Chi hội Win Hà Thành Tầng 9 Đam mê-Đoàn kết-Chia sẻ

Trạng thái
Thớt đang đóng

quangnmq

Xe hơi
nhà cụ thật là, có thế mà cũng khoe, cái món NHẢY với món PHÓNG thì anh em trong đây ai chả biết =)) há há
Quả thực cụ cú xám có kiến thức thật uyên thâm, lại kinh nghiệm tràn chề, e rất ngưỡng mộ ạ. Mấy hnay e thấy cụ chủ tịt đang lên kế hoạch cho lễ nhậm chức cho cụ, bạc hết cả đầu rồi, mặt mũi hốc hác, thiếu ngủ. Cụ nhớ lưu ý sao cho chu toàn nhá.

giang_nq

Xe buýt
xe anh Đạt sửa xong mà đi qua nổi chỗ này, tôi thề có chúa, cứ chặt trim anh tacke135 đi:

long_gn125

Xe tải
Đường này mà đi thì xót xe lắm. Em là em cất xe ở nhà ạ :D

Grey_owl_wild

Xe buýt
Website
www.cuadep.3-a. net
xe anh Đạt sửa xong mà đi qua nổi chỗ này, tôi thề có chúa, cứ chặt trim anh tacke135 đi:

quái lạ, sao chỗ khô bên cạnh thì không đi mà lại nhảy vào cái hố vôi kia hả cụ Sơn? hay là bị ngã vào ấy. ờ nhể, chả có nhẽ =))

mà tại sao cụ Sơn lại lôi Trim cụ Tứ vào đây để cá độ nhỉ? cụ chả nhìn xem lội quy của xxx hà Thành là : CẤM ĐEM TRYM NGƯỜI KHÁC RA ĐỂ CÁ ĐỘ đấy thôi =)). xe em trông vậy thôi chứ dữ lắm đó, cá độ là mất hết trym đới. hehe

Chỉnh sửa cuối:

giang_nq

Xe buýt
vậy nên mới đem trim người khác ra để cá, lỡ có thua cũng chả sao =))

vietpt1973

Xe tải
Bác này máu nhiễm bùn chỉ số rất cao

giang_nq

Xe buýt
anh tacke thân,

khoảng 17-19/7 tôi đi Vũng Sình sẽ ghé qua thăm anh, anh đừng cáo bận.

Thân.

Grey_owl_wild

Xe buýt
Website
www.cuadep.3-a. net
chắc cụ Lày lại nghe thiên hạ chém gió về vụ iem đi Thái Lan chuyển rới đây mà
ôi, giờ thì em hiểu tại sao cụ nhất quyết rời xa cái Hà Lội ngàn năm văn vật rồi ạ. chắc giờ thím Tứ dung nhan thay đổi nhiều lắm nhỉ.hihi. vậy là lão GiangNQ lại mắc trọng tội. thứ nhất, lôi cái không có (không còn) ra để đánh cược===>>> vậy là tội ăn gian. thứ 2, lôi nỗi đau và nỗi khổ "thầm kín" của người chuyển RỚI ra để bêu riếu..... vậy lão đã biết tội chưa? khôn hồn thì ra chỗ kín đáo tự cung chuộc tội đi nhé =)) :)) ;))

Chỉnh sửa cuối:

giang_nq

Xe buýt
chào anh Đạt,

Xin hầu anh một câu chuyện có thật ở trong này, năm ngoái có anh thành viên mới định gia nhập hội bại não, tìm trên mạng được số điện thoại của 1 thành viên "nhiều sao", mới lân la nhắn tin nói chuyện. Bên kia nhắn lại độc vài chữ: Muốn gia nhập thì phải cắt cái đó
Anh mới máu lên tới não rồi nên cắt luôn dù tiếc và đau lắm. Cắt xong lên diễn đàn thì anh em lại bảo: Không cắt cũng không sao
Anh mới uất ức về đốt xe thề không chơi gì nữa, thì lại nhận được tin nhắn: Đi xe win một thời gian nó lại mọc lại
Anh mới thấy mùa xuân đã trở lại, tìm mua ngay một chiếc win khác và chờ đợi. Anh nhắn tin hỏi người kia: Bao lâu nó mới mọc lại
Tin nhắn trả lời: Xin lỗi, tôi nhắn nhầm số

Grey_owl_wild

Xe buýt
Website
www.cuadep.3-a. net
chào anh Đạt,

Xin hầu anh một câu chuyện có thật ở trong này, năm ngoái có anh thành viên mới định gia nhập hội bại não, tìm trên mạng được số điện thoại của 1 thành viên "nhiều sao", mới lân la nhắn tin nói chuyện. Bên kia nhắn lại độc vài chữ: Muốn gia nhập thì phải cắt cái đó
Anh mới máu lên tới não rồi nên cắt luôn dù tiếc và đau lắm. Cắt xong lên diễn đàn thì anh em lại bảo: Không cắt cũng không sao
Anh mới uất ức về đốt xe thề không chơi gì nữa, thì lại nhận được tin nhắn: Đi xe win một thời gian nó lại mọc lại
Anh mới thấy mùa xuân đã trở lại, tìm mua ngay một chiếc win khác và chờ đợi. Anh nhắn tin hỏi người kia: Bao lâu nó mới mọc lại
Tin nhắn trả lời: Xin lỗi, tôi nhắn nhầm số
vậy ông chủ tịch hiệp hội cà phê máy lạnh cần thơ cho hỏi xíu, vậy ông là nhân vật nào trong câu chuyện mà ông chủ tịch vừa kể.... á, chả có nhẽ.......... =))

