nên quay lại lấy.
Lần sau có gì em buộc hết vào người
Bây giờ vẫn nhiều Thạch Sanh cụ nhỉ

bkbthn

Đi bộ
Chào các cụ, các cụ RTC cuối tuần sướng thế nhi, nhà cháu củng rất muốn tham gia nhưng dạo náy bận quá nên chưa có điều kiện tham gia onine cùng các cụ đc, nên đành phải off line cùng các cụ. Các cụ cho nhà cháu co ý kiến chút, nhà cháu thấy số lượng xe W như của anh em mình chạy trên đường HN rất nhiều, nhưng tại sao các cụ không quảng cáo giới thiệu CLup của mình rộng hơn nữa để mọi người biết đến và tham gia cùng cho vui. chứ em thấy câu lạc bộ, mà lúc òa cũng có 5 hay 6 cụ thì thấy vắng quá và RTC như vậy thì Zôô cũng không sướng lắm. hiii đây là ý kiến của nhà cháu thôi nhé , vì cháu chỉ muốn clup Win thật đông thôi mà. Có gì các cụ cho nhà cháu sorry hhiiiii.

Sonicvang

Xe tăng
29 Láng Hạ - Thành Công - Ba Đình - Hà Nội
Chào các cụ, các cụ RTC cuối tuần sướng thế nhi, nhà cháu củng rất muốn tham gia nhưng dạo náy bận quá nên chưa có điều kiện tham gia onine cùng các cụ đc, nên đành phải off line cùng các cụ. Các cụ cho nhà cháu co ý kiến chút, nhà cháu thấy số lượng xe W như của anh em mình chạy trên đường HN rất nhiều, nhưng tại sao các cụ không quảng cáo giới thiệu CLup của mình rộng hơn nữa để mọi người biết đến và tham gia cùng cho vui. chứ em thấy câu lạc bộ, mà lúc òa cũng có 5 hay 6 cụ thì thấy vắng quá và RTC như vậy thì Zôô cũng không sướng lắm. hiii đây là ý kiến của nhà cháu thôi nhé , vì cháu chỉ muốn clup Win thật đông thôi mà. Có gì các cụ cho nhà cháu sorry hhiiiii.
Cám ơn ý kiến chân tình của nhà cụ,chúng cháu xin tiếp thu ngay.

F.I.A.T

Xe điện
Ngoài Bắc này hội tay ga là rầm rộ, chứ AE SG có hẳn 1 winclub hoành tráng, sinh hoạt đều và mạnh lắm, ko tin hỏi cụ sôlic vức đi tham quan tập huấn học hỏi mô hình trong đấy về rồi đấy, đang lên dự án, trình cấp trên duyệt kinh phí, tiến độ, giải phong mặt bằng, nói chung là phức tạp phết.

Son Vu

Xe tăng
Ngoài Bắc này hội tay ga là rầm rộ, chứ AE SG có hẳn 1 winclub hoành tráng, sinh hoạt đều và mạnh lắm, ko tin hỏi cụ sôlic vức đi tham quan tập huấn học hỏi mô hình trong đấy về rồi đấy, đang lên dự án, trình cấp trên duyệt kinh phí, tiến độ, giải phong mặt bằng, nói chung là phức tạp phết.
Cụ Sonic đã trình lên như bị đuổi về vì sơ sài, thiếu cơ sở pháp lý, tính khoa học và bản thân cái cụ duyệt cũng đếch biết gì về win thế có đau k?

kaakaoo

Xe máy
Hi các bác,

Em trình bày ý kiến bé tí là mong các bác thay đổi thời gian các buổi offline một cách hợp lý hơn được không? Thay vì là sáng thứ 7 các bác đổi về chiều thứ 7 hoặc sáng (chiều CN) đi, như vậy theo em sẽ có nhiều mem tham dự hơn (em chẳng hạn :P). Hơn nữa RTC vào buổi chiều cũng hợp lý hơn, lúc ra về sẽ ít bị các chú công an túm lại kiểm tra... độ phê :D, vì gần đây các chú CSGT kiểm tra món này dữ lắm, bị túm thì phiền phức lớn.

