Vừa cưới xong biết chồng có con riêng - vợ nên thế nào????

saphia1115

Xe buýt
Phải xem đứa con kia là thế nào đã chứ? Biết đâu chỉ là con nuôi, hay cưu mang, còn anh này thì yêu cô nào! Nói chung nên tha thứ, đừng nên ép người quá! Gia đình bên kia giấu diếm cũng chắc có lý do chứ!

armoured car

Xe tải
Em thấy Gấu nhà em dọa là sau khi cưới (or Đăng ký em k nhớ) 30 ngày thì có quyền hủy bỏ đăng ký nếu như phát hiện ra bên B(tạm gọi thế) lừa dối or k trung thực. :D Chẳng biết Gấu nhà e dọa đúng hay sai
ồ gầu nhà cụ hay nhỉ nếu mà nói sau 30 ngay thi iem 15 ngay sau iem da nói dối như cuôi rui

anchibui

Xe điện
Loằng ngoằng thiệt.... Éo hiểu lão chồng kia dạng jề? Ăn chơi kiểu éo zề lại để lại hậu quả.... Đúng là thèng vừa ngu vừa không có đức... Theo em là bái bai... cho lành.
Ở với nó rùi cũng khổ cả đời.

xe365vn

Xe container
nếu cả 2 bên vẫn có tình cảm thì chả việc gì phải bỏ
đằng nào chả mất rồi :P

rgvmen

Xe container
đi xem tử vi đã, nếu số nó thế rồi thì càng tốt, đúng số luôn :D

saphia1115

Xe buýt
Quan điểm của em là cơi nới hết mức có thể! >:D<

LeTai1979

Xe cút kít
Bây giờ 2 vợ chồng nhà đó phải ngồi nói chuyện với nhau, xem hướng giải quyết như nào? Nếu cảm thấy còn yêu nhau và người vợ có thể tha thứ được thì tiếp tục, nếu không thì chia tay.
Chứ nửa lạc nửa mỡ rồi về sau lại đay nghiến, khó chịu lắm.

meo_xinh

Xe buýt
Hic, không mau mà bỏ đi còn chần chừ gì nữa, may mà phát hiện ra lúc chưa có con nên đỡ phức tạp. Đàn ông thế đấy, muôn đời vẫn tham lam và ích kỉ

trangcali

Xe tăng
Bây giờ 2 vợ chồng nhà đó phải ngồi nói chuyện với nhau, xem hướng giải quyết như nào? Nếu cảm thấy còn yêu nhau và người vợ có thể tha thứ được thì tiếp tục, nếu không thì chia tay.
Chứ nửa lạc nửa mỡ rồi về sau lại đay nghiến, khó chịu lắm.
em đồng ý với cụ ah
để quyết định tới hôn nhân là cả 1 quá trình phấn đấu
có phải cứ bỏ là bỏ đc đâu :(
cần gặp cả ng mẹ trẻ kia để nói chuyện cho ra nhẽ ạ

horsebattle

Xe buýt
Website
www.redevent.com.vn
Hic, không mau mà bỏ đi còn chần chừ gì nữa, may mà phát hiện ra lúc chưa có con nên đỡ phức tạp. Đàn ông thế đấy, muôn đời vẫn tham lam và ích kỉ
meo_xinh viết
Hihi, không chỉ riêng em mà ai đã từng yêu cũng thế thôi mà, có những điều thì mãi mãi chôn chặt, còn có những điều thì thi thoảng cho phép mình ghé qua, để thấy là mình cũng đã từng yêu và được yêu.

Lại gặp mợ nữa rồi nhé, lần trước e có hỏi "Mợ có chắc là mãi mãi chôn chặt được ko? 1 ngày đẹp trời nào đó 1 người nào đó đào bới ra được thì mợ nghĩ sao, mợ sẽ làm j ợ????? "
Bắt quả tang mợ rồi nhé. hị hị

horsebattle

Xe buýt
Website
www.redevent.com.vn
meo_xinh viết
Hihi, không chỉ riêng em mà ai đã từng yêu cũng thế thôi mà, có những điều thì mãi mãi chôn chặt, còn có những điều thì thi thoảng cho phép mình ghé qua, để thấy là mình cũng đã từng yêu và được yêu

Bắt quả tang mợ nhé hôm trước e có hỏi mợ " Mợ có chắc là mãi mãi chôn chặt được ko? 1 ngày đẹp trời nào đó 1 người nào đó đào bới ra được thì mợ nghĩ sao, mợ sẽ làm j ợ????? "

lengkeng

Xe tăng
Đi xem tử vi cung Phu như thế nào... Nếu cung phu 02 đời vợ thì tốt quá.. cố mà giữ...

À mà bác nào nhanh tay lập trước 1 cái thớt đi là dẹp. "vừa li dị xong, biết tin có con với chồng cũ?!!!"

Nhudadauyeu

Xe tăng
Hic, đã từng có con riêng thì sao nhỉ? sao phải dấu?? khi yêu và cưới là đã xác định chấp nhận tất cả rùi
Nhà em ko đồng tình việc dấu diếm của anh này, gia đình anh này cũng thế,làm thế này quá đáng quá
Để xét đến ly hôn hay tha thứ hay ko thì còn tùy thuộc vào tình cảm 2 ng. Trước mắt nên ngồi nói chuyện và xem xét nguyên nhân rồi hãy đưa ra quyết định cuối cùng

toanvinh_forever

Xe điện
18 ngày mà vẫn chưa thấy đậu nhỉ, em mà lấy vợ về, 18 ngày cứ phải đều đều 18 cái. mà 18 cái ko vẫn đề gì về sk thì chắc chắn phải đậu chứ >:)

meo_xinh

Xe buýt
meo_xinh viết
Hihi, không chỉ riêng em mà ai đã từng yêu cũng thế thôi mà, có những điều thì mãi mãi chôn chặt, còn có những điều thì thi thoảng cho phép mình ghé qua, để thấy là mình cũng đã từng yêu và được yêu

Bắt quả tang mợ nhé hôm trước e có hỏi mợ " Mợ có chắc là mãi mãi chôn chặt được ko? 1 ngày đẹp trời nào đó 1 người nào đó đào bới ra được thì mợ nghĩ sao, mợ sẽ làm j ợ????? "
Hehe, quả tang gì hả bác, em đã bảo, qua là qua, có nhìn lại cũng chỉ đá lông nheo tí thôi , chứ k có kiểu mắt rưng rưng rồi hu hu đâu

Như cái chị trong câu chuyện này, thì chỉ có con đường là bỏ thôi, thể nào ông kia chả leo lẻo, mặc dù biết làm thế k phải với e, dưng mà anh yêu em , mà tình yêu thì có bao giờ có tội :)) thối k thể ngửi được

meo_xinh

Xe buýt
Hic, đã từng có con riêng thì sao nhỉ? sao phải dấu?? khi yêu và cưới là đã xác định chấp nhận tất cả rùi
Nhà em ko đồng tình việc dấu diếm của anh này, gia đình anh này cũng thế,làm thế này quá đáng quá
Để xét đến ly hôn hay tha thứ hay ko thì còn tùy thuộc vào tình cảm 2 ng. Trước mắt nên ngồi nói chuyện và xem xét nguyên nhân rồi hãy đưa ra quyết định cuối cùng
Đứng ngồi gì nữa hả cụ, thà là có vợ và con, nhưng kiểu chả bh làm phiền gì đến nhau, đằng này cứ ý ới thế, ai mà chịu đc. Chả bỏ đi chứ giữ làm gì, nếu thích chung chồng thì " anh ơi anh à em tha thứ cho anh"