Win Hà Thành (Tầng Ba)

Trạng thái
Thớt đang đóng

bumbin

Xe hơi
ui nhìn các mợ em kết quá :-B

giang_nq

Xe buýt
http://muare.vn/oto-xemay/3978772
Em này nghe giọng văn của chủ thớt giao thì có vẻ chủ xe là mấy cụ thợ xe ở Hoa Kỳ ĐÌnh
Bó tay với mấy cụ thợ này,xe thế mà giao giá như đúng rồi
đi tạm cũng được mà anh, vào tay em thành trâu nước hết, nhưng công nhận iod thằng bán hơi thấp hoặc nó nghĩ ai cũng thấp như nó, nhìn sơ sơ đã thấy đứt công, đèn sau đểu

F.I.A.T

Xe điện
Em trên Thái Nguyên bị lai xinhan,đèn pha,đồng hồ contomet không nhìn được nên chưa biết,da máy xấu,giá có vẻ hơi ban căng,khi chưa nghe được máy.
Uầy, vừa đi Thái Nguyên về đây, tối kể chuyện đêm khuya cho các bác nghe nháX_X

thaithan98

Xe đạp
chúc các bác sức khỏe, chúc Câu lạc bộ Win luôn phát triển vững mạnh !
vin muôn năm :D

dieplk91

Xe tải
đúng là cụ sô líc, con ruồi bay qua cụ ấy còn biết con nào có chửa, huống chi ông thợ xe này, qua mắt làm sao đc sô líc tiền bối nhở, hihi

dieplk91

Xe tải
http://muare.vn/oto-xemay/3978772
Em này nghe giọng văn của chủ thớt giao thì có vẻ chủ xe là mấy cụ thợ xe ở Hoa Kỳ ĐÌnh
Bó tay với mấy cụ thợ này,xe thế mà giao giá như đúng rồi
đúng là cụ sô líc, con ruồi bay qua cụ ấy còn biết con nào có chửa, huống chi ông thợ xe này, qua mắt làm sao đc sô líc tiền bối nhở, hihi

HUNGBDA79

[Tịch thu bằng lái]
Cụ sonic ơi xe của cụ đeo biển chưa thế,e nghe nói vụ win 2003 mà tiệc quá thằng ban e van chưa tìn dc xe cụ ạ.có con nào ngon bổ rẻ cụ ơi e nhé,0915165559,chào cụ nhé

CuongDKH

Xe buýt
Ông Đạt cứ lấy dây chun bắn chiến hữu là thế lào nhở? nhưng mà anh giai nói cũng đúng. Em xin kể lể đôi dòng với các anh hà nội:

- KHông phải cứ đông là vui, đông mà không thống nhất, đông mà 1 thằng đạp ga 3 thằng đạp phanh 6 thằng cài số lùi cũng chết
- EM ủng hộ có mùi tự nhiên thơm, chơi với nhau quý nhất là phải chân thành, thẳng thắn, không chơi được nên nói thẳng rồi xách *** mà đi, ở lại đâm sau lưng chiến sỹ là không nên.
- Các anh không nên nhìn vào những hội chơi khác như CD, 67 rồi so sánh này nọ, mình nên có bản sắc riêng, win hà thành là win hà thành, em xin một chân dự khuyết
- Dưới sự lãnh đạo của đảng, sự quan tâm của các đ/c lãnh đạn, em tin dằng nhà mình sẽ ngày càng lên hương
- cuối cùng cho em quảng cáo hàng nhà phát: phần lớn các anh chắc cũng đã qua bên winclubvn chơi rồi, bên ấy em cũng dọn sẵn vài mâm cho các anh, rượu thịt luôn sẵn sàng, anh em bắc trung nam ngồi chung còn gì vui bằng :D
Không dán quảng cáo tờ rơi trái phép nhé:D
Đất đai bên đấy của tôi cứ để nguyên,rượu thịt cứ để trên mâm nhớ đậy lồng bàn vào,đang xem ngày tốt là động thổ chuyển sang đấy:)

dieplk91

Xe tải
@dieplk91, sonicvang: 2 cụ vào nghía thử xem
http://datthainguyen.com/showthread.php?8151-Bán-xe-máy-Win-100-ngon&p=14489#post14489[/QUOTe dd
e đa tạ cụ về sự quan tâm đặc biệt này, nhưng theo ý kiến của nhà báo, kiêm bác sĩ ( khoa nội tổng hợp) và cũng là nhà phê bình nghệ thuật về WIN - tiền bối SONIC thì nguồn thông tin kia k đáng tin, em nó hình như k còn ZIN như cục pin, nen có lẽ e k cưới về đc, hì, lấy e nào xấu 1 chút, về bóc tách rồi làm thế nào hợp với mình thì hơn (cụ sô líc dạy thế ạ)...!