CuongDKH

Xe buýt
Cảm ơn thiện ý của cụ.Đội Win cũng đã nghĩ tới việc này nhưng có lẽ ta nên để cho nó "Hữu xạ tự nhiên thơm" thì hay hơn

CuongDKH

Xe buýt
Cụ Sonic đã trình lên như bị đuổi về vì sơ sài, thiếu cơ sở pháp lý, tính khoa học và bản thân cái cụ duyệt cũng đếch biết gì về win thế có đau k?
Thằng nào( à quên cụ nào) ko biết gì về Win mà dám đuổi Sô líc cụ bảo cháu.

giang_nq

Xe buýt
dạ cháu là mem mới, mong được các bác chỉ giáo ạ:D

win_100

Xe điện
Phần lớn ae tham gia off vào sáng thứ 7 là do vẫn còn lẹm vào giờ của NN. Chiều thứ 7 thì còn phải về phục vụ Gấu ở nhà, nếu mà đi nữa thì chít.
Thỉnh thoảng cũng có off vào sáng CN, tuy nhiên phải có rơ moóc đi kèm

CuongDKH

Xe buýt
dạ cháu là mem mới, mong được các bác chỉ giáo ạ:D
Nếu muốn là thành viên(người ta hay gọi là mem í) thì mau mau để lại thông tin(vì số lượng được cấp mem có hạn) :
Họ tên,tên thường gọi,bí danh,tên vợ hay người iu*(nếu có),tên con*(cả trong và ngoài giá thú),sở thích( ví dụ: yêu màu gì,ghét màu gì,có thích ngồi 1 mình ngắm sao ko?...)...
Các thông tin có dấu * là bắt buộc.
Sau khi hoàn thiện hồ sơ,trong vòng 30 ngày ban điều hành sẽ trả lời kết quả bằng văn bản.

Grey_owl_wild

Xe buýt
Website
www.cuadep.3-a. net
HN win còn chạy rất nhiều , cũng chính vì lí do ấy mà nó chưa được gọi là "linh vật" như CD, CB.... nên vấn đề về 1 winclub thật đông mem cũng khó, vả lại cách sống, cách nghĩ + cách chơi của người miền bắc mình cũng khác với người sài gòn. ( cái này ý em không phải là nói các bác win sài gòn là ham chơi còn tụi em ngoài bắc chăm chỉ hơn hay ky bo hơn ... đâu nhé, nói trước không các bác hiểu lầm ném gạch em chít ( đề phòng đầu tiên là gã Sơn cần thơ, hay ném đá + xoắn anh em lắm :)) ) . ở trong ấy win có vẻ hiếm hơn ngoài này, nhiều thanh niên còn chả biết win100 là cái giống gì nữa, ngoài bắc thì 1 thằng cu bập bẹ ( cái này nói hơi quá.hihi) nó cũng có khái niệm là win100 là 1 phương tiện cực kỳ tiện lợi để người .... miền núi thồ ngô, chở nhợn và 1 số động vật tương tự ... đặc biệt là chở gỗ lậu thì thôi rồi, cái vụ chở gỗ lậu thì con win tàu của lão sonic là hơi bị thạo nhể ( ;)) sonic sắp nhảy cồ cồ lên rồi :)) ) . cái gì đến thì nó sẽ tự đến, những anh em nào muốn tham gia thì sẽ tự tìm tòi và đến, nếu có đam mê thì mới đi tìm, nếu đã đi tìm thì sẽ tìm được Win hà thành, mà tìm được rồi cũng chưa chắc đã tham gia ( vì ti tỉ lý do , công việc không cho phép chẳng hạn, kinh tế chẳng hạn, hoặc đơn giản hơn là MẤY ÔNG WIN HÀ THÀNH HÂM BỎ ĐỜI, CHẢ CHƠI chẳng hạn =)) ) . thực sự ngay cả ở win hà thành cũng chưa phải ai cũng đã thực sự hiểu thật sâu về win và nhiệt tình tìm win như lão SONIC đâu
chốt lại là hãy cứ để cho mọi chuyện tự nhiên như đã có các cụ nhể.

