Win Hà Thành (Tầng Ba)

Trạng thái
Thớt đang đóng

Grey_owl_wild

Xe buýt
Website
www.cuadep.3-a. net
em đây em đây :D
xe bác Hùng mua 30 củ mà kêu chạy 100km chắc tan thì là thế nào? hay là bác mua nhầm xe hồ cẩm đào rồi hả =)) . đổi không? xe em bằng 1/3 giá trị xe bác nhưng chạy cỡ 100km đổ lại là ứ ừ đâu, nữa cơ =)) . em về HN từ hôm chủ nhật vừa rồi mà. hôm nào em lại lên thôi, bác cứ bố trí đi, em có số dt của bác rồi. nhà bác ở khu nào trên Việt Trì?

@ Sonic + bác Sơn Vũ: ừ đúng rồi bác ợ, cái xe tàu này trên miền ngược chuyên thồ nhợn với chở gỗ lậu, về HN rồi thay đồ lô nhìn trông mơi mới rồi lại còn bày đặt đổi biển, đã thế lại biển 5 số cơ chứ. chắc cái củ đề cháy vặt đi mất rồi hử ? lắm chuyện =)) lão đổi xe cho em đi, em chạy con ấy rồi đăng ký biển 5 số cho vì dáng em nó xấu xấu bẩn bẩn giống xe ôm sẵn rồi, ứ sợ dư luận đâu.hehe. thôi ko trêu nữa, SONIC nhà mình trông vậy thôi nhưng mong manh dễ vỡ lắm, trêu tí là tự ái ngay ;))

@@@ Sơn: chú cứ phải xoắn, cái vụ rơi gần chục cân sắt vụn với nhông xích trên Vĩnh Phúc ấy anh về bảo bọn thợ nhà nó hàn đắp vào đủ rồi, miễn sao cân xe lên vẫn đủ xấp ngửa 100kg sắt vụn là ổn chứ gì =)) ;)) . khốn nạn, thảo nào về cao tốc nội bài xe nó cứ bay bay hóa ra do thiếu cân :))

@@@ bác Hòa TURBO : chạy xe win có 5 năm mà cũng hô to thế . :)) . em chạy cả chục năm rồi mà còn ko dám nói gì cơ =))

win_100

Xe điện
#Grey: Tập chung vào chuyên môn đi, có nghe thấy ji không? Thứ 7 này thế nào đây? có đi không thì bảo. Cuối tháng rồi đấy, đang mát trời + gió mùa nũa nên dogmeat là chuẩn nhất đới

win_100

Xe điện
F.I.A.T: chịu khó sang chỗ anh đê, đứng ở cổng học viện hậu cần. Buổi chiều tan sở về anh thấy nhiều win biển đỏ lắm. Lân la làm quen xem có thanh lý không? Kiểu ji mà chẳng mua đc

Grey_owl_wild

Xe buýt
Website
www.cuadep.3-a. net
có ạ :D

Sonicvang

Xe tăng
29 Láng Hạ - Thành Công - Ba Đình - Hà Nội
@CuongDHK:Nhà cháu có ý phản ứng gì đâu mà chỉ chêu lại cụ là cụ thấy xe nhà cháu đẹp cụ ghen tị ý chứ,đúng là không đọc kỹ gì cả.
Kiểu hiểu lầm này nhà cháu phải phạt cụ vài ly mới được

Grey_owl_wild

Xe buýt
Website
www.cuadep.3-a. net
em phọt tí ảnh phượt hôm nọ nào
trên đường đi đoan Hùng đoạn TX PHú Hộ em gặp ca này ạ . em vnpt Phú Thọ này có lẽ chạy đường xa máy nóng quá mà két nước bục nên giải pháp tạm thời của các bác ấy là cho xe xuống mương hạ hỏa ạ. may mắn là ko ai bị sao hết. mà tài, lao thế mà xe ko lật mới may chứ

gần tí nữa này

thực sự là đi đường gặp tai nạn tự dưng tay chân trùng xuống ngay, giảm tốc độ đi từ từ khẩn trương (nhưng chỉ được 1 lát thôi ạ :D )

đường lên giời đây. ( đoạn này thuộc cây số 5 có lẽ bác Hùng BDA biết ạ. đoạn này vắng toe chả có dân ở mấy, đi đêm 1 mình mà có cái bóng gì trắng toạt vụt qua đường thì không *** ra quần mới lạ :)) )

đây đã gọi là ọp dốt chưa ạ? đường vừa tạnh mưa 1 lát và chưa hề có 1 xe nào kể cả ô tô dám đi qua đâu. chụp xong vụ này là em cởi quần áo ùm vào đấy, ngon choét mỗi tội cái bánh trước nó mòn quá đi cứ trượt thôi, đất phú thọ bết bết xền xệt gọi là đất gan gà, quý người phải biết.hihi . bánh xe lún ít nhất 20cm ngập trong đất bùn )

và đây, cái sáng hôm thứ 7 có 1 ông cụ vác cần đi câu ngâm bài thơ AO THU LẠNH LẼO NƯỚC TRONG VEO, ấy thế mà trưa về có món canh rau sắn chua nấu cá, uống rượu vodka đồng xuân say nghiêng ngả.

tạm thời thế đã, mai em pọt tiếp nhá. chúc mấy lão ngủ ngon.