dieplk91

Xe tải

F.I.A.T

Xe điện
Sáng nay ngồi làm việc trời mưa tự nhiên lại thấy nóng máu, set up cái hẹn Chiều nay đi Thái Nguyên xe ở phía trên ấy. cụ thể dư lày
Cu con vừa mua được cái xe vài ngày vợ nó chửi cho nhiều quá + thêm ông bà cằn nhằn nên phải bán (cái này đúng vì cu em chạy win chưa thạo, số má còn loạng choạng lắm), mình hẹn ở vòng xoay trung tâm ngồi làm chén chè nóng, 5 phút sau thì cu em xuất hiện, cảm giác đầu tiên là nghe tiếng máy khi xe chạy qua đã ko ưng cái bụng rồi, đến khi nhìn tận nơi, tay sờ mó thì trong 1 phút mình bảo thôi AE làm chén chè rồi anh chào chú Anh về, giá cả thì anh ko bàn đến vì anh ko thích xe của chú.
Cái xe của cu con đời 95, xấu toàn diện, máy kêu như búa gõ, xe cũ rích, vành han gỉ, côn mòn, công tơ chết, pô gỉ đen…..vv..vv nói chung là ko có điểm gì để níu kéo mình xem thêm 1 chút nữa.
Ngồi nói chuyện với cu em, mình bảo cần tìm 1 con win đẹp để chạy chơi, thì cu em bảo Anh thích em chỉ cho Anh có ông bán xe win xịn luôn nhưng giá đắt lắm, mình bảo dẫn mình đi xem sao..(P/S: theo đánh giá của mình cu em mua bị chém đẹp quá, chắc mất tầm 5-6 củ.
Và câu chuyện bắt đầu thêm hay hay rồi đây
Cu em dẫn mình đến chỗ nhà ông win xịn, thì mới biết là cu em mua lại xe win của lão nhà bên cạnh có cái win xịn ấy (lại thêm 1 thông tin là tay này có 2 xe win cơ, 1 con giá cũng 3x củ, làm mình tò mò quá), nhưng tay chủ win xịn ko có nhà đang đi ăn lolotica, nên cả cu em và mình cũng lão chủ bán xe cho cu em đi đến chỗ lolotica xem xe.
Khi đến nơi xem win xịn thì oánh giá thế này: xe đời 98 tem vắt tím mộng mơ nhá, dán keo nguyên con, đã lên điện 12v (lão chủ hơi say nên nói là 24v làm mình tý ngã), pô Việt Nam, thụt sau lò so zin nhưng ty chảy tè le nhớt, thụt trước còn khá êm ái, nhún rất mượt, vè trước, sau ko còn zin nhưng thay hàng tốt, kiểm tra vành xe thì ko thấy số má đâu cả, xi nhan đã thay đồ lô, bật điện thoại soi tìm cái tai chuột mà ko thấy , tay côn, phanh ko zin, xích mòn mỏng tanh, nhông thì nhọn hoắt sờ vào tý đứt tay, máy bị tràn axit nên loang lổ, khung càng sau đã bị mọt, bình xăng lớn cũng bị mọt đã hàn lại, mình nổ máy thử, côn, hơi còn rất khỏe, máy êm thút thít, khá chắc, bẩu lão chủ cho lượn 1 đoạn, cảm giác cũng tàm tạm nhưu xe mềnh ngày xưa thôi.
Nói chuyện 1 thôi 1 hồi thì đến cái rổ tay chủ phán 1 câu giá của em nó đúng bằng giá mua năm 97-98, năm đấy mua bao nhiêu giờ bán đúng bấy nhiêu.
Vì lý do chủ xe vừa lolotica và cũng đông người bơm vá vào nào là xe zin 90-95%, nào là hôm nọ có thằng trên Cao Bằng trả cao hơn 2tr còn chưa bán, mà mình lại đi có 1 người nên bảo cho em xin số đt về xem sao có gì gọi lại. thế là lên xe dong thẳng về Đông Anh chán chả muốn uống chè nữa.
Khả năng cao là cu em bị thuốc con win kia vì tay bán win chocu em và tay win xịn này cạnh nhà nhau. Nói là tay win xịn nhưng thực ra là cò nghiệp dư, mua về gặp khách, gà, qué là bán thôi, chứ người chơi xe hay sử dụng thực sự ko bao giờ để cái xe như thế (dễ thấy nhất là bộ nhông xích)

Chỉnh sửa cuối:

F.I.A.T

Xe điện
Em có mang máy ảnh để chụp choạch nhưng thấy lão chủ có tý lolotica nên thôi cũng chả còn hứng chụp nữa.
trên đường về vừa đi một mình vừa chụp chơi mấy cái ảnh.
Vừa đi vừa nghĩ tý nữa rẽ phải lên Bắc Kạn

May mà rẽ trái, bắt đầu đến chè Thái, em mời các cụ vài chén cho ấm

F.I.A.T

Xe điện
Lại chè và chè tiếp nhé, có cả cafe, mía đá nữa

Chén nữa này, dọc QL3 từ TN về đến hết Phổ Yên thì cứ 100m lại có chè búp tân cương

Và TN tạm biệt em

Trạng thái
Thớt đang đóng