em pót nốt 2 kiểu ảnh hôm đi ọp chụp bằng điện thoại ghẻ. các cụ nghía nhé

1: cụ win_100: đấy chú xem, trong telezoom vũng rượu đây này, vẫn chụp bình thường mà, chú có tin không anh bỏ thêm miếng dồi chó vào nhá . ;))
trong khi đó cụ sonvu thì: rồi chú sẽ thấy, win hà thành toàn những ông chém gió có số có má cả đấy :D

2: cụ sonic mặt đỏ phăng: chú cứ yên tâm, chú thích anh để lại con win của anh cho chú với giá 2t, chở hàng thôi rồi , chú có tin không, anh từng chở cả nửa khối gỗ chạy phăng phăng, chả coi tụi minsk ra gì đâu ;)) , trong khi đó cụ win100 quay mặt đi và ... cười tủm nghĩ: sonic chém ác quá, mới có lít riệu mà chém thôi rồi, xe mình ngon thế mà mới chở có 5 bao xi măng đã lệch càng, chém ác quá =))

giang_nq

Xe buýt
Ông Đạt cứ lấy dây chun bắn chiến hữu là thế lào nhở? nhưng mà anh giai nói cũng đúng. Em xin kể lể đôi dòng với các anh hà nội:

- KHông phải cứ đông là vui, đông mà không thống nhất, đông mà 1 thằng đạp ga 3 thằng đạp phanh 6 thằng cài số lùi cũng chết
- EM ủng hộ có mùi tự nhiên thơm, chơi với nhau quý nhất là phải chân thành, thẳng thắn, không chơi được nên nói thẳng rồi xách *** mà đi, ở lại đâm sau lưng chiến sỹ là không nên.
- Các anh không nên nhìn vào những hội chơi khác như CD, 67 rồi so sánh này nọ, mình nên có bản sắc riêng, win hà thành là win hà thành, em xin một chân dự khuyết
- Dưới sự lãnh đạo của đảng, sự quan tâm của các đ/c lãnh đạn, em tin dằng nhà mình sẽ ngày càng lên hương
- cuối cùng cho em quảng cáo hàng nhà phát: phần lớn các anh chắc cũng đã qua bên winclubvn chơi rồi, bên ấy em cũng dọn sẵn vài mâm cho các anh, rượu thịt luôn sẵn sàng, anh em bắc trung nam ngồi chung còn gì vui bằng :D

Grey_owl_wild

Xe buýt
Website
www.cuadep.3-a. net
Bán xe máy Win 100 ngon
Mới mua ngày 23/9/2011 nhưng về Vợ chê là xe chở lợn ko chịu ngồi nên muốn bán cho ai yêu thích dòng xe Win 100
Tình trạng: Win Indo biển KS 20-F2 7XXX tình trạng máy móc ngon lành đồ zin chưa thay gì cả .Ai kết thì alô đến xem xe !
Chỉ bán cho người yêu dòng xe Win ko bán cho thợ )
Giá cả : 12 tr bớt lấy lộc cho người tâm huyết !

0978.387.848

kìa chiến đi Diệp ơi. mạnh dạn trả 10 củ nếu đồ zin + máy ngon tí :D nhưng theo em thì hình như cái chắn bùn trước là loại 50k/chiếc thì phải ạ. xin nhan + đèn pha cũng lô lô thế nào ấy ợ. tội này đổ hết cho chủ thớt khi chụp hình bằng điện thoại đểu. biết đâu thỉnh thoảng đi ọp lại có 2 con win biển 20
thử gọi điện xem , nếu nó ở gần thì gọi Sonic đi với , lão này có kinh nghiệm nhiều về win lắm, rủ lão đi cùng rồi lão ấy tư vấn cho.

Chỉnh sửa cuối:

F.I.A.T

Xe điện
Trạng thái
Thớt đang đóng