HUNGBDA79

[Tịch thu bằng lái]
bác sonic ơi bán mất rồi à,sao bác ko ới e, chán thật e có thằng bạn đang cần mua, tiếc quá bác xem xe chưa? cho con i 4 là có xèng ngay mà,sao lại tiếc thế nhề, thế bác biết nó đi Mù Căng Trải chính xác tay chủ xe ở đâu ko? e trả thêm 2 củ nữa đấy sdt e: 0913281988, 0915165559

HUNGBDA79

[Tịch thu bằng lái]
grey vẫn chưa lên phú thọ à. chố tớ gsat cách nhà 130 km cơ mà vợ gọi về liên tục, sắp nằm ổ mà, chiến con win 300km mệt lắm,hay tại tớ già rồi nhỉ, mà sao ảnh grey pọt ảnh ko xem dc nhỉ chỗ cây 5 tớ biết nhưng chẳng đi đêm qua đấy bao giờ.

Grey_owl_wild

Xe buýt
Website
www.cuadep.3-a. net
grey vẫn chưa lên phú thọ à. chố tớ gsat cách nhà 130 km cơ mà vợ gọi về liên tục, sắp nằm ổ mà, chiến con win 300km mệt lắm,hay tại tớ già rồi nhỉ, mà sao ảnh grey pọt ảnh ko xem dc nhỉ chỗ cây 5 tớ biết nhưng chẳng đi đêm qua đấy bao giờ.
sao hôm trước bác bảo làm xd nhưng được cái gần nhà mà? mà cách 130km thì xoàng thôi, đi hơn 2 tiếng là ok mà. thế nhà bác ở chỗ nào Phú THọ? khiếp nhất là đi cái đường Việt Trì nhà bác, xxx bắn tốc độ dã man, bắt cả lỗi ko đủ gương nữa mới ghê chứ. em đi 1 gương đấy, qua TP cứ tà tà 40km trở lại , chỉ đợi các chú vồ tội 1 gương để bật lại mà ứ ai hỏi mới tức.hihi. xe giấy tờ đầy đủ, đi đúng làn, ko vượt tốc độ... chúng nó làm càn thì liệu với em b-(
ảnh xem bt mà bác, em dùng sóng wifi mà vẫn xem mượt đây này.

tiếp tí ảnh nào.
BÌNH MINH TRUNG DU

SAU CHUYẾN PHƯỢT NGẮN NGÀY EM NÓ RA THẾ NÀY ĐÂY ( Trên đường về rồi )

về HN lại trắng trẻo đẹp zai ngay ^^

đây nữa

nữa

:D

kaakaoo

Xe máy
Sáng thứ 7 tuần này có cụ nào caffe không nhỉ?
Em mới tập tành chạy win nên rất muốn làm quen với các bác để học hỏi kinh nghiệm, tiếc là chưa có cơ hội, sao bác không đợi tới chủ nhật cafe nhể, thứ 7 em bận rộn quá :(

HUNGBDA79

[Tịch thu bằng lái]
bàn giao ct xong rồi lại làm chỗ mới, giáp yên bái cơ, sao ko xem dc ảnh nhỉ, tớ cũng đang dùng wifi mà, hôm qua vừa u r tiếp khách xong chạy 60k/h từ thanh sơn ra xxx tuýt tưởng j hóa ra nó kt nồng độ cồn, vừa uống xong bực mình điện cho ôg anh ca trạm 19 nó mới cho đi, điên thật lão grey ạ, cẩn thận nhé, xxx phú thọ bửn lắm

Son Vu

Xe tăng
@Lão cú xám: Sáng mai off k? Khả năng là có RTC, thèm quá...thèm quá....Vừa uống vừa có tay vịn (vợ 2 của sonic, sờ và nắn bóp thoải mái)

F.I.A.T

Xe điện
Bán làm sao được các cụ,nhà cháu chém tí thôi chứ cháu mà bán thì không kiếm được cái nào như vậy tại thời điểm này.
@FIAT:Hôm qua cháu gọi cho cụ mà không thấy cụ nghe máy,thấy cuộc gọi nhỡ mà cụ không gọi lại;Chẳng là thế này có cậu bạn bên đơn vị cậu ý thanh lý cái xe Win đời 2003,dè nhựa tất cả còn nguyên,để kho khoảng 5 năm không đi,xe ngon chất và êm lắm giá là 15 đồng,nhà cháu vừa lấy em 97 nên hết xiền đành gọi cho cụ mà cụ không nghe máy thế là thôi em theo giai lên Mù Căng Trải rồi.
Cụ thương thì thương cho chót, cuối tuần này nhà cháu chạy tơi tả, tý rơi cả dép lào, có món thơm tho cụ gọi 1 lần ko được thì cụ nhắc lại cho nhà cháu 1 câu nữa thì hay, đến cuối ngày mới nhận được SMS offline của cụ.
Dưng mờ win nhà cháo ko ưa vè kiểu vè nhựa đời cao cụ ạ, cứ 97,98 là ưng nhất thôi (tính em hơi bảo thủ), cụ để ý giúp em đời này nhá loanh quanh như em win cụ xô đẩy vào SG ấy.

Trạng thái
Thớt đang đóng