Son Vu

Xe tăng
Cụ cứ nói thế, e có mấy vợ ý chớ, vợ thô sơ nè, vợ cơ giới nè, e cũng biết khúc dạo đầu đó nhóe, ngắm nghía, mân mê, sờ nắn. Cụ chủ tịt, cụ Son Vu dạy e cách phân biệt vợ zin với vợ lô nhưng tổng kết là "chú lấy ngay cho a vợ cả đê".
Ơ, thế túm lại là lấy cho e hay lấy cho cụ Son Vu hở các cụ?
Thì chú cứ lấy đi, k làm gì được thì nhờ anh giúp đỡ=)). Có vấn đề gì đâu mà phải xoắn

HUNGBDA79

[Tịch thu bằng lái]
@ đạt: lên chức tân chủ tịch hnao lên việt trì lại làm bữa chó nhá, lâu rồi chưa có win đi nghe chú bàn vụ điện đóm mà a thấy nóng nòng quá

Chỉnh sửa cuối:

win100.zip

Xe hơi
Hôm qua chủ nhật rảnh rỗi vợ con em đòi đèo đi chơi,em bảo: " Không,để ấy vợ 2 phát đã "

Em thay thụt sau,lấy đất sét chít vào bxl,thay chế win = chế wave thái đằng sau.Cao su từ lọc gió ra chế wave hơi ngắn em luồn cái ống ruột gà vào trong nối thêm đoạn cao su nữa.Ruột gà rồi anh Cú nhé :bz.Chuẩn bị thay lá côn thì trời mưa nên em thôi ạ.

Grey_owl_wild

Xe buýt
Website
www.cuadep.3-a. net
Em thay thụt sau,lấy đất sét chít vào bxl,thay chế win = chế wave thái đằng sau.Cao su từ lọc gió ra chế wave hơi ngắn em luồn cái ống ruột gà vào trong nối thêm đoạn cao su nữa.Ruột gà rồi anh Cú nhé :bz.Chuẩn bị thay lá côn thì trời mưa nên em thôi ạ.
Offer là hay ở chỗ xui người khác làm những gì mà mình không dám làm đới cụ UYN DÍP ạ =)) . cụ chính thức đã trở thành chuột bạch của xxx Hà Thành trong vấn đề dùng ống ruột gà thay cao su chế win.hihi. thay lá côn thì ngại gì mưa nắng hả cụ? đầy đủ phụ tùng + đồ nghề thì 30p xong hết cụ ạ. à mà nói như thế thì đồng nghĩa với cụ có đủ tô vít đóng + vam tháo tán đấy hả cụ? hôm nào cho nhà cháu mượn thay lá côn tiếp nhé.hihi. có chưa đến 200k/ lần thay nên cứ thấy hơi yếu yếu tí là lại thay mới cho nó nuột cụ nhỉ. :))

nickname

Xe buýt
Hôm qua chủ nhật rảnh rỗi vợ con em đòi đèo đi chơi,em bảo: " Không,để ấy vợ 2 phát đã "
[I ]
Giảm xóc sau bác dùng loại nào thế?

win100.zip

Xe hơi
Offer là hay ở chỗ xui người khác làm những gì mà mình không dám làm đới cụ UYN DÍP ạ =)) . cụ chính thức đã trở thành chuột bạch của xxx Hà Thành trong vấn đề dùng ống ruột gà thay cao su chế win.hihi. thay lá côn thì ngại gì mưa nắng hả cụ? đầy đủ phụ tùng + đồ nghề thì 30p xong hết cụ ạ. à mà nói như thế thì đồng nghĩa với cụ có đủ tô vít đóng + vam tháo tán đấy hả cụ? hôm nào cho nhà cháu mượn thay lá côn tiếp nhé.hihi. có chưa đến 200k/ lần thay nên cứ thấy hơi yếu yếu tí là lại thay mới cho nó nuột cụ nhỉ. :))
Hiên nhà em mưa là dột nên ko ngồi làm được ạ.E thay chế wave vào garanty chỉnh tốt nhưng thốc ga to thì vẫn có tiếng ộp ộp,nguyên nhân nào cụ nhỉ?

Chú winzip có bộ đồ nghề ngon nhỉ?
Toàn hàng lởm mà Anh.E vẫn xao xuyến em F9 lắm lắm!=P~

Grey_owl_wild

Xe buýt
Website
www.cuadep.3-a. net
Hiên nhà em mưa là dột nên ko ngồi làm được ạ.E thay chế wave vào garanty chỉnh tốt nhưng thốc ga to thì vẫn có tiếng ộp ộp,nguyên nhân nào cụ nhỉ?
cụ kiểm tra lại tổng thể đi. kim cối để nấc 3, điện đóm từ buzi ra ổn không? vặn gió vào hết cỡ rồi vặn ra một vòng rưởi ..... không được thì mang cái chế win xịn qua em em đổi chế xe em cho ;))

Trạng thái
Thớt đang